๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 28, 2024, 11:57:35 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 8 9 10 [11]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ผลการแข่งขันลพบุรีชู๊ตติ้งเกมส์ ครั้งที่ 2 (หน้า 7)  (อ่าน 35001 ครั้ง)
boom boom
Full Member

คะแนน 27

ดุจดังขุนเขา หรือจะไปสน ต่อลมฝน ฟ้าดิน

« ตอบ #150 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2008, 09:29:55 AM »

ไหว้

* lop6.jpg (29.87 KB, 640x480 - ดู 756 ครั้ง.)

ดุจดังขุนเขา หรือจะไปสน ต่อลมฝน ฟ้าดิน
bever2515 (โย่งคับ)
จำหน่ายเครื่องตัดสติ๊กเกอร์ คับ
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 4

« ตอบ #151 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2008, 03:30:48 PM »

ขอแสดงความยินดีกับ คุณสันทัด (โย่งคับ) ที่หนึ่ง 10 เมตร ออโต (มือโปร)  ยิง 100 ซะ เกือบ 100 ใบ

และพี่ประนอม อิ่มแสง ที่ได้รองฯ อันดับ1 ของรายการ 10 เมตร รีวอลเวอร์ (มือโปร)

เพียงแค่วันอาทิตย์วันเดียวก็สามารถยิง 100 ได้ตั้ง 34 เป้า เก่งจริงๆ  ครับ

และขอเป็นกำลังใจให้ พี่ประนอม และ โย่งคับ ต่อไป....         
ผม โย่งคับ ขอขอบคุณทุกท่านที่ร่วมยินดีกับผม และเพื่อนนักกีฬา ทุกท่านคับ

บทำงานป้ายและโฆษณาทุกชนิดถึงที่และปรึกษาฟรีครับผม
จำหน่ายเครื่องตัดสติ๊กเกอร์ คับ ROLAND MIMAKI P-CUT 3 ยี่ห้อ
พิมพ์งาน INKJET INDOOR&OUTDOOR 720 dpi ราคาถูกมาก
720 dPI สีสด คมชัด ทนทาน พร้อมต่อซีล และตอกตาไก่
http://www.godofsign.com
โก้_มังกรสี่แคว(รักในหลวง)
สังคมดี..ถ้าคนดีไม่ท้อแท้ สังคมแย่..ถ้าคนแพ้เริ่มท้อถอย
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 13

FIRE MAN FIRE FIGHTING

« ตอบ #152 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2008, 08:45:46 AM »

ขอแสดงความยินดีกับ คุณสันทัด (โย่งคับ) ที่หนึ่ง 10 เมตร ออโต (มือโปร)  ยิง 100 ซะ เกือบ 100 ใบ

และพี่ประนอม อิ่มแสง ที่ได้รองฯ อันดับ1 ของรายการ 10 เมตร รีวอลเวอร์ (มือโปร)

เพียงแค่วันอาทิตย์วันเดียวก็สามารถยิง 100 ได้ตั้ง 34 เป้า เก่งจริงๆ  ครับ

และขอเป็นกำลังใจให้ พี่ประนอม และ โย่งคับ ต่อไป....         
ผม โย่งคับ ขอขอบคุณทุกท่านที่ร่วมยินดีกับผม และเพื่อนนักกีฬา ทุกท่านคับ
เก่งจริงนะตัวแค่ะเนี้ย...( เล็กกว่ายักย์หน่อยเดียว )
สังคมดี..ถ้าคนดีไม่ท้อแท้ สังคมแย่..ถ้าคนแพ้เริ่มท้อถอย
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 13

« ตอบ #153 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2008, 09:59:12 AM »

เยี่ยม

ขอลงรูปเด็กพานทองหน่อยครับ
Major
ก็แค่.....?
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 255

ดวงชีวัน นั้นเรายอม พร้อมจะพลี

« ตอบ #154 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2008, 10:07:49 AM »

ผมตั้งหน้าตั้งตา รอคอย มาเป็น เวลาเกือบ ๖ - ๘ เดือน เพื่อที่จะได้มางานนี้

แต่สุดท้าย ก็ต้องพบกับอุปสรรคใหญ่หลวงนัก

อันเนื่องด้วย ผบ.ทบ. ติดภาระเข้ารับการอบรมต่างจังหวัด

เป็นเหตุให้ ต้องรับภารกิจ ดูแล ทส. ๒ หน่วย เป็นชาย ๑ หญิง ๑ ด้วยความรับผิดชอบ

เลยเป็นสาเหตุให้อดไปแม้กระทั่ง เข้าไปสังเกตการณ์ครับ

(ทั้ง ๆ ที่เป็นเจ้าภาพร่วมโดยแท้เป็นคนเมืองลิงใกล้แค่นี้ ยังไม่มีโอกาสไป ไฉนเลย ถ้าจัด ณ จังหวัดอื่นๆ เฮ้อ บู่ เศร้า )

และต้องขอแสดงความยินดีเป็นอย่างยิ่ง กับผู้ที่ได้รับรางวัลทุกประเภทด้วย ครับ

และขอแอบอิจฉา ผู้ที่เข้าร่วมแข่งขันทุกท่าน อีกทั้งผู้ที่ร่วมสังเกตการณ์ทุกคน เล็ก ๆ ครับ  งอน

