๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 29, 2024, 02:50:03 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อยู่ดีๆกลายเป็น Newbie เลยมาสวัสดีครับ  (อ่าน 4118 ครั้ง)
::G30::
GLOCK30 My friend he is
Jr. Member
**

คะแนน 1

« เมื่อ: ตุลาคม 01, 2004, 11:46:55 AM »

Smileyสวัสดีพี่ๆเพื่อนๆทุกท่านครับ ไม่ทราบว่าผมไปคลิกอีท่าไหน (ปกติจะนั่งคลิกแหละครับ)
อยู่ดีๆได้รับ e-mail จาก G&G

"ยินดีต้อนรับคุณ kowit!

ชื่อผู้ใช้งานของคุณคือ:  kowit, และรหัสผ่านของคุณคือ xxxxxx

คุณสามารถเปลี่ยนแปลงมันหลังจากที่คุณได้เข้าสู่ระบบแล้ว โดยไปยังหน้ารายละเอียด (profile)
http://www.gunsandgames.com/smf/index.php?action=profile

ด้วยความปรารถนาดี,
 เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน"

เหมือนเพิ่งสมัครเลย มาพร้อมตำแหน่ง Newbie สงสัยจะโดนลงโทษข้อหาอ่านอย่างเดียวไม่ยอมตอบ Undecided
เลยถูกปลด Cry ไม่เป็นไร ยังไงก็รักที่นี่ครับ Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 01, 2004, 11:58:51 AM โดย ::kowit:: » บันทึกการเข้า

ความยุติธรรมในโลกนี้มีอยู่สองสิ่งคือ เวลาและอากาศ...!!!
E_mail
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2004, 12:36:38 PM »

ยินดีต้อนรับครับ พี่ๆ-เพื่อนๆสมาชิกที่นี่น่ารักกันทุกคน รับรองไม่ผิดหวังที่เข้ามาครับ Wink
TABOO
ความจนไม่ใช่สิ่งน่าอาย ไร้ความสามารถต่างหากสิน่าอาย
Full Member

คะแนน 11

ปืน คือเพื่อนแท้

« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2004, 12:47:28 PM »

ยินดีครับ Smiley Wink Grin

ไร้วาสนาอย่าขอพร  บุญมาดวงดีได้เงินทอง  ความร่ำรวยหากขอกันได้  โลกนี้ก็จะไม่มีคนจน
เสนัด...
............
Sr. Member

คะแนน 4

ลั่นไก 1911

« ตอบ #3 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2004, 12:49:03 PM »

ไม่เป็นไรครับ post บ่อยๆ จะได้เจอกันบ่อยๆนะคร๊าบบบ Grin Grin Grin

คนเรามีชีวิตอยู่ได้แค่ สองหมื่นกว่าวัน อย่าปล่อยชีวิตให้.............
moto
คิดดี ทำดี เชื่อมั่นในตัวเอง
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 8

ตี ตี ต๊า ตึ่ง ตึง ออม อ๊อม ตัวน้อยร้องเพลงลั่นป่า

« ตอบ #4 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2004, 01:05:15 PM »

สวัสดีเช่นเดียวกันครับ Cheesy Grin Wink

ไมตรีจิต แห่งมิตรภาพ
มะขิ่น
Hero Member

คะแนน 2453

"ทหารแก่ไม่มีวันตาย แต่จะค่อยๆเลือนหายไป"

« ตอบ #5 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2004, 01:06:09 PM »

สวัสดีครับ.............

อย่าดึงฟ้าต่ำ  อย่าทำหินแตก  อย่าแยกแผ่นดิน
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6128

Let us go..!

