วันนี้มีเบอร์ประหลาดโทรหาผม

<< < (4/6) > >>

อาร์ พี จี.:
พ่อค้าขายซาลาเปา ;D ;D

Hybrid Guns:
ผมก็โดนเหมือนกัน โทรเข้ามาเบอร์ที่ผมโฆษณาบนเวปเลย 

"พี่ๆ มีปืนไม่มีทะเบียนมั้ยครับ?"    :OO :OO :OO  :~)มาบ่อยมากมุขเนี่ย

xiehua dun:
วันนี้มีพวกฟิตเนสโทรมาเบอร์ผม 3 รอบแล้ว เบื่อมากๆ

Rock:
พวกฟิสเนตนี่ผมเจอฟสเนตเฟิร์สแถวราชดำริโทรมา3ครั้งบอกให้ลองฟรี7วันบอกว่าผมโชคดี
จากการจับสลากตั๋วหนังที่เมโทรโปลิส
ครังสุดท้ายผมตอบไปว่าผมย้ายมายะลาแล้ว หายจ้อยไปเลย

Choltit:
อ้างจาก: RroamD ที่ กันยายน 09, 2007, 08:46:14 PM

อ้างจาก: Rock ลูกของชนชั้นที่เปี่ยมสำนึก ที่ กันยายน 09, 2007, 08:27:51 PM

02-8500000

ผมนอนตื่นสายเลยไม่ได้รับพอโทรย้อนไปได้ยินเสียงนี้

เลขหมายปลายทางที่ท่านเรียกขณะนี้ยังไม่เปิดใช้บริการค่ะ

หมายความว่าไงครับโทรมา3สายเชียว :OO :OO :OO

เป็นเบอร์ทางไกล่ต่างประเทศโทรเข้ามา เพื่อนผมโทรมาจากอเมริกาก็ขึ้นเบอร์ที่พี่บอกครับ  ลองนึกดูว่ามีเพื่อนหรือญาติอยู่ต่างประเทศหรือเปล่าครับพี่

ครับ เพื่อนผมโทรมาจากต่างประเทศก็ขึ้นหมายเลขนี้

อ้างจาก: หนูซิล ที่ กันยายน 10, 2007, 03:27:34 PM

วันนี้มีพวกฟิตเนสโทรมาเบอร์ผม 3 รอบแล้ว เบื่อมากๆ

เมื่อก่อนผมก็ได้รับโทรศัพท์แบบนี้เหมือนกัน แต่ระยะหลังมีแต่บริษัทบัตรเครดิตเยอะกว่า

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว