๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 12, 2024, 07:58:45 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 ... 11
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ผลการแข่งขันลพบุรีชู๊ตติ้งเกมส์ ครั้งที่ 2 (หน้า 7)  (อ่าน 35017 ครั้ง)
Major
ก็แค่.....?
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 255

ดวงชีวัน นั้นเรายอม พร้อมจะพลี

« ตอบ #30 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2008, 12:39:18 PM »

เรียนท่าน dig๕๗๑๒ ท่าน usedguns และ ท่าน A-Theone ครับ

เนื่องด้วยกระผมเพิ่งจะก้าวเข้ามาในวงการนี้ได้ไม่นานอีกทั้ง ความพร้อมของตัวผมเองยังไม่มี เพราะฉะนั้น จึงขออนุญาต พาเพื่อน ๆ ที่สนใจ เข้าชม
และสังเกตการณ์ ก่อนครับ เพื่อเป็นการเตรียมความพร้อมของตนเองและกลุ่มเพื่อน ๆ  เหตุเพราะ ตัวผมเองคิดว่าแต่ละท่านที่เข้าร่วมสมัครแข่งขัน ก็ต้อง
การที่จะพัฒนาฝีมือของตนเอง อีกทั้งกระหายที่จะทราบลำดับของตนเอง ว่า อยู่ในกลุ่มไหน เพราะฉะนั้นผมจึงต้องเตรียมตัว กาย ใจ ให้พร้อมที่จะเข้า
ร่วมการแข่งขันก่อน จึงจะขอเข้าร่วมการแข่งขันด้วยครับ อย่างน้อยที่สุด ก็ให้มีฝีมือ ทัดเทียม เรา ๆ ท่าน ที่เข้าแข่งขันบ้าง ก็เป็นพอ  เรื่องของเรื่อง กัน
อายครับผม (อุ๊ยเขินจัง เผยไต๋จนได้)   เอ่อ แบบว่า กลัวเป้าสะอาดนะครับ

ด้วยความเคารพครับ  คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก
       เข้าไป ยิงจริง เลย ได้บรรยากาศ และประสพการณ์ ตรง 

เตรียมปืนและ กระสุน  ให้ พร้อม  อุ๊ย รวมถึง สตางค์  ด้วย  ลงทะเบียน ซื้อชุดยิง เข้า ลุย เลย  แรก ๆ ซื้อสัก  2 ชุด ก่อน  แล้วคิดเสียว่า  เราไม่ได้มาแข่ง กับใคร เรามา แข่ง กับตัวเอง มาหาประสพการณ์  ไม่หวังถ้วย หวังราวัล ทำให้ดีที่สุด
      เรื่องการยิงปืนไม่ดี  อย่าอายใคร  เลยครับ  การยิงปืน ไม่ดี ไม่ใช่เรื่องน่าอาย ขายหน้าแต่ อย่าใด ( คนที่ชอบโกง ,เอาเปรียบ  นักกี ฬาคนอื่น สิ  น่าอายมากกว่า เป็น ร้อยเท่า) 

ไม่มีใครเก่งตั้งแต่เกิด หรอก ครับ    ท่าน ๆ ที่อยู่ แถว หน้า ระดับโปร ๆ  แพ้มาก็มาก  แต่เป็นเพราะ ท่านเหล่านั้น  ใจรัก  ไม่ถ้อถอย  ( ถ้าตังไม่หมด ซะก่อน ฮะ ๆ )  ซ้อมหนัก  หมั่นฝึกฝน ปรับปรุง แก้ไข ข้อผิดพลาดของตัวเอง  เอาตะกั่วถมสนามไม่ รู้ว่า กี่โล ต่อกี่โล แล้ว 

ยิงปืน ชาวบ้าน ขอให้ สนุก กับเกมส์   อย่า ถือ ผล แพ้ ชนะ เป็นเรื่องสำคัญ  เสียไปแล้ว ต้องได้ เท่า นั้น เท่า นี้   มีเงิน น้อย ก็ยิง น้อย   ได้ ถ้วย ใบเล็ก หรือ ไม่ได้เลย ก็ ไม่เป็น ไร ถือว่า เสียไปกับ กีฬาที่เรา รัก เราชอบ  ( เล่นกีฬา อื่นก็ เสียเงินเหมือนกัน จะน้อยหรือ มากเท่า นั้น / กอล์ฟ , แข่งรถ ,เจ๊ตสกี ,  เครื่องบินบังคับ  หรือ แม้แต่ วิ่ง จ๊อกกิ้ง ลงทุนต่ำ เพียงผ้าขาวม้าผืนเดียว ก็ยังต้องจ่ายเงิน )  ไหว้
      สำหรับผมแล้ว  การ ได้ พบปะ ได้ พูดได้คุย กับเพื่อนๆ นัก ยิง ปืนด้วยกัน ก็เป็นความสนุก อีกแบบ  
เห็นด้วยอีกคนครับ

