๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 14, 2024, 04:29:09 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 144 145 146 [147] 148 149 150 ... 189
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ใครปั่นจักรยานเพื่อสุขภาพบ้างครับ  (อ่าน 322305 ครั้ง)
คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #2190 เมื่อ: มีนาคม 06, 2014, 06:06:55 PM »

ถัวลิงน้องใหม่

ยินดีด้วย
กับสิงบรรทุก ลองฮอล ทรัคเกอร์
สวยครับ เบาะบรู๊ค บี ๑๗ สเปเชียลคอปเปอร์เสียด้วย
บังโคลน เอสเคเอส โครโมพลาสติค รุ่นนี้ใช้ดี ล้อ น่าจะมาวิค 717
ดุม คงจะเป็น เอ็กซ์ที  ขาตั้งแมสโหลด ถ้าบรรทุกหนัก ๆ เวลาตั้งควรจะ
เอาขาตั้งยันพื้นแล้วจจับแฮนด์ยกด้านหน้าขึ้น  ของผมเคยเอายังพื้นยกด้านหลัง
ผลคือหัก  แต่รถผมฟูลโหลด หนักมาก  นี่ได้มาจากร้านไหน ค่าเสียหายเท่าไหร่ ครับ

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
แปจีหล่อ คนสันขวาน
Hero Member

คะแนน 6335

« ตอบ #2191 เมื่อ: มีนาคม 06, 2014, 06:40:25 PM »

เมื่อกี้เจ้าลูกชายเอาจากัวปั่นไปจอดร้านค้าใต้สะพานไทยพม่าเผลอแป๊บเดียวหายจ้อย

สีกากีเป็นสีของดิน ข้าราชการควรต้องติดดิน ออกพื้นที่รับฟังปัญหาของชาวบ้าน ข้าราชการคือ ข้าที่ทำกิจการต่างๆให้กับพระราชา เครื่องแบบข้าราชการสีกากีคือสีแห่งข้ารับใช้แผ่นดิน
คมขวาน รักในหลวง
"จากดินแดนที่ราบสูงแห่งใบขวาน ข้ามแม่น้ำ ข้ามทะเล(ถ้านั่งเครื่อง) ข้ามภูเขา สู่ดินแดนแห่งด้ามขวาน "
Hero Member

คะแนน 1830

ดนตรี คืออาภรณ์ของปราชญ์

« ตอบ #2192 เมื่อ: มีนาคม 06, 2014, 06:43:19 PM »

อ้าว ขาตั้ง
น่าจะของ Pletscher

คลิ๊ก ทริปจักรยาน   "บินเดี่ยว ทางไกล ตามใจฝัน"     ลูกอิสาน พลัดถิ่น  จากแดนดิน  "ไหปลาแดก"  เร่ร่อน รอนแรม เดินทางดั้นด้น  มาสู่  "โคนต้นสะตอ"
GUNRUNNER
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3114

« ตอบ #2193 เมื่อ: มีนาคม 06, 2014, 09:16:23 PM »

ฝากให้ท่านคมขวาน รักในหลวง และ ท่านsubmachine -รักในหลวง- ครับ  Cool

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 06, 2014, 09:19:58 PM โดย GUNRUNNER » บันทึกการเข้า

ปืน...ดีทุกกระบอก...ขอให้คนยิงยิงให้ดีก็แล้วกัน...
          ...พวกอินเดียนแดงเค้าบอกไว้นานแล้วครับ...
ห ม า ย จั น ท ร์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 563

« ตอบ #2194 เมื่อ: มีนาคม 06, 2014, 09:47:22 PM »

