๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 29, 2024, 10:47:55 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 56 57 58 [59] 60
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เชิญร่วมแข่งขันยิงปืนรางวัลพระราชทานฯ ครั้งที่15 / 3-4 พ.ค.51 จ.พัทลุง(ช.๔o๒)  (อ่าน 140402 ครั้ง)
tabza!
Newbie
*

คะแนน 4

TabZa!

« ตอบ #870 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2008, 11:00:45 AM »

overall stage นะ ขอรับ

<object width="300" height="80"><param name="movie" value="http://media.imeem.com/m/4o_kb19gfH"></param><param name="wmode" value="transparent"></param><embed src="http://media.imeem.com/m/4o_kb19gfH" type="application/x-shockwave-flash" width="300" height="110" wmode="transparent"></embed></object>
"สิ้นสุดกันที ไม่ว่าชาตินี้ชาติไหน เท่านี้ก็สาแก่ใจ ซาบซึ้งทรวงในอกเรา"
อิอิ

TabZa! มาแว้ว!!!
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #871 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2008, 09:13:28 PM »

ขอบคุณมากครับ ชื่นใจแล้ว Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
shotgun_trang
ลูกซองรณยุทธ
Hero Member

คะแนน 25

ความเป็นธรรม

« ตอบ #872 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2008, 09:46:12 PM »

โล่ง...อก..ไป..ที.....วี๊ดวิ้ว....HuhHuh    หลงรัก

รู้รัก สามัคคี ทำดี เพื่อความดี
Nit-ninja-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 21

มนุษย์ปลูกต้นไม้ชนิดใดก็จะได้ผลของต้นไม้ชนิดนั้น

« ตอบ #873 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2008, 10:11:05 PM »

หลงรักว้าว.....ว้าว....ว้าว.......ให้ได้ยังงี้สิ.....ขอกราบ....แทบเป๋าตังเลยล่ะจ๊ะ.........ขอบคุณคร๊าบบบบบบโอ้ว..ชื่นใจจริงๆ... หลงรัก

ShotGuns  Practical Shooting Club ( Northern Thailand )
Hero Member

คะแนน 25

« ตอบ #874 เมื่อ: พฤษภาคม 21, 2008, 12:27:50 AM »

ช่วงนี้..เหนื่อย  นิด  นึ่ง.... เลย..ไม่ได้  ส่งรูปให้  ชม  ครบ  ตามที่รับปาก  ไว้..
            จะพยายาม  ลง ครับ
  สกอร์  ก็  น่าจะ  ครบ  ถ้วน..กระบวน ความ   น้องตับได้  ช่วย  อีกแรง..  เบา  ไปเยอะ  เลย ครับ..
            ตอนนี้..  เสนาธิการ ทหาร...พัทลุง...  ท่านขอ  ให้ ช่วย รวบรวมข้อมูล   ของ สกอร์  และ จำนวนนักกีฬาปืนสั้น ปั้นเป้า  ทั้งหมด  รายละเอียด  ทั้งหมด  ได้ครบแล้ว..  รอ  แถลง ข่าว    และ ส่ง หนังสือเชิญตัว  จาก  สนาม อย่างเดียว  ครับ
            ฝากบรรยากาศ  ดีๆ  ของพี่ๆน้องๆ ที่มาร่วม งานการกุศล  ให้ ชม..ดีกว่า  ครับ
                                                          หลงรัก      หลงรัก

รู้รัก สามัคคี ทำดี เพื่อความดี
SMILA
HS9BGB
Hero Member

คะแนน 45

เป็นคนก็ต้องมีคุณค่า หากไร้คุณค่า ก็ย่อมไร้เกียรติ

« ตอบ #875 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2008, 11:59:08 AM »

จบการแข่ง บอร์ดนี้ก็หยุดเคลื่อนไหว เพราะต่างคนต่างกลับสำนักตัวเอง
ไม่มีใครอยู่กะนายมัคร์เลยอ๊ะ
  เศร้า หัวเราะร่าน้ำตาริน แบร่ แลบลิ้น

* ฟูจิ เมื่อ พ.ค.51.JPG (23.58 KB, 328x247 - ดู 380 ครั้ง.)

หากชอบมอเตอร์ไซค์ก็ต้องลิงก์ข้างล่างนี้เร้ยครับ
http://www.superfour-club.com/index.php/topic,14482.6570.html

HS9BGB SMILA SONGKHLA HS9BGB SMILA SONGKHLA
SMILA
HS9BGB
Hero Member

คะแนน 45

เป็นคนก็ต้องมีคุณค่า หากไร้คุณค่า ก็ย่อมไร้เกียรติ

« ตอบ #876 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2008, 03:12:39 PM »

อื้อหื้อ หายหมดจริงๆไปบางบัวทองเกลี้ยงเลย
โกพงศ์ โกเพ้ง ไม่เฝ้าบ้านแล้ว พนมรุ้งถึงโดนทุบงัย
ปี่พระอภัยยังหาย แล้วบอร์ดไม่หายจะไหวเหรอเนียะ

Smiley Wink Cheesy Grin Angry Sad Shocked Cool Huh Tongue Embarrassed Lips Sealed Undecided Cry โดนชก เยาะเย้ย ตกใจ จูบบบบ หลงรัก หัวเราะร่าน้ำตาริน น้ำลายหก งอน เยี่ยม ตกใจหน้าซีด เศร้า คิก คิก แลบลิ้น ขำก๊าก ยิ้มีเลศนัย ยี๊ แบร่ กิ๊วก๊าว อ๋อย บู่ ไหว้

* วัดนาริตะ ญี่ปุ่น.JPG (61.42 KB, 410x308 - ดู 360 ครั้ง.)

หากชอบมอเตอร์ไซค์ก็ต้องลิงก์ข้างล่างนี้เร้ยครับ
http://www.superfour-club.com/index.php/topic,14482.6570.html

HS9BGB SMILA SONGKHLA HS9BGB SMILA SONGKHLA
wanvai
Sr. Member

คะแนน 31

« ตอบ #877 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2008, 04:29:53 PM »

เชิญพี่ SMILA มาร่วม Major Match ที่บางบัวทองวันที่ 15 มิ.ย. นี้ด้วยนะคะ จะได้เจอเพื่อนฝูงที่ยังไม่มีโอกาสไปพัทลุงคราวที่แล้วอีกเยอะเลย มีแค่ 6 สนาม คงเสร็จได้รวดเร็ว เผื่อมี Shoot Off ฮา ๆ อย่างที่พัทลุงอีก
SMILA
HS9BGB
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #878 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2008, 04:50:01 PM »

เชิญพี่ SMILA มาร่วม Major Match ที่บางบัวทองวันที่ 15 มิ.ย. นี้ด้วยนะคะ จะได้เจอเพื่อนฝูงที่ยังไม่มีโอกาสไปพัทลุงคราวที่แล้วอีกเยอะเลย มีแค่ 6 สนาม คงเสร็จได้รวดเร็ว เผื่อมี Shoot Off ฮา ๆ อย่างที่พัทลุงอีก

อ๋อ วูยยยยยยย ผมว่าแล้ว ไมไม่มีใครอยู่ในบอร์ดนี่เลย แอบตามนู๋วรรณไปบางบัวทองนี่เอง 5555555
ขอบคุณครับนู๋วรรณ ที่เข้ามาแจ้งและชวน อยากไปตั้งแต่โกตี้ชวนแล้ว แต่คงต้องฝึกรับฝีมือลูกซองอีก
หน่อยดีกว่าครับ การไปเล่นที่บางบัวทองคงต้องพร้อมกว่าที่เป็นอยู่ ยังงัยขอบคุณที่ชวนนะวรรณ
Smiley

* เสือน้อยเยื้อนใต้...JPG (41.4 KB, 410x308 - ดู 351 ครั้ง.)

Noi-17
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #879 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2008, 08:04:29 PM »

อ๋อ วูยยยยยยย ผมว่าแล้ว ไมไม่มีใครอยู่ในบอร์ดนี่เลย แอบตามนู๋วรรณไปบางบัวทองนี่เอง 5555555
ขอบคุณครับนู๋วรรณ ที่เข้ามาแจ้งและชวน อยากไปตั้งแต่โกตี้ชวนแล้ว แต่คงต้องฝึกรับฝีมือลูกซองอีก
หน่อยดีกว่าครับ การไปเล่นที่บางบัวทองคงต้องพร้อมกว่าที่เป็นอยู่ ยังงัยขอบคุณที่ชวนนะวรรณ
Smiley

หวัดดีครับพี่เจี๊ยบ  Cheesy ตอนนี้อยู่ที่ญี่ปุ่น หรือกลับมาแล้วครับพี่.....แมทนี้พี่ขึ้นมา กทม.ให้ได้นะครับ จะได้พบเจอกันเพียบบบ Grin Grin

ผมยังไปบุกถิ่นพี่เลย  Winkอิอิอิ

.......ว่าแต่พี่ได้หิ้ว ไอ้นั่นกระป๋อง  Grin มาฝากผมอะ ป่าว ครับพี่....เห็นเค้าบอกว่าเวอร์คคคค อิอิอิ Grin Grin Grin
♥Jikky♥
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 24

« ตอบ #880 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2008, 11:04:27 PM »