ฮือ ฮือ ฮือ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน  โดนซะ  ตกใจ

คร๊าบ  ผมจะไปคร๊าบ     น้ำลายหก หัวเราะร่าน้ำตาริน เศร้า

ด้วยความเคารพ ยิ้มีเลศนัย

ผิดหวังแล้วหวังใหม่ไม่ลดละ            หวังเพื่อจะผิดหวังในครั้งใหม่
แล้วเราก็ผิดหวังสมดังใจ                 เราจึงไม่ผิดหวังสักครั้งเดียว
B.Anucha
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 4

« ตอบ #31 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2008, 10:08:47 PM »

เห็นด้วยครับ...ผมก็ว่าจะไปหาประสบการณ์เหมือนกันครับ
และไหนๆก็เป็นสนามบ้านตัวเองด้วย...แล้วเจอกันครับ
Gunner89
Jr. Member
**

คะแนน 4

« ตอบ #32 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2008, 11:11:03 PM »

โปรแกรม ออกมายังครับ
usedguns
Full Member

คะแนน 9

843 TEAM SPIRIT

« ตอบ #33 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2008, 08:09:44 AM »

คณะกรรมการกำลังหารือกันอยู่ครับ อดใจรออีกนิดนึง

ความสามารถทำให้คุณไปสู่จุดสูงสุด แต่ความอ่อนน้อมทำให้คุณอยู่จุดนั้นได้นานสุด
ปณพล_รักในหลวง
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #34 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2008, 02:01:06 PM »

ไม่ไปแล้วครับ ปีแล้วผมยังคาใจอยู่ทางสนามบอกว่าได้เข้าเฝ้าแต่ไม่ได้รับถ้วยจากพระหัตถ์ฯ แต่พอถึงวันเข้าเฝ้าไม่มีการโทรแจ้งจากทางสนามเลยไม่ทราบด้วยเหตุผลใด เสียความรู้สึกมาก ขอบอก
tony53
Full Member

คะแนน 3

« ตอบ #35 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2008, 11:46:36 AM »

ไปด้วยคร้าบ
jeminai
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 2

« ตอบ #36 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2008, 10:21:53 PM »

เยี่ยมสมาชิกใหม่มารอฟังความคืบหน้าด้วยคนครับ Smiley
THE SHARK
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 30

« ตอบ #37 เมื่อ: กันยายน 08, 2008, 03:53:10 PM »

มีมินิไอพีมั่งมั้ยครับ................ยังไงก็จะลองไปดูครับ

คนจนๆก็คนทั่วไป ประชาธิปไตย สร้างจากประชาชน
march
รักแล้วรอหน่อย..
Website Sponsor
Hero Member

คะแนน 42

marchgun99@hotmail.com marchgun99.com

« ตอบ #38 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2008, 07:27:20 PM »

คณะกรรมการกำลังหารือกันอยู่ครับ อดใจรออีกนิดนึง
มาหรือยังครับ

มาร์ช 2013 โทร 086 0307337
  โอนเงิน ธ.กสิกรไทย สาขาวังบูรพา ออมทรัพย์ 044 2 77026 3 นายชูศักดิ์ พวงนาค
MAG NA PORT
Full Member

คะแนน 10

« ตอบ #39 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2008, 10:01:24 PM »

มีมินิไอพีมั่งมั้ยครับ................ยังไงก็จะลองไปดูครับ

ถ้ามีปายยยยด้วยยยยคร๊าบบบบบบบบบ

ชมรมยิงปืนรณยุทธภาคตะวันออก
IPSC CHONBURI SHOOTING CLUB
ทีมฉลามชล (นวมินทร) No.7
ทำไม่ได้...เป็นไปไม่ได้...หรือยังไม่ได้ทำ.......
Major
ก็แค่.....?
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 255

ดวงชีวัน นั้นเรายอม พร้อมจะพลี

« ตอบ #40 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2008, 11:22:02 AM »

ขอทราบความคืบหน้าด้วย ครับ กำหนดการ เกณฑ์ต่าง ๆ จะออกเมื่อไรครับ

ด้วยความเคารพ

ผิดหวังแล้วหวังใหม่ไม่ลดละ            หวังเพื่อจะผิดหวังในครั้งใหม่
แล้วเราก็ผิดหวังสมดังใจ                 เราจึงไม่ผิดหวังสักครั้งเดียว
usedguns
Full Member

คะแนน 9

843 TEAM SPIRIT

« ตอบ #41 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2008, 09:46:44 AM »

การแข่งขันยิงปืนชิงถ้วยประทาน
"พระเจ้าวรวงศ์เธอ พระองค์เจ้าโสมสวลี พระวรราชาทินัดดามาตุ"            
ลพบุรีชู๊ตติ้งเกมส์ ครั้งที่ 2         
วันที่ 8 - 9 พฤศจิกายน 2551 
ณ สนามยิงปืนพิบูลสงคราม กองพลทหารปืนใหญ่ อ.เมือง จ.ลพบุรี

