๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 29, 2024, 10:52:46 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4 5
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ฝากข่าวถึงสาวกGLOCK  (อ่าน 12710 ครั้ง)
krudam
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #30 เมื่อ: กันยายน 12, 2004, 02:31:05 PM »

อ้างถึง

คุยกัน คุยกันมา..............เลยหยิบ Benelli M1 กลับมาบ้านกระบอกหนึ่ง ด้วยเงื่อนไขที่ปฏิเสธไม่ได้ Grin Grin Grin ...............ไปดู .45 กลับได้ลูกซองแทน Tongue

เชื่อแล้วครับว่าเงื่อนไข.................... ปฎิเสธไม่ได้จริงๆ  ผมเข้าใจครับ  Shocked Shocked Grin Grin
มะเอ็ม
Hero Member

คะแนน 348

"ปักษ์ใต้บ้านเรามันเหงาจังไม่มีคนนั่งแลหนังโนราห์"

« ตอบ #31 เมื่อ: กันยายน 12, 2004, 02:43:16 PM »

ยินดีด้วยครับพี่มะขิ่น.....กับ  Benelli M1 
อยากได้เหมือนกัน...ครับ.... Grin Grin
วายุ - รักในหลวง
เย็นศิระ เพราะพระบริบาล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 335

พระเจ้าสร้างมนุษย์ แต่โคลท์ทำให้มนุษย์เท่าเทียมกัน

« ตอบ #32 เมื่อ: กันยายน 12, 2004, 02:53:47 PM »

Cheesy สวัสดีครับ...

โห...ท่านพี่มะขิ่น เมื่อวานได้ M1 กลับบ้านเหรอครับ...  ยินดีด้วยนะครับ...
เมื่อวานเพิ่งได้เห็นตัวจริงพี่มะขิ่น, ท่าน LE, ท่านตุรุส... ที่หลังวังฯ ดีใจครับ...

พูดเรื่องปืน Glock เดี๋ยวนี้พระเอกหนังหันมาใช้กันเยอะครับ แม้กระทั่ง...เฮียเฉินหลง Jacky ยังใช้เลยครับ....ใน วิ่ง สู้ ฟัด 5....

อีกเรื่องของ แดนเซล วอชิงตัน ที่ใช้ Glock คือ เรื่อง Out of Time...

ผมไม่มี Glock มีแต่ Colt....ก็เลยชอบพระเอกที่ใช้ Colt ...สตีเว่น ซีกัล..ครับ

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป...
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #33 เมื่อ: กันยายน 12, 2004, 04:15:12 PM »

อ้างถึง

คุยกัน คุยกันมา..............เลยหยิบ Benelli M1 กลับมาบ้านกระบอกหนึ่ง ด้วยเงื่อนไขที่ปฏิเสธไม่ได้ Grin Grin Grin ...............ไปดู .45 กลับได้ลูกซองแทน Tongue

เชื่อแล้วครับว่าเงื่อนไข.................... ปฎิเสธไม่ได้จริงๆ  ผมเข้าใจครับ  Shocked Shocked Grin Grin

...คุยกับผู้การมะขิ่นเพิ่งวางหูเมื่อสักครู่  เจอเงื่อนไขแบบนี้ก็ต้องยินดีด้วยครับ  Grin

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
มะขิ่น
Hero Member

คะแนน 2453

"ทหารแก่ไม่มีวันตาย แต่จะค่อยๆเลือนหายไป"

« ตอบ #34 เมื่อ: กันยายน 12, 2004, 04:30:55 PM »

ขอบคุณครับพี่แก้ว Wink

ได้คอมป์มาด้วยนะครับ........ฝีมือคนไทย ราคาไทยๆ งานแบบฝรั่ง Grin Grin Grin

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

อย่าดึงฟ้าต่ำ  อย่าทำหินแตก  อย่าแยกแผ่นดิน
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #35 เมื่อ: กันยายน 12, 2004, 04:34:38 PM »

...ขอประท้วงครับ  กระทู้กล๊อคแต่เอาปืนลูกซองมายั่วกิเลส  แบบนี้ไม่ไหวน่อ  Grin

...คอมป์ตัวนี้ราคาเท่าไรครับ  หรือแถมมากับปืน

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
buck_g19
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 13

« ตอบ #36 เมื่อ: กันยายน 12, 2004, 06:35:21 PM »

พี่มะขิ่น..ขอภาพคอมป์ชัดๆด้วยครับ..ยินดีกับM1กระบอกใหม่ด้วยครับ..
แล้วเจ้าฟาร์บอาร์มตัวเก่ามันไม่น้อยใจแย่หรือพี่.. Grin

Glock เพื่อนแท้ไม่มีวันตาย
...GlockGlack™...
โพสท์ถึง 999 ก็พอ
Sr. Member

คะแนน 8

สติหมา ปัญญาหมี

« ตอบ #37 เมื่อ: กันยายน 12, 2004, 06:48:10 PM »

ยินดีกะคุณมะขิ่นครับ  Smiley

วันใดที่อาวุธปืนมีทะเบียนเป็นสิ่งผิดกฎหมาย สุจริตชนจะพ่าย แต่โจรผู้ร้ายกลับชนะ

Success Begins With A Fellow's Will,  It's All In The State Of Mind  Smiley
มะขิ่น
Hero Member

คะแนน 2453

"ทหารแก่ไม่มีวันตาย แต่จะค่อยๆเลือนหายไป"

« ตอบ #38 เมื่อ: กันยายน 12, 2004, 08:04:30 PM »

ยินดีกะคุณมะขิ่นครับ  Smiley

ฃอบคุณครับ คุณกล็อกแกล็ก Grin

...ขอประท้วงครับ  กระทู้กล๊อคแต่เอาปืนลูกซองมายั่วกิเลส  แบบนี้ไม่ไหวน่อ  Grin

...คอมป์ตัวนี้ราคาเท่าไรครับ  หรือแถมมากับปืน

พี่มะขิ่น..ขอภาพคอมป์ชัดๆด้วยครับ..ยินดีกับM1กระบอกใหม่ด้วยครับ..
แล้วเจ้าฟาร์บอาร์มตัวเก่ามันไม่น้อยใจแย่หรือพี่.. Grin

ราคาคาดว่า ตั้งไว้ ประมาณ ร่วมๆสามพันนะครับ............

ทราบว่าเป็นแบบที่ ชมรมลูกซอง เอาแบบจากเมืองนอกมาทำ แล้ว ยิงนิ่มดีเสียด้วยสิ Grin Grin Grin

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

อย่าดึงฟ้าต่ำ  อย่าทำหินแตก  อย่าแยกแผ่นดิน
Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #39 เมื่อ: กันยายน 12, 2004, 08:06:14 PM »

Cheesy นี่หล่ะครับที่ว่าก่อนไปซื้อปืนเตรียมข้อมูลไปอย่างดี ยกตัวอย่างถามจะซื้อ 11 มม. นี่ซื้ออะไรดี จะคิมเบอร์หรือซีแซด 97บี ดี ทำไปทำมากลับได้ลูกซองกลับมา นี่ระดับ"ซือแป๋" เรียกอาจารย์ นะ  ยังพลาดได้เอาลูกซองกลับมา...คิคิ   Grin Grin Grin นับประสาอะไรกับมือใหม่อย่างพวกเราครับ... Grin Grin Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 13, 2004, 03:14:29 PM โดย Tiger wut » บันทึกการเข้า

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
มะขิ่น
Hero Member

คะแนน 2453

« ตอบ #40 เมื่อ: กันยายน 12, 2004, 08:18:57 PM »

กิเลส มันไม่เข้าใคร ออกใครครับ คุณวุฒิ Grin Grin Grin

EAKWALITT
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #41 เมื่อ: กันยายน 12, 2004, 08:54:25 PM »

กิเลส มันไม่เข้าใคร ออกใครครับ คุณวุฒิ Grin Grin Grin
Grin Grin ;D5555555 Grin Grin Grin
buck_g19
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 13

« ตอบ #42 เมื่อ: กันยายน 12, 2004, 10:45:34 PM »

คอมป์..ยึดกับลำกล้องยังไงครับพี่มะขิ่น

Glock เพื่อนแท้ไม่มีวันตาย
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1990

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #43 เมื่อ: กันยายน 13, 2004, 12:22:00 AM »

Grin ขอแสดงความยินดีกะปืนโพลิเมอร์กระบอกใหม่ของพี่มะขิ่นด้วยคับ...  Grin Grin Grin
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #44 เมื่อ: กันยายน 13, 2004, 07:22:26 AM »

Cheesy สงสัยผู้การดูฤกษ์ก่อนออกจากบ้านแล้ว เวลาไปไม่ได้ .45 ไงก็คงเอาสักอย่างเพื่อไม่ให้เสียฤกษ์ Grin  แต่ฤกษ์แบบนี้ไงขอบ้างนะครับ...อิจฉาจัง

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
หน้า: 1 2 [3] 4 5
  พิมพ์