๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
พฤษภาคม 01, 2024, 06:07:32 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: พิธีแห่เจ้า ศาลเจ้าพ่อเสือเสาชิงช้า  (อ่าน 12439 ครั้ง)
สตางค์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 134

« ตอบ #15 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2008, 01:00:47 AM »

Grin เยี่ยม เยี่ยม สุดยอดเลย ครับ สวยๆ ทั้งนั้น เลย พี่ สตางค์ ใช้ เลนส์ อะไรบ้าง ครับ  ไหว้ ไหว้

ขอบคุณมากครับ ไหว้ งานนี้หยิบไปใช้สามตัว เป็นเลนส์ของแคนนอนทั้งหมด มี 16-35mm. ,24-70mm. , 70-200mm. แบกคอแทบหัก หัวเราะร่าน้ำตาริน

" มือปืนพ่อลูกอ่อน "
Mee noi
HS9UTC
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 170

« ตอบ #16 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2008, 03:10:56 PM »

Grin เยี่ยม เยี่ยม สุดยอดเลย ครับ สวยๆ ทั้งนั้น เลย พี่ สตางค์ ใช้ เลนส์ อะไรบ้าง ครับ  ไหว้ ไหว้

ขอบคุณมากครับ ไหว้ งานนี้หยิบไปใช้สามตัว เป็นเลนส์ของแคนนอนทั้งหมด มี 16-35mm. ,24-70mm. , 70-200mm. แบกคอแทบหัก หัวเราะร่าน้ำตาริน

โอ้  สุดยอดทั้งนั้นเลย ครับ ภาพสวยจริง ๆ อยากเก่งไวๆ แบบพี่สตางค์บ้าง ครับ อิอิ

สิ่งของมีไว้ให้ใช้

และ

คนมีไว้ให้รัก
JOKER48111 **รักเมืองไทย_รักในหลวง**
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 92

« ตอบ #17 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2008, 11:37:19 AM »

สุดยอดครับ

ประเทศไทยรวมเลือดเนื้อชาติเชื้อไทย
    เป็นประชารัฐ ไผทของไทยทุกส่วน
    อยู่ดำรงคงไว้ได้ทั้งมวล
    ด้วยไทยล้วนหมาย รักสามัคคี

ไทยนี้รักสงบ แต่ถึงรบไม่ขลาด
    เอกราชจะไม่ให้ใครข่มขี่
    สละเลือดทุกหยาดเป็นชาติพลี
    เถลิงประเทศชาติไทยทวี มีชัย ชโย
ขนมจีนเส้นใหญ่
Full Member

คะแนน 19

« ตอบ #18 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2008, 11:55:57 AM »

ชอบครับ  เยี่ยม สวย......เป็นธรรมชาติ ครับ

ปืนจะประเสริฐดังมีมนุยษ์ที่เป็นเลิศอยู่หลังปืน
สตางค์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 134

« ตอบ #19 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2008, 04:24:21 AM »

ชอบครับ  เยี่ยม สวย......เป็นธรรมชาติ ครับ
สุดยอดครับ

ขอบคุณทั้งสองท่านครับ ไหว้

Choro - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 214

« ตอบ #20 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2008, 10:50:17 AM »

ขอบคุณครับที่นำมาให้ชม  บ้านผมที่สระบุรี  อ.แก่งคอย ผมเองก็ร่วมงานทุกทีแต่เนื้อตัวมีแต่ประทัด รูป หรือไม่ก็ไปช่วยรับซองบริจาคไม่มีโอกาสได้ติดกล้องไปด้วยซะที  เห็นว่าปีนี้คงต้องแอบติดไปด้วยซะแล้ว  อู้งานไปในตัว  ไหว้ ไหว้ ไหว้

สุดท้ายชีวิตไม่ขอรวย ขอแค่ไม่ป่วยก็พอแล้ว
สตางค์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 134

« ตอบ #21 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2008, 08:43:02 PM »

ขอบคุณครับที่นำมาให้ชม  บ้านผมที่สระบุรี  อ.แก่งคอย ผมเองก็ร่วมงานทุกทีแต่เนื้อตัวมีแต่ประทัด รูป หรือไม่ก็ไปช่วยรับซองบริจาคไม่มีโอกาสได้ติดกล้องไปด้วยซะที  เห็นว่าปีนี้คงต้องแอบติดไปด้วยซะแล้ว  อู้งานไปในตัว  ไหว้ ไหว้ ไหว้
ไหว้ สาธุด้วยครับ อีกไม่กี่วันที่ศาลเจ้าพ่อเสือ ก็จะมีพิธีเทกระจาด แล้วผมจะเก็บภาพมาฝากครับ

coda
None of us is as smart as all of us.
Moderator
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #22 เมื่อ: ตุลาคม 21, 2008, 12:55:59 PM »

ไหว้ สาธุด้วยครับ อีกไม่กี่วันที่ศาลเจ้าพ่อเสือ ก็จะมีพิธีเทกระจาด แล้วผมจะเก็บภาพมาฝากครับ

...รอชมครับ  Grin

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์