๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 15, 2024, 10:59:20 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 9 10 11 [12] 13 14 15 16
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนผู้ชำนาญการทำลายรังต่อหัวเสือด้วยครับ  (อ่าน 25637 ครั้ง)
ทิดเป้า
Hero Member

คะแนน -1181

« ตอบ #165 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2014, 10:38:18 PM »

ผมอยู่เวปนี้มาหลายปี....สมาชิกคงรู้ดีว่าผมเป็นคนเช่นไร นิสัยแบบใหน...

ทิดเป้า
Hero Member

คะแนน -1181

« ตอบ #166 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2014, 10:39:54 PM »

ต้องโทษคนที่คอยด่าเหน็บแนม  คอยแขวะคนอื่นครับ 
คนที่โดนเหน็บแนมหรือโดนแขวะก็มีสิทธิ์ด่ากลับได้ตามสมควร

บางครั้งผมก็เลือกที่จะไม่ตอบกลับ 
เพราะคนนั้นไม่มีราคาพอที่จะไปคุยด้วยครับ   Grin

555555  แว๊ปเดียว   " ชุบ บ่อทอง " มาแล้ว อ่ะ ฮา  55555

เรื่องนี้  ไม่ต้อง  " มุด "  เข้าไปที่คอก  อ่ะ ฮา 5555

55555  อ่านแล้ว  ยายขอให้  " เข้าใจ " ว่า  เรื่องโกหก อ่ะ ฮา 55555

ผมสนิทกับเมียคนเก่าของนาย  ษ์
นาย  ษ์  ต้องการให้เมีย มีอะไรกับลูกตัวเอง(ลูกเมีย)โชว์ให้นาย  ษ์ดู
ประมาณว่า สวิงกิ้งภายในครอบครัว. พ่อแม่ลูก แต่เมียไม่ยอม

บางครั้ง ชวนเพื่อนมาลงแขกเมีย   แล้วตัวเองนั่งดู เมียก็ไม่ยอม

เมียเก่านาย  ษ์เป็นครู ตำแหน่งสูง ใน จ.อุดร
ยายว่าโรคจิตมั้ยล่ะครับ.

เมื่อก่อนผม สนิทกับนาย ษ์  ยายก็รู้ดี แต่พอรู้เรื่องนี้
(เวอรชั่น2) ผมเลยเลิกคบ

ส่วนเวอร์ชั่น1 นาย ษ์ ชอบด่าเมีย หยาบๆคายๆ
สาเหตุที่ผมรู้ก็คือ. เมียนาย  ษ์ เป็นคนชอบเล่นเกมส์ในเฟส(ซิ๊ดตี้วิว)
และผมก็ติดเหมือนกัน

เมียนาย ษ์  จึงให้ อีเมล์พร้อมรหัสผ่านในเฟส ทั้ง2. (แกมี2เฟส)

ให้ผมเข้าไปช่วยเก็บผัก   และสร้างเมืองในเกมส์

ผมเลยได้อ่านใน กล่องสนทนา

พอเลยยาย เปิดกระทู้ใหม่ ...ชัดกันสองคนเลย...ใครจะอยู่มุมแดงมุมเหลืองก็ว่ากันไป ...ผมเชียร์ทั้งคู่

จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10196

M85.ss

« ตอบ #167 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2014, 10:40:26 PM »

ผมอยู่เวปนี้มาหลายปี....สมาชิกคงรู้ดีว่าผมเป็นคนเช่นไร นิสัยแบบใหน...
พี่ทิดไม่เคยออกอาการแบบนี้ คิก คิก

naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #168 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2014, 10:41:54 PM »

ลองกลับไปดูใหม่... บางเรื่องมันไม่ใช่เรื่องการเมือง ตัวอย่างเช่นเรื่องเอาฟลิ้นต์โค้ทฉีดใส่รังต่อ มันเป็นเรื่องการเมืองตรงไหน...

