๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 29, 2024, 05:38:35 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 57 58 59 [60]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เชิญร่วมแข่งขันยิงปืนรางวัลพระราชทานฯ ครั้งที่15 / 3-4 พ.ค.51 จ.พัทลุง(ช.๔o๒)  (อ่าน 140398 ครั้ง)
sasinun รักในหลวง
Sr. Member

คะแนน 37

« ตอบ #885 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2008, 11:30:49 PM »

สวัสดีค่ะพี่เจี๊ยบ  ไหว้ป๊อด ๆๆ  แลบลิ้น แลบลิ้น กิ๊วก๊าว

หวัดดีจ้า สาวเจ้าเสน่ห์ ช่วงนี้เป็นงัย คงสบายดีอยู่แล้วสำหรับแหม๋วอ๊ะ
จะเนินนานเพียงไรขออย่าลืมกันเป็นพอ

Smiley Wink Cheesy Smiley Wink Cheesy Grin Smiley Wink Cheesy Grin
     เออ   พี่เจี๊ยบ  ครับ... ช่วงนี้  มี  แต่  คนบ่น  ถึง
                  แหม๋ว.....  เค้า  อยากเห็น  ฝีมือ  ...   ไป  โชว์  ด้วยกัน หน่อย  ซิ  ครับ  ?     Grin
                        น้อง เกน... ไป ล่ะ   หนึ่ง   โกจ้อง...  จากยะลา  ก็จะไปด้วย..พร้อม   ทีมยะลา
               เดี๋ยว..ทีมหาดใหญ่..   ที่ จะนัดพบ Meeting   ในเดือน มิย. นี้  มี รายละเอียด หลายๆ เรื่อง 
                แล้ว  แวะ  มาคุยด้วย  กัน  นะ  ครับ 
                   ฮา....ฮู้.... หลงรัก

[/quote]ไปด้วยครับโกเพ้ง หลงรัก(ถ้าไม่ไกล) ตกใจ
SMILA
HS9BGB
Hero Member

คะแนน 45

เป็นคนก็ต้องมีคุณค่า หากไร้คุณค่า ก็ย่อมไร้เกียรติ

« ตอบ #886 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2008, 12:12:21 AM »

เออ   พี่เจี๊ยบ  ครับ... ช่วงนี้  มี  แต่  คนบ่น  ถึง
                  แหม๋ว.....  เค้า  อยากเห็น  ฝีมือ  ...   ไป  โชว์  ด้วยกัน หน่อย  ซิ  ครับ  ?     Grin
                        น้อง เกน... ไป ล่ะ   หนึ่ง   โกจ้อง...  จากยะลา  ก็จะไปด้วย..พร้อม   ทีมยะลา
               เดี๋ยว..ทีมหาดใหญ่..   ที่ จะนัดพบ Meeting   ในเดือน มิย. นี้  มี รายละเอียด หลายๆ เรื่อง 
                แล้ว  แวะ  มาคุยด้วย  กัน  นะ  ครับ 
                   ฮา....ฮู้.... หลงรัก

[/quote]

อือออออออ โกเพ้ง
ใจจริงอ๊ะผมอยากไปใจจะขาด
จะติดอยู่ก็แต่ ฝีมือการโหลดกระสุนของผมยังไม่คล่องเท่าที่ควรจะเป็น
จึงคิดว่าขอให้ฝีมือผมพร้อมก่อน ถึงจะเข้าร่วมแข่งในสนามที่อยู่ห่างจากทางใต้ครับ-อีกอย่างช่วงนี้รักษาบาดแผลที่โดนกระสุนเซรามิกยิงเต็มตัวด้วย กลัวใครเห็นจะไม่ใกล้เข้าใกล้ผม ครับ

* เงาเท่ห์สุดๆ.JPG (33.88 KB, 328x247 - ดู 502 ครั้ง.)

หากชอบมอเตอร์ไซค์ก็ต้องลิงก์ข้างล่างนี้เร้ยครับ
http://www.superfour-club.com/index.php/topic,14482.6570.html

HS9BGB SMILA SONGKHLA HS9BGB SMILA SONGKHLA
shotgun_trang
ลูกซองรณยุทธ
Hero Member

คะแนน 25

ความเป็นธรรม

« ตอบ #887 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2008, 10:55:39 PM »

นั่นไง......  ไปเล่น  บีบี... ซะไหมล่ะ
     แต่  เอ..  ได้ข่าว แต่  พี่เจี๊ยบ   ไป  ไล่ ยิง  คนอื่น    เค้านี่นา...
     บาด แผล  ที่ว่า... มาจาก ยี่ปุ่น..ฮ่ะ...ป่าว....     ฉงสัย....หนะ...ฮ่าๆๆ    หลงรัก

รู้รัก สามัคคี ทำดี เพื่อความดี
Hero Member

คะแนน 25

« ตอบ #888 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2008, 07:54:33 PM »

