๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 13, 2024, 04:54:40 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 30 31 32 [33] 34 35
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ภาพบรรยากาศการถ่ายทำ VCD การใช้ปืน ที่ ร1.รอ.  (อ่าน 74505 ครั้ง)
พลายแก้ว
Hero Member

คะแนน 5

โอย......อยากยิงปืนใจจะขาดอยู่แล้ว ปัง ปัง ปัง

« ตอบ #480 เมื่อ: เมษายน 20, 2005, 01:53:02 PM »

เรียนคุณปิ๊กสุดหล่อครับ พลายแก้วจะกลับกรุงเทพประมาณปลายปี รบกวนคุณปิ๊กสุดหล่อเมตตาเก็บซีดีการใช้อาวุธปืน ไว้ให้พลายแก้วด้วยนะครับ จะเป็นพระคุณอย่างสูง ชื่นชมในความรูปหล่อขอบคุณปิ๊กจริงๆครับ

ขอพระอวยพรคุณปิ๊กสุดหล่อ และพี่น้องทุกท่านครับผม

ปล.รูปพี่เป็กซ์ปืนลูกซอง ยิงปืนมือเดียว เท่สุดเท่จริงๆครับ

ได้ครับพี่พลายแก้ว ผมจะเก็บไว้ให้ครับ
แต่ว่า....ข้าน้อยยังไม่มี VCD เลยอะครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
พี่ๆท่านใดมีขอรบกวนด้วยสักชุดจะเป็นพระคุณยิ่งครับ  จูบบบบ จูบบบบ

ขอบคุณครับคุณปิ๊กสุอหล่อ กลับไปกรุงเทพปลายปีเมื่อไร พลายแก้วจะขอกอดด้วยความคิดถึงครับ(คิดถึงจริงๆครับ)

ขอพระอวยพรคุณปิ๊กครับผม

ดินปืนส่งกระสุน ควันอุ่นอุ่นตลบอบอวล รีคอยด์แสนนิ่มนวล เสียงโหยหวนของดินปืน นำปืนจับเข้ากริป แนบสนิทตรงง่ามมือ ท่ายืนอย่าได้ฝืน เล็งศูนย์ปืนให้เนียนเนียน วงดำอย่าให้ดิ้น ตั้งใจจริงในการเล็ง วงดำนั้นอย่างเจ๋ง ขึ้นนกเล็งแล้วลั่นไก
JarengkaBOW
Dog in Thailand
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #481 เมื่อ: เมษายน 20, 2005, 02:41:11 PM »

แด๋วก๊อปปี้ให้พี่อ๋องไว้ ไปเอาที่ภูเก็ตเลยพี่

ขอบคุณครับ  เผื่อคนอื่นด้วยนะครับ เช่น พี่ coda , carrera , pimuk  ฯลฯ

อ้าว...ข้อน้อยตกสำรวจ Huh

I am dying... -*-

JarengkaBOW
Dog in Thailand
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #482 เมื่อ: เมษายน 20, 2005, 02:50:11 PM »

แต่ว่า....ข้าน้อยยังไม่มี VCD เลยอะครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
พี่ๆท่านใดมีขอรบกวนด้วยสักชุดจะเป็นพระคุณยิ่งครับ  จูบบบบ จูบบบบ

ชาบูมั๊ยจ๊ะชาบู น้ำลายหก

I am dying... -*-

ภูกามยาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 128

« ตอบ #483 เมื่อ: เมษายน 20, 2005, 03:57:15 PM »

ผมด้วยครับ ขอบพระคุณล่วงหน้า Grin Grin Grin
              ชาบูที่ไหน เมื่อไหร่ครับ
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10196

M85.ss

« ตอบ #484 เมื่อ: เมษายน 20, 2005, 04:37:41 PM »

ผมด้วยครับ ขอบพระคุณล่วงหน้า Grin Grin Grin
              ชาบูที่ไหน เมื่อไหร่ครับ
ผมด้วยครับ โพไซดอน ครับ น้ำลายหก น้ำลายหก

สุพินท์ - รักในหลวง
Guns & Games Staff
Hero Member

คะแนน 3539

« ตอบ #485 เมื่อ: เมษายน 20, 2005, 05:19:13 PM »

รอฉบับเสร็จสมบูรณ์ดีกว่านะครับ   อีกไม่กี่วัน
CT_Pro4
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

« ตอบ #486 เมื่อ: เมษายน 20, 2005, 05:28:04 PM »

