๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 29, 2024, 08:54:33 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2 3 4 ... 60
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เชิญร่วมแข่งขันยิงปืนรางวัลพระราชทานฯ ครั้งที่15 / 3-4 พ.ค.51 จ.พัทลุง(ช.๔o๒)  (อ่าน 140401 ครั้ง)
shotgun_trang
ลูกซองรณยุทธ
Hero Member

คะแนน 25

ความเป็นธรรม

« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2008, 02:16:10 PM »

ณ.สนามยิงปืนกีฬาสากลค่ายอภัยบริรักษ์ จ.พัทลุง  (ทหารช่าง ๔o๒)  รายละเอียดการแข่งขัน จะมีตามหลังมาครับ วันที่ 3-4 พ.ค.2551   นี้..ครับ    ไหว้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 06, 2008, 06:30:28 PM โดย ผองพัฒ » บันทึกการเข้า

รู้รัก สามัคคี ทำดี เพื่อความดี
wanvai
Sr. Member

คะแนน 31

« ตอบ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2008, 04:16:20 PM »

ออกอย่างเป็นทางการซะที รอตั้งนาน...

ลูกซองรณยุทธแข่งวันเสาร์ที่ 3 พ.ค. วันเดียวแน่นะคะ?

ช่วย update โปรแกรมทัวร์ที่ทางเจ้าภาพจัดให้ด้วยนะคะ ประชาสัมพันธ์แต่เนิ่น ๆ จะได้คึกคัก
ภูกามยาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 128

« ตอบ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2008, 04:17:06 PM »

หลงรัก หลงรัก หลงรักผมโอเพ่นน่ะครับ หลงรัก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 08, 2008, 11:42:24 AM โดย ภูกามยาว » บันทึกการเข้า
เอก@ดอยฯ
ปฏิบัติอย่างถูกต้องตั้งแต่แรกเริ่ม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 183

Do it right the first time

« ตอบ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2008, 04:35:38 PM »

เย้ๆๆๆๆๆๆๆ จะได้วางแผนลางานล่วงหน้าไว้เลยครับ งานนี้ ถ้าแข่งวันเสาร์ที่ 3 โอเคเลย ไปได้ครับ ถ้าแข่งวันอาทิตย์ที่ 4 อดแน่ๆ  Grin Grin Grin Grin Grin

SPSC No.057       THPSA No.A-331
sasinun รักในหลวง
Sr. Member

คะแนน 37

« ตอบ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2008, 04:52:06 PM »

หลงรัก หลงรัก หลงรัก
เย้ๆๆๆๆๆๆๆ จะได้วางแผนลางานล่วงหน้าไว้เลยครับ งานนี้ ถ้าแข่งวันเสาร์ที่ 3 โอเคเลย ไปได้ครับ ถ้าแข่งวันอาทิตย์ที่ 4 อดแน่ๆ  Grin Grin Grin Grin Grin
ไปด้วยครับแต่จะไปกันยังไงครับ เศร้า
Nit-ninja-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 21

มนุษย์ปลูกต้นไม้ชนิดใดก็จะได้ผลของต้นไม้ชนิดนั้น

« ตอบ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2008, 09:39:11 PM »

สวัสดีครับ ขอลงทะเบียนเลยนะครับ
            1.    นิจนิรันดร์ ขัติมงคล ครับ  auto standard ครับ  เสื้อ M  ครับ Grin Grin Grin Grin

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 05, 2008, 09:49:53 PM โดย nitniran » บันทึกการเข้า

ShotGuns  Practical Shooting Club ( Northern Thailand )
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 21

มนุษย์ปลูกต้นไม้ชนิดใดก็จะได้ผลของต้นไม้ชนิดนั้น

« ตอบ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2008, 09:51:05 PM »

ไปด้วยครับแต่จะไปกันยังไงครับ เศร้า
  ขึ้นเครื่อง G200 ครับ.........

ShotGuns  Practical Shooting Club ( Northern Thailand )
Sr. Member

คะแนน 37

« ตอบ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2008, 10:17:45 PM »

ขึ้นเครื่อง G200 ครับ.........
มันคืออะไรครับไอ้G200เนี้ย ตกใจ
Sr. Member

คะแนน 37

« ตอบ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 05, 2008, 10:19:21 PM »

สวัสดีครับ ขอลงทะเบียนเลยนะครับ
            1.    นิจนิรันดร์ ขัติมงคล ครับ  auto standard ครับ  เสื้อ M  ครับ Grin Grin Grin Grin

เครื่องร้อนจังเลยพี่น้อง คิก คิก

shotgun_trang
ลูกซองรณยุทธ
Hero Member

คะแนน 25

ความเป็นธรรม

« ตอบ #9 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2008, 12:32:49 AM »

ออกอย่างเป็นทางการซะที รอตั้งนาน...

