๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 01, 2024, 03:39:30 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3 4 5 ... 14
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอเชิญสมาชิกชมรมกีฬาฝึกยิงปืนจังหวัดอุดรธานี เข้าร่วมแข่งขันยิงปืนสั้นมินิรณยุทธ  (อ่าน 32886 ครั้ง)
ole-5906
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 11

« ตอบ #15 เมื่อ: เมษายน 05, 2011, 12:55:09 PM »

เอ้าแร่เข้ามาครับ ไม่ยิงจะเข้ามาร่วมสม ร่วมสนทนาแลกเปลี่ยนความคิดเห็นกันก็ได้นะครับ
ตูมตาม - รักในหลวง -
Hero Member

คะแนน 100

« ตอบ #16 เมื่อ: เมษายน 06, 2011, 09:16:23 AM »

แมทนี้ได้ยินข่าวนักกีฬาฟิดเต็มที่(ซ้อมยกแก้วทุกวัน) เคล็ดลับกินเหล้าเก่งก็จะยิงปืนเก่งเอง

เป็นความสามารถเฉพาะบุคคล  ห้ามเลียนแบบ....โปรดใช้วิจารณญานในการชม.... ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 08, 2011, 07:38:04 AM โดย ตูมตาม » บันทึกการเข้า

ใดๆในโลก  ล้วนมีข้อยกเว้น
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #17 เมื่อ: เมษายน 06, 2011, 10:16:23 AM »

...เยี่ยมเลยครับ เยี่ยม

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
ole-5906
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 11

« ตอบ #18 เมื่อ: เมษายน 06, 2011, 12:07:12 PM »

สงสัยงานนี้อดยิงแน่ๆเลยเรา เศร้า เศร้า
Hero Member

คะแนน 100

« ตอบ #19 เมื่อ: เมษายน 06, 2011, 12:54:51 PM »

สวัสดีครับพี่แก้ว. ไหว้..ถ้าพี่ว่างเรียนเชิญด้วยนะครับ...มาให้คำแนะนำสมาชิกใหม่ด้วยครับ. เยี่ยม....ขอบคุณครับ.... ไหว้

Hero Member

คะแนน 100

« ตอบ #20 เมื่อ: เมษายน 06, 2011, 12:57:33 PM »

สงสัยงานนี้อดยิงแน่ๆเลยเรา เศร้า เศร้า

ยิงได้อยู่....แต่ไม่มีรางวัลให้. น้ำลายหก....ต้องไปใช้ฝีมือที่สนามอื่น.. คิก คิก... หลงรัก

skillmans
Jr. Member
**

คะแนน 3

เราไม่ได้ฆ่าคน แต่เราฆ่าศัตรูของชาติ

« ตอบ #21 เมื่อ: เมษายน 06, 2011, 01:20:42 PM »

ยิงได้อยู่แต่ไม่บันทึกผล แชมป์ถ้วยพระราชทานต้องไปยิงนอกบ้าน (ไปอีกมั๊ย เดี่ยวเฝ้าร้านให้)

ยิงได้อยู่....แต่ไม่มีรางวัลให้. น้ำลายหก....ต้องไปใช้ฝีมือที่สนามอื่น.. คิก คิก... หลงรัก

ชีวิตข้า พลีไว้เพื่อชาติ
Hero Member

คะแนน 100

« ตอบ #22 เมื่อ: เมษายน 06, 2011, 02:01:59 PM »

เรียนแจ้งสมาชิกเพิ่มเติมครับ...

สิ่งของที่ต้องเตรียมมา ....

1. อาวุธปืนออโต้ หรือ ลูกโม่ 
2.ซองปืนพกนอกแบบไหนก็ได้ ( ถ้าไม่มีวางปืนบนโต๊ะ )
3.ซองแมกกาซีน ตามจำนวนที่ต้องการใช้
4.แว่นตา ( บังคับต้องใส่เมื่อลงแข่ง )
5.รองเท้าหุ้มส้น (รองเท้ากีฬา) ( บังคับต้องใส่เมื่อลงแข่ง )
6.ที่ครอบหู ( ถ้าไม่มีใช้สำลีอุดเอา )

ทุกอย่าง..เพื่อความปลอดภัยกับตัวท่านเอง.... เยี่ยม

...ขอบคุณครับ.... ไหว้

บ้าหอบฟาง
Sr. Member

คะแนน 15

จงอ่อนน้อมแต่อย่าอ่อนแอ

« ตอบ #23 เมื่อ: เมษายน 07, 2011, 07:45:05 PM »

ผังสนามผมทำเสร็จแล้วไม่ยากและไม่ง่ายจนเกินไปกระสุนอย่างน้อย 22 นัด เน้นสนุกและปลอดภัยเป็นสำคัญ(ผมไม่เอาลงผังลงเวบนะครับเพราะจะเป็นการได้เปรียบเสียเปรียบสำหรับสมาชิกที่ไม่ได้เข้าเวบ) อยากให้สมาชิกของชมรมฯมาร่วมแข่งขันและร่วมชมกันมากๆครับ เพราะเป็นการต่อยอดของการใช้อาวุธปืนเบื้องต้นที่ทุกท่านผ่านการฝึกอบรมมาแล้วให้ปลอดภัยยิ่งๆขึ้น ช่วงเช้าหากมีเวลาเราอาจจะตอบข้อซักถามหรือข้อสงสัยต่างๆของสมาชิกที่มาร่วมในวันแข่งขันด้วย ไม่ต้องกลัว ไม่ต้องอาย เพราะเราอยากให้สมาชิกของชมรมฯทุกท่านสนุกและปลอดภัยในการใช้อาวุธปืนครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 07, 2011, 08:05:19 PM โดย บ้าหอบฟาง » บันทึกการเข้า

