๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 28, 2024, 07:44:02 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3 4 5 ... 11
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ผลการแข่งขันลพบุรีชู๊ตติ้งเกมส์ ครั้งที่ 2 (หน้า 7)  (อ่าน 35003 ครั้ง)
usedguns
Full Member

คะแนน 9

843 TEAM SPIRIT

« ตอบ #15 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2008, 05:22:32 PM »

Undecided กรรมการเริ่มหนักใจว่า จะทำยังไงไม่ให้เกิดเหตุการณ์ไม่พึงประสงค์ (จากพวกชอบเอาเปรียบ)

ที่จะทำให้พวกเราต้องหงุดหงิดกันอีก  ผมกะว่าจะทำช่องยิงพิเศษสักสองสามช่อง

แล้วติดป้ายไว้ว่า

"ช่องนี้สำหรับ ผู้พิการขาไม่ดีต้องยืนพิงโต๊ะคร๊าบ"

"ช่องนี้สำหรับ ผู้ที่นับเลขไม่เป็นยิงไม่ครบ 10 นัดคร๊าบ"

"ช่องนี้สำหรับ........................."

พอเห็นใครมีพฤติกรรมดังกล่าวก็เชิญ ย้ายช่องยิง มาเข้าช่องพิเศษได้เลย

น่าจะทำให้ผู้คิดจะทำอย่างนั้น ละอายใจบ้างเนอะ Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 22, 2008, 05:26:07 PM โดย usedguns » บันทึกการเข้า

ความสามารถทำให้คุณไปสู่จุดสูงสุด แต่ความอ่อนน้อมทำให้คุณอยู่จุดนั้นได้นานสุด
boom boom
Full Member

คะแนน 27

ดุจดังขุนเขา หรือจะไปสน ต่อลมฝน ฟ้าดิน

« ตอบ #16 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2008, 09:08:28 PM »

ท่าน USEDGUNS ครับ ขอเพิ่มพิเศษ เผื่อไว้อีกซักช่องนะครับ

"ช่องนี้สำหรับ...ผู้ที่ชอบยิงแทนให้เพื่อน" ขำก๊าก

สำหรับเพื่อนที่รักกันเกินเหตุ  หลงรัก
จะได้ไม่ต้องแอบไปยิงแทนกันที่ช่องอื่น ให้นักกีฬาท่านอื่นเขาจับได้อีกครับ คิก คิก

ผมสงสัยว่าบางทีพวกนี้ อาจจะเป็นคู่เกย์กันแน่เลย  จูบบบบ
จึงยอม...เพื่อคนที่เรารัก หลงรัก

เอ่อ...พอดีผมนึกถึงเพลงนี้น่ะครับ
"คนที่ไม่ใช่แฟน...ทำแทนทุกเรื่องไม่ได้........
ถ้าไม่ใช่แฟน...ทำแทนไม่ได้..."
คิก คิก

Grin Grin Grin Grin
  ไหว้ ไหว้ ไหว้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 23, 2008, 08:41:45 PM โดย boom boom » บันทึกการเข้า

ดุจดังขุนเขา หรือจะไปสน ต่อลมฝน ฟ้าดิน
g 26 โต้ง...**รักในหลวง**
สุขภาพดีไม่มีขาย อยากได้ต้องเล่นก๊ฬา
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 27

« ตอบ #17 เมื่อ: พฤษภาคม 22, 2008, 10:39:08 PM »

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

...อย่าหลงตัวเอง...
  สนใจให้บุตร-หลานเรียนเทควันโดณัฐกรยิม
   -ฟิวเจอร์มาร์ท พระราม3 089-1369697 ครูเจี๊ยบ
   -รามอินทรากม.8 ตรงข้าม ซ.คู้บอน 21   ครูบี 089-1229293
Major
ก็แค่.....?
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 255

ดวงชีวัน นั้นเรายอม พร้อมจะพลี

« ตอบ #18 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2008, 02:38:21 PM »

