๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 26, 2024, 01:16:01 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 ... 19
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: IPSC Navamin Open Championship 2005/5 (Level II) 23 ตุลาคม 2548  (อ่าน 54812 ครั้ง)
วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #45 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2005, 06:46:02 PM »

ผู้การมาลง Standard Divsion  ก็ได้ครับผมก็ลงยิงเอามันส์ Grin

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #46 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2005, 06:52:39 PM »

สำหรับ แมทช์ Level 3 เดือนธันวาคม

นักกีฬาถ้าไม่เคยลงแข่งเลย ถือว่าเป็นมือใหม่ ซึ่งสมาคมจะไม่ให้สมัครแข่งLevel 3ได้ ใครไม่เคยแข่งแต่อยากลงแข่ง Level 3 น่าจะลงเมทช์เดือนตุลาคมนี้ครับ

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #47 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2005, 06:57:08 PM »

...หนับหนุนคุณ Carฯ ครับ  ผู้การสกายวางแผนล่วงหน้าเลยว่า LIII เดือนธันวาจะลงประชันดิวิชั่นไหน  23 คุลานี้  ลงอันนั้นครับ  Cool

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #48 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2005, 07:13:22 PM »

ผู้การลงแข่ง 23นี้เลยครับ....ลองสนาม และความคุ้นเคยก่อน...หากจะยิง2แถวลง Standard..เอาSTI ผมไปลงก็ได้ครับ ผมลง Open อยู่แล้ว  Cheesy

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
Skynavy
Serve navy with pride
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

Old sailor never dies

« ตอบ #49 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2005, 07:14:48 PM »

...วันที่ 23 ลงอะไรดีครับ Smiley
1911แถวเดี่ยวเดิมๆ ลงอะไรได้บ้างหล่ะครับพี่.........แต่ก่อนอื่นผมต้องสมัครสมาชิกก่อนถึงวันแข่งครับพี่...เดี๋ยวจะได้แต่ดูเฉยๆ

...ลง Standard ครับ  ยิงเอามันส์เป็นเพื่อนคุณวรกฤษ  ถ้งถ้วยไม่ต้อง  Grin Grin

...เรื่องสมัครสมาชิก ปรึกษาคุณนกไฟครับ Smiley

ครับผม กำลังดำเนินการครับ.....น้องใหม่ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ

Skynavy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

« ตอบ #50 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2005, 07:16:28 PM »

ผู้การมาลง Standard Divsion  ก็ได้ครับผมก็ลงยิงเอามันส์ Grin

ยินดีครับคุณวรกฤษ.....แนะนำผมด้วยนะครับ

Skynavy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

« ตอบ #51 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2005, 07:17:42 PM »

...หนับหนุนคุณ Carฯ ครับ ผู้การสกายวางแผนล่วงหน้าเลยว่า LIII เดือนธันวาจะลงประชันดิวิชั่นไหน 23 คุลานี้ ลงอันนั้นครับ Cool

วางแล้วครับ เจอกัน23นี้ครับ....

Skynavy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

« ตอบ #52 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2005, 07:21:32 PM »

ผู้การลงแข่ง 23นี้เลยครับ....ลองสนาม และความคุ้นเคยก่อน...หากจะยิง2แถวลง Standard..เอาSTI ผมไปลงก็ได้ครับ ผมลง Open อยู่แล้ว Cheesy

โอวววว......เยี่ยมเลยครับ พี่พลน้ำใจงามจริงๆ อุตส่าห์ให้ยืมหนึ่งในสิ่งต้องห้ามในการให้ยืมซะด้วย ยังไงขอจองยืมปืนพี่ไว้ก่อนนะครับ......ทั้งนี้เพราะยังหาแม็กแถวเดี่ยวเพิ่มไม่ได้....คงจะขอใช้ของพี่ลงเอาความคุ้นเคยสนามก่อนครับ......ขอบคุณล่วงหน้าครับผม

