๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 28, 2024, 11:50:41 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 31 32 33 [34] 35
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ภาพบรรยากาศการถ่ายทำ VCD การใช้ปืน ที่ ร1.รอ.  (อ่าน 74483 ครั้ง)
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #495 เมื่อ: เมษายน 20, 2005, 07:52:46 PM »

Cry  Cry ฮือ....ฮือ.... Cry Cry เห็นใจคนบ้านนอกหน่อยซิ...พี่แก้ว...พี่แป๊กซ์...นู๋โบว์....ไปภูเก็ตขอเป็นของฝากให้ผมแล้วกันนะ หลงรัก

...ผมก็นอกบ้าน เอ๊ย! บ้านนอกเหมียนกัน  Cheesy

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
E_mail
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #496 เมื่อ: เมษายน 20, 2005, 08:04:39 PM »

...ขอเสนอให้มิตรรักแฟนเพลงทุกท่านร่วมบริจาคสมทบทุนกิจกรรม สพป. แผ่นละ เอ่อออ... เท่าไรดีครับผู้การสุพินท์  Huh Grin
............. Grin...ผมว่าแจกให้กับผู้ สมัคร สพป. ดีไหมครับ เพราะเสียเงินค่าสมัครกันอยู่แล้ว.... Grin

...กำหนดเป็นมูลค่าเลยดีกว่าครับ...ฟรีกันมาหลายครั้งแล้ว รายได้ทั้งหมดยกให้สพป.ไปเลย  หลงรัก

หนับหนุนครับ Grin
สุพินท์ - รักในหลวง
Guns & Games Staff
Hero Member

คะแนน 3539

« ตอบ #497 เมื่อ: เมษายน 20, 2005, 08:22:08 PM »

...ขอเสนอให้มิตรรักแฟนเพลงทุกท่านร่วมบริจาคสมทบทุนกิจกรรม สพป. แผ่นละ เอ่อออ... เท่าไรดีครับผู้การสุพินท์  Huh Grin
............. Grin...ผมว่าแจกให้กับผู้ สมัคร สพป. ดีไหมครับ เพราะเสียเงินค่าสมัครกันอยู่แล้ว.... Grin
...กำหนดเป็นมูลค่าเลยดีกว่าครับ...ฟรีกันมาหลายครั้งแล้ว รายได้ทั้งหมดยกให้สพป.ไปเลย  หลงรัก

จริง ๆ มันคนละเรื่อง  แต่ผู้เกี่ยวข้องทั้งหมด ก็เป็นสมาชิก สพป.  ผมว่าขอฟังความเห็นคุณมะขิ่น อีกคนก็แล้วกัน
Nakin
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 115

รักทุกคนเลย ......

« ตอบ #498 เมื่อ: เมษายน 20, 2005, 09:28:13 PM »

... กำหนดเป็นมูลค่าเลยดีกว่าครับ ... รายได้ทั้งหมดยกให้สพป.ไปเลย 

เห็นด้วยครับ...สนับสนุน...สพป.จะได้มีทุน

Good   idea   ,   I   agree  .....   Smiley

Happy   shooting    ......   

พูดจริง     ก็หาว่า    โกหก     ........     พูดตลก    ก็หาว่า     หลอกลวง
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1990

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #499 เมื่อ: เมษายน 21, 2005, 01:05:05 AM »

จริง ๆ มันคนละเรื่อง  แต่ผู้เกี่ยวข้องทั้งหมด ก็เป็นสมาชิก สพป.  ผมว่าขอฟังความเห็นคุณมะขิ่น อีกคนก็แล้วกัน

หลงรัก ว่าแต่นางเอกเป็นสมาชิก สพป. แล้วหรือคับ...