REVOLVER NEVER DIE
บ้าหอบฟาง
Sr. Member

คะแนน 15

จงอ่อนน้อมแต่อย่าอ่อนแอ

« ตอบ #24 เมื่อ: เมษายน 07, 2011, 08:09:36 PM »

สวัสดีครับพี่ coda ไม่เจอพี่มาเป็นปีแล้ว หากมีเวลาก็เรียนเชิญมาให้คำแนะนำสมาชิกรุ่นน้องๆบ้างนะครับ ไหว้

REVOLVER NEVER DIE
tor_nid
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 9

« ตอบ #25 เมื่อ: เมษายน 07, 2011, 09:00:35 PM »

สวัสดีครับพี่ coda ไม่เจอพี่มาเป็นปีแล้ว หากมีเวลาก็เรียนเชิญมาให้คำแนะนำสมาชิกรุ่นน้องๆบ้างนะครับ ไหว้
อยู่ขอนแก่นไม่ได้เป็นสมาชิก แต่อยากไปซ้อมมือบ้างได้มั๊ยครับเพิ่งหัดยิงเกมือนกันครับ
Hero Member

คะแนน 100

« ตอบ #26 เมื่อ: เมษายน 08, 2011, 07:40:24 AM »

อยู่ขอนแก่นไม่ได้เป็นสมาชิก แต่อยากไปซ้อมมือบ้างได้มั๊ยครับเพิ่งหัดยิงเกมือนกันครับ

ยินดีต้อนรับครับ.... ไหว้

Hero Member

คะแนน 100

« ตอบ #27 เมื่อ: เมษายน 08, 2011, 07:56:08 AM »

เพิ่มเติมเรื่อง การคิดคะแนนเพื่อมอบ รางวัล TOPGUN  ..... ไหว้

คิดเวลารวม  3  ชุด ยิง    คือ  ชุดที่  1 , 2 , 3  รวมกันเท่านั้น    แต่นักกีฬายิงได้ไม่จำกัดชุดยิง  แต่คิดคะแนนคือ 3 ชุดแรก เท่านั้นครับ..... Smiley

เช่น  ชุดที่ 1  เวลา  23  วินาที     ชุดที่  2   เวลา   20   วินาที่     ชุดที่  3   เวลา   45  วินาที     ชุดที่  4   เวลา   19  วินาที   

จะนำเวลา  ชุดที่  1,  2,  3   มารวมกัน เท่ากับ    88   วินาที  ครับ       แต่ชุดที่  4   ซึ่งเป็นเวลาที่ดีที่สุดก็จะบันทึกไว้เพื่อเทียบกับนักกีฬาท่านอื่นเพื่อคิดอันดับรางวัลแข่งขันปกติครับ..... เยี่ยม

Hero Member

คะแนน 100

« ตอบ #28 เมื่อ: เมษายน 08, 2011, 09:00:30 AM »

ผังสนามผมทำเสร็จแล้วไม่ยากและไม่ง่ายจนเกินไปกระสุนอย่างน้อย 22 นัด เน้นสนุกและปลอดภัยเป็นสำคัญ(ผมไม่เอาลงผังลงเวบนะครับเพราะจะเป็นการได้เปรียบเสียเปรียบสำหรับสมาชิกที่ไม่ได้เข้าเวบ) อยากให้สมาชิกของชมรมฯมาร่วมแข่งขันและร่วมชมกันมากๆครับ เพราะเป็นการต่อยอดของการใช้อาวุธปืนเบื้องต้นที่ทุกท่านผ่านการฝึกอบรมมาแล้วให้ปลอดภัยยิ่งๆขึ้น ช่วงเช้าหากมีเวลาเราอาจจะตอบข้อซักถามหรือข้อสงสัยต่างๆของสมาชิกที่มาร่วมในวันแข่งขันด้วย ไม่ต้องกลัว ไม่ต้องอาย เพราะเราอยากให้สมาชิกของชมรมฯทุกท่านสนุกและปลอดภัยในการใช้อาวุธปืนครับ

ขอบคุณครับ... ไหว้..เฮียออกแบบให้ง่ายและไม่อันตรายหวาดเสียวนะครับ. ตกใจ....และไม่ต้องมีแบบเคลื่อนที่ถอยหลังออกมานะครับ. ตกใจ...ขอให้เดินหน้าและมูฟด้านข้างก็พอครับ... เยี่ยม.. แมทนี้ตามคำขอและขู่ครับ....เน้นกติกา , ความปลอดภัย และทักษะให้กับสมาชิก....ให้แข่งเสมือนเรียนยิงปืนครับ....แข่งแบบเล็กๆ( และขำๆ ) แต่ให้เนื้อหาการเรียนรู้มากๆหน่อย....เผื่อจะมีนักกีฬาตัวจริงเพิ่มขึ้นมาจะได้ส่งออกไปแข่งที่อื่นมั่งครับ..... เยี่ยม คิก คิก หลงรัก ไหว้

ole-5906
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 11

« ตอบ #29 เมื่อ: เมษายน 08, 2011, 11:02:42 AM »

เอ้านับถอยหลังกันได้แล้วววคร้าบบบบบบ
หน้า: 1 [2] 3 4 5 ... 14
  พิมพ์