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #53 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2005, 07:29:49 PM »

ผู้การลงแข่ง 23นี้เลยครับ....ลองสนาม และความคุ้นเคยก่อน...หากจะยิง2แถวลง Standard..เอาSTI ผมไปลงก็ได้ครับ ผมลง Open อยู่แล้ว Cheesy

โอวววว......เยี่ยมเลยครับ พี่พลน้ำใจงามจริงๆ อุตส่าห์ให้ยืมหนึ่งในสิ่งต้องห้ามในการให้ยืมซะด้วย ยังไงขอจองยืมปืนพี่ไว้ก่อนนะครับ......ทั้งนี้เพราะยังหาแม็กแถวเดี่ยวเพิ่มไม่ได้....คงจะขอใช้ของพี่ลงเอาความคุ้นเคยสนามก่อนครับ......ขอบคุณล่วงหน้าครับผม

ด้วยความยินดีครับ Cheesy
....เป็น.40 นะครับ ต้องเตรียมกระสุนให้ด้วยเปล่าครับ ยังพอมียิงแข่งได้สบาย Grin
ซองปืน + ซองแม็ก + เข็มขัดพร้อม...ผู้การมาแต่ตัว กับหัวใจครับ Grin Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 05, 2005, 07:32:03 PM โดย น า จ า » บันทึกการเข้า

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
Skynavy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

« ตอบ #54 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2005, 07:49:22 PM »

....เป็น.40 นะครับ ต้องเตรียมกระสุนให้ด้วยเปล่าครับ ยังพอมียิงแข่งได้สบาย Grin
ซองปืน + ซองแม็ก + เข็มขัดพร้อม...ผู้การมาแต่ตัว กับหัวใจครับ Grin Grin

กระสุนไม่ต้องครับพี่แค่นี้ก็รบกวนมากแล้วครับ...เดี๋ยวหาแถวๆนี้ได้ครับผม ขอบคุณครับ

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #55 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2005, 08:01:48 PM »

กระสุนไม่ต้องครับพี่แค่นี้ก็รบกวนมากแล้วครับ...เดี๋ยวหาแถวๆนี้ได้ครับผม ขอบคุณครับ

OK ครับ

Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #56 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2005, 09:10:17 PM »

ยินดีต้อนรับครับ
แม็ช ๒๓ ต.ค. เป็นแม็ชระดับ level II   ประมาณ ๑๐ สนาม

ส่วนแม็ช ๓-๔ ธ.ค. เป็นแม็ช Thailand Open National
เป็นขนาด level III ที่ถือเป็นแม็ชระดับชาติ  จำนวน ๑๘ สนาม
สำหรับคอ IPSC ถือเป็นศักดิ์ศรีที่ต้องแข่งเลยครับ

วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #57 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2005, 09:36:56 PM »

ยินดีต้อนรับครับ
แม็ช ๒๓ ต.ค. เป็นแม็ชระดับ level II ประมาณ ๑๐ สนาม

ส่วนแม็ช ๓-๔ ธ.ค. เป็นแม็ช Thailand Open National
เป็นขนาด level III ที่ถือเป็นแม็ชระดับชาติ จำนวน ๑๘ สนาม
สำหรับคอ IPSC ถือเป็นศักดิ์ศรีที่ต้องแข่งเลยครับ

Shocked ไม่พลาด  Shocked

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #58 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2005, 09:45:14 PM »

วันที่ ๒๓ ต.ค. น่าจะคล้าย นวมินทร์ที่ผ่านมา  เพราะ  MD คนเดิม Grin

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #59 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2005, 09:49:17 PM »

วันที่ ๒๓ ต.ค. น่าจะคล้าย นวมินทร์ที่ผ่านมา เพราะ MD คนเดิม Grin

โอ้...มันส์แน่ๆคร๊าบบบบบ

หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 ... 19
  พิมพ์