๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 29, 2024, 04:26:34 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 ... 19
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: IPSC Navamin Open Championship 2005/5 (Level II) 23 ตุลาคม 2548  (อ่าน 54848 ครั้ง)
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #60 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2005, 09:51:53 PM »

วันที่ ๒๓ ต.ค. น่าจะคล้าย นวมินทร์ที่ผ่านมา เพราะ MD คนเดิม Grin

บอก MD คนเดิมแทบอยากเอา Open มายิงเลย

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
pimuk
Hero Member

คะแนน 82

« ตอบ #61 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2005, 10:44:47 PM »

วันที่ ๒๓ ต.ค. น่าจะคล้าย นวมินทร์ที่ผ่านมา เพราะ MD คนเดิม Grin

โอ้...มันส์แน่ๆคร๊าบบบบบ

ยิงยากอิ๋บอ๊าย... หัวเราะร่าน้ำตาริน
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #62 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2005, 12:29:07 AM »

มียาก มีง่ายสลับกันไป
แต่สนามยิงง่าย มักไม่ค่อยอยู่ใน memory  Grin

JarengkaBOW
Dog in Thailand
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #63 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2005, 01:29:34 AM »

โอ้...มันส์แน่ๆคร๊าบบบบบ

ยิงยากอิ๋บอ๊าย... หัวเราะร่าน้ำตาริน

นี่แกบอกว่า ยังน้อยไปนะเจ้าคะ เยาะเย้ย

I am dying... -*-

Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #64 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2005, 01:44:54 PM »

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน 23นี้ไม่มีโอกาสได้ยิงเลย หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #65 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2005, 01:58:59 PM »

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน 23นี้ไม่มีโอกาสได้ยิงเลย หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ Grin Grin Grin

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
Lulu
อาณาจักรของคนรักส้ม
Hero Member

คะแนน 19

« ตอบ #66 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2005, 03:07:12 PM »

ผู้การลงแข่ง 23นี้เลยครับ....ลองสนาม และความคุ้นเคยก่อน...หากจะยิง2แถวลง Standard..เอาSTI ผมไปลงก็ได้ครับ ผมลง Open อยู่แล้ว Cheesy

โอวววว......เยี่ยมเลยครับ พี่พลน้ำใจงามจริงๆ อุตส่าห์ให้ยืมหนึ่งในสิ่งต้องห้ามในการให้ยืมซะด้วย ยังไงขอจองยืมปืนพี่ไว้ก่อนนะครับ......ทั้งนี้เพราะยังหาแม็กแถวเดี่ยวเพิ่มไม่ได้....คงจะขอใช้ของพี่ลงเอาความคุ้นเคยสนามก่อนครับ......ขอบคุณล่วงหน้าครับผม

ด้วยความยินดีครับ Cheesy
....เป็น.40 นะครับ ต้องเตรียมกระสุนให้ด้วยเปล่าครับ ยังพอมียิงแข่งได้สบาย Grin
ซองปืน + ซองแม็ก + เข็มขัดพร้อม...ผู้การมาแต่ตัว กับหัวใจครับ Grin Grin

กระสุนไม่ต้องครับพี่แค่นี้ก็รบกวนมากแล้วครับ...เดี๋ยวหาแถวๆนี้ได้ครับผม ขอบคุณครับ

[/color]

ผู้การครับกระสุน .40 จะต้องเป็น Major นะครับ ขอให้สนุกกับการยิงปืนในวันที่ 23 ตุลาคมนะครับผมและจะยิ่งสนุกมากตอนลงแข่ง Level III ครับ
ยินดีต้อนรับครับ
แม็ช ๒๓ ต.ค. เป็นแม็ชระดับ level II ประมาณ ๑๐ สนาม

ส่วนแม็ช ๓-๔ ธ.ค. เป็นแม็ช Thailand Open National
เป็นขนาด level III ที่ถือเป็นแม็ชระดับชาติ จำนวน ๑๘ สนาม
สำหรับคอ IPSC ถือเป็นศักดิ์ศรีที่ต้องแข่งเลยครับ