Smiley
สวัสดีค่ะพี่เจี๊ยบ  ไหว้

ป๊อด ๆๆ  แลบลิ้น แลบลิ้น กิ๊วก๊าว

Hero Member

คะแนน 25

« ตอบ #881 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2008, 11:36:52 PM »

ช่วงนี้..งาน  เยอะ  หน่อย...   เดี๋ยว...จะ  หาข้อมูล  มาให้  ที่ถาม   ไม่ยาก  ครับ.. น้ำลายหก ...สักครู่  นะครับ.. ยิ้มีเลศนัย

หลงรัก              หลงรัก

SMILA
HS9BGB
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #882 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2008, 11:41:43 PM »

หวัดดีครับพี่เจี๊ยบ  Cheesy ตอนนี้อยู่ที่ญี่ปุ่น หรือกลับมาแล้วครับพี่.....แมทนี้พี่ขึ้นมา กทม.ให้ได้นะครับ จะได้พบเจอกันเพียบบบ Grin Grin     ผมยังไปบุกถิ่นพี่เลย  Winkอิอิอิ
.......ว่าแต่พี่ได้หิ้ว ไอ้นั่นกระป๋อง  Grin มาฝากผมอะ ป่าว ครับพี่....เห็นเค้าบอกว่าเวอร์คคคค อิอิอิ Grin Grin Grin

[/quote]
หวัดดีคร๊าบบบบบบพี่เสือน้อย ไม่เจอกันหลายวันคิดถึงครับ
กลับจากญี่ปุ่นตั้งแต่ 20 พ.ค. เมื่อยหลังมั๊กๆ เหนื่อยครับเดินกันเป็นกิโล
ยิงปืนยังไม่เดินมากแบบนี้เลย

ของอะไรที่ตั้งใจจะซื้อก้อไม่ค่อยได้ซื้อหรอกครับ เน้นซื้อเครื่องไฟฟ้าแบบ
ที่คิดว่ากว่าจะถึงบ้านเราคงอีกนาน นั้นแหละซื้อแบบนี้แต่ของก็ไม่เยอะเท่าไร

ที่บางบัวทอง ถิ่นเจ๊ะแหม๋ว   ผมคงไม่ได้มาหรอกพี่เสือทั้งที่จริงๆอยากมานะ
แต่อยู่ไกลจัง ที่สำคัญฝีมือผมยังไม่ถึงครับ ขอเวลาหาความชำนาญกับลูกซอง
สักพักก่อน คงมีโอกาสได้เจอกันอีกนะครับพี่เสือน้อย
Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley

* KL in Malaysia.jpg (9.81 KB, 140x149 - ดู 312 ครั้ง.)

SMILA
HS9BGB
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #883 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2008, 11:49:25 PM »

สวัสดีค่ะพี่เจี๊ยบ  ไหว้ป๊อด ๆๆ  แลบลิ้น แลบลิ้น กิ๊วก๊าว

[/quote]
หวัดดีจ้า สาวเจ้าเสน่ห์ ช่วงนี้เป็นงัย คงสบายดีอยู่แล้วสำหรับแหม๋วอ๊ะ
จะเนินนานเพียงไรขออย่าลืมกันเป็นพอ

Smiley Wink Cheesy Smiley Wink Cheesy Grin Smiley Wink Cheesy Grin

Hero Member

คะแนน 25

« ตอบ #884 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2008, 10:53:22 PM »

สวัสดีค่ะพี่เจี๊ยบ  ไหว้ป๊อด ๆๆ  แลบลิ้น แลบลิ้น กิ๊วก๊าว

หวัดดีจ้า สาวเจ้าเสน่ห์ ช่วงนี้เป็นงัย คงสบายดีอยู่แล้วสำหรับแหม๋วอ๊ะ
จะเนินนานเพียงไรขออย่าลืมกันเป็นพอ

Smiley Wink Cheesy Smiley Wink Cheesy Grin Smiley Wink Cheesy Grin
[/quote]     เออ   พี่เจี๊ยบ  ครับ... ช่วงนี้  มี  แต่  คนบ่น  ถึง
                  แหม๋ว.....  เค้า  อยากเห็น  ฝีมือ  ...   ไป  โชว์  ด้วยกัน หน่อย  ซิ  ครับ  ?     Grin
                        น้อง เกน... ไป ล่ะ   หนึ่ง   โกจ้อง...  จากยะลา  ก็จะไปด้วย..พร้อม   ทีมยะลา
               เดี๋ยว..ทีมหาดใหญ่..   ที่ จะนัดพบ Meeting   ในเดือน มิย. นี้  มี รายละเอียด หลายๆ เรื่อง 
                แล้ว  แวะ  มาคุยด้วย  กัน  นะ  ครับ 
                   ฮา....ฮู้.... หลงรัก

หน้า: 1 ... 56 57 58 [59] 60
  พิมพ์