๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 14, 2024, 11:52:44 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 29 30 31 [32] 33 34 35
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ภาพบรรยากาศการถ่ายทำ VCD การใช้ปืน ที่ ร1.รอ.  (อ่าน 74520 ครั้ง)
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #465 เมื่อ: เมษายน 19, 2005, 04:42:14 PM »

...เผื่อด้วยครับ อ.เป๊กซ์  ผมเอาหมูยอไปแลกก็ได้  Wink

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
pimuk
Hero Member

คะแนน 82

« ตอบ #466 เมื่อ: เมษายน 19, 2005, 04:44:54 PM »

Grin ได้เลยครับ   ตกลงใครไม่ไปยิง IPSC ที่ภูเก็ต  อด  (มีขู่.. มีขู่)  หลงรัก ตกใจ เยาะเย้ย

ขอด้วยคน ภูเก็ต ผมลงไปบ่ได้จริงๆ ครับ ติดทั้งส่วนงานทั้งส่วนตัว  Smiley 
บาร์ท รักในหลวง
หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

Mountain Man

« ตอบ #467 เมื่อ: เมษายน 19, 2005, 04:46:43 PM »

ของผม...เอาข้าวสารไปแลก อิอิอิ(โฆษณาไปด้วย Grin) เยาะเย้ย สนใจมั้ยครับ อิอิอิ Grin

พลายแก้ว
Hero Member

คะแนน 5

โอย......อยากยิงปืนใจจะขาดอยู่แล้ว ปัง ปัง ปัง

« ตอบ #468 เมื่อ: เมษายน 19, 2005, 04:48:18 PM »

เรียนคุณปิ๊กสุดหล่อครับ พลายแก้วจะกลับกรุงเทพประมาณปลายปี รบกวนคุณปิ๊กสุดหล่อเมตตาเก็บซีดีการใช้อาวุธปืน ไว้ให้พลายแก้วด้วยนะครับ จะเป็นพระคุณอย่างสูง ชื่นชมในความรูปหล่อขอบคุณปิ๊กจริงๆครับ

ขอพระอวยพรคุณปิ๊กสุดหล่อ และพี่น้องทุกท่านครับผม

ปล.รูปพี่เป็กซ์ปืนลูกซอง ยิงปืนมือเดียว เท่สุดเท่จริงๆครับ

ดินปืนส่งกระสุน ควันอุ่นอุ่นตลบอบอวล รีคอยด์แสนนิ่มนวล เสียงโหยหวนของดินปืน นำปืนจับเข้ากริป แนบสนิทตรงง่ามมือ ท่ายืนอย่าได้ฝืน เล็งศูนย์ปืนให้เนียนเนียน วงดำอย่าให้ดิ้น ตั้งใจจริงในการเล็ง วงดำนั้นอย่างเจ๋ง ขึ้นนกเล็งแล้วลั่นไก
jakrit97 - รักในหลวง -
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 164

Dead boy can't shoot!

« ตอบ #469 เมื่อ: เมษายน 19, 2005, 04:54:41 PM »

Grin ได้เลยครับ   ตกลงใครไม่ไปยิง IPSC ที่ภูเก็ต  อด  (มีขู่.. มีขู่)  หลงรัก ตกใจ เยาะเย้ย

ขอบ้างได้ไหมครับ ภูเก็ตไม่ได้ไปแน่ เพราะไม่ได้ยิง IPSC ... ส่งทาง ปณ.ได้ไหมครับ  หลงรัก หลงรัก

ผองพัฒ
Administrator
Hero Member

คะแนน 311

« ตอบ #470 เมื่อ: เมษายน 19, 2005, 05:33:53 PM »

เรียนคุณปิ๊กสุดหล่อครับ พลายแก้วจะกลับกรุงเทพประมาณปลายปี รบกวนคุณปิ๊กสุดหล่อเมตตาเก็บซีดีการใช้อาวุธปืน ไว้ให้พลายแก้วด้วยนะครับ จะเป็นพระคุณอย่างสูง ชื่นชมในความรูปหล่อขอบคุณปิ๊กจริงๆครับ

ขอพระอวยพรคุณปิ๊กสุดหล่อ และพี่น้องทุกท่านครับผม

ปล.รูปพี่เป็กซ์ปืนลูกซอง ยิงปืนมือเดียว เท่สุดเท่จริงๆครับ

ได้ครับพี่พลายแก้ว ผมจะเก็บไว้ให้ครับ
แต่ว่า....ข้าน้อยยังไม่มี VCD เลยอะครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
พี่ๆท่านใดมีขอรบกวนด้วยสักชุดจะเป็นพระคุณยิ่งครับ  จูบบบบ จูบบบบ
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #471 เมื่อ: เมษายน 19, 2005, 05:49:07 PM »

แล้วผมจะไปขอ...กะใครล่ะครับ....
เอ.....คิดม่ายออก...เลย....