ส่งท้าย  ด้วย  ภาพ  แห่ง  ความสุข  ของเหล่า  เพื่อน พ้องน้องพี่  ที่ ไปร่วมงาน  ปี หน้า ฟ้าใหม่ หาก มี   โอกาส มา พบ กัน อีก นะครับ    พัทลุง  ตรัง ยินดี ต้อนรับ             หลงรัก

ชมภาพ หวาดเสียว  ตอน เข้าถ้ำ  มรกต               หัวเราะร่าน้ำตาริน

สนุกเร้าใจ   แค่ ไหน  ต้อง  ถาม เฮีย ตี๋   แห่ง บบท.  ดู  ครับ          น้ำลายหก

ส่งด้วย..  ทีมงานที่ เยี่ยม ยอด            เยี่ยม   

เหนื่อย  กาย..  แต่  สู้  ครับ..    ขอบคุณ  ครับ              ไหว้

รู้รัก สามัคคี ทำดี เพื่อความดี
Hero Member

คะแนน 25

« ตอบ #889 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2008, 07:57:52 PM »

ฝากทีมใต้  น้องใหม่  ให้  ชาวเมืองหลวง  ชี้แนะ ด้วย  ครับ

ขอบคุณครับ..  หลงรัก    หลงรัก   หลงรัก

Nit-ninja-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 21

มนุษย์ปลูกต้นไม้ชนิดใดก็จะได้ผลของต้นไม้ชนิดนั้น

« ตอบ #890 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2008, 10:23:37 PM »

ไหว้สวัสดีครับ...โกเพ้ง ครับ......   ผมจองเรือ4ที่นะครับ....  ปีหน้านะ... Grin Grin Grinอย่าลืมนะครับ.... Grin

ShotGuns  Practical Shooting Club ( Northern Thailand )
SMILA
HS9BGB
Hero Member

คะแนน 45

เป็นคนก็ต้องมีคุณค่า หากไร้คุณค่า ก็ย่อมไร้เกียรติ

« ตอบ #891 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2008, 01:21:17 AM »

55555 อาเล่าแจ็ค ครับ ภาพนี้สุดๆเลยครับ
ดูจากหน้าตาเล่าแจ็คแล้วให้ความรู้สึกเหมือนได้ปลดปล่อย โล่ง สบาย สดชื่นที่สุด
แต่หากดูพุง   คิดถึงปลาพะยูนอ๊ะ  แต่โทษทีครับ ขาวครับพุงขาวมาก
อะไรนะครับ อ๋อ แกไปใต้เที่ยวนี้ได้ฉายาเหรอครับ ฉายาว่าไรเหรอ
อ๋อ "พะยูน กทม." ฮิฮิฮิฮิ (ล่อเล่นผู้ใหญ่เหรอเนียะ)
Smiley Wink Cheesy Grin Smiley Wink Cheesy Grin Smiley Wink Cheesy Grin

* พะยูนกทม.....JPG (25.02 KB, 320x240 - ดู 441 ครั้ง.)

หากชอบมอเตอร์ไซค์ก็ต้องลิงก์ข้างล่างนี้เร้ยครับ
http://www.superfour-club.com/index.php/topic,14482.6570.html

HS9BGB SMILA SONGKHLA HS9BGB SMILA SONGKHLA
BAER SOUTH
Newbie
*

คะแนน 1

« ตอบ #892 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2008, 01:14:05 PM »

น่าน้อยใจจัง นักกีฬาปั้นเป้าไม่มีความหมายเลย อะไรก้อ IPSC ทั้งภาพทั้งผลเต็มไปหมด
หรือปั้นเป้า เป็นบุตร ภรรยาคนสุดท้อง ฮับ
1911A1
King of Colt
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 17

« ตอบ #893 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2008, 12:01:12 AM »

หวัดดีครับพี่เจี๊ยบ  Cheesy ตอนนี้อยู่ที่ญี่ปุ่น หรือกลับมาแล้วครับพี่.....แมทนี้พี่ขึ้นมา กทม.ให้ได้นะครับ จะได้พบเจอกันเพียบบบ Grin Grin

ผมยังไปบุกถิ่นพี่เลย  Winkอิอิอิ

.......ว่าแต่พี่ได้หิ้ว ไอ้นั่นกระป๋อง  Grin มาฝากผมอะ ป่าว ครับพี่....เห็นเค้าบอกว่าเวอร์คคคค อิอิอิ Grin Grin Grin
[/quote]

อ้าวพี่น้อย มาอยู่นี่เอง รอผมไม่ไหว ใช่มั้ยครับพี่ มันนานมาก ว่าแต่ยังไงผมก็จะเอาไปฝากพี่ละกันนะ เอาแบบข้างในมีเป็นหนามด้วยดีมั้ยพี่ ให้พังกันไปข้างนึง 555
หน้า: 1 ... 57 58 59 [60]
  พิมพ์