๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 27, 2024, 11:22:13 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอแสดงความยินดีกับ ทีมยิงปืน M.PPC. เหรียญทองคุณเกษม คุณภวิกา เหรียญทอง  (อ่าน 19609 ครั้ง)
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #30 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2005, 03:55:40 PM »

เยยยยยยยยยย้  Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
จอบหลอย-รักในหลวง
HS4JFZ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 160

เรารักในหลวง

« ตอบ #31 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2005, 03:56:20 PM »

สุดยอดเลยครับ  เก่งมากๆ

บริการรถตู้VIP 10ที่นั่งครับ ท่องเที่ยวทั่วไทย ไปไหนไปกันครับ
จอบหลอยเต็มใจบริการครับ 085-4046999,080-4719444
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #32 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2005, 04:02:07 PM »

...ดีใจอีกครั้งครับ เย้ Grin Grin

...THPSA จะได้เป็นที่รู้จักกันมากขึ้น  :Smiley Cool

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
อั้มแมน
ดื่มไวน์เพื่อ สุขภาพ
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 7

รักคนดี หนีคนเลว

« ตอบ #33 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2005, 04:02:47 PM »

พี่ คาเร   

เหมือน ไปแข่งเอง เลยนะนั้น   อิอิ

ปีนี้ ทำไม  ไทยได้ เหรียญ น้อยจัง ครับ  หมายถึงกีฬา ประเภท อื่นๆ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

www.rodyok.net  01-5675456
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #34 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2005, 04:07:58 PM »

...ใจเย็นๆ  เพิ่งจะเริ่มการแข่งขันเมื่อวานนี้เองครับ  Smiley

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #35 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2005, 04:12:10 PM »

ปีนี้ ทำไม ไทยได้ เหรียญ น้อยจัง ครับ หมายถึงกีฬา ประเภท อื่นๆ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ถ้าคุณรู้ว่าเขาลำบากในการคัดตัวอย่างไร ไม่มีคนช่วยเหลืออย่างไรในการจะส่งนักกีฬาไป แล้วคุณจะดีใจอย่างผม

ตอนแรกแทบจะไม่ส่งแล้วประเภทหญิง เพราะการเมืองภายใน  ประเภทชายก็เห็นแล้วเหนือยแทน ถ้าไม่แกร่งจริงโดนเขี่ยออกหน้าตาเฉย

Grin Grin Grin  นักกีฬาเราเก่งมากเลยคราบบบบทุกคน Grin Grin Grin 4 คน 4 เหรียญ เยยยยยย้ Grin Grin Grin

วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #36 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2005, 04:20:12 PM »

เย้.....ดีใจด้วยครับได้ 4 เหรียญทอง   Grin

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
อั้มแมน
ดื่มไวน์เพื่อ สุขภาพ
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 7

รักคนดี หนีคนเลว

« ตอบ #37 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2005, 04:22:08 PM »

4 เหรียญ ทองแล้วเหรอ เร็วจัง  นั่งทำงานไป พักเดียวเอง 

ปีนี้แปลกๆ ไป  ไม่โปรโมท  การกีฬา เลย   

ประเทศไทยเปลี่ยนไป มั้ยเนี่ยะ    Shocked Shocked Shocked Shocked

www.rodyok.net  01-5675456
Tonyman
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 59

Best Wishes and Many Fast "A's" to You.

« ตอบ #38 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2005, 04:26:52 PM »

ปีนี้ ทำไม ไทยได้ เหรียญ น้อยจัง ครับ หมายถึงกีฬา ประเภท อื่นๆ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ถ้าคุณรู้ว่าเขาลำบากในการคัดตัวอย่างไร ไม่มีคนช่วยเหลืออย่างไรในการจะส่งนักกีฬาไป แล้วคุณจะดีใจอย่างผม

ตอนแรกแทบจะไม่ส่งแล้วประเภทหญิง เพราะการเมืองภายใน  ประเภทชายก็เห็นแล้วเหนือยแทน ถ้าไม่แกร่งจริงโดนเขี่ยออกหน้าตาเฉย

Grin Grin Grin  นักกีฬาเราเก่งมากเลยคราบบบบทุกคน Grin Grin Grin 4 คน 4 เหรียญ เยยยยยย้ Grin Grin Grin

ผมก็ตามมาตั้งแต่ต้นครับ เห็นถึงความลำบากและกดดันมากมายครับ ตั้งแต่วันแรกที่คัดตัว

ผมเปิดหูเปิดตาอะไรหลายอย่างครับ การจะเป็นทีมชาติได้เนี่ย ผ่านอะไรเยอะครับ  Lips Sealed Lips Sealed

นี่ยังไม่ผ่านไปได้เหรียญนะ ดังนั้นการฝ่าอะไรหลายๆ อย่าง

และเอาชนะความกดดันจากเรื่องพวกนี่จนได้เหรียญเนี่ยผมถือว่าสุดยอดครับ Grin Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 28, 2005, 04:34:12 PM โดย Tonyman » บันทึกการเข้า

We can either find the way or make one.
DoubleAlpha
Sr. Member

คะแนน 3

« ตอบ #39 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2005, 05:14:14 PM »

