๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 29, 2024, 05:38:32 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 11 12 13 [14] 15 16 17 ... 19
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: IPSC Navamin Open Championship 2005/5 (Level II) 23 ตุลาคม 2548  (อ่าน 54868 ครั้ง)
JarengkaBOW
Dog in Thailand
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #195 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2005, 10:36:11 PM »

พี่สกายกรอกฟอร์มนี้หรือยังเจ้าคะ

http://www.thpsa.com/PHP-Nuke/html/_resultregis.html

I am dying... -*-

JarengkaBOW
Dog in Thailand
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #196 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2005, 10:39:01 PM »

ระบุชื่อที่สมัครไว้ (ภาษาอังกฤษ) แล้วแจ้งไปยัง statdirector@gmail.com ได้เลยครับ

เอาวิธีพี่อ๋องก็ได้เจ้าค่ะ รวดเร็วดี

I am dying... -*-

วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #197 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2005, 10:39:19 PM »

พี่สกายกรอกฟอร์มนี้หรือยังเจ้าคะ

http://www.thpsa.com/PHP-Nuke/html/_resultregis.html

ผมก็ยังไม่ได้เหมือนกันครับ กรอกไป 2 รอบแล้วครับตั้งแต่แข่งครั้งก่อน

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #198 เมื่อ: ตุลาคม 24, 2005, 10:49:01 PM »

ส่งไปที่อีเมล์ statdirector@gmail.com นี่แหละครับ  (ทางลัด) ไม่ต้องกรอก 
แค่ระบุตัวตนของคุณไปด้วยเท่านั้นครับ

วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #199 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2005, 12:20:50 AM »

ส่งไปที่อีเมล์ statdirector@gmail.com นี่แหละครับ (ทางลัด) ไม่ต้องกรอก
แค่ระบุตัวตนของคุณไปด้วยเท่านั้นครับ

ไม่เคยส่งเมล์ครับพี่ ส่งยังไงครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

พูดแล้วผมมันบ้านนอกจริงๆ

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
วรกฤษ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

« ตอบ #200 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2005, 03:24:46 AM »

ขอบคุณมากครับ คุณเก่ง  Grin หลงรัก

noomrider
Hero Member

คะแนน 74

ชีวิตไม่สิ้น ก็ดิ้นกันไป

« ตอบ #201 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2005, 06:18:31 AM »

นายเก่งเช็ค pm ด้วยครับ Grin

อย่านอนตื่นสาย   อย่าอายทำกิน   อย่าหมิ่นเงินน้อย  อย่าคอยวาสนา
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #202 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2005, 09:47:52 AM »

อยากให้ส่งไปที่ statdirector เลย  เขาจะได้ส่งให้ทุกแม็ช  ไม่ต้องผ่านนายเก่งอีกต่อครับ

จันทร์เจ้า
Sr. Member

คะแนน 23

« ตอบ #203 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2005, 11:26:05 AM »

พี่สกายลืมเข็มขัดไว้ในท้ายรถจันทร์เจ้าหรือเปล่าคะ  Cheesy Cheesy

...จะเก็บดาวมาร้อยมาลา...เก็บจันทรามาให้เจ้าชม....
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6128

Let us go..!

« ตอบ #204 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2005, 12:19:15 PM »

อ่ะฮ้า.....
เค้าไม่ลืมดอก...น้องเอ๋ย....
เค้าแกล้งทิ้งไว้...
เพราะงานหน้า จะได้เจอกันอีก..ไง.....

เพราะเธอต้อง "เอาเข็มขัดมาคืนพี่ด้วยนะ"

คริ .... คริ.......คริ.......
 น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

(เอ๊...ช่วงนี้ทำไม ตอแยท่านโคด้าบ่อยจังหว่า......)
 Grin Grin...................... Grin Grin

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #205 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2005, 01:59:46 PM »

อ่ะฮ้า.....
เพราะงานหน้า จะได้เจอกันอีก..ไง.....

เพราะเธอต้อง "เอาเข็มขัดมาคืนพี่ด้วยนะ"

(เอ๊...ช่วงนี้ทำไม ตอแยท่านโคด้าบ่อยจังหว่า......)
 Grin Grin...................... Grin Grin

...ไม่เกี่ยวกับโคด้าเลยนะคุณซับ   Grin

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
Lulu
อาณาจักรของคนรักส้ม
Hero Member

คะแนน 19

« ตอบ #206 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2005, 02:05:00 PM »

อ่ะฮ้า.....

...ไม่เกี่ยวกับโคด้าเลยนะคุณซับ Grin
[/color]

ผมยัง งง งง อยู่ ใคร ที่ไหน อย่างไร? ครับ
Skynavy
Serve navy with pride
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

Old sailor never dies

« ตอบ #207 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2005, 09:07:31 PM »

ระบุชื่อที่สมัครไว้ (ภาษาอังกฤษ) แล้วแจ้งไปยัง statdirector@gmail.com ได้เลยครับ

ขอบคุณครับพี่อ๋อง

Skynavy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

« ตอบ #208 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2005, 09:10:09 PM »

ขอบคุณครับ....ยังไงฝากน้องโบว์ทวงพี่เฉลิมชัยเรื่องสมาชิกของพี่ด้วยนะครับ(ฝากหลายต่อ)

Skynavy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

« ตอบ #209 เมื่อ: ตุลาคม 25, 2005, 09:11:42 PM »

ได้เลยครับอ้าย แต่ปกติแล้วผมไม่ค่อยได้ซ้อม
ส่วนมากจะโดนที่บ้านซ้อมซะมากกว่า
เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย

ขอบคุณครับน้องเก่ง…....น้องเองก็ไช่ย่อยนะคราวหน้าสนุกกว่านี้แน่นอน.......ผมเองเพิ่งสมัครสมาชิกเลยยังไม่ได้ผลการแข่งขัน......รบกวนส่งเมล์ให้ผมหน่อยได้ไหมครับที่ bekanan69@yahoo.com ขอบคุณครับ
ได้เลยครับท่านพี่ อิอิ Wink Wink Wink

ที่นั่น เขาซ้อมกินชาเขียวอย่างเดียวครับ Grin
แข่งยิงปืนเพื่อความบันเทิงครับ Wink

เบื่อพวกเก่งแล้วถ่อมตน.. Angry Grin
อะจึ๋ยส์....ถ้าพวกชาเขียวชาเหลือง ผมคงไม่ไหวละคร๊าบ "เมาไม่ขับ ไปไม่กลับ หลับไม่ตื่น ฟื้นไม่มี หนีไม่พ้น" นะพี่ อิอิ เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย

ส่งไปที่อีเมล์ statdirector@gmail.com นี่แหละครับ (ทางลัด) ไม่ต้องกรอก

ไม่เคยส่งเมล์ครับพี่ ส่งยังไงครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

พูดแล้วผมมันบ้านนอกจริงๆ
ผมได้ทำการส่งผลการแข่งขันให้ท่านพี่ผู้การสกายกับท่านพี่วรกฤษ เรียบร้อยแล้วจ้า เป็น ไฟล์ .pdf ซึ่งใช้ Adobe Reader เปิดอ่านครับ ส่งให้ผู้การสกายที่ Email bekanan69@yahoo.com และพี่วรกฤษ ที่Email r_lung80@yahoo.com
ป.ล. มี2 Filesนะครับ คือ Overal.pdf กับ Stage.pdf ครับผม Wink Wink Wink

ได้รับผลการแข่งขันที่น้องเก่งส่งมาให้แล้วครับ...ขอบคุณมากครับ

หน้า: 1 ... 11 12 13 [14] 15 16 17 ... 19
  พิมพ์