รอฉบับเสร็จสมบูรณ์ดีกว่านะครับ   อีกไม่กี่วัน

...ยังไงขอรับความอนุเคราะห์ด้วยคนครับ.... Smiley Smiley Smiley

Every problem contains the seeds of its own solution.- Stanley Arnold
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #487 เมื่อ: เมษายน 20, 2005, 07:16:26 PM »

...ขอเสนอให้มิตรรักแฟนเพลงทุกท่านร่วมบริจาคสมทบทุนกิจกรรม สพป. แผ่นละ เอ่อออ... เท่าไรดีครับผู้การสุพินท์  Huh Grin

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
Ninja 19 + รักในหลวง +
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 333

" อยู่อย่างจงรัก ตายอย่างภักดี "

« ตอบ #488 เมื่อ: เมษายน 20, 2005, 07:27:21 PM »

...ขอเสนอให้มิตรรักแฟนเพลงทุกท่านร่วมบริจาคสมทบทุนกิจกรรม สพป. แผ่นละ เอ่อออ... เท่าไรดีครับผู้การสุพินท์  Huh Grin

............. Grin...ผมว่าแจกให้กับผู้ สมัคร สพป. ดีไหมครับ เพราะเสียเงินค่าสมัครกันอยู่แล้ว.... Grin

BLUE ZONE " สิ่งเดียวที่ทำให้คนชั่วได้ชัยชนะ นั้นก็เพราะคนดีๆ นิ่งดูดาย " http://www.youtube.com/watch?v=EfCsNdSTNdQ
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #489 เมื่อ: เมษายน 20, 2005, 07:29:26 PM »

............. Grin...ผมว่าแจกให้กับผู้ สมัคร สพป. ดีไหมครับ เพราะเสียเงินค่าสมัครกันอยู่แล้ว.... Grin

...ก็ได้ครับ  เป็นการจูงใจที่ดีเหมือนกัน  แสดงสปิริตด้วยว่าไม่ก๊อปจ้า  Grin

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #490 เมื่อ: เมษายน 20, 2005, 07:30:53 PM »

...กำหนดเป็นมูลค่าเลยดีกว่าครับ...ฟรีกันมาหลายครั้งแล้ว รายได้ทั้งหมดยกให้สพป.ไปเลย  หลงรัก

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
ทิดเป้า
Hero Member

คะแนน -1181

« ตอบ #491 เมื่อ: เมษายน 20, 2005, 07:35:17 PM »

...กำหนดเป็นมูลค่าเลยดีกว่าครับ...ฟรีกันมาหลายครั้งแล้ว รายได้ทั้งหมดยกให้สพป.ไปเลย 

Grinเห็นด้วยครับ...สนับสนุน...สพป.จะได้มีทุน Grin

บาร์ท รักในหลวง
หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

Mountain Man

« ตอบ #492 เมื่อ: เมษายน 20, 2005, 07:37:43 PM »

ถ้าแจกให้สมาชิกสพป. ก็ดีครับ เห็นด้วย เยาะเย้ย แต่ผมขอล่วงหน้าก่อนสมัครได้บ่ จูบบบบ กะว่าเรียนจบแล้วค่อยสมัครครับ  ตอนนี้ยังเรียนอยู่ คาดว่าอีกนานกว่าจะจบ หัวเราะร่าน้ำตาริน เอาไว้ผ่านช่วงนี้ไปได้ จะเป็นสมาชิกสพป.แบบเต็มตัวซะที(ไม่ใช่แบบผลุบๆโผล่ๆอย่างทุกวันนี้) หัวเราะร่าน้ำตาริน

krudam
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #493 เมื่อ: เมษายน 20, 2005, 07:38:47 PM »

............ Grin...ผมว่าแจกให้กับผู้ สมัคร สพป. ดีไหมครับ เพราะเสียเงินค่าสมัครกันอยู่แล้ว.... Grin

...สนับสนุน ๆๆๆ   Grin Grin

PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #494 เมื่อ: เมษายน 20, 2005, 07:44:31 PM »

Cry  Cry ฮือ....ฮือ.... Cry Cry เห็นใจคนบ้านนอกหน่อยซิ...พี่แก้ว...พี่แป๊กซ์...นู๋โบว์....ไปภูเก็ตขอเป็นของฝากให้ผมแล้วกันนะ หลงรัก

หน้า: 1 ... 30 31 32 [33] 34 35
  พิมพ์