ถัวลิงน้องใหม่

ยินดีด้วย
กับสิงบรรทุก ลองฮอล ทรัคเกอร์
สวยครับ เบาะบรู๊ค บี ๑๗ สเปเชียลคอปเปอร์เสียด้วย
บังโคลน เอสเคเอส โครโมพลาสติค รุ่นนี้ใช้ดี ล้อ น่าจะมาวิค 717
ดุม คงจะเป็น เอ็กซ์ที  ขาตั้งแมสโหลด ถ้าบรรทุกหนัก ๆ เวลาตั้งควรจะ
เอาขาตั้งยันพื้นแล้วจจับแฮนด์ยกด้านหน้าขึ้น  ของผมเคยเอายังพื้นยกด้านหลัง
ผลคือหัก  แต่รถผมฟูลโหลด หนักมาก  นี่ได้มาจากร้านไหน ค่าเสียหายเท่าไหร่ ครับ

ช้อนมาจากในเว็ปMTBครับ   สั่งเฟรมดำ 50 ไป เจอคันนี้ เอาเลยดีกว่า ได้ก่อนใช้ก่อน  ไหว้

carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #2195 เมื่อ: มีนาคม 06, 2014, 10:19:42 PM »

เมื่อกี้เจ้าลูกชายเอาจากัวปั่นไปจอดร้านค้าใต้สะพานไทยพม่าเผลอแป๊บเดียวหายจ้อย

ต้องระวังครับ เผลอ เขาเอาแน่  

ห้ามทิ้งไว้ครับ

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
แปจีหล่อ คนสันขวาน
Hero Member

คะแนน 6335

« ตอบ #2196 เมื่อ: มีนาคม 06, 2014, 11:56:03 PM »

งานนี้โดนล้วงคองูเขียวครับ เจ้าตัวสงสัยกลัวโดนดุโทรมาบอกผมเสียงอ๋อยๆ พ่อฟลุ๊คเอาซึงมาเปลี่ยนสายที่ร้านแล้วโดนขโมยจักรยานครับ.ได้ยินนํ้าเสียงแล้วดุไม่ลงเลยครับได้แต่ปลอบ๕๕๕

สีกากีเป็นสีของดิน ข้าราชการควรต้องติดดิน ออกพื้นที่รับฟังปัญหาของชาวบ้าน ข้าราชการคือ ข้าที่ทำกิจการต่างๆให้กับพระราชา เครื่องแบบข้าราชการสีกากีคือสีแห่งข้ารับใช้แผ่นดิน
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #2197 เมื่อ: มีนาคม 07, 2014, 08:13:05 AM »

งานนี้โดนล้วงคองูเขียวครับ เจ้าตัวสงสัยกลัวโดนดุโทรมาบอกผมเสียงอ๋อยๆ พ่อฟลุ๊คเอาซึงมาเปลี่ยนสายที่ร้านแล้วโดนขโมยจักรยานครับ.ได้ยินนํ้าเสียงแล้วดุไม่ลงเลยครับได้แต่ปลอบ๕๕๕
381 บทเรียนที่ดีครับ Grin Grin Grin +1

submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6128

Let us go..!

« ตอบ #2198 เมื่อ: มีนาคม 07, 2014, 12:15:19 PM »

เรื่องขโมยจักรยาน เรื่องของการชิงจักรยานโดยใช้ปิคอัพปาดหน้า
เป็นเรื่องที่ทำให้เพื่อนผมหลายคนหาซื้อเฟรมเก่า สภาพดี แล้วมาบิ้วท์เอง
โดยไม่ทำสีใหม่ ไม่ใช้เฟรมสวย หรือพะยี่ห้อดีๆ หรูๆ แบบดูแล้วรู้ราคา

เอาเฟรมเก่ามา แล้วค่อยมาบิ้วท์ ดุมล้อสองล้อ ราคารวมกันมากกว่าเฟรมที่ซื้ออีก
ถ้าไม่ใช่คนปั่น ไม่ใช่คนเล่น ดูไม่ออก  ไม่นับพวกชุดแฮนด์ ชุดอาน วงล้อ เบรค ฯลฯ

