วันนี้มีเบอร์ประหลาดโทรหาผม

(1/6) > >>

Rock:
02-8500000

ผมนอนตื่นสายเลยไม่ได้รับพอโทรย้อนไปได้ยินเสียงนี้

เลขหมายปลายทางที่ท่านเรียกขณะนี้ยังไม่เปิดใช้บริการค่ะ

หมายความว่าไงครับโทรมา3สายเชียว :OO :OO :OO

Hill Myna:
 :OO :OO

RroamD:
อ้างจาก: Rock ลูกของชนชั้นที่เปี่ยมสำนึก ที่ กันยายน 09, 2007, 08:27:51 PM

02-8500000

ผมนอนตื่นสายเลยไม่ได้รับพอโทรย้อนไปได้ยินเสียงนี้

เลขหมายปลายทางที่ท่านเรียกขณะนี้ยังไม่เปิดใช้บริการค่ะ

หมายความว่าไงครับโทรมา3สายเชียว :OO :OO :OO

เป็นเบอร์ทางไกล่ต่างประเทศโทรเข้ามา เพื่อนผมโทรมาจากอเมริกาก็ขึ้นเบอร์ที่พี่บอกครับ  ลองนึกดูว่ามีเพื่อนหรือญาติอยู่ต่างประเทศหรือเปล่าครับพี่

แจ็ค:

...... ก็คิดได้หลายประเด็นครับผม  แต่ที่ผมเคยพบเป็นพวกขายประกันทางโทรศัพท์  ผมกลัวเสียมารยาทเคยบอกว่าผมจะติดต่อกลับเบอร์นี้นะครับผม ตอนนี้ไม่สะดวกจริง ๆ เขารีบตอบกลับมาเลยว่าเบอร์นี้ไม่สามารถโทรเข้าได้ค่ะ ....... ไม่ใช่ก็น่าจะใกล้เคียงนะครับผม ......

JJ-รักในหลวง:
เป็นเบอร์ ของ บจก. ทรูอินเตอร์เน็ต ครับพี่

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป