๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 15, 2024, 08:52:54 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 54 55 56 [57] 58 59 60
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เชิญร่วมแข่งขันยิงปืนรางวัลพระราชทานฯ ครั้งที่15 / 3-4 พ.ค.51 จ.พัทลุง(ช.๔o๒)  (อ่าน 140419 ครั้ง)
tabza!
Newbie
*

คะแนน 4

TabZa!

« ตอบ #840 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2008, 04:46:15 PM »

ขอมาก้อจัดให้ Overall stage shotgun ขอรับ ครับกระพ้ม!!!

ทั้งหมดเยย...ต้องการไรอีก
ก้อบอกนะ ขอรับ ยินให้บริการ

หรือจะรับขนมจีบ ซาลาเปา หรือ สเลอปี้ ด้วยป่าว

อิอิ

TabZa! มาแว้ว!!!
เอก@ดอยฯ
ปฏิบัติอย่างถูกต้องตั้งแต่แรกเริ่ม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 183

Do it right the first time

« ตอบ #841 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2008, 04:54:59 PM »

น้องตั๊บ สวัสดีครับ  Wink Wink งานนี้ สงสัยอาจจะต้องลงปืนสั้นอีกแน่ๆเลย คงมีคนอยากดูอีกแน่  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

SPSC No.057       THPSA No.A-331
shotgun_trang
ลูกซองรณยุทธ
Hero Member

คะแนน 25

ความเป็นธรรม

« ตอบ #842 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2008, 06:33:49 PM »

ได้..ขอแรงเด็ก...Tabza  ช่วย..เพราะ..คนแก่..โลเทค..ทำไมเป็น...   หัวเราะร่าน้ำตาริน
    เยี่ยม...ครับ...ขอชื่นชม...   เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

รู้รัก สามัคคี ทำดี เพื่อความดี
วิศิษฏ์เอ๊กซ์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 58

« ตอบ #843 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2008, 06:57:52 PM »

ไหว้   สวัสดีครับพี่ๆ  ขอขอบคุณน้อง tabza มากๆครับ  สุดยอด    เยี่ยม  เยี่ยม
   เอาไปหนึ่งแต้ม   เยี่ยม เยี่ยม

การพูดว่า..ให้..คือความผิดอันสูงสุดในชีวิตผม  ต่อไปนี้จะไม่มีคำว่า...ให้...อีกต่อไป
Nit-ninja-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 21

มนุษย์ปลูกต้นไม้ชนิดใดก็จะได้ผลของต้นไม้ชนิดนั้น

« ตอบ #844 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2008, 07:25:17 PM »

ไหว้สวัสดีครับ.....ขอบคุณโกเพ้ง...ขอบคุณน้องตั๊บด้วยครับ  ที่ช่วยลงผลการแข่งขันให้ได้ชมกัน  หลังจากที่รออย่างใจจดใจจ่อ
แต่ไหนๆก็ลงของลูกซองแล้ว จะแถมของปืนสั้นซักหน่อยน่าจะดีนะครับ  แบบว่า อยากเห็นเป็นสเตจๆครับ......ขอบคุณล่วงหน้าคร๊าบบบบบบบบบบบบบบบบบ ไหว้ หลงรัก

ShotGuns  Practical Shooting Club ( Northern Thailand )
Hero Member

คะแนน 25

« ตอบ #845 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2008, 07:58:18 PM »