ปั่นไปไหนมาไหน จอดซื้อน้ำ เซเว่น ไม่ต้องล็อค ออกมารถยังอยู่ที่เดิม เขามอง
เป็นของเก่ากัน ราคาบิ้วท์มากกว่าสามหมื่นอีกครับ

เพื่อนมันบอก เมืองไทย เดี๋ยวนี้ ชักอยู่ยาก ต้องหาวิธีอยู่กะมันให้ได้

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

3ศร
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 21

« ตอบ #2199 เมื่อ: มีนาคม 07, 2014, 01:04:41 PM »

เรื่องขโมยจักรยาน เรื่องของการชิงจักรยานโดยใช้ปิคอัพปาดหน้า
เป็นเรื่องที่ทำให้เพื่อนผมหลายคนหาซื้อเฟรมเก่า สภาพดี แล้วมาบิ้วท์เอง
โดยไม่ทำสีใหม่ ไม่ใช้เฟรมสวย หรือพะยี่ห้อดีๆ หรูๆ แบบดูแล้วรู้ราคา

เอาเฟรมเก่ามา แล้วค่อยมาบิ้วท์ ดุมล้อสองล้อ ราคารวมกันมากกว่าเฟรมที่ซื้ออีก
ถ้าไม่ใช่คนปั่น ไม่ใช่คนเล่น ดูไม่ออก  ไม่นับพวกชุดแฮนด์ ชุดอาน วงล้อ เบรค ฯลฯ

ปั่นไปไหนมาไหน จอดซื้อน้ำ เซเว่น ไม่ต้องล็อค ออกมารถยังอยู่ที่เดิม เขามอง
เป็นของเก่ากัน ราคาบิ้วท์มากกว่าสามหมื่นอีกครับ

เพื่อนมันบอก เมืองไทย เดี๋ยวนี้ ชักอยู่ยาก ต้องหาวิธีอยู่กะมันให้ได้
โอ้โหปิกอัพยังเป็นโจรเลยหรอท่าน ผมมองกระจกหลังเห็นมอเตอร์ไซค์ซ้อนสองชลอ ผมเตรียมล้วงกระเป๋ากางเกงรอแล้ว ไหว้
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6128

Let us go..!

« ตอบ #2200 เมื่อ: มีนาคม 07, 2014, 01:41:37 PM »

มีครับ ปิคอัพปาดให้ล้มกะให้คนเจ็บ แล้วลงมาเอาจักรยานโยนขึ้นกระบะ ไปเลย

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

Sniper69 - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 258

One shoot one kill.

« ตอบ #2201 เมื่อ: มีนาคม 07, 2014, 10:42:26 PM »

เดี๋ยวนี้ เลยต้องปั่นแบบ พกน้ำหนักเพิ่ม อีก กิโลนึง

ชมรมส่งเสริมและพิทักษ์สิทธิการใช้อาวุธปืนของประชาชน
BLUE ZONE
ต้นหนาว
CE KKU
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1397

« ตอบ #2202 เมื่อ: มีนาคม 08, 2014, 05:48:53 AM »

ไปได้ทั่วไทยเหมือนกันครับ...เพราะใส่ท้ายรถ Grin Grin

carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #2203 เมื่อ: มีนาคม 08, 2014, 05:54:16 AM »

ไปได้ทั่วไทยเหมือนกันครับ...เพราะใส่ท้ายรถ Grin Grin

สีหน้ากินดีครับ Grin Grin Grin

ห ม า ย จั น ท ร์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 563

« ตอบ #2204 เมื่อ: มีนาคม 08, 2014, 09:20:31 AM »

เดี๋ยวนี้ เลยต้องปั่นแบบ พกน้ำหนักเพิ่ม อีก กิโลนึง

เพื่อน นน.น้อยจังพี่ คิก คิก

หน้า: 1 ... 144 145 146 [147] 148 149 150 ... 189
  พิมพ์