ลูกซองรณยุทธแข่งวันเสาร์ที่ 3 พ.ค. วันเดียวแน่นะคะ?

ช่วย update โปรแกรมทัวร์ที่ทางเจ้าภาพจัดให้ด้วยนะคะ ประชาสัมพันธ์แต่เนิ่น ๆ จะได้คึกคัก
  ได้เลยครับคุณวรรณ กำลังดูโปรแกรมสายการบินของ  ตรัง และหาดใหญ่ ( เอาที่ประหยัดที่สุด.สะดวกสุดนะครับ)พร้อมที่พัก  และโปรแกรมทัวร์ของเหล่า ลูกซองรณยุทธ์ ที่แข่ง วันเสาร์ที่ 3 พ.ค. 51 วันที่ 4 เช้า  ไป ทานบ๊ะกุ๊ดเต๋ หาดใหญ่+ชอบปิ้ง..แล้ว  กลับมาร่วมรับรางวัลพระราชทานฯที่ สนามพัทลุง (17.30)
                  รับรางวัลจบ นอนคืน..ที่ตรัง..เช้า  วันจันทร์ที่ 5  พ.ค. 51 ทานกาแฟ+หมูย่าง  ที่ตรัง  แล้ว  ลงเรือ...ตก  เย็น  17.30 น. ทานเย็น..จบที่..บนเรือ....มุ่งหน้าไปขึ้นเครืองบิน..ที่กะบี่    หลงรัก
                  เรื่องที่พัก..คงต้องรบกวน....สมาชิก..ส่วนเรื่อง  รถขนส่ง +ใบคุมปืน กะ  เรือ..เป็นหน้าที่ของ..สนามพัทลุง+ผม...คร๊าบ..รายละเอียด..จะเป็นไปอย่างไร..ขอ,,อนุญาต            ไหว้    หารือ  ท่านประธาน   ท่านเลขา  พี่โญ  นะครับ  แล้วจะรีบแจ้งให้  สมาชิกทราบโดยด่วน  ครับผ๊ม    วันศุกร์  นี้..ชัดครับ.. Grin Grin Grin          หลงรัก

รู้รัก สามัคคี ทำดี เพื่อความดี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 21

« ตอบ #10 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2008, 06:40:46 AM »

แหม.....G200ก็ เครื่อง ................ไง         มีใบพัดแบบประหยัด มีแค่2ใบ... Grin Grin Grin
          ขึ้นบินที  หญ้างี้  กระจายยยยย....................... คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก
            ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊ากก็คงจะเหมารถตู้ไปกันล่ะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 06, 2008, 07:02:17 AM โดย nitniran » บันทึกการเข้า

วิศิษฏ์เอ๊กซ์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 58

« ตอบ #11 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2008, 12:25:27 PM »

2.     วิศิษฏ์  โสมาภา ครับ auto standard ด้วยครับ เสื้อ M ครับ   ยิ้มีเลศนัย  ยิ้มีเลศนัย  ยิ้มีเลศนัย

การพูดว่า..ให้..คือความผิดอันสูงสุดในชีวิตผม  ต่อไปนี้จะไม่มีคำว่า...ให้...อีกต่อไป
เอก@ดอยฯ
ปฏิบัติอย่างถูกต้องตั้งแต่แรกเริ่ม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 183

« ตอบ #12 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2008, 12:42:41 PM »

2.     วิศิษฏ์  โสมาภา ครับ auto standard ด้วยครับ เสื้อ M ครับ   ยิ้มีเลศนัย  ยิ้มีเลศนัย  ยิ้มีเลศนัย

3.    Suwatchai  Singhakun   Standard Manual  เสื้อ M  ครับ   Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin

SPSC No.057       THPSA No.A-331
wanvai
Sr. Member

คะแนน 31

« ตอบ #13 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2008, 04:09:04 PM »

2.     วิศิษฏ์  โสมาภา ครับ auto standard ด้วยครับ เสื้อ M ครับ   ยิ้มีเลศนัย  ยิ้มีเลศนัย  ยิ้มีเลศนัย

3.    Suwatchai  Singhakun   Standard Manual  เสื้อ M  ครับ   Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin

เอ๊ะ มีเสื้อแถมด้วยรึ?  Huh ถ้ามี  4.   ศิริวรรณ ทองคำ Modified เสื้อ S ค่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 06, 2008, 04:10:53 PM โดย wanvai » บันทึกการเข้า
เอก@ดอยฯ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 183

« ตอบ #14 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2008, 04:13:48 PM »

เป็นการบังคับให้แถมไปในตัวครับ  Grin Grin Grin Grin

หน้า: [1] 2 3 4 ... 60
  พิมพ์