รหัสประเภทการแข่งขัน          
รหัส   ประเภทการแข่งขัน   จำนวนรางวัล   
01   ปืนสั้นชาวบ้าน     25  เมตร  รวมปืน      (มือมาสเตอร์)                  3   รางวัล
02   ปืนสั้นชาวบ้าน     25  เมตร   ออโต       (มือโปร)               3   รางวัล
03   ปืนสั้นชาวบ้าน     25  เมตร   รีวอลเวอร์  (มือโปร)               3   รางวัล
04   ปืนสั้นชาวบ้าน     25  เมตร   ออโต       (มือทั่วไป)               3   รางวัล
05   ปืนสั้นชาวบ้าน     25  เมตร   รีวอลเวอร์  (มือทั่วไป)               3   รางวัล
06   ปืนสั้นชาวบ้าน     15  เมตร   ออโต       (มือโปร)               5   รางวัล
07   ปืนสั้นชาวบ้าน     15  เมตร   รีวอลเวอร์  (มือโปร)               5   รางวัล
08   ปืนสั้นชาวบ้าน     15  เมตร   ออโต       (มือใหม่)               5   รางวัล
09   ปืนสั้นชาวบ้าน     15  เมตร   รีวอลเวอร์  (มือใหม่)               5   รางวัล
10   ปืนสั้นชาวบ้าน     15  เมตร รวมปืน       (เลดี้)               5   รางวัล
11   ปืนสั้นชาวบ้าน     10  เมตร   ออโต       (มือโปร)               5   รางวัล
12   ปืนสั้นชาวบ้าน     10  เมตร   รีวอลเวอร์  (มือโปร)               5   รางวัล
13   ปืนสั้นชาวบ้าน     10  เมตร   ออโต       (มือใหม่)               7   รางวัล
14   ปืนสั้นชาวบ้าน     10  เมตร   รีวอลเวอร์  (มือใหม่)               7   รางวัล
15   ปืนสั้นชาวบ้าน     10  เมตร รวมปืน       (เลดี้)               5   รางวัล
16   ประเภทปืนสั้นยิงเร็ว 5 นัด 6 วินาที รวมปืน            3   รางวัล
17   ประเภทปืนสั้นยิงเร็ว 5 นัด 8 วินาที ออโต           3   รางวัล
18   ประเภทปืนสั้นยิงเร็ว 5 นัด 8 วินาที รีวอลเวอร์           3   รางวัล
19   ประเภทปืนสั้นยิงเร็ว 5 นัด 10 วินาที ออโต              3   รางวัล
20   ประเภทปืนสั้นยิงเร็ว 5 นัด 10 วินาที รีวอลเวอร์             3   รางวัล
21   ประเภทปืนสั้นสปีดอีเวนท์ รวมปืน        (มือโปร)                     3   รางวัล
22   ประเภทปืนสั้นสปีดอีเวนท์ รวมปืน        (มือทั่วไป)                     5   รางวัล
23   ประเภทลูกซองสปีด ปั๊มแอ็คชั่น           (มือโปร)            3   รางวัล
24   ประเภทลูกซองสปีด ปั๊มแอ็คชั่น           (มือทั่วไป)         5   รางวัล
25   ประเภทลูกซองสปีด ออโตเมติก           (มือโปร)   3   รางวัล
26   ประเภทลูกซองสปีด ออโตเมติก           (มือทั่วไป)   5   รางวัล
27   ประเภทลูกซองสปีด รวมปืน               (เลดี้)   5   รางวัล
   รวมทั้งสิ้น   113   รางวัล
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 24, 2008, 08:35:59 PM โดย usedguns » บันทึกการเข้า

ความสามารถทำให้คุณไปสู่จุดสูงสุด แต่ความอ่อนน้อมทำให้คุณอยู่จุดนั้นได้นานสุด
march
รักแล้วรอหน่อย..
Website Sponsor
Hero Member

คะแนน 42

marchgun99@hotmail.com marchgun99.com

« ตอบ #42 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2008, 12:17:09 PM »

[
ขอบคุณครับ

มาร์ช 2013 โทร 086 0307337
  โอนเงิน ธ.กสิกรไทย สาขาวังบูรพา ออมทรัพย์ 044 2 77026 3 นายชูศักดิ์ พวงนาค
PC.
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #43 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2008, 02:51:32 PM »

ขอบพระคุณค่ะอาจารย์ ไหว้
VIROJ555
Newbie
*

คะแนน 5

ชอบแต่ "ไซก้า" สั้นๆ

« ตอบ #44 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2008, 11:28:26 AM »

ขอสอบถามหน่อยครับ  ไม่ทราบว่าที่สนามมีลูกจัดไว้ให้ไหมครับ และพอจะติดต่อกับใครได้ครับ

ป.ล.มือใหม่อยากไปร่วมกิจกรรมครับ ไหว้ Grin
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6 ... 11
  พิมพ์