ไหว้สวัสดีครับ.....ขอบคุณโกเพ้ง...ขอบคุณน้องตั๊บด้วยครับ  ที่ช่วยลงผลการแข่งขันให้ได้ชมกัน  หลังจากที่รออย่างใจจดใจจ่อ
แต่ไหนๆก็ลงของลูกซองแล้ว จะแถมของปืนสั้นซักหน่อยน่าจะดีนะครับ  แบบว่า อยากเห็นเป็นสเตจๆครับ......ขอบคุณล่วงหน้าคร๊าบบบบบบบบบบบบบบบบบ ไหว้ หลงรัก
   ตอนนี้ น้องตับ ต้องกินข้าวกินนม..หน้าคอมฯ  แทน..โต๊ะ กินข้าว...แล้ว..ครับ..
                เหตุ เพราะ เจ้า หน้าที่สนาม พัทลุง  จบแข่ง..ติดฝึก.. แถม..ด้วย..นายทหารชั้นผู้ใหญ่ เรียก ตรวจสอบ กรณี ที่ลงเวบฯ  ( หวยเบอร์ใหญ่  ละ  ครับ..ท่าน..)
                คนทำงาน...ติด ภาระกิจ..ด่วน...(ฝึกๆๆๆ..แล้วก็ฝึก.)........          หวยที่ออก...เลย  เป็น  ผม กะ น้องตับ
                แต่..อย่างไร... ก็ตาม... เรื่อง ผลการแข่งขัน..ที่ ลงเวบฯ ในส่วนของปืนสั้น..IPSC   กำลัง..ดำเนินการอยู่ ครับ   เพราะ นักกีฬา มา เยอะ..ต้อง แก้ไข เรื่องของ รางวัล..ของ ท่านผู้ยังไม่ได้รับ.. จะจัดส่งให้....โดย ด่วน..
                ผลสกอร์ จึง..ต้อง  ตรวจทาน..ให้..ละเอียด...เจ้าที่สนาม...จ่าเกษม.. จบภาระกิจ..พรุ่งนี้..15/05/51
คาดว่า..จะแจง สี่ เบี้ย..ได้..รายละเอียดที่ถูกต้อง  ครับ
                อ้อ..ผล  การแข่งขัน  ทั้งหมด  เจ้าหน้าที่ สนาม ได้..แจ้งว่า    ทาง ท่านประธานชมรมลูกซองรณยุทธ
คุณ ขจรภัทร  อธนะสมบัติ..   ได้  กรุณา..  เป็น ธุระให้ ในการ ลงผลการแข่งขัน ทั้ง ปืนสั้น IPSC ลูกซอง IPSC  และ ทุกประเภทการแข่งขัน ใน นิตยสาร  อาวุธปืน..ฉบับ หน้า..เดือน มิ.ย. 51
                ผลการแข่งขัน ทั้งหมด..ที่ ตรวจทานแล้ว..จะส่ง ในวัน..เสาร์  ที่ 17 นี้..  ให้  สมาชิกทุกท่าน..ชมภาพ..และ ผลการแข่งขัน..ได้  อีก  ทางหนึ่ง..( ซึ่งน่า จะ ครบถ้วน..มากกว่า..ใน  เล่ม..เดือน มิ.ย. 51 )
               จึง...เรียนมา เพื่อ ทราบ ครับ..
                แต่..ยังไงๆ... ก็จะลงให้..ครับ..น้อง..นินจา... หลงรัก หลงรัก

รู้รัก สามัคคี ทำดี เพื่อความดี
♥Jikky♥
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 24

« ตอบ #846 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2008, 12:28:17 AM »

ไหว้   สวัสดีครับพี่ๆ  ขอขอบคุณน้อง tabza มากๆครับ  สุดยอด    เยี่ยม  เยี่ยม
   เอาไปหนึ่งแต้ม   เยี่ยม เยี่ยม
ขอบคุณน้องตั๊บค่ะ เอาไปอีก 1 แต้ม

Nit-ninja-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 21

มนุษย์ปลูกต้นไม้ชนิดใดก็จะได้ผลของต้นไม้ชนิดนั้น

« ตอบ #847 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2008, 08:35:17 AM »

ตอนนี้ น้องตับ ต้องกินข้าวกินนม..หน้าคอมฯ  แทน..โต๊ะ กินข้าว...แล้ว..ครับ..
                เหตุ เพราะ เจ้า หน้าที่สนาม พัทลุง  จบแข่ง..ติดฝึก.. แถม..ด้วย..นายทหารชั้นผู้ใหญ่ เรียก ตรวจสอบ กรณี ที่ลงเวบฯ  ( หวยเบอร์ใหญ่  ละ  ครับ..ท่าน..)
                คนทำงาน...ติด ภาระกิจ..ด่วน...(ฝึกๆๆๆ..แล้วก็ฝึก.)........          หวยที่ออก...เลย  เป็น  ผม กะ น้องตับ
                แต่..อย่างไร... ก็ตาม... เรื่อง ผลการแข่งขัน..ที่ ลงเวบฯ ในส่วนของปืนสั้น..IPSC   กำลัง..ดำเนินการอยู่ ครับ   เพราะ นักกีฬา มา เยอะ..ต้อง แก้ไข เรื่องของ รางวัล..ของ ท่านผู้ยังไม่ได้รับ.. จะจัดส่งให้....โดย ด่วน..
                ผลสกอร์ จึง..ต้อง  ตรวจทาน..ให้..ละเอียด...เจ้าที่สนาม...จ่าเกษม.. จบภาระกิจ..พรุ่งนี้..15/05/51
คาดว่า..จะแจง สี่ เบี้ย..ได้..รายละเอียดที่ถูกต้อง  ครับ
                อ้อ..ผล  การแข่งขัน  ทั้งหมด  เจ้าหน้าที่ สนาม ได้..แจ้งว่า    ทาง ท่านประธานชมรมลูกซองรณยุทธ
คุณ ขจรภัทร  อธนะสมบัติ..   ได้  กรุณา..  เป็น ธุระให้ ในการ ลงผลการแข่งขัน ทั้ง ปืนสั้น IPSC ลูกซอง IPSC  และ ทุกประเภทการแข่งขัน ใน นิตยสาร  อาวุธปืน..ฉบับ หน้า..เดือน มิ.ย. 51
                ผลการแข่งขัน ทั้งหมด..ที่ ตรวจทานแล้ว..จะส่ง ในวัน..เสาร์  ที่ 17 นี้..  ให้  สมาชิกทุกท่าน..ชมภาพ..และ ผลการแข่งขัน..ได้  อีก  ทางหนึ่ง..( ซึ่งน่า จะ ครบถ้วน..มากกว่า..ใน  เล่ม..เดือน มิ.ย. 51 )
               จึง...เรียนมา เพื่อ ทราบ ครับ..
                แต่..ยังไงๆ... ก็จะลงให้..ครับ..น้อง..นินจา... หลงรัก หลงรัก
กราบขอบพระคุณเป็นอย่างสูงครับ...................ถ้าเหนื่อยนักพักผ่อนบ้างนะครับ.......โกเพ้งและน้องตั๊บ........ หลงรัก หลงรัก