ผมจะไปสังเกตการณ์ ครับ

ผตน. เก็บความรู้และบรรยากาศให้มากที่สุด

ด้วยความเคารพครับ

ผิดหวังแล้วหวังใหม่ไม่ลดละ            หวังเพื่อจะผิดหวังในครั้งใหม่
แล้วเราก็ผิดหวังสมดังใจ                 เราจึงไม่ผิดหวังสักครั้งเดียว
dig5712
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 119

« ตอบ #19 เมื่อ: พฤษภาคม 30, 2008, 11:39:35 AM »

ผตน. เก็บความรู้และบรรยากาศให้มากที่สุด

สังเกตการณ์ อย่างเดียวไม่สนุกนะครับ ลงแข่งไปเถอะ สนุกๆ เหมือนกับเราไปซ้อมยิงปืนนั่นแหละ เพียงแต่มีการวัดผลและได้เปรียบเทียบจากคนอื่นแทนตัวเราเอง ผมไปร่วม..ก็อดใจที่จะไม่ยิงไม่ได้ ค่าเป้าที่เราเสีย เขาก็จัดเลี้ยงอาหารกลางวันกับงานเลี้ยงเพื่อได้พบปะเพื่อนฝูง

การแข่งขัน ความในใจผมคือ ชัยชนะเป็นแค่ส่วนหนึ่ง ส่วนที่มากกว่าคือการที่เราได้สนุกในเกมส์ที่เราชอบ ได้มิตรภาพกับคนที่ชอบในสิ่งเดียวกัน แค่นี้ผมก็สุขใจแล้ว
usedguns
Full Member

คะแนน 9

« ตอบ #20 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2008, 12:33:31 AM »

สังเกตการณ์ อย่างเดียวไม่สนุกนะครับ ลงแข่งไปเถอะ สนุกๆ เหมือนกับเราไปซ้อมยิงปืนนั่นแหละ เพียงแต่มีการวัดผลและได้เปรียบเทียบจากคนอื่นแทนตัวเราเอง ผมไปร่วม..ก็อดใจที่จะไม่ยิงไม่ได้ ค่าเป้าที่เราเสีย เขาก็จัดเลี้ยงอาหารกลางวันกับงานเลี้ยงเพื่อได้พบปะเพื่อนฝูง

การแข่งขัน ความในใจผมคือ ชัยชนะเป็นแค่ส่วนหนึ่ง ส่วนที่มากกว่าคือการที่เราได้สนุกในเกมส์ที่เราชอบ ได้มิตรภาพกับคนที่ชอบในสิ่งเดียวกัน แค่นี้ผมก็สุขใจแล้ว

เยี่ยมถ้าทุกท่านคิดได้อย่างนี้  เกมส์นี้คงสนุกสนาน และเป็นสื่อกลางสำหรับผู้ที่ชอบในสิ่งเดียวกันได้จริงๆ
อยากให้มีคนคิดแบบนี้เยอะๆ จังครับ ไหว้ Grin

ความสามารถทำให้คุณไปสู่จุดสูงสุด แต่ความอ่อนน้อมทำให้คุณอยู่จุดนั้นได้นานสุด
A-TheOne
"ขยัน" คือบ่อเกิดของความสำเร็จ
Full Member

คะแนน 4

« ตอบ #21 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2008, 08:36:27 AM »

เห็นด้วยกับท่าน dig5712 ครับ มีความคิดเห็นดีๆ เป็นแบบอย่างแบบนี้ทำใวงการปืนบ้านเราดีขึ้นมากครับ.

