๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 29, 2024, 04:46:33 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 7 8 9 [10] 11 12 13 ... 35790
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนคอปืน...ด้ามขวาน  (อ่าน 25818626 ครั้ง)
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #135 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2005, 07:09:47 PM »

Grinเห็นภาพแล้วหล่อ ๆ กันทุกคนเลยแฮะ ๆ ๆ (ยอกันเองซะแล้ว) หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน ต้องขอบคูณพี่ชัชมากครับที่เอาภาพสวย ๆ มาให้ดูกัน Grin
ส่วนซีดีของผมรอหน่อยนะครับครูเบิ้ลต้องไปไรท์บ้านเพื่อนช้าหน่อย แต่ได้แน่นอนครับ Grin Grin

Grin ไม่ยอกันเองแล้วใครจะยอ  Grin ไม่พรือขอให้ส่งมาเถอะซีดีนะ ช้าไม่เป็นไรจะได้ส่งต่อไปให้ทีมงานนะ  Wink ว่าแต่ว่าอย่าหักโหมมากนะเดี๋ยวไปทำงานแถวนราฯแล้วเข่าจะอ่อน  โดนชก
A111
Hero Member

คะแนน 81

จากภูผา สู่ท้องทะเล

« ตอบ #136 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2005, 11:43:55 AM »

ขอบคุณ คุณIRON :Smileyที่ไม่เอาภาพ หลังจากยิงแมกซ์แรก 3เป้า 6นัด เปลี่ยนแมกซ์ที่สอง 7นัดเพื่อยิงเป้าอีก3เป้าและเป้าเหล็กหยุดเวลา อีตอนเปลี่ยนแมกซ์เสร็จยิงเลยลืมว่าสไลด์ยังแขวนอยู่ หัวเราะร่าน้ำตาริน แถมล้มเป้าเหล็กไม่ลงจนต้องเอาปืนเขวี้ยงแทน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน แต่มันจริงๆ แฮกๆๆๆ... โดนชกถ้าไม่อายหนูทอมแคทจูเนียร์จะขออีกซัก3รอบ หัวเราะร่าน้ำตาริน
เพิ่งกลับมาจากกระบี่ครับ เช้านี้รีบเข้ามาดูในเว็บ มีภาพสวยๆ เพิ่มหลายภาพ

พี่อู๊ดถ้าเอาปืนเขวี้ยงแทน โยนเบาๆมาให้ผมก็ได้ปืนสวยมากผมชอบครับ น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก 5 5 5
ผมก็มีอาการเหมือนกัน คนไม่เคย เริ่มตอนเสียดายแม็ก (ครั้งหน้าต้องใส่ต่อส้นแล้ว) จุดสุดท้ายยิงหมดแล้วปลดแม็ก ปลดสไลค์ ลืมลั่นไก ต้องขอบคุณ สอ. เกษม ที่คอยเตือนครับ
รู้สึกว่าชอบ IPSC ครับ ต้องหาเวลาไปฝึกบ่อยๆ ยังไม่มีเวลาไปก็ดู CD รอจากครูเบิ้ลผู้รวบรวม น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

และขอบคูณ พี่นาจา ที่เอา Model IPSC มาให้ดูครับ
บ้านชายหาด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #137 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2005, 12:44:16 PM »

ชอบบรรยากาศมินิไอพีเอสซีจังครับ...ท่าทางน่าสนุก..
อย่างนี้น่าจัดมีตติ้งกันครึ่งทางนะครูเบิ้ล...เอาประจวบเป็นไงครับ
ค้างซะหนึ่งคืน..... Grin Grin
A111
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #138 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2005, 12:53:52 PM »

ชอบบรรยากาศมินิไอพีเอสซีจังครับ...ท่าทางน่าสนุก..
อย่างนี้น่าจัดมีตติ้งกันครึ่งทางนะครูเบิ้ล...เอาประจวบเป็นไงครับ
ถ้าไปแถวนั้น ผมได้ 2 ดอก ยิงปืนเสร็จแล้ว แบกถังดำน้ำต่อแต่ไม่ทราบว่ามีแหล่งดำน้ำลึกที่ไหนบ้าง หรือดำในแก้ว คงสู้พี่แป้วไม่ได้อีก
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #139 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2005, 12:54:26 PM »

Grin ไอ๋หย๋า  รับหัวข้อนำไปเสนอทีมงานเพื่อหาข้อสรุปเลยครับ  Wink หัวข้อนี้ดีมาก ๆ คิดว่าทีมงานคงสนใจ ผมคนนึงละเห็นด้วย  น้ำลายหก แต่ประจวบนี่เอาสนามไหนครับ  Grin ถ้าชุมพรนี่ได้ข่าวว่าสนามสวยสุดยอดเลย  น้ำลายหก แต่ทั้งนี้ทั้งนั้น เดี๋ยวผมประสานทีมงานให้ก็แล้วกันนะครับ ว่าแต่ว่า จะไปยิงหรือไปเมากันอ่ะครับ จะได้เตรียมตัวถูก  Grin
โจ ™
สมาชิกลำดับที่: 41
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 220

« ตอบ #140 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2005, 01:01:36 PM »

Grin ไอ๋หย๋า  รับหัวข้อนำไปเสนอทีมงานเพื่อหาข้อสรุปเลยครับ  Wink หัวข้อนี้ดีมาก ๆ คิดว่าทีมงานคงสนใจ ผมคนนึงละเห็นด้วย  น้ำลายหก แต่ประจวบนี่เอาสนามไหนครับ  Grin ถ้าชุมพรนี่ได้ข่าวว่าสนามสวยสุดยอดเลย  น้ำลายหก แต่ทั้งนี้ทั้งนั้น เดี๋ยวผมประสานทีมงานให้ก็แล้วกันนะครับ ว่าแต่ว่า จะไปยิงหรือไปเมากันอ่ะครับ จะได้เตรียมตัวถูก  Grin