ด้วยความเคารพ

ปล.จัดครั้งที่ ๓ เมื่อไร ไม่พลาดแน่ครับ

ผิดหวังแล้วหวังใหม่ไม่ลดละ            หวังเพื่อจะผิดหวังในครั้งใหม่
แล้วเราก็ผิดหวังสมดังใจ                 เราจึงไม่ผิดหวังสักครั้งเดียว
nong_gsb
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 34

กาเมมอระนังทุกขังโลเก กามตายด้านเป็นทุกข์แก่โลก

« ตอบ #155 เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2008, 02:23:20 AM »

ขอแสดงความยินดี กับน้อง แห้ว โหระพากุล ได้รางวัลชนะเลิศ  ได้ยินว่า ไม่เคยได้ถ้วยชนะ ในสนามนี้ ดีใจด้วย
NAI HEAW
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #156 เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2008, 10:26:58 AM »

ขอแสดงความยินดี กับน้อง แห้ว โหระพากุล ได้รางวัลชนะเลิศ  ได้ยินว่า ไม่เคยได้ถ้วยชนะ ในสนามนี้ ดีใจด้วย
ขอบคุณครับพี่โหน่ง  ไหว้ สนามลพบุรีแห่งนี้เป็นสนามแรกในชีวิตในการเดินสายแข่งตาม ตจว.เมื่อปี 44 และเป็นสนามที่ผมไม่เคยได้ ที่ 1 เลยครับ.
♥Jikky♥
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 24

« ตอบ #157 เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2008, 10:44:21 AM »

ขอบคุณครับพี่โหน่ง  ไหว้ สนามลพบุรีแห่งนี้เป็นสนามแรกในชีวิตในการเดินสายแข่งตาม ตจว.เมื่อปี 44 และเป็นสนามที่ผมไม่เคยได้ ที่ 1 เลยครับ.

ขอแสดงความยินดีด้วยนะค๊ะ  ยิ้มีเลศนัย

NAI HEAW
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #158 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2008, 05:43:00 AM »

ขอแสดงความยินดีด้วยนะค๊ะ  ยิ้มีเลศนัย
ขอบคุณครับ.
PI_MAI
Full Member

คะแนน 36

« ตอบ #159 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2009, 11:37:44 PM »

วันนี้รู้สึกปลาบปลื้มมาก ที่ได้เข้าเฝ้า พระเจ้าวรวงศ์เธอ พระองค์เจ้าโสมสวลี พระวรราชาทินัดดามาตุ         

จากพระกรุณาธิคุณให้ผู้ชนะเลิศการแข่งขันยิงปืนประเภทต่างๆ จากการแข่งขัน ลพบุรีชู๊ตติ้งเกมส์ ครั้งที่ 2 เมื่อ   
วันที่ 8-9 พฤศจิกายน 2551  ณ สนามยิงปืนพิบูลสงคราม กองพลทหารปืนใหญ่ อ.เมือง จ.ลพบุรี เข้ารับประทานรางวัล

ซึงปืนสั้นสปีดอีเว้นท์ มือโปร เป็นประเภทหนึ่งที่ได้รับพิจารณาจากคณะกรรมการจัดการแข่งขันคัดเลือกให้เข้าเฝ้าฯ

ส่วนหนึ่งรู้สึกดีมากๆ ที่เห็นศักยภาพและความพยายามของคณะกรรมการจัดการแข่งขันคณะนี้

แต่จะดี เยี่ยมยอดกว่านี้ คือถ้าพิจารณาแล้วให้เข้าเฝ้าฯเท่าไร ถึงวันจริง ควรให้นักกีฬาได้เข้ารับฯ รางวัลจากพระหัตถ์ครบทุกท่านจะดีกว่ามากครับ

ไม่ใช่แจ้งไว้ 10 ท่าน แต่วันเข้าเฝ้าฯ ได้รับฯ ถ้วยรางวัลแค่ 5 อีก 5 ยืนเข้าแถวดูเท่านั้น

คนมันดีใจได้ไม่สูงสุด ครับ

ติเพื่อก่อครับ โดยผมได้แจ้งประธานจัดการแข่งขัน ไปตรงๆแล้วเป็นการส่วนตัว และ ท่านประธานฯ ได้รับทราบและรับปากจะนำไปพิจาณาแก้ไข ตามใจนักกีฬา ในคราวต่อไป

ต้องขอบคุณคณะกรรมการฯทุกท่านที่ทำเพื่อนักกีฬานะครับ ทั้งที่ผ่านมาและในอนาคตครับ
boom boom
Full Member

คะแนน 27

« ตอบ #160 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2009, 01:52:08 AM »

ไหว้

* DSCF4253.JPG (110.04 KB, 1024x768 - ดู 540 ครั้ง.)

ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 13

« ตอบ #161 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2009, 09:14:37 AM »

ไหว้

หน้า: 1 ... 8 9 10 [11]
  พิมพ์