Major
ก็แค่.....?
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 255

ดวงชีวัน นั้นเรายอม พร้อมจะพลี

« ตอบ #22 เมื่อ: มิถุนายน 03, 2008, 01:33:09 PM »

เรียนท่าน dig๕๗๑๒ ท่าน usedguns และ ท่าน A-Theone ครับ

เนื่องด้วยกระผมเพิ่งจะก้าวเข้ามาในวงการนี้ได้ไม่นานอีกทั้ง ความพร้อมของตัวผมเองยังไม่มี เพราะฉะนั้น จึงขออนุญาต พาเพื่อน ๆ ที่สนใจ เข้าชม

และสังเกตการณ์ ก่อนครับ เพื่อเป็นการเตรียมความพร้อมของตนเองและกลุ่มเพื่อน ๆ  เหตุเพราะ ตัวผมเองคิดว่าแต่ละท่านที่เข้าร่วมสมัครแข่งขัน ก็ต้อง

การที่จะพัฒนาฝีมือของตนเอง อีกทั้งกระหายที่จะทราบลำดับของตนเอง ว่า อยู่ในกลุ่มไหน เพราะฉะนั้นผมจึงต้องเตรียมตัว กาย ใจ ให้พร้อมที่จะเข้า

ร่วมการแข่งขันก่อน จึงจะขอเข้าร่วมการแข่งขันด้วยครับ อย่างน้อยที่สุด ก็ให้มีฝีมือ ทัดเทียม เรา ๆ ท่าน ที่เข้าแข่งขันบ้าง ก็เป็นพอ  เรื่องของเรื่อง กัน

อายครับผม (อุ๊ยเขินจัง เผยไต๋จนได้)   เอ่อ แบบว่า กลัวเป้าสะอาดนะครับ

ด้วยความเคารพครับ  คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ผิดหวังแล้วหวังใหม่ไม่ลดละ            หวังเพื่อจะผิดหวังในครั้งใหม่
แล้วเราก็ผิดหวังสมดังใจ                 เราจึงไม่ผิดหวังสักครั้งเดียว
Egle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #23 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2008, 10:15:41 AM »

เรียนท่าน dig๕๗๑๒ ท่าน usedguns และ ท่าน A-Theone ครับ

เนื่องด้วยกระผมเพิ่งจะก้าวเข้ามาในวงการนี้ได้ไม่นานอีกทั้ง ความพร้อมของตัวผมเองยังไม่มี เพราะฉะนั้น จึงขออนุญาต พาเพื่อน ๆ ที่สนใจ เข้าชม
และสังเกตการณ์ ก่อนครับ เพื่อเป็นการเตรียมความพร้อมของตนเองและกลุ่มเพื่อน ๆ  เหตุเพราะ ตัวผมเองคิดว่าแต่ละท่านที่เข้าร่วมสมัครแข่งขัน ก็ต้อง
การที่จะพัฒนาฝีมือของตนเอง อีกทั้งกระหายที่จะทราบลำดับของตนเอง ว่า อยู่ในกลุ่มไหน เพราะฉะนั้นผมจึงต้องเตรียมตัว กาย ใจ ให้พร้อมที่จะเข้า
ร่วมการแข่งขันก่อน จึงจะขอเข้าร่วมการแข่งขันด้วยครับ อย่างน้อยที่สุด ก็ให้มีฝีมือ ทัดเทียม เรา ๆ ท่าน ที่เข้าแข่งขันบ้าง ก็เป็นพอ  เรื่องของเรื่อง กัน
อายครับผม (อุ๊ยเขินจัง เผยไต๋จนได้)   เอ่อ แบบว่า กลัวเป้าสะอาดนะครับ

ด้วยความเคารพครับ  คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก
       เข้าไป ยิงจริง เลย ได้บรรยากาศ และประสพการณ์ ตรง 

