๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 26, 2024, 03:55:06 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: แมทซ์แข่งขัน Macau Level III.  (อ่าน 32087 ครั้ง)
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #60 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2009, 11:50:44 AM »

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 25, 2009, 04:15:12 PM โดย นาจา™ » บันทึกการเข้า

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #61 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2009, 11:58:42 AM »

...ท่าทางจะหนาวจริงๆ นะครับ  อ๋อย

...ปีนั้นที่ผมไปด้วย ร้อนมั่กๆ โดยเฉพาะอย่างยิ่งที่สนามแข่ง  ยี๊

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #62 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2009, 02:54:29 PM »

...ท่าทางจะหนาวจริงๆ นะครับ  อ๋อย

...ปีนั้นที่ผมไปด้วย ร้อนมั่กๆ โดยเฉพาะอย่างยิ่งที่สนามแข่ง  ยี๊

หนาววันแรกที่ไปครับ วันที่สองก็เริ่มหนาวน้อยหน่อย
แต่โดยรวมหนาวครับ....ฝั่งเมืองจีนต่ำกว่า 10 องศาครับ

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
tim1911
Hero Member

คะแนน 8

« ตอบ #63 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2009, 08:55:48 PM »

หนาว..ปืนหด Wink Grin

Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #64 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2009, 01:58:03 AM »

อาร์โอ ฟิลิปปินส์ชื่อ JP โพสท์รูปบางส่วนไว้ที่นี่ด้วยครับ (ต้องเป็นสมาชิกก่อนนะครับ)

http://ipsc.invisionzone.com/index.php?showtopic=9890&hl=

แมชนี้มีอาร์โอจากหลากหลายประเทศ  อาร์โอไทยที่ไปช่วยงานแมชนี้มีผมกับน้องโบว์ 
ในส่วนของนักกีฬา ก็เป็นการเหย้าเยือน โดยหลายคนจากทีมฮ่องกงและมาเก๊า
นอกจากฟิลิปปินส์แล้ว ต่างกำลังจะเดินทางมาแมชไทยแลน์ดโอเพ่นในไทยด้วย

วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #65 เมื่อ: พฤศจิกายน 27, 2009, 01:06:59 PM »

ขอแสดงความยินดีกับนักกีฬาที่ได้รับรางวัลทุกๆท่านครับ

กวาดเรียบเหมือนเดิม Grin ฝีมือไม่ตกกันเลย เยี่ยม

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #66 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2009, 09:53:41 AM »

ขอแสดงความยินดีกับนักกีฬาที่ได้รับรางวัลทุกๆท่านครับ

กวาดเรียบเหมือนเดิม Grin ฝีมือไม่ตกกันเลย เยี่ยม

ขอบคุณน้อง...เริ่มซ้อมได้แล้วน้องชาย

Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #67 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2009, 09:54:23 AM »

อาร์โอ ฟิลิปปินส์ชื่อ JP โพสท์รูปบางส่วนไว้ที่นี่ด้วยครับ (ต้องเป็นสมาชิกก่อนนะครับ)

http://ipsc.invisionzone.com/index.php?showtopic=9890&hl=

แมชนี้มีอาร์โอจากหลากหลายประเทศ  อาร์โอไทยที่ไปช่วยงานแมชนี้มีผมกับน้องโบว์ 
ในส่วนของนักกีฬา ก็เป็นการเหย้าเยือน โดยหลายคนจากทีมฮ่องกงและมาเก๊า
นอกจากฟิลิปปินส์แล้ว ต่างกำลังจะเดินทางมาแมชไทยแลน์ดโอเพ่นในไทยด้วย

ขอบคุณครับคุณอ๋อง....

Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #68 เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2009, 07:39:40 PM »

ถ้าคิดว่าถ้วยตกในมือคนไทย ก็ถือว่ากวาดหลายรางวัลครับ
แต่ตำแหน่งแชมป์เปลี่ยนชื่อกันหมด  ไม่ว่าจะเป็นที่หนึ่ง Open   ที่หนึ่งStandard  ที่หนึ่ง Production  ที่หนึ่งSenior Open
ไม่ใช่คนเดิมซักตำแหน่งครับ  ไม่รู้เพราะมือตกอย่างวรกฤษว่า หรือมือเก่าคงที่แต่มือใหม่มาแรงกว่า

อย่างไรก็ตาม ผมมองว่าเป็นเรื่องดีคือ  ถือว่ามีตัวตายตัวแทน มีคนใหม่ก็เข้ามาแทนคนเก่าได้ตลอด
อย่างเวนรูนี่  ไมเคิลโอเว่น  ต่างก็เคยเป็นตัวสำรองมาก่อนทั้งนั้นครับ  ถือว่าพัฒนาด้านบุคคล

การที่แชมป์ไม่ใช่คนเก่า  เป็นเรื่องดีอีกอย่าง ถือว่าเกมส์สนุกขึ้น ได้ลุ้นว่าครั้ง(แมช)ต่อไปจะเป็นใคร ?

วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #69 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2009, 02:43:03 AM »

ครับพี่อ๋อง แชมป์มีไว้ให้คนรุ่นใหม่ๆขึ้นมาแทนเสมอครับ และที่ขึ้นมาได้แต่ละท่านก็คงเป็นเพราะมีความมุ่งมั่นที่จะไปเป็นแชมป์ด้วยแหละครับ  Grin แข่งกันแบบนี้ดีครับพัฒนาไม่หยุดก้าวหน้ากันไปเรื่อยๆ อีกหน่อยแชมป์โลกก็คงเป็นของคนไทยมั่งหล่ะ Grin ถ้าน้ำไม่ท่วมโลกซะก่อนนะครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
ko_kloy212
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 148

คนพ่นไฟ

« ตอบ #70 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2009, 11:37:10 AM »

ครับพี่อ๋อง แชมป์มีไว้ให้คนรุ่นใหม่ๆขึ้นมาแทนเสมอครับ และที่ขึ้นมาได้แต่ละท่านก็คงเป็นเพราะมีความมุ่งมั่นที่จะไปเป็นแชมป์ด้วยแหละครับ  Grin แข่งกันแบบนี้ดีครับพัฒนาไม่หยุดก้าวหน้ากันไปเรื่อยๆ อีกหน่อยแชมป์โลกก็คงเป็นของคนไทยมั่งหล่ะ Grin ถ้าน้ำไม่ท่วมโลกซะก่อนนะครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ถ้าคนไทยคนนั้นที่จะเป็นแชมป์โลกได้ ต้องเริ่มยิงปืนแบบคนนี้ครับ  เยี่ยม

PHILIPPINE PRACTICAL SHOOTING ASSOCIATION "MIKO ANDRES

Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #71 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2009, 12:28:47 PM »

ถ้าคนไทยคนนั้นที่จะเป็นแชมป์โลกได้ ต้องเริ่มยิงปืนแบบคนนี้ครับ  เยี่ยม

PHILIPPINE PRACTICAL SHOOTING ASSOCIATION "MIKO ANDRES

รีบๆ เอาลูกมาฝึกยิงเลยครับ

ko_kloy212
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 148

คนพ่นไฟ

« ตอบ #72 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2009, 01:24:57 PM »

ไม่ทันแลวครับ ลูกผมโตหมดแล้ว  Grin

mai_ipsc
Full Member

คะแนน 13

« ตอบ #73 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2009, 05:11:05 PM »

ผมว่าเด็กเกินไปหน่อยนะครับ น่าจะให้แข็งแรงกว่านี้ มีวุฒิภาวะมากกว่านี้ค่อยพามายิงก็ไม่สาย

ไม่ทันแลวครับ ลูกผมโตหมดแล้ว  Grin

หาลูกใหม่สิจ๊ะ
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #74 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2009, 08:14:27 PM »

หาลูกใหม่สิจ๊ะ

หาใหม่หรือทำใหม่ครับ คิก คิก คิก คิก

หน้า: 1 2 3 4 [5] 6
  พิมพ์