สนามใหนก็ได้ แต่น่าจะปิดท้ายด้วยหัวหินนะครับ สนับสนุนโครงการนี้ครับ  น้ำลายหก น้ำลายหก

ดอนเมือง​1
ป้อมทอง พรานชุมไพร
ดับบาป ด้วยบุญปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 780

นรชาติวางวาย สถิตย์ไว้ แต่ความดีประดับไว้โลกา

« ตอบ #141 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2005, 01:43:50 PM »

Grin  หัวหิน   ละพอไหว.........สนับสนุน

รักกันไว้เถอะ  เราเกิดร่วมแดนไทย   จะเกิดภาคไหนๆ    ก็ไทยด้วยกัน      
เชื้อสายประเพณีไม่มีขีดคั่น        เกิดเป็นไทยนั้นปวงชนทุกคนคือไทย
A111
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #142 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2005, 05:15:01 PM »

Grin  หัวหิน   ละพอไหว.........สนับสนุน
ผม สนับสนุน 1 เสียง จะได้พบปะเห็นหน้าตากันบ้าง
ผมดูรูปของตัวเองแล้วผมต้องไปฝึกฝนท่ายิงใหม่ ให้ถูกต้อง และยังมีข้อผิดพลาดอีกหลายๆ อย่าง กำลังรอ CD อยู่
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #143 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2005, 06:03:35 PM »

...ผมอยู่อุดร  หัวหินเนี่ยพอรับพิจารณาได้ครับ

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
บ้านชายหาด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #144 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2005, 06:49:59 PM »

...ผมอยู่อุดร หัวหินเนี่ยพอรับพิจารณาได้ครับ
ดีเลยครับพี่แก้ว..จะได้มีครูสอนIPSC...
พักนี้พี่แก้วมีอนิเมชั่นสวยๆนะครับ.. Grin..จะทักหลายทีแล้ว...สวยดีครับ.. Grin

coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #145 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2005, 06:56:20 PM »

...ผมอยู่อุดร หัวหินเนี่ยพอรับพิจารณาได้ครับ
ดีเลยครับพี่แก้ว..จะได้มีครูสอนIPSC...
พักนี้พี่แก้วมีอนิเมชั่นสวยๆนะครับ.. Grin..จะทักหลายทีแล้ว...สวยดีครับ.. Grin

...อย่าให้ผมสอนเลยครับ  เพราะที่จริงยังเป็นนักเรียนอยู่  เพื่อนๆ หลายท่านสิครับ  เก่งมั่กๆ ครับ 

...แอนิเมชั่นเนี่ยของลูกชายครับผม

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #146 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2005, 07:24:34 PM »

มาถึงหัวหินแล้ว....เข้า กทม. เลยไม่ดีกว่าเหรอ
จากขับรถไปกลับ หกร้อยกว่าโล เป็นเกือบสองพันโลเลย  ตกใจ ตกใจ ตกใจ

SAVOK CZ
Hero Member

คะแนน 31

« ตอบ #147 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2005, 08:22:45 PM »

วันนี้ช่อง5ออกข่าว ผวจ.สงขลาเปิดสนามเพ้นท์บอลที่ค่ายสมเด็จพระปกเกล้า สงขลา ไม่รู้เปิดให้ประชาชนทั่วไปหรือไม่  Grin

ไทยนี้รักสงบ แต่ถึงรบไม่ขลาด เอกราชจะไม่ให้ใครข่มขี่
TD_รักในหลวง
ตายโดยยืนอยู่บนสองขาของตัวเองดีกว่าอยู่อย่างคุกเข่า
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 286

« ตอบ #148 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2005, 09:27:37 PM »

น้ำลายหก   อิจจาอย่างแรง     เสียครับไม่ได้ไปด้วย    หัวเราะร่าน้ำตาริน

IT IS BETTER TO DIE ON YOUR FEET THEN TO LIVE ON KNEE.
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #149 เมื่อ: พฤษภาคม 12, 2005, 07:00:20 AM »

Grin จะที่ไหนก็แล้วแต่ แต่ขอเป็นช่วงหลังสอบนะครับ ไม่อย่างนั้นอดไปร่วมสนุกแน่ ๆ เลย  หัวเราะร่าน้ำตาริน

มาถึงหัวหินแล้ว....เข้า กทม. เลยไม่ดีกว่าเหรอ
จากขับรถไปกลับ หกร้อยกว่าโล เป็นเกือบสองพันโลเลย  ตกใจ ตกใจ ตกใจ

Grin นั่งมอเตอร์ไซค์รับจ้างมาก็ได้พี่ ไม่ต้องขับเอง  Grin

วันนี้ช่อง5ออกข่าว ผวจ.สงขลาเปิดสนามเพ้นท์บอลที่ค่ายสมเด็จพระปกเกล้า สงขลา ไม่รู้เปิดให้ประชาชนทั่วไปหรือไม่ Grin

Grin เปิดให้ประชาชนเข้าเล่นได้จ้า  Grin กำลังนึกอยู่ว่าใครสนใจจะนัดกันไปซ้อมเพ้นท์บอล ก่อนมินิไอพีดีไหมกันบ้าง น้ำลายหก

น้ำลายหก อิจจาอย่างแรง เสียครับไม่ได้ไปด้วย หัวเราะร่าน้ำตาริน

Grin ไม่พรือ ครั้งหน้าก็ได้ครับพี่  อย่าลืมชวนพี่ CD มาด้วยล่ะ ไม่ได้เจอนานแล้ว  Grin
หน้า: 1 ... 7 8 9 [10] 11 12 13 ... 35790
  พิมพ์