๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 15, 2024, 11:41:54 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 9 10 11 [12] 13 14 15 ... 35790
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25850578 ครั้ง)
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #165 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2005, 08:30:57 AM »

Grin ว่าแต่ว่า ว่างกันช่วงไหนบ้างอ่ะ  นายสนามคิดถึงแล้วนิ  ม้ายใครไปเมา เอ๊ย ไปซ้อมไอพีกันเลยนะ  Grin

ยังงี้ทั้งโจทย์ทั้งจำเลยทั้งทนายคงได้ตามผมวุ่นแน่เลยง่ะ

ดูรูปพี่แป้วข้างบนแล้ว หากมีปัญหาอะไรส่งไปคุยแทนพี่ชัชยังได้เลย ... แต่ถ้าเป็นเจ้าหนี้ต้องให้พี่ปู ขานั้นถนัดเรื่องวิชามาร

Grin รูปนายเบิ้ลตอนถือลูกซอง ยังดูน่ากลัวคล้ายผู้มีอิทธิพล มากกว่าง่ะ    Shocked Shocked;D Grin

ตกใจ ตกใจ ตกใจ
โจ ™
สมาชิกลำดับที่: 41
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 220

« ตอบ #166 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2005, 10:52:12 AM »

Grin ว่าแต่ว่า ว่างกันช่วงไหนบ้างอ่ะ  นายสนามคิดถึงแล้วนิ  ม้ายใครไปเมา เอ๊ย ไปซ้อมไอพีกันเลยนะ  Grin

ยังงี้ทั้งโจทย์ทั้งจำเลยทั้งทนายคงได้ตามผมวุ่นแน่เลยง่ะ

ดูรูปพี่แป้วข้างบนแล้ว หากมีปัญหาอะไรส่งไปคุยแทนพี่ชัชยังได้เลย ... แต่ถ้าเป็นเจ้าหนี้ต้องให้พี่ปู ขานั้นถนัดเรื่องวิชามาร

Grin รูปนายเบิ้ลตอนถือลูกซอง ยังดูน่ากลัวคล้ายผู้มีอิทธิพล มากกว่าง่ะ    Shocked Shocked;D Grin

Grin วันไหนมีเวลากลับระโนด อาจจะแวะผ่านไปที่สนาม จะโทรหานายเบิ้ลนะครับ แต่ส่วนใหญ่ถ้าผมผ่านไปทางนั้น คงเป็นวันธรรมดา ไม่ใช่เสาร์อาทิตย์ ไม่รู้ครูเบิ้ลว่างหรือเปล่า  Grin Grin

Huh Huh พี่ไประโนดทางใหนครับ  หาดใหญ่ไประโนด จะผ่านพัทลุงตอนใหนครับ  Huh Huh

หรือว่าผมสับสนอะไรหรือเปล่า  Huh

ดอนเมือง​1
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #167 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2005, 11:16:04 AM »

Grin วันไหนมีเวลากลับระโนด อาจจะแวะผ่านไปที่สนาม จะโทรหานายเบิ้ลนะครับ แต่ส่วนใหญ่ถ้าผมผ่านไปทางนั้น คงเป็นวันธรรมดา ไม่ใช่เสาร์อาทิตย์ ไม่รู้ครูเบิ้ลว่างหรือเปล่า  Grin Grin

Huh Huh พี่ไประโนดทางใหนครับ  หาดใหญ่ไประโนด จะผ่านพัทลุงตอนใหนครับ  Huh Huh

หรือว่าผมสับสนอะไรหรือเปล่า  Huh

Huh นั่นซิ พี่ชัชมาระโนดทางพัทลุง สงสัยจะไปเข้าทางทะเลน้อย  Grin หากมาวันธรรมดา ก็เป็นวันหยุดวันสำคัญก็ได้นะพี่ โรงเรียนปิดนะ  Grin
billy the kid @ Love The King @
A Promise Is Promise
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 131

« ตอบ #168 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2005, 11:18:12 AM »

Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley เพิ่มกลับมาดูภาพหมด คงจะสนุกกันมากนะครับ ไปย่านวังบูรพามา เดินออกจากร้าน
ออฟชั่นท์ กัน เกือบชนเอากระถางธูป ครูเบิ้ลครับถ้าได้ .38 หัวรู ราคาไม่แพงโทรบอกด้วยนะครับ Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy

ทุกคนมีอิสระอย่างเต็มที่ในการดำเนินชีวิต และเป็นผู้รับผลแห่งการกระทำของตน ตามเงื่อนไขปัจจัยต่างๆ
*อนุช  อาภาภิรม*
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #169 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2005, 11:18:36 AM »

วันนี้ช่อง5ออกข่าว ผวจ.สงขลาเปิดสนามเพ้นท์บอลที่ค่ายสมเด็จพระปกเกล้า สงขลา ไม่รู้เปิดให้ประชาชนทั่วไปหรือไม่  Grin

น่าจะเปิดบริการให้ประชาชนครับ  Grin Grin Grin เพราะธรรมดาถ้าไม่มีคนเล่นก็จะเจ๊งกันอยู่แล้ว Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #170 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2005, 11:34:19 AM »

Grin คือว่าปรกติจะต้องไปทางเกาะยอซึ่งไกล้กว่ามากครับ แต่ถ้านึกอยากยิงปืนก็แกล้งอ้อมเพิ่มอีก 60-70 กม. ผ่านทางพัทลุงแล้วเข้าทางบ่อล้อ อ้อมกลับมาทางหัวไทรแล้วถึงจะเข้าระโนดได้ อ่ะครับ  Grin Grin
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #171 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2005, 11:51:22 AM »

Grin น่าจะเป็นค่ายทหารปืนใหญ่ ตอนเรียน รด. ผมก็ฝึกที่นี่แหละครับ น่าสนใจมากครับปืนเพ้นท์บอล เสียอย่างเดียวว่าจะวิ่งหนีตอนคนผอมๆไล่ยิงทันหรือเปล่านี่แหละ  Grin Grin

เรื่องเพ้นบอลขอตอบครับ ถ้าอยู่ในสยามระยะยิง 30-50 เมตรยัง 50-50 แล้วแต่ความเร็วของเป้าครับ แต่ถ้าต่ำกว่า 25 เมตรนี่ รอดยากครับ โดนแน่

ตอนนี้ปืนเพ้นบอลมัน Advance ขึ้นอีกมากครับ ยิงออกติดๆกันเร็วเป็นเส้น เวลาเห็นเป้าวิ่งนี่ ยิงดักหน้าให้เป้าวิ่งเข้าหาวิถีกระสุนครับ  Grin Grin Grin Grin Grin

แต่ที่ถามนี่คนยิงตัวผอม หรือ เป้าตัวผอมครับ  Grin Grin Grin ถ้าจะได้ข้อมูลเรื่องเพ้นบอล ขอให้บอกครับ  Grin Grin Grin

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #172 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2005, 12:05:56 PM »

Grin ตอนนี้ซีดีจากพี่ปูอยู่ี่ที่ผม 1 แผ่น  และ ซีดีสอนยิงไอพีอีก 5 แผ่น จากนายวุฒิกำลังเดินทางมาครับ ตอนแรกนึกว่าแผ่นเดียว น้ำลายหก เป็นอันว่ายังเหลือซีดีอีก 3 ชุด จึงจะครบ หากมารายตัวพร้อมกันเมื่อไรจะจัดการส่งไปให้ทีมงานที่ไปในวันนั้นทุกท่านนะครับ  Grin ส่วนทีมงานที่ไม่ไปนี่ ค่อยแจ้งมาล่ะกันจะจัดส่งไปให้ทีหลัง ค่าส่งไม่แพงครับ สุราคนละขวด  น้ำลายหก

Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley เพิ่มกลับมาดูภาพหมด คงจะสนุกกันมากนะครับ ไปย่านวังบูรพามา เดินออกจากร้าน
ออฟชั่นท์ กัน เกือบชนเอากระถางธูป ครูเบิ้ลครับถ้าได้ .38 หัวรู ราคาไม่แพงโทรบอกด้วยนะครับ Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy

Grin ของตอนนี้ที่อยู่หาดใหญ่ พอมีอยู่บ้างครับ สักกล่องสองกล่อง  แต่เพื่อความแน่นอนลองถามนายโจดูจะดีกว่าครับ เรื่องกระสุนนะไม่ค่อยจะมีปัญหา ปัญหามันอยู่ี่ที่ว่าจะได้รับของยังไงนี่ซิ Grin

Grin น่าจะเป็นค่ายทหารปืนใหญ่ ตอนเรียน รด. ผมก็ฝึกที่นี่แหละครับ น่าสนใจมากครับปืนเพ้นท์บอล เสียอย่างเดียวว่าจะวิ่งหนีตอนคนผอมๆไล่ยิงทันหรือเปล่านี่แหละ  Grin Grin

เรื่องเพ้นบอลขอตอบครับ ถ้าอยู่ในสยามระยะยิง 30-50 เมตรยัง 50-50 แล้วแต่ความเร็วของเป้าครับ แต่ถ้าต่ำกว่า 25 เมตรนี่ รอดยากครับ โดนแน่

ตอนนี้ปืนเพ้นบอลมัน Advance ขึ้นอีกมากครับ ยิงออกติดๆกันเร็วเป็นเส้น เวลาเห็นเป้าวิ่งนี่ ยิงดักหน้าให้เป้าวิ่งเข้าหาวิถีกระสุนครับ Grin Grin Grin Grin Grin

แต่ที่ถามนี่คนยิงตัวผอม หรือ เป้าตัวผอมครับ Grin Grin Grin ถ้าจะได้ข้อมูลเรื่องเพ้นบอล ขอให้บอกครับ Grin Grin Grin

Grin ขอบคุณมากครับพี่คาเรร่า  Grin ปัญหาที่ว่านี่ คนถูกไล่ยิงนะครับผอมน้อยกว่าคนไล่ยิง กลัวว่าคนไล่ยิงจะซ้ำกะเอาให้คาที่เลยนะ  Grin
Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #173 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2005, 12:20:43 PM »

ตอนนี้ปืนเพ้นบอลมัน Advance ขึ้นอีกมากครับ ยิงออกติดๆกันเร็วเป็นเส้น เวลาเห็นเป้าวิ่งนี่ ยิงดักหน้าให้เป้าวิ่งเข้าหาวิถีกระสุนครับ  Grin Grin Grin Grin Grin

แต่ที่ถามนี่คนยิงตัวผอม หรือ เป้าตัวผอมครับ  Grin Grin Grin ถ้าจะได้ข้อมูลเรื่องเพ้นบอล ขอให้บอกครับ  Grin Grin Grin

Grin ผมเองตัวอ้วนน่ะครับ คนอื่นๆตัวเล็กๆผอมๆคล่องตัวมากกว่า เลยกลัวว่าตัวเองจะวิ่งไม่ทันครับ  Grin Grin
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #174 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2005, 12:46:52 PM »

เพ้นบอลเล่นเป็นทีมครับ วางแผย ตัวใหญ่เล็กไม่สำคัญครับ  Grin Grin Grin อยู่ที่ใจ และทักษะ ความพร้อม  ถ้าเราเคลื่อนที่ไม่ไว ก็เล่นหลังก็ได้ครับ เป็นแบ็คอับเพื่อน ถ้ามีโอกาสถึงจะขึ้นบุก

ใหญ่อย่างนี้ก็แข่งกันเยอะครับ  Grin Grin Grin

Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #175 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2005, 12:51:10 PM »

เพ้นบอลเล่นเป็นทีมครับ วางแผย ตัวใหญ่เล็กไม่สำคัญครับ  Grin Grin Grin อยู่ที่ใจ และทักษะ ความพร้อม  ถ้าเราเคลื่อนที่ไม่ไว ก็เล่นหลังก็ได้ครับ เป็นแบ็คอับเพื่อน ถ้ามีโอกาสถึงจะขึ้นบุก