หรือว่าเป็นสมาชิกกิตติมศักดิ์...  หลงรัก
noomrider
Hero Member

คะแนน 74

ชีวิตไม่สิ้น ก็ดิ้นกันไป

« ตอบ #500 เมื่อ: เมษายน 21, 2005, 06:34:17 AM »

มีเรื่องลิขสิทธิ์เข้ามาเกี่ยวข้องหรือป่าวครับ  เห็นว่าเป็นของช่อง 5   เอามาก๊อปแจกโต้งๆพี่เค้าจะอึดอัดไหมครับเดี๋ยวจะเสียผู้ใหญ่ Smiley

อย่านอนตื่นสาย   อย่าอายทำกิน   อย่าหมิ่นเงินน้อย  อย่าคอยวาสนา
LittleHitMan
Full Member

คะแนน 1

« ตอบ #501 เมื่อ: เมษายน 21, 2005, 09:44:23 AM »

สงสัยกระทู้นี้จาเป็นกระทู้ยอดนิยมประจำปีแน่ๆ (เพราะนางเอกแหงม)
Pex Shotgun-รักในหลวงครับ
เป็ก ครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 70

« ตอบ #502 เมื่อ: เมษายน 21, 2005, 10:12:06 AM »

Grin ทะลุ 500 โพสแล้วเนี้ย Grin

เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย

ปืนที่เรามีเปรียบดังเช่นเครื่องดับเพลิง พวกเราภาวนาว่าไม่ต้องใช้มันในสถานะการณ์จริง

แต่ถ้าเราจำเป็นต้องใช้ ต้องใช้อย่างมีประสิทธิภาพสูงสุด
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #503 เมื่อ: เมษายน 21, 2005, 11:05:02 AM »

แต่ว่า....ข้าน้อยยังไม่มี VCD เลยอะครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
พี่ๆท่านใดมีขอรบกวนด้วยสักชุดจะเป็นพระคุณยิ่งครับ  จูบบบบ จูบบบบ

ชาบูมั๊ยจ๊ะชาบู น้ำลายหก

เดี๋ยวเจอ บาบู หลอกขายโรตี

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #504 เมื่อ: เมษายน 21, 2005, 11:07:06 AM »

ครับแจกฟรีมันก็ง่ายไป  Grin Grin Grin เรียกว่าสมทบทุนกัน สพป จะได้มีทุนการดำเนินงาน  Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
ช.ช้าง
Rifle Team
Sr. Member

คะแนน 32

หลงรสเหล้าเมาควันปืน

« ตอบ #505 เมื่อ: เมษายน 21, 2005, 01:50:53 PM »

...เผื่อด้วยครับ อ.เป๊กซ์  ผมเอาหมูยอไปแลกก็ได้  Wink

แล้วพี่แก้วจะให้ผมเอาอะไรไปแลกจากพี่แก้วอีกทีครับ..... น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

เพราะชิวิตไม่สวยงามเหมือนความฝัน...การฆ่าฟันจึงยังคงอยู่
Enruoblem
Hero Member

คะแนน 84

« ตอบ #506 เมื่อ: เมษายน 21, 2005, 02:05:33 PM »

ดีครับ หลงรัก

S76C+,C++
Army - รักในหลวงครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 151

« ตอบ #507 เมื่อ: เมษายน 21, 2005, 02:54:15 PM »

น่านนะสิครับ ใจเย็นกันอีกนิด รอพี่มะขิ่นมาชี้แจงเองน่าจะดีกว่านะครับ

มีเรื่องลิขสิทธิ์เข้ามาเกี่ยวข้องหรือป่าวครับ  เห็นว่าเป็นของช่อง 5   เอามาก๊อปแจกโต้งๆพี่เค้าจะอึดอัดไหมครับเดี๋ยวจะเสียผู้ใหญ่ Smiley
ภูกามยาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 128

« ตอบ #508 เมื่อ: เมษายน 21, 2005, 02:55:19 PM »

ดีครับ หลงรัก
เห็นดีด้วยครับ Grin Grin Grin
สุพินท์ - รักในหลวง
Guns & Games Staff
Hero Member

คะแนน 3539

« ตอบ #509 เมื่อ: เมษายน 21, 2005, 06:41:31 PM »

หลงรัก ว่าแต่นางเอกเป็นสมาชิก สพป. แล้วหรือคับ...
หรือว่าเป็นสมาชิกกิตติมศักดิ์...  หลงรัก

สมาชิกส่วนใหญ่เขาบอกว่าเป็นแล้ว   หรือว่าคุณหมอจะคัดค้าน   Wink  Cheesy
หน้า: 1 ... 31 32 33 [34] 35
  พิมพ์