ShotGuns  Practical Shooting Club ( Northern Thailand )
tabza!
Newbie
*

คะแนน 4

TabZa!

« ตอบ #848 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2008, 09:07:41 AM »

แล้วนี่เป็นแบบแบ่งประเภทเป็น stage shotgun

TabZa! มาแว้ว!!!
เอก@ดอยฯ
ปฏิบัติอย่างถูกต้องตั้งแต่แรกเริ่ม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 183

Do it right the first time

« ตอบ #849 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2008, 10:25:20 AM »

เยี่ยมครับ น้องตั๊บ  เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม แจก 1 แต้ม

SPSC No.057       THPSA No.A-331
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #850 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2008, 01:41:46 PM »

ขอคะแนนปืนสั้นหน่อยครับ Stage Overall Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
Hero Member

คะแนน 25

« ตอบ #851 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2008, 02:28:34 PM »

ขอคะแนนปืนสั้นหน่อยครับ Stage Overall Grin Grin Grin

ตอน..กำลัง..ทำงาน..หน้าคอมฯ...ข้าม..จังหวัด..ตรัง- พัทลุง..เปิด..ออนไลน์..กันแว้ว...?
            กำลัง..แพค...ฯ ข้อมูล..ที่ครบถ้วน...ครับ....จ่าเกษม..น้องตับ..ผม...จบแมทซ์  ฟาร์ม..กลับ..ฉีดยา..แก้ไข้..
 กันคนละเข็ม...  อีกนิด..เดียว..ครับ.. Tabza""    ก็  จะ ออก สกอร์  ครับ..

carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #852 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2008, 02:31:39 PM »

ตอน..กำลัง..ทำงาน..หน้าคอมฯ...ข้าม..จังหวัด..ตรัง- พัทลุง..เปิด..ออนไลน์..กันแว้ว...?
            กำลัง..แพค...ฯ ข้อมูล..ที่ครบถ้วน...ครับ....จ่าเกษม..น้องตับ..ผม...จบแมทซ์  ฟาร์ม..กลับ..ฉีดยา..แก้ไข้..
 กันคนละเข็ม...  อีกนิด..เดียว..ครับ.. Tabza""    ก็  จะ ออก สกอร์  ครับ..

ตอนแรกผมเอาคอมที่พี่คืน Tony มาจะเอาคะแนนมาลงให้แต่ ข้อมูลดันลบหมดครับ ไม่งั้นลงให้ไปนานแล้ว Grin Grin Grin รอครับ 

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
Hero Member

คะแนน 25

« ตอบ #853 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2008, 04:35:05 PM »

ท่านประธานชมรมลูกซองรณยุทธ  คุณขจรภัทร   อธนะสมบัติ  เยี่ยม
         ลงจาก เครื่องบิน ที่หาดใหญ่..เข้าสนามได้..แกะ..กล่อง..ลงทันที..
  แถม..ปรีพ..เรื่อง  ความปลอดภัย..ให้..สมาชิก..อีก..แจ๋ว........

ขอบคุณ...ครับ ไหว้

Hero Member

คะแนน 25

« ตอบ #854 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2008, 04:42:09 PM »

ตรวจปืน...ย๋าว....ยาว....

ตรวจ..เสร็จ..มาขึ้นราว...รอ..สติกเกอร๋+ เซฟตี๋..คร๊าบ.........

แล้ว..ก็ไป..ทดสอบกลุ่ม..และลองปืน..ในแนว..ที่กำหนด

ขอบคุณทุกท่านที่มาช่วย..ครับ... ไหว้

หน้า: 1 ... 54 55 56 [57] 58 59 60
  พิมพ์