ตอนนี้ยังไม่อยากพูดอะไรมาก เห็นแก่มิตรไมตรีที่เคยคุยกันมานานปี... อยากให้กลับไปอ่านให้ดีเสียก่อน...

นี่แหละครับ...ที่ผมว่ากันเรื่องกาละเทศะ...เรื่องการอวดฉลาด ดูถูกกัน...คิดว่าตัวเองเก่ง แล้วมันเก่งไปทุกเรื่องหรือ...ขุดคุ้ยกัน แหย่กันไป แหย่กันมา ด้วยเรื่องไปเป็นเรื่อง...  อยากให้คนอื่นคิดว่าตัวเองฉลาดก็เลยโชว์ความโง่ให้เค้าดู...

บังเอิญปิดเครื่องช้าไป เลยเห็น Post นี้... บอกอีกครั้งว่าน้าเป้ากลับไปอ่าน Post ย้อนหลังใหม่ ใครขุดอะไรใคร ใครแหย่อะไรใคร ใครเริ่มก่อน...

เรื่อใครฉลาดใครโง่น่ะ เลิกสนใจมานานแล้ว เพราะโง่คือไม่รู้ ฉลาดแปลว่ารู้ รู้เมื่อไหร่ก็หายโง่กลายเป็นฉลาด... ที่มาเล่นเว็บนี่ก็เพราะหาเรื่องคุยระหว่างนั่งเฝ้าจอหุ้น ที่จริงช่วงหลังนี่อยู่เว็บกล้องมากกว่าเว็บปืนเสียอีก...
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10196

M85.ss

« ตอบ #169 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2014, 10:43:39 PM »

อุ๊ยหน้าจอโชว์กระทู้นี้มีไวรัส คิก คิก

naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #170 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2014, 10:43:58 PM »

พอเลยยาย เปิดกระทู้ใหม่ ...ชัดกันสองคนเลย...ใครจะอยู่มุมแดงมุมเหลืองก็ว่ากันไป ...ผมเชียร์ทั้งคู่

บังเอิญ Post ที่ว่านั่นไม่ได้แขวะนายสมชายว่ะ, ไม่ซัดกับใครด้วยหรอก... ไม่เกี่ยวกันเลย เรื่องอะไรจะไปยุ่งด้วย...

น้าเป้าซัดเองเห๊อะ... ฮา...
ค..ควาย...ใส่ชฎา
Hero Member

คะแนน -15861

No justice No peace

« ตอบ #171 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2014, 10:44:11 PM »

ต้องโทษคนที่คอยด่าเหน็บแนม  คอยแขวะคนอื่นครับ  
คนที่โดนเหน็บแนมหรือโดนแขวะก็มีสิทธิ์ด่ากลับได้ตามสมควร

บางครั้งผมก็เลือกที่จะไม่ตอบกลับ  
เพราะคนนั้นไม่มีราคาพอที่จะไปคุยด้วยครับ   Grin

555555  แว๊ปเดียว   " ชุบ บ่อทอง " มาแล้ว อ่ะ ฮา  55555

เรื่องนี้  ไม่ต้อง  " มุด "  เข้าไปที่คอก  อ่ะ ฮา 5555

55555  อ่านแล้ว  ยายขอให้  " เข้าใจ " ว่า  เรื่องโกหก อ่ะ ฮา 55555

ผมสนิทกับเมียคนเก่าของนาย  ษ์
นาย  ษ์  ต้องการให้เมีย มีอะไรกับลูกตัวเอง(ลูกเมีย)โชว์ให้นาย  ษ์ดู
ประมาณว่า สวิงกิ้งภายในครอบครัว. พ่อแม่ลูก แต่เมียไม่ยอม

บางครั้ง ชวนเพื่อนมาลงแขกเมีย   แล้วตัวเองนั่งดู เมียก็ไม่ยอม

เมียเก่านาย  ษ์เป็นครู ตำแหน่งสูง ใน จ.อุดร
ยายว่าโรคจิตมั้ยล่ะครับ.