ใหญ่อย่างนี้ก็แข่งกันเยอะครับ  Grin Grin Grin

Grin ถ้าเป็นกองหลังคอยซุ่มยิงน่าจะเหมาะกว่าครับ  Grin Grin
A111
Hero Member

คะแนน 81

จากภูผา สู่ท้องทะเล

« ตอบ #176 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2005, 12:59:42 PM »

Grin ตอนนี้ซีดีจากพี่ปูอยู่ที่ผม 1 แผ่น  และ ซีดีสอนยิงไอพีอีก 5 แผ่น จากนายวุฒิกำลังเดินทางมาครับ ตอนแรกนึกว่าแผ่นเดียว น้ำลายหก เป็นอันว่ายังเหลือซีดีอีก 3 ชุด จึงจะครบ หากมารายตัวพร้อมกันเมื่อไรจะจัดการส่งไปให้ทีมงานที่ไปในวันนั้นทุกท่านนะครับ  Grin ส่วนทีมงานที่ไม่ไปนี่ ค่อยแจ้งมาล่ะกันจะจัดส่งไปให้ทีหลัง ค่าส่งไม่แพงครับ สุราคนละขวด  น้ำลายหก

ได้เลยครับ น้ำลายหก น้ำลายหก เพราะกำลังอยากดูซีดีอยู่ Shocked Shocked
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #177 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2005, 05:59:47 PM »

Grin ซีดีจากพี่ชัช ตอนนี้ได้เดินทางมาถึงเป็นที่เรียบร้อยแล้วครับ  Grin ส่วนซีดีจากนายวุฒิ เดินทางมาถึงแล้วเช่นกัน แต่ไม่มีใครอยู่ที่บ้านเลยต้องกลับไปนอนที่ไปรษณีย์ เดี๋ยวพรุ่งนี้ผมค่อยไปประกันตัวออกมาครับ  Grin ตอนแรกว่ามี 5 แผ่น ปรากฎว่าอีก 2 แผ่นไม่สามารถไรท์ได้เนื่องจากซีดีแม่แบบมีปัญหา เลยมาแค่ 3 แผ่น  Grin

Grin สรุปซีดีที่มาถึงแล้วมีทั้งหมด 5 แผ่น เป็นของพี่ปู 1 พี่ชัช 1 นายวุฒิ 3 ยังเหลือที่พี่ทอมแค็ท 1 ชุด สนามอีก 1 ชุด  Grin ไม่แน่ใจว่าพี่ทอมแค็ทจะกลับจากต่างประเทศหรือยัง  Grin

Grin รบกวนทีมงานทุกท่านส่งข้อความส่วนตัวเพื่อแจ้งที่อยู่ในการจัดส่งซีดีมาให้ผมด้วยครับ ... รอซีดีมาครบก่อนแล้วค่อยไรท์ทีเดียวเลย  Grin

ป.ล. ดูไฟล์วีดีโอที่ถ่ายตอนวิ่งยิงแล้วสนุกมากครับ ที่ฮาสุด ๆ เห็นจะเป็นตอนแซวกันนี่แหละ อิ อิ อิ Grin
Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #178 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2005, 06:14:35 PM »

Grin ความแม่นยำของเพ้นบอลเป็นไงบ้างครับ ตอนยิงต้องเล็งแบบเอาแม่นหรือกดพรวดเดียวเป็นชุดครับ แล้วความแม่นยำหวังผลที่กี่เมตรครับ  Grin Grin
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #179 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2005, 07:31:07 PM »

รวบรวม VCD+CD ครบแล้ว ส่งให้ผม 1 ชุดนะครับ ตามที่อยู่ที่ให้ไว้  หลงรัก หลงรัก หลงรัก

หน้า: 1 ... 9 10 11 [12] 13 14 15 ... 35790
  พิมพ์