เตรียมปืนและ กระสุน  ให้ พร้อม  อุ๊ย รวมถึง สตางค์  ด้วย  ลงทะเบียน ซื้อชุดยิง เข้า ลุย เลย  แรก ๆ ซื้อสัก  2 ชุด ก่อน  แล้วคิดเสียว่า  เราไม่ได้มาแข่ง กับใคร เรามา แข่ง กับตัวเอง มาหาประสพการณ์  ไม่หวังถ้วย หวังราวัล ทำให้ดีที่สุด
      เรื่องการยิงปืนไม่ดี  อย่าอายใคร  เลยครับ  การยิงปืน ไม่ดี ไม่ใช่เรื่องน่าอาย ขายหน้าแต่ อย่าใด ( คนที่ชอบโกง ,เอาเปรียบ  นักกี ฬาคนอื่น สิ  น่าอายมากกว่า เป็น ร้อยเท่า) 

ไม่มีใครเก่งตั้งแต่เกิด หรอก ครับ    ท่าน ๆ ที่อยู่ แถว หน้า ระดับโปร ๆ  แพ้มาก็มาก  แต่เป็นเพราะ ท่านเหล่านั้น  ใจรัก  ไม่ถ้อถอย  ( ถ้าตังไม่หมด ซะก่อน ฮะ ๆ )  ซ้อมหนัก  หมั่นฝึกฝน ปรับปรุง แก้ไข ข้อผิดพลาดของตัวเอง  เอาตะกั่วถมสนามไม่ รู้ว่า กี่โล ต่อกี่โล แล้ว 

ยิงปืน ชาวบ้าน ขอให้ สนุก กับเกมส์   อย่า ถือ ผล แพ้ ชนะ เป็นเรื่องสำคัญ  เสียไปแล้ว ต้องได้ เท่า นั้น เท่า นี้   มีเงิน น้อย ก็ยิง น้อย   ได้ ถ้วย ใบเล็ก หรือ ไม่ได้เลย ก็ ไม่เป็น ไร ถือว่า เสียไปกับ กีฬาที่เรา รัก เราชอบ  ( เล่นกีฬา อื่นก็ เสียเงินเหมือนกัน จะน้อยหรือ มากเท่า นั้น / กอล์ฟ , แข่งรถ ,เจ๊ตสกี ,  เครื่องบินบังคับ  หรือ แม้แต่ วิ่ง จ๊อกกิ้ง ลงทุนต่ำ เพียงผ้าขาวม้าผืนเดียว ก็ยังต้องจ่ายเงิน )  ไหว้
      สำหรับผมแล้ว  การ ได้ พบปะ ได้ พูดได้คุย กับเพื่อนๆ นัก ยิง ปืนด้วยกัน ก็เป็นความสนุก อีกแบบ  
Pond K.
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 7

« ตอบ #24 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2008, 05:12:17 AM »

ถ้าว่างจะไปให้ได้ครับ
A-TheOne
"ขยัน" คือบ่อเกิดของความสำเร็จ
Full Member

คะแนน 4

« ตอบ #25 เมื่อ: มิถุนายน 06, 2008, 05:29:39 PM »

เข้าไป ยิงจริง เลย ได้บรรยากาศ และประสพการณ์ ตรง 

เตรียมปืนและ กระสุน  ให้ พร้อม  อุ๊ย รวมถึง สตางค์  ด้วย  ลงทะเบียน ซื้อชุดยิง เข้า ลุย เลย  แรก ๆ ซื้อสัก  2 ชุด ก่อน  แล้วคิดเสียว่า  เราไม่ได้มาแข่ง กับใคร เรามา แข่ง กับตัวเอง มาหาประสพการณ์  ไม่หวังถ้วย หวังราวัล ทำให้ดีที่สุด
      เรื่องการยิงปืนไม่ดี  อย่าอายใคร  เลยครับ  การยิงปืน ไม่ดี ไม่ใช่เรื่องน่าอาย ขายหน้าแต่ อย่าใด ( คนที่ชอบโกง ,เอาเปรียบ  นักกี ฬาคนอื่น สิ  น่าอายมากกว่า เป็น ร้อยเท่า) 