Shocked ไม่พลาด Shocked
[/color]
ไม่ควรพลาดนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 06, 2005, 03:09:51 PM โดย lulu » บันทึกการเข้า
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #67 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2005, 06:59:17 PM »

ป่านนี้คงหาซื้อปืนฝุ่นตลบ   Cheesy

Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #68 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2005, 08:25:47 PM »

ป่านนี้คงหาซื้อปืนฝุ่นตลบ Cheesy

ฝุ่นสงบแล้วพี่อ๋อง....เอามันซะ 2 ตัวให้มันรู้แล้วรู้รอดไป.....555555

นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #69 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2005, 08:31:59 PM »

ป่านนี้คงหาซื้อปืนฝุ่นตลบ Cheesy

ฝุ่นสงบแล้วพี่อ๋อง....เอามันซะ 2 ตัวให้มันรู้แล้วรู้รอดไป.....555555

Grin Grin Grin

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #70 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2005, 08:32:14 PM »

...กำลังหาอะไรกันอยู่เหรอครับ  Smiley

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #71 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2005, 09:20:34 PM »

Shocked Shocked Shocked เล่น 2 เลยหรือครับ...อันเดิมทำไงครับอยากรู้ Cheesy

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
Skynavy
Serve navy with pride
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

Old sailor never dies

« ตอบ #72 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2005, 10:14:51 PM »

ผู้การลงแข่ง 23นี้เลยครับ....ลองสนาม และความคุ้นเคยก่อน...หากจะยิง2แถวลง Standard..เอาSTI ผมไปลงก็ได้ครับ ผมลง Open อยู่แล้ว Cheesy

โอวววว......เยี่ยมเลยครับ พี่พลน้ำใจงามจริงๆ อุตส่าห์ให้ยืมหนึ่งในสิ่งต้องห้ามในการให้ยืมซะด้วย ยังไงขอจองยืมปืนพี่ไว้ก่อนนะครับ......ทั้งนี้เพราะยังหาแม็กแถวเดี่ยวเพิ่มไม่ได้....คงจะขอใช้ของพี่ลงเอาความคุ้นเคยสนามก่อนครับ......ขอบคุณล่วงหน้าครับผม

ด้วยความยินดีครับ Cheesy
....เป็น.40 นะครับ ต้องเตรียมกระสุนให้ด้วยเปล่าครับ ยังพอมียิงแข่งได้สบาย Grin
ซองปืน + ซองแม็ก + เข็มขัดพร้อม...ผู้การมาแต่ตัว กับหัวใจครับ Grin Grin

กระสุนไม่ต้องครับพี่แค่นี้ก็รบกวนมากแล้วครับ...เดี๋ยวหาแถวๆนี้ได้ครับผม ขอบคุณครับ

[/color]

ผู้การครับกระสุน .40 จะต้องเป็น Major นะครับ ขอให้สนุกกับการยิงปืนในวันที่ 23 ตุลาคมนะครับผมและจะยิ่งสนุกมากตอนลงแข่ง Level III ครับ
แม็ช ๒๓ ต.ค. เป็นแม็ชระดับ level II ประมาณ ๑๐ สนาม

ส่วนแม็ช ๓-๔ ธ.ค. เป็นแม็ช Thailand Open National
เป็นขนาด level III ที่ถือเป็นแม็ชระดับชาติ จำนวน ๑๘ สนาม
สำหรับคอ IPSC ถือเป็นศักดิ์ศรีที่ต้องแข่งเลยครับ

Shocked ไม่พลาด Shocked
[/color]
ไม่ควรพลาดนะครับ

ครับ ขอบคุณครับคุณ lulu ผมจะเผื่อไว้ครับ หากกระสุนมีปัญหาก็.45 แล้วหายืมแม็กเอาครับผม

Skynavy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

« ตอบ #73 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2005, 10:16:28 PM »

ยินดีด้วยครับ ได้มาตั้งสองกระบอก.......รบกวนเรื่องการสมัครสมาชิกหน่อยครับพี่เฉลิมชัย......HOW TO.......

Skynavy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

« ตอบ #74 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2005, 10:25:35 PM »

ขอบคุณครับ แนะนำด้วยนะครับ

หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 ... 19
  พิมพ์