๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 30, 2024, 01:25:13 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: มือใหม่หัดถ่ายกับหาดชะอำ เพชรบุรี ครับ  (อ่าน 12821 ครั้ง)
noomrider
Hero Member

คะแนน 74

ชีวิตไม่สิ้น ก็ดิ้นกันไป

« ตอบ #15 เมื่อ: กันยายน 05, 2008, 04:40:43 AM »

ลูกใครไม่รู่ขอเอามาเป็นเเบบหน่อยพ่อเเม่เค้าคงไม่ว่ามั๊ง

อย่านอนตื่นสาย   อย่าอายทำกิน   อย่าหมิ่นเงินน้อย  อย่าคอยวาสนา
noomrider
Hero Member

คะแนน 74

ชีวิตไม่สิ้น ก็ดิ้นกันไป

« ตอบ #16 เมื่อ: กันยายน 05, 2008, 04:45:18 AM »

สุดท้ายขอฝากไว้นิดนึงวันที่ 26 ก.ย. ถึง 5 ต.ค. มีงานที่ชายหาดชะอำโดยเปิดซุ้มร้านขายอาหารทะเล

มีเวทีเเสดงต่างๆ  ผมไปมาหลายครั้งเเล้วเพราะเป็นช่วงที่เด็กปิดเทอมพอดีล่าสุดที่ไปปีที่เเล้วฝนตกทุกวันร้านค้าเจ๊งกันระนาว

ปีนี้ขอให้อย่ามีฝนเลยเจ้าพระคู๊นนน....

อย่านอนตื่นสาย   อย่าอายทำกิน   อย่าหมิ่นเงินน้อย  อย่าคอยวาสนา
บาร์ท รักในหลวง
หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

Mountain Man

« ตอบ #17 เมื่อ: กันยายน 05, 2008, 06:46:46 AM »

หนาย หนาย ใครมาถ่อมตัวว่ามือใหม่ Cheesy

สวยมากๆครับ สวยทุกรูปเลย หลงรัก นึกแล้วอิจฉาลุงหนุ่มง่ะ มีเวลาเที่ยว-ถ่ายรูปด้วย

coda
None of us is as smart as all of us.
Moderator
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #18 เมื่อ: กันยายน 05, 2008, 08:44:57 AM »

...โห  มือใหม่  คิก คิก

ลองเเหงนมองฟ้าหานกเเต่ไม่เจอต้นไม่บังมิดเลยครับ

...ชอบภาพนี้ครับ  เยี่ยม

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
Udomkd
รักษ์ธรรมชาติ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3701

« ตอบ #19 เมื่อ: กันยายน 05, 2008, 09:13:01 AM »

ขอบพระคุณความสวยงาม ของหาดชะอำครับ ผมไม่ได้แวะสักที ผ่านไปมาก็หลายครั้งแล้ว

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
   รักมิตร รักเพื่อน
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
Moderator
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #20 เมื่อ: กันยายน 05, 2008, 10:13:15 AM »

มือใหม่ถ่ายรูปสวยจังเลยครับพี่num  มือใหม๊..ใหม่ขอคาระวะ  Grin

ผมชอบสีท้องฟ้าของNikonครับ ถ้าแดดจัดๆแล่มเรย  Cheesy

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3701

« ตอบ #21 เมื่อ: กันยายน 05, 2008, 11:02:30 AM »

มือใหม่ถ่ายรูปสวยจังเลยครับพี่num  มือใหม๊..ใหม่ขอคาระวะ  Grin

ผมชอบสีท้องฟ้าของNikonครับ ถ้าแดดจัดๆแล่มเรย  Cheesy

สาวกนิกร หายใจเป็นนิกร คริๆๆ

รักมิตร รักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีด้ามขวาน
   รักมิตรรักเพื่อนรักผอง ดั่งขวานทอง ต้องมีคมขวาน
เบิ้ม
"ชีวิตคนนั้นแสนสั้น ความดีนั้นจักคงทน"
Moderator
Hero Member

คะแนน 6424

« ตอบ #22 เมื่อ: กันยายน 05, 2008, 11:07:53 AM »

หึหึ.....กัวคนแถวนี้จะออกก่อนผมอ่ะจิ  คิก คิก คิก คิก

"ศรัทธาของท่าน ความเชื่อของท่าน ก็เป็นของท่าน ความเชื่อของเรา ศรัทธาของเรา ก็เป็นของเรา"
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #23 เมื่อ: กันยายน 05, 2008, 11:13:43 AM »

โอ้...เยี่ยมมากครับ
นายหนุ่ม พาเจ้านาย 2 ตัวไปด้วยเหรอเนี่ย...อิอิ ไม่วิ่งเล่นน้ำบานไปเลยเหรอ  ยิ้มีเลศนัย

ตัวนี้เเฟนของตัวบนเค้าคู่กันมาตั้งเเต่เด็กๆ  เชื่องมากไม่เหมือนตัวผู้ดื้ออิ๊บอ๋ายเลยครับ

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
Udomkd
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3701

« ตอบ #24 เมื่อ: กันยายน 05, 2008, 11:41:05 AM »

หึหึ.....กัวคนแถวนี้จะออกก่อนผมอ่ะจิ  คิก คิก คิก คิก

เล็งๆแค่ 40ดี เห็นของคุณยศ มีปัญหา ก็หงิดๆรีรอๆ แต่เห็นพี่แก้วใช้ดีอยู่ คริๆๆ หรือว่ารอ 90 ดีหว่า(รอให้มันตกรุ่นฮะ แล้วค่อยช้อน คริๆๆ)

สตางค์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 134

« ตอบ #25 เมื่อ: กันยายน 05, 2008, 12:30:57 PM »

ลูกใครไม่รู่ขอเอามาเป็นเเบบหน่อยพ่อเเม่เค้าคงไม่ว่ามั๊ง

น่ารักครับ หลงรัก

" มือปืนพ่อลูกอ่อน "
Boatski
Sr. Member

คะแนน 83

« ตอบ #26 เมื่อ: กันยายน 05, 2008, 03:30:05 PM »

เพราะรักถึงต้องเเสดงออก  เเต่มันผิดที่นะน้องไอซ์

คิก คิก

รู้สึกจะหลายใจด้วยสิครับ
ทั้งน้องน้อย น้องโอม
JOKER48111 **รักเมืองไทย_รักในหลวง**
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 92

« ตอบ #27 เมื่อ: กันยายน 06, 2008, 12:10:56 PM »

สวยมากๆครับ สวยทุกรูปเลย

ประเทศไทยรวมเลือดเนื้อชาติเชื้อไทย
    เป็นประชารัฐ ไผทของไทยทุกส่วน
    อยู่ดำรงคงไว้ได้ทั้งมวล
    ด้วยไทยล้วนหมาย รักสามัคคี

ไทยนี้รักสงบ แต่ถึงรบไม่ขลาด
    เอกราชจะไม่ให้ใครข่มขี่
    สละเลือดทุกหยาดเป็นชาติพลี
    เถลิงประเทศชาติไทยทวี มีชัย ชโย
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์