๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 27, 2024, 07:12:58 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: วันจันทร์นี้ กำลังมีโอกาสเข้ากทม. จะไปหลังวังเดินดูอุปกรณ์ ขอคำแนะนำครับผม  (อ่าน 3122 ครั้ง)
kruwit
Full Member

คะแนน 4

« ตอบ #30 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2005, 02:16:16 PM »

ขอบคุณครับที่ทุกท่านได้แนะนำมา ผมจะแวะไปร้านที่แนะนำมาก่อนแล้วค่อยเดินตระเวณ ให้ทั่ว และแน่นอนต้องแวะกินก๋วยเดี๋ยวไก่ แล้วกลับมาจะแจ้งผลงานให้ทราบนะครับ
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #31 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2005, 12:05:17 AM »

เวลาหิวมากๆ ก็แวะหม่ำก๋วยเตี๋ยวไก่มะระ หน้าร้าน พ.พานิชย์ อร่อยครับข้างๆร้านก๋วยเตี๋ยวมีรถเข็นขายอุปกรณ์หลายๆอย่างซองพกลูกโม่2นิ้วที่ข้อเท้าก็มีขายครับ อย่าลืมเตรียมเงินไปเยอะๆนะครับรับรองเห็นอะไรที่วังบูรพามันก็น่าซื้อไปหมด

...ไปหลังวังนับครั้งไม่ถ้วน แต่ไม่เคยกินก๋วยเตี๋ยวไก่เจ้านี้ คราวหน้าต้องลอง (ถ้าไม่ลืม)  Wink

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
ตูมตาม - รักในหลวง -
Hero Member

คะแนน 100

« ตอบ #32 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2005, 12:16:51 AM »

อร่อยครับ พี่แก้ว วันนั้นไปกินกับนายแห้ว หมดไป คนละ สอง ชามครับ ไม่รู้เพราะหิวหรือเปล่าเพราะกินตอนเกือบบ่ายสาม แต่เป็นมื้อเที่ยงครับ

ใดๆในโลก  ล้วนมีข้อยกเว้น
PPM
มีแต่หัวใจกับ ไกปืน(อย่างอื่นไม่มี)
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 18

"ข้าพเจ้าขอรับผิดชอบทุกสิ่งที่ข้าพเจ้าได้กระทำ"

« ตอบ #33 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2005, 12:23:17 AM »

วันจันทร์ 29 นี้ ผมไปสัมมนา ไปล่วงหน้า 1 วัน คิดว่าน่าจะมีเวลาไปเดินดูอุปกรณ์ต่าง ที่จำเป็น สำหรับ .38 S&M 2 นิ้ว ตอนนี้มีแค่ปืน และอุปกรณ์ล้าง อยากได้ speed loader หรืออะไรต่างๆ ยังนึกไม่ออก จึงขอคำแนะนำว่า ควรซื้ออะไรอีกบ้าง และอีกจุดหมายหนึง จะไปที่ร้านปืน สี่พระยา (อยากไปจับ P-01 ที่สั่งไว้กะปืนสวัสดิการ) ทางร้านจะต้อนรับเราป่าวครับ
ที่ร้านไม่มีปืนครับ ถามอะไรก็ตอบไม่ได้ (เพราะไปถามความคืบหน้ามาแล้ว 2 ครั้ง) แต่ P 01 เคยลองจับที่ร้าน โยธินครับ
ทาง สี่พระยาบอกว่าไม่มีลูกปืนแถมนะครับตอนซื้อ
และ
ใช่ครับ ผมก็สั่งของโครงการฯเหมือนกัน โทรไปเมื่อ 2 เดือนก่อน ก็บอกว่า อีก 3-6 เดือนของถึงจะเข้า หัวเราะร่าน้ำตาริน เมื่อวานก็โทรไปถาม ก็คำตอบเดิมครับ 3-6 เดือน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน เศร้า กำลัง 2

" ข้อ1.จ้าวนาย ถูกเสมอ  ข้อ2.ถ้าจ้าวนายผิด ให้ไปดูข้อ 1. "
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #34 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2005, 02:20:12 AM »

เวลาหิวมากๆ ก็แวะหม่ำก๋วยเตี๋ยวไก่มะระ หน้าร้าน พ.พานิชย์ อร่อยครับข้างๆร้านก๋วยเตี๋ยวมีรถเข็นขายอุปกรณ์หลายๆอย่างซองพกลูกโม่2นิ้วที่ข้อเท้าก็มีขายครับ อย่าลืมเตรียมเงินไปเยอะๆนะครับรับรองเห็นอะไรที่วังบูรพามันก็น่าซื้อไปหมด

...ไปหลังวังนับครั้งไม่ถ้วน แต่ไม่เคยกินก๋วยเตี๋ยวไก่เจ้านี้ คราวหน้าต้องลอง (ถ้าไม่ลืม) Wink

Grin เป็นบุญของผมเหลือเกิน ที่ผมมีโอกาสได้ไปกินก๋วนเตี๋ยวร้านนี้กับตาซับ ว่าแต่วันนั้นใครจ่ายหว่า Huh Grin

นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #35 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2005, 06:48:28 AM »

...ลองแวะร้านเฮียตังค์ (ร้านเบลดแอนด์กันส์) อยู่ใต้ศูนย์การค้าสะพานเหล็กห้องแรก ก่อนถึงร้านเจ้บ่วย....จุดสังเกตุทางเข้าศูนย์ฯ อยู่ข้างร้านสิงห์ทอง.....ราคาขายจะถูกว่าร้านอื่น และบอกเพื่อนในนี้แนะนำลดเปอร์เซนต์อีกครับ....

เจ้าขอเป็นนักกีฬา IPSC ลูกซอง Cheesy

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #36 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2005, 08:53:55 AM »

ผมนิยมกินข้าวหน้าเป็ด/ข้าวขาหมู "นายฮุย" ครับ ขอแนะนำ อิ อิ

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6128

Let us go..!

« ตอบ #37 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2005, 10:55:50 AM »

Grin เป็นบุญของผมเหลือเกิน ที่ผมมีโอกาสได้ไปกินก๋วนเตี๋ยวร้านนี้กับตาซับ ว่าแต่วันนั้นใครจ่ายหว่า Huh Grin

Grin Grin Grin
เอ๊า......
ช่วยไม่ได้ อยากจ่ายเองนี่

งานหน้า อย่าใจร้อน
 น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

SDH2th
Hero Member

คะแนน 37

การให้สบายใจกว่าการรับ

« ตอบ #38 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2005, 02:08:17 PM »

โยธินใจดีครับ แต่บางทีไม่มีปืนเหลือให้เล่นน่ะ
ที่เขาว่า  "สะดวกโยธิน"  ไงครับ.....

ว่าแต่ว่านี่ก็ปาเข้าไปวันพุธแล้ว  จขกท...คงหลงของใหม่อยู่ละมั้งไม่มาต่อกระทู้เลย...

ระวังกระทู้...บูด  นะครับ..แฮ่ๆๆๆๆ......

เข้าเถื่อนอย่าหมิ่นพร้า  มีไป
เข้าศึกอย่านอนใจ       เฉื่อยช้า
อาวุธอย่าวางไกล        ขุกค่ำ  คืนแฮ
นอนแต่ยามหนึ่งอ้า      อาจป้องภัยพาล
หน้า: 1 2 [3]
  พิมพ์