๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 30, 2024, 01:13:26 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 9 10 11 [12] 13 14 15 ... 24
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอความเห็นแนะนำพื้นฐานการยิง IPSC  (อ่าน 70903 ครั้ง)
วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #165 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2005, 09:43:22 AM »

พี่นกไฟ ไม่ได้ลงชื่อแต่ไปนั่งหลังห้องได้ไหมครับ แต่ที่สำคัญเมียให้ไปไหมหว่า

นั่งหลังห้องด้วยคนครับ Grin Grin

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #166 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2005, 10:49:19 AM »

อ้าว....สวยดิ..... เดี