« ตอบ #6 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2004, 01:17:56 PM »

คราวหลังก็โพสต์บ่อยๆสิครับ
ให้ความรู้กะท่านอื่นๆมั่ง
ม่ายงั้นจะเสกให้กลับมาเป็นnewbieอีกแหละ
(ผมน่ะ เรียนวิชาเสกกระบือธนูมาจากเขมร)

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

E_mail
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #7 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2004, 01:22:33 PM »

ม่ายงั้นจะเสกให้กลับมาเป็นnewbieอีกแหละ
(ผมน่ะ เรียนวิชาเสกกระบือธนูมาจากเขมร)

ใช่กระบือธนูตัวจ่าฝูง ที่ชอบไล่ขวิดแต่กระบือสาวๆจนโดนเสกให้เป็นกระบือนิลมังกรรึป่าวครับ  ตัวทะมึนๆหัวเป็นมังกรยักษ์อิ อิ อิ อิ อิ Grin
::G30::
GLOCK30 My friend he is
Jr. Member
**

คะแนน 1

« ตอบ #8 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2004, 01:24:33 PM »

อ้างถึง
Grinโธ่ ก็ความรู้ช่างน้อยนิดจะเอาที่ไหนมาโม้เอ๊ยมาเผยแพร่ได้ล่ะครับ  พี่ปืนกลจะเสกควาย
ให้เป็นกระบือธนูได้ลงคอเรอะ Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 01, 2004, 01:29:02 PM โดย ::kowit:: » บันทึกการเข้า

ความยุติธรรมในโลกนี้มีอยู่สองสิ่งคือ เวลาและอากาศ...!!!
...GlockGlack™...
โพสท์ถึง 999 ก็พอ
Sr. Member

คะแนน 8

สติหมา ปัญญาหมี

« ตอบ #9 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2004, 01:27:31 PM »

อยู่ๆเป็น Newbie  ผมว่ายังดีกว่าอยู่ๆเป็น Oldie นะคร้าบ  Grin

วันใดที่อาวุธปืนมีทะเบียนเป็นสิ่งผิดกฎหมาย สุจริตชนจะพ่าย แต่โจรผู้ร้ายกลับชนะ

Success Begins With A Fellow's Will,  It's All In The State Of Mind  Smiley
aot
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 65

มีดินต้องหมั่นฟื้น มีปืนต้องหมั่นยิง

« ตอบ #10 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2004, 01:37:51 PM »

ถึงจะสมาชิกเก่า ก็ยินดีต้อนรับอีกทีครับ Cheesy
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #11 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2004, 01:46:39 PM »

...เป็น Newbie อีกที  ก็ขอยินดีต้อนรับอีกครั้งครับ  ถือว่าลดอายุทำให้หนุ่มขึ้นก็แล้วกัน  Grin

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
มะขิ่น
Hero Member

คะแนน 2453

"ทหารแก่ไม่มีวันตาย แต่จะค่อยๆเลือนหายไป"

« ตอบ #12 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2004, 01:54:55 PM »

มิน่า.............ผมถึงสงสัยอยู่ ก็หน้าตาหยั่งงี้ Cheesy

อย่าดึงฟ้าต่ำ  อย่าทำหินแตก  อย่าแยกแผ่นดิน
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #13 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2004, 01:57:12 PM »

ยินดีครับ Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
JarengkaBOW
Dog in Thailand
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #14 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2004, 02:35:17 PM »

Smileyสวัสดีพี่ๆเพื่อนๆทุกท่านครับ ไม่ทราบว่าผมไปคลิกอีท่าไหน (ปกติจะนั่งคลิกแหละครับ)
อยู่ดีๆได้รับ e-mail จาก G&G

"ยินดีต้อนรับคุณ kowit!

ชื่อผู้ใช้งานของคุณคือ:  kowit, และรหัสผ่านของคุณคือ xxxxxx

คุณสามารถเปลี่ยนแปลงมันหลังจากที่คุณได้เข้าสู่ระบบแล้ว โดยไปยังหน้ารายละเอียด (profile)
http://www.gunsandgames.com/smf/index.php?action=profile

ด้วยความปรารถนาดี,
 เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน"

เหมือนเพิ่งสมัครเลย มาพร้อมตำแหน่ง Newbie สงสัยจะโดนลงโทษข้อหาอ่านอย่างเดียวไม่ยอมตอบ Undecided
เลยถูกปลด Cry ไม่เป็นไร ยังไงก็รักที่นี่ครับ Grin

ลองติดต่อเว็บมาสเตอร์ดูเจ้าคะ

I am dying... -*-

หน้า: [1] 2
  พิมพ์