ไม่มีใครเก่งตั้งแต่เกิด หรอก ครับ    ท่าน ๆ ที่อยู่ แถว หน้า ระดับโปร ๆ  แพ้มาก็มาก  แต่เป็นเพราะ ท่านเหล่านั้น  ใจรัก  ไม่ถ้อถอย  ( ถ้าตังไม่หมด ซะก่อน ฮะ ๆ )  ซ้อมหนัก  หมั่นฝึกฝน ปรับปรุง แก้ไข ข้อผิดพลาดของตัวเอง  เอาตะกั่วถมสนามไม่ รู้ว่า กี่โล ต่อกี่โล แล้ว 

ยิงปืน ชาวบ้าน ขอให้ สนุก กับเกมส์   อย่า ถือ ผล แพ้ ชนะ เป็นเรื่องสำคัญ  เสียไปแล้ว ต้องได้ เท่า นั้น เท่า นี้   มีเงิน น้อย ก็ยิง น้อย   ได้ ถ้วย ใบเล็ก หรือ ไม่ได้เลย ก็ ไม่เป็น ไร ถือว่า เสียไปกับ กีฬาที่เรา รัก เราชอบ  ( เล่นกีฬา อื่นก็ เสียเงินเหมือนกัน จะน้อยหรือ มากเท่า นั้น / กอล์ฟ , แข่งรถ ,เจ๊ตสกี ,  เครื่องบินบังคับ  หรือ แม้แต่ วิ่ง จ๊อกกิ้ง ลงทุนต่ำ เพียงผ้าขาวม้าผืนเดียว ก็ยังต้องจ่ายเงิน )  ไหว้
      สำหรับผมแล้ว  การ ได้ พบปะ ได้ พูดได้คุย กับเพื่อนๆ นัก ยิง ปืนด้วยกัน ก็เป็นความสนุก อีกแบบ  

เห็นด้วยเป็นอย่างยิ่งกับท่าน Peacemaker ครับ ในใจผมก็คิดแบบนี้ทุกสนามครับ ได้ไปเล่นกีฬาที่ชอบ ก็สุขใจมากแล้ว แถมยังได้เจอเพื่อนๆที่คิดแบบเดียวกันยิ่งสุขใจมากๆครับ
bever2515 (โย่งคับ)
จำหน่ายเครื่องตัดสติ๊กเกอร์ คับ
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 4

« ตอบ #26 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2008, 09:58:00 AM »

มีถ้วย Top Gun หรือป่าวครับพี่สมยศ

บทำงานป้ายและโฆษณาทุกชนิดถึงที่และปรึกษาฟรีครับผม
จำหน่ายเครื่องตัดสติ๊กเกอร์ คับ ROLAND MIMAKI P-CUT 3 ยี่ห้อ
พิมพ์งาน INKJET INDOOR&OUTDOOR 720 dpi ราคาถูกมาก
720 dPI สีสด คมชัด ทนทาน พร้อมต่อซีล และตอกตาไก่
http://www.godofsign.com
usedguns
Full Member

คะแนน 9

« ตอบ #27 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2008, 05:50:14 PM »

มีถ้วย Top Gun หรือป่าวครับพี่สมยศ

สนามนี้ไม่มีถ้วย TOP GUN ครับโย่ง แต่ความสนุกเข้มข้นรับรองเต็มร้อย

โก้_มังกรสี่แคว(รักในหลวง)
สังคมดี..ถ้าคนดีไม่ท้อแท้ สังคมแย่..ถ้าคนแพ้เริ่มท้อถอย
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 13

FIRE MAN FIRE FIGHTING

« ตอบ #28 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2008, 10:03:08 AM »

เห็นด้วยอีกคนครับ
boom boom
Full Member

คะแนน 27

« ตอบ #29 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2008, 10:49:13 AM »

แหม !!! โย่ง กะจะกวาดถ้วย Top Gun ไปเก็บทุกสนามเลยนะ
เดี๋ยวจะไม่มีที่เก็บนะครับ  คิก คิก

หน้า: 1 [2] 3 4 5 ... 11
  พิมพ์