นักแม่นปืนชาย-หญิงไทย โชว์ความแม่นยำตั้งแต่วันแรกที่ลงสนามในกีฬาซีเกมส์ ครั้งที่ 23 ที่ประเทศฟิลิปปินส์ คว้ามา 2 เหรียญทอง

โดยในประเภทปืนสั้น รณยุทธชาย เกษม คำแหง หนุ่มฉะเชิงเทรา ลั่นไกทำได้ถึง 859 คะแนน จาก 900 คะแนน คว้าเหรียญทองไปครอง ส่วนเหรียญเงิน เป็นของ ไช เหว่ย อันสิงคโปร์ 853 คะแนน เหรียญทองแดง ได้แก่ ฟรานส์ พอล ของอินโดนีเซีย 852 คะแนน

ภายหลังคว้าชัย จอมแม่นปืนจากแปดริ้ว ออกมากล่าว " ตนเองเพิ่งจะลงแข่งประเภทนี้ครั้งแรก หลังจากเคยแข่งประเภทปืนสั้นมาตรฐานชาย เมื่อครั้งที่ 21 ที่มาเลเซีย แต่ค่อนข้างมั่นใจ เพราะเป็นประเภทที่ถนัด ยอมรับว่า แข่งครั้งนี้บีบหัวใจมาก เพราะเราเห็นคะแนนของฟิลิปปินส์ และคนอื่นๆ ที่ยิงก่อน แต่ก็โล่งอกที่ยิงได้คะแนนสูงสุด ดีใจมากที่ทำเหรียญทองนี้ให้ประเทศไทย พร้อมตัดเหรียญเจ้าภาพ "

ส่วนอีกหนึ่งเหรียญทองของไทย ได้มาจาก ภวิกา ทั้งสุข สาวน้อยวัยเพียง 14 ปี ที่ยิงได้ 810 คะแนน คว่ำแชมป์โลก มาเล ลอริโต ของฟิลิปปินส์ ที่ได้ไป 803 คะแนน ส่วนเหรียญทองแดง ก็เป็นของอีกหนึ่งนักแม่นปืนสาวไทย ธิดา อรุณสกุล 799 คะแนน

ด้าน ภวิกา เปิดเผยถึงชัยชนะครั้งนี้ว่า " ดีใจมากๆ ที่สามารถคว้าเหรียญทอง ตนเองฝึกปืนรณยุทธไม่นาน แค่ 3 เดือนโดยซ้อมที่เชียงใหม่ 1 เดือนแล้วมาซ้อมหนักที่สนามของสมาคมกีฬายิงปืน ที่กรุงเทพฯ อีก 2 เดือน ที่ดีใจมาก ก็คือ สามารถล้มมือระดับโลกชาวฟิลิปปินส์ที่คว้าเหรียญเงินไปครองได้ด้วย "

ตามข่าวไทยได้ 3 เหรียญครับ ชาย 1 ทอง หญิง 1 ทอง 1 ทองแดง

carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #40 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2005, 05:57:30 PM »

อ้าวพี่นันไม่ได้ที่สามนีนา  Grin Grin Grin  ตกลงได้ สองทอง หนึ่งทองแดงครับ  Grin Grin Grin

ขอบคุณท่าน DA มากครับ

ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #41 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2005, 06:07:52 PM »

เย้ๆๆๆๆๆ เรื่องยิงปืนคนไทยเก่งอยู่แล๊วววววว
รัฐจ๋า...สนับสนุนนักกีฬาด้วยนะคะ อย่าเอาหูไปนาเอาตาไปไร่นัก อ้อ...อย่าเล่นพวกพ้องด้วยหล่ะ กีฬาไทยจะได้ไปไกลกว่านี้ โดนชก

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #42 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2005, 07:52:06 PM »

เยี่ยมๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
ยอดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ฝีมือคนไทยไม่เป็นรองใครครับขอบอก ทุกเรื่องแหล่ะ Cheesy

ชื่อนักกีฬายิงปืนหญิงที่ได้ทองแดง คงลงชื่อผิดไปครับ จริงๆ คือ คุณแหม่ม "ปิยะธิดา อรุณสกุล" ครับ นักกีฬาของสมาคม THPSA Cheesy กลับมาสงสัยนายลิ้งค์มีรางวัลหลาย... Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 28, 2005, 07:53:47 PM โดย น า จ า » บันทึกการเข้า

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
โป้ง เมืองคอน
Full Member

คะแนน 9

« ตอบ #43 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2005, 07:53:25 PM »

ขอขอบคุณนักกีฬาทุกคนครับ  ที่ทำชื่อเสียงให้ประเทศชาติ และวงการปืน.....เยี่ยมมากๆๆ

ชนชั้นใดออกกฎหมาย  ก็เพื่อชนชั้นนั้น
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #44 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2005, 09:19:24 PM »

เยาะเย้ย เจ๋งจริง ทั้งสามเหรียญเลย เจ้าภาพจ๋อย เยาะเย้ย

หน้า: 1 2 [3] 4 5 6
  พิมพ์