ทำยางงงง   งายยยยย.....ผมถึงจะได้ดูมั้งเนี่ย
ทำไง...ดีน๊า....อิ อิ   Wink Wink Wink Wink Wink :Smiley หลงรัก หลงรัก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 19, 2005, 05:52:52 PM โดย 51 » บันทึกการเข้า
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #472 เมื่อ: เมษายน 19, 2005, 05:53:33 PM »

แด๋วก๊อปปี้ให้พี่อ๋องไว้ ไปเอาที่ภูเก็ตเลยพี่

ขอบคุณครับ  เผื่อคนอื่นด้วยนะครับ เช่น พี่ coda , carrera , pimuk  ฯลฯ

โอ้ยยยยย  Grin Grin Grin Grin กราบขอบพระคุณ   Grin Grin Grinอยากดูสุดๆ Grin Grin Grin เนื้อหาจะเป็นไงหนอ

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
Pex Shotgun-รักในหลวงครับ
เป็ก ครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 70

« ตอบ #473 เมื่อ: เมษายน 19, 2005, 05:55:05 PM »

Grin แด๋ว ส่งให้แผนก ปั๊ม VCD     นายนินจา19   ปั๊มแจกก็ได้ครับ ส่วนเรื่องอื่นๆ  ตกใจ ต้องสอบถามเอาเองว่า มีน้องอาซูมิ ไม๊  Grin

ปืนที่เรามีเปรียบดังเช่นเครื่องดับเพลิง พวกเราภาวนาว่าไม่ต้องใช้มันในสถานะการณ์จริง

แต่ถ้าเราจำเป็นต้องใช้ ต้องใช้อย่างมีประสิทธิภาพสูงสุด
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #474 เมื่อ: เมษายน 19, 2005, 06:27:55 PM »

หลงรัก ขอความกรุณาด้วยคนครับ หลงรัก

วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #475 เมื่อ: เมษายน 19, 2005, 06:33:21 PM »

Grin ขอด้วยคนครับ  หลงรัก ขอบคุณล่วงหน้าเลยครับ

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
chew - รักในหลวง
VOTE NO = ไม่เลือกควายตัวไหน และ สัตว์คอกใด ทั้งสิ้น
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1893

เอาแผ่นดินของพ่อหลวงคืนมา เอาคนโกงชาติเข้าคุกไป

« ตอบ #476 เมื่อ: เมษายน 19, 2005, 07:18:13 PM »

ได้ครับพี่พลายแก้ว ผมจะเก็บไว้ให้ครับ
แต่ว่า....ข้าน้อยยังไม่มี VCD เลยอะครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
พี่ๆท่านใดมีขอรบกวนด้วยสักชุดจะเป็นพระคุณยิ่งครับ  จูบบบบ จูบบบบ

Dear K.Pik and K.Makin,

Why can't we have a DOWNLOADABLE VERSION of this VCD krub?  I am wondering aloud as I as well as many folks who live ABROAD surely want to see this too Smiley
Is this too much to ask for krub?  THANK YOU IN ADVANCE...

KUDOS to all those who work on this VCD projects krub.

Regards,

Chew
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #477 เมื่อ: เมษายน 19, 2005, 07:23:20 PM »

อดเลย Grin Grin ไม่เป็นไรครับผมเพื่อนเยอะ Grin

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
มะขิ่น
Hero Member

คะแนน 2453

"ทหารแก่ไม่มีวันตาย แต่จะค่อยๆเลือนหายไป"

« ตอบ #478 เมื่อ: เมษายน 20, 2005, 01:37:39 PM »

โห....................อ.เป๊กซ์โขมยซีนผม ตกใจ ตกใจ ตกใจ

อิ อิ อิ..............จดลิขสิทธิ์ไว้นะครับ

ขู่ซะเลย Grin Grin Grin Grin Grin

อย่าดึงฟ้าต่ำ  อย่าทำหินแตก  อย่าแยกแผ่นดิน
Army - รักในหลวงครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 151

« ตอบ #479 เมื่อ: เมษายน 20, 2005, 01:51:10 PM »

อยากได้บ้างเหมือนกันครับ ไม่ทราบเมื่อไหร่พี่มะขิ่นจะประกาศแจก หรือว่าต้องมีขั้นตอนยังไงบ้างครับ อยากดูจริงๆ (อยากดูทุกๆท่านนะครับ ไม่ใช่เฉพาะนางเอก )  Smiley

โห....................อ.เป๊กซ์โขมยซีนผม ตกใจ ตกใจ ตกใจ

อิ อิ อิ..............จดลิขสิทธิ์ไว้นะครับ

ขู่ซะเลย Grin Grin Grin Grin Grin
หน้า: 1 ... 29 30 31 [32] 33 34 35
  พิมพ์