๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 29, 2024, 08:16:09 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ข่าวประจำวัน  (อ่าน 7017 ครั้ง)
วายุ - รักในหลวง
เย็นศิระ เพราะพระบริบาล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 335

พระเจ้าสร้างมนุษย์ แต่โคลท์ทำให้มนุษย์เท่าเทียมกัน

« ตอบ #30 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2004, 07:38:46 PM »

Angry ด่ามันเข้าไปคับ...ด่ามัน....นิสัยไม่ดีนี่.... Shocked

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป...
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #31 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2004, 07:50:13 PM »

อย่างไรก็ตาม ต่อมาก็ยอมยื่นบัตรประชาชนให้ตำรวจตรวจสอบ โดยชื่อที่ปรากฏในบัตรคือ นายสรรชัย เองตระกูล อายุ 30 ปี เป็นลูกชายของนายสมใจนึก เองตระกูล ปลัดกระทรวงการคลัง และเป็นนายทหารยศร้อยโท สังกัดศูนย์รักษาความปลอดภัย กองบัญชาการทหารสูงสุด ปัจจุบันได้โอนย้ายไปทำงานอยู่ที่กรมสอบสวนคดีพิเศษ (ดีเอสไอ)

Huh เอ่อ! ไม่ได้ว่านะครับ แต่หน่วยงานนี้ไม่น่ามีคนแบบนี้อยู่นี่ครับ เห็นแบบนี้แล้วผมจะเชื่อถือหน่วยงานนี้ได้แค่ไหนครับ Huh

coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #32 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2004, 08:04:27 PM »

อย่างไรก็ตาม ต่อมาก็ยอมยื่นบัตรประชาชนให้ตำรวจตรวจสอบ โดยชื่อที่ปรากฏในบัตรคือ นายสรรชัย เองตระกูล อายุ 30 ปี เป็นลูกชายของนายสมใจนึก เองตระกูล ปลัดกระทรวงการคลัง และเป็นนายทหารยศร้อยโท สังกัดศูนย์รักษาความปลอดภัย กองบัญชาการทหารสูงสุด ปัจจุบันได้โอนย้ายไปทำงานอยู่ที่กรมสอบสวนคดีพิเศษ (ดีเอสไอ)

Huh เอ่อ! ไม่ได้ว่านะครับ แต่หน่วยงานนี้ไม่น่ามีคนแบบนี้อยู่นี่ครับ เห็นแบบนี้แล้วผมจะเชื่อถือหน่วยงานนี้ได้แค่ไหนครับ Huh

...คนทำงานกรมนี้อาจจะต้องอวดวิเศษมากเป็นพิเศษ

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
หงส์ซิ่ง ♥ รักในหลวง ♥
Hero Member

คะแนน 1157

« ตอบ #33 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2004, 09:22:33 PM »

ดาวเดือนลอยเกลื่อนนภา ยิงให้ตกลงมาติดบ่าก็สบาย ดาวเดือนลอยเกลื่อนนภา ยิงให้ตกลงมาติดบ่าก็มากมาย 

ติดแล้วจะมีอะไร ติดแล้วจะมีอะไร ถ้าเขาไม่ได้เป็น ท.ทหารอดทน
Ninja 19 + รักในหลวง +
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 333

" อยู่อย่างจงรัก ตายอย่างภักดี "

« ตอบ #34 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2004, 09:57:58 PM »

...............  Tongue Tongue Tongue Tongue.... Tongue Tongue Tongue........

BLUE ZONE " สิ่งเดียวที่ทำให้คนชั่วได้ชัยชนะ นั้นก็เพราะคนดีๆ นิ่งดูดาย " http://www.youtube.com/watch?v=EfCsNdSTNdQ
visith
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 474

« ตอบ #35 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2004, 10:39:37 PM »

Huh มีพ่อเป็นจิ้งจกเปลี่ยนสี  ไหงมีลูกเป็นอึ่งอ่างพองลมได้หว่า... Huh

"ร่วมส่งเสริมและพิทักษ์สิทธิการใช้อาวุธปืนของประชาชน"
buck_g19
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 13

« ตอบ #36 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2004, 08:06:55 AM »

ผมว่าไอ้คนนี้มันคงไม่ได้แก่ตายแน่ๆ...ถ้าไม่ปรับปรุงตัว Huh

Glock เพื่อนแท้ไม่มีวันตาย
KAHRPPK
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 4

« ตอบ #37 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2004, 09:37:40 AM »

เมืองไทยยังมีคนแบบนี้อีกมาก      พี่น้องเพื่อนๆชาวอวปเคยกลัวบ้างใหม     ถ้าพวกเราขับรถพลาดเสียจังหวะ     ขวางหูขวางตาบางคนพวกเราอาจถูกยิงตายนะครับ     เพราะเมืองไทยยังมีคนแสดงอำนาจอีกมาก     บางคนอาจถึงยิงเราได้ครับ       ตัวผมยังเคยเลยครับเขาจ้างรถ สิบล้อของผม   บรรทุกไม้เถื่อนโดยบอกว่าถูกกฏหมาย    แต่ตอนขึ้นไม้ผมตรวจดูหลักฐานรู้ชัดผิดกฏหมายผมไม่ยอมรับบรรทุก      เขาสั่งตำรวจให้คอยกลั่นแกล้งรถผม     ผมต้องหาคนไปเคลียครับ      และเขายังให้ผมไปขอโทษเขาที่กรุงเทพด้วยครับ     เขาบอกว่ารู้ใหมว่าเขาใหญ่แค่ไหน       ทางฝ่ายของผมเขาบอกให้ยอมขอโทษเขาจะได้จบๆไป      พวกเราควรจำไว้อยู่เมืองไทยอาจจะตายฟรีเมื่อเจอพวกหญ่ายๆๆๆ     เมืองไทยไม่ปลอดภัยครับ      (คนๆนั้นเขาแสดงบัตรเป็นระดับสูงของประเทศเลยครับ) Huh Huh Huh
วสี
นัตถิ ปัญญา สมา อาภา
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1178

^_^

« ตอบ #38 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2004, 10:06:18 AM »

Huh Huh ใหญ่แค่ไหนก้อเล็กกว่าโลง....นะ..... Huh Huh Huh

เก่ง
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 27

« ตอบ #39 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2004, 12:21:58 PM »

พวกที่คิดว่าตัวเองใหญ่..ไม่มีใครกล้ายุ่ง Angryระวังเจอพวกบ้าๆไม่สน....สอยร่วง  ที่มันยังมีชีวิตอยู่เพราะเค้าขี้เกียจทำมันต่างหาก     เคยเห็นมาหลายคนแล้วเวลาเจอของจริง  หนีตาย  ร้องขอชีวิต .. นโมตัสสะ  Embarrassed

"ปืน"คือเพื่อนแท้ ไม่เคยทิ้งเรา ถ้าเราไม่ทิ้งมัน
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6128

Let us go..!

« ตอบ #40 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2004, 12:57:47 PM »

น่าจะมีการรวบรวมสรุปข่าวแบบนี้ไว้มั่งนะ
ทั้งคนที่เคยซิ่งรถเสยตำรวจลากไปเป็นร้อยเมตร
ทั้งคนที่มีพ่อมาอาละวาดที่ สน. ทองหล่อ (ปากบอกลูกผมไม่เมาๆๆ แต่พ่อท่าทางเมากว่าลูกอีก)
ทั้งคนที่เป็นลูกทหาร แล้วเอาตราหน่วยราชการติดหน้าจี๊ปเชอโรกีของตัวเอง ซึ่งหามาด้วยเงินภรรยาซึ่งเป็นอดีตรองนางสาวไทย
รวมถึงบังคับให้เธอวิ่งเปลือยกายในซอยอารีย์
และอีก....เอี้ยอ่าสารพัดอัด....
รวมได้เมื่อไหร่ ค่อยโพสต์ลงกระทู้ทีเดียว จะได้ด่ากันให้กระจาย Angry Angry

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

มะเอ็ม
Hero Member

คะแนน 348

"ปักษ์ใต้บ้านเรามันเหงาจังไม่มีคนนั่งแลหนังโนราห์"

« ตอบ #41 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2004, 01:41:57 PM »

น่าจะมีการรวบรวมสรุปข่าวแบบนี้ไว้มั่งนะ
ทั้งคนที่เคยซิ่งรถเสยตำรวจลากไปเป็นร้อยเมตร
ทั้งคนที่มีพ่อมาอาละวาดที่ สน. ทองหล่อ (ปากบอกลูกผมไม่เมาๆๆ แต่พ่อท่าทางเมากว่าลูกอีก)
ทั้งคนที่เป็นลูกทหาร แล้วเอาตราหน่วยราชการติดหน้าจี๊ปเชอโรกีของตัวเอง ซึ่งหามาด้วยเงินภรรยาซึ่งเป็นอดีตรองนางสาวไทย
รวมถึงบังคับให้เธอวิ่งเปลือยกายในซอยอารีย์
และอีก....เอี้ยอ่าสารพัดอัด....
รวมได้เมื่อไหร่ ค่อยโพสต์ลงกระทู้ทีเดียว จะได้ด่ากันให้กระจาย Angry Angry

Grin Grin Grin Grin
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์