เมื่อก่อนผม สนิทกับนาย ษ์  ยายก็รู้ดี แต่พอรู้เรื่องนี้
(เวอรชั่น2) ผมเลยเลิกคบ

ส่วนเวอร์ชั่น1 นาย ษ์ ชอบด่าเมีย หยาบๆคายๆ
สาเหตุที่ผมรู้ก็คือ. เมียนาย  ษ์ เป็นคนชอบเล่นเกมส์ในเฟส(ซิ๊ดตี้วิว)
และผมก็ติดเหมือนกัน

เมียนาย ษ์  จึงให้ อีเมล์พร้อมรหัสผ่านในเฟส ทั้ง2. (แกมี2เฟส)

ให้ผมเข้าไปช่วยเก็บผัก   และสร้างเมืองในเกมส์

ผมเลยได้อ่านใน กล่องสนทนา

5555  ขออภัย  น้าเป้า  แขก ม่ะได้รับเชิญ อ่ะ ฮา 55555  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

เรื่องนี้  ยายพูดถึง  " ช่างสี "  ภาพพจน์ ดี  อ่ะ ฮา

5555   ที่แท้  เป็น  "  ครอบครัว "  สวิงกิ้ง อ่ะ ฮา 5555 ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

เรื่องเถียงกัน  ยายว่าเป็นการ  ลับ " กึ๋น " อ่ะ ฮา
เขาบ้างเราบ้าง  เอา " ข้อมูล "  มาหัก กัน อ่ะ ฮา

ใครแน่น ก็ได้  " ดอกไม้ "  ใครหลุดก็ได้  " ก้อนหิน " อ่ะ ฮา

ไม่รวม  หรือ อย่าพูดเรื่อง  " คะแนน " น๊าาา อ่ะ ฮา

55555 ของเก่า  ยาย  " ยังไม่ได้จ่าย " เลยอ่ะ ฮา 5555 ขำก๊าก ขำก๊าก

หัว...ฆรวย

หัวโขนมิวางออก              เจ้าหลงครอบไปทุกที่
อ่าองค์ว่าโสภี                  นฤดีปริ่มเปรมใจ
ลืมไปว่าที่ครอบ                ต้องวางออกนหทัย
สวมครอบตัวตนไว้             ก็แค่ควายใส่ชฎา
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #172 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2014, 10:44:42 PM »

พรุ่งนี้มาใหม่...
ทิดเป้า
Hero Member

คะแนน -1181

« ตอบ #173 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2014, 10:46:51 PM »

...ด่าคนโน้น แขวะคนนี้...ด่านายกเก่า ด่านายกใหม่ ด่า ปตท. ด่าอเมริกา...เก่งไปหมด เก่งเสียทุกเรื่อง

เก่งแบบนี้ ทำไมไม่สมัคร สส. เป็นนายก. ...ประเทศชาติจะได้เจริญเสียที

ทิดเป้า
Hero Member

คะแนน -1181

« ตอบ #174 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2014, 10:48:35 PM »

มันก็ไอ้พวกมวยวัด เทรนเนอร์ใต้เวที

ทิดเป้า
Hero Member

คะแนน -1181

« ตอบ #175 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2014, 10:49:20 PM »

ด่าคนอื่นว่าโง่ เพื่อจะได้ให้ใครเค้าว่า ตัวกรูฉลาด

naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #176 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2014, 10:53:26 PM »

...ด่าคนโน้น แขวะคนนี้...ด่านายกเก่า ด่านายกใหม่ ด่า ปตท. ด่าอเมริกา...เก่งไปหมด เก่งเสียทุกเรื่อง

เก่งแบบนี้ ทำไมไม่สมัคร สส. เป็นนายก. ...ประเทศชาติจะได้เจริญเสียที

อ๊าว... ปิดเครื่องช้าอีกแหล่ว เลยตอบ Post นี้ก่อนปิดเครื่องจริงๆ... ฮา...

ตอบเลย ตอบดื้อๆ ตอบจริงๆ ตอบว่าสมัคร สส. แล้วมันไม่รวยร๊อกส์ ต้องไปโกงเขา... สุ้เล่นหุ้นไม่ด๊ายยย เงินไหลมาไม่มีวันหมด ไม่ต้องมีเงินเก็บแยะก็ด๊ายยย อยากจะซื้ออะไรก็ไปกดเอามาจากตลาดหุ้น กดเอามาแค่พอซื้อ ไม่ต้องทำมาหากินอะไรอีกแล้ว สบายกว่ามาก...

ที่ต้องระวังอย่างเดียวคือต้องระวังรายได้ไม่ให้เกินเลย เผลอเล่นไม่บันยะบันยังแล้วมันจะรวย... กลัวตัวเองรวย ก็เลยลดขนาด Port ลง...

วิธีเล่นหุ้นก็บอกเอาไว้หมดในกระทู้หุ้นแล้ว... บอกกันล่วงหน้าว่าดูยังไง เมื่อไหร่จะขึ้นเมื่อไหร่จะลง บอกกันล่วงหน้าเห็นๆ แล้วไม่ได้ฟลุ๊กครั้ง 2 ครั้งมาทำคุย แต่บอกกันอย่างนี้รอนแรมหลายปีแล้ว...

แล้วจะไปสมัคร สส.ทำมั๊ย... ฮา...
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #177 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2014, 10:54:27 PM »

น้าเป้าโง่แล้ว...

คราวนี้ไปนอนจริงๆ... มีอะไร Post เอาไว้ พรุ่งนี้มาตอบ...
ทิดเป้า
Hero Member

คะแนน -1181

« ตอบ #178 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2014, 10:55:55 PM »

อ๊าว... ปิดเครื่องช้าอีกแหล่ว เลยตอบ Post นี้ก่อนปิดเครื่องจริงๆ... ฮา...

ตอบเลย ตอบดื้อๆ ตอบจริงๆ ตอบว่าสมัคร สส. แล้วมันไม่รวยร๊อกส์ ต้องไปโกงเขา... สุ้เล่นหุ้นไม่ด๊ายยย เงินไหลมาไม่มีวันหมด ไม่ต้องมีเงินเก็บแยะก็ด๊ายยย อยากจะซื้ออะไรก็ไปกดเอามาจากตลาดหุ้น กดเอามาแค่พอซื้อ ไม่ต้องทำมาหากินอะไรอีกแล้ว สบายกว่ามาก...

ที่ต้องระวังอย่างเดียวคือต้องระวังรายได้ไม่ให้เกินเลย เผลอเล่นไม่บันยะบันยังแล้วมันจะรวย... กลัวตัวเองรวย ก็เลยลดขนาด Port ลง...

วิธีเล่นหุ้นก็บอกเอาไว้หมดในกระทู้หุ้นแล้ว... บอกกันล่วงหน้าว่าดูยังไง เมื่อไหร่จะขึ้นเมื่อไหร่จะลง บอกกันล่วงหน้าเห็นๆ แล้วไม่ได้ฟลุ๊กครั้ง 2 ครั้งมาทำคุย แต่บอกกันอย่างนี้รอนแรมหลายปีแล้ว...

แล้วจะไปสมัคร สส.ทำมั๊ย... ฮา...
กระทู้หุ้นก็มี ก็ว่ากันที่กระทู้หุ้น...ผมก็เข้าไปหาความรู้...ทั้งๆที่ผมผมเล่นหวย...ว่ากันเป็นที่เป็นทางครับ

น้าเสก คนเดิม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 712

รับแขก...แจกเหล้า...เฝ้าสำนักงาน

« ตอบ #179 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2014, 10:59:20 PM »

มาเป็นลาวมุงครับ แฮะๆ Grin น้าเป้าอย่าฟาดแก้วเบียร์ไปทางผมนะคราบบบ

หน้า: 1 ... 9 10 11 [12] 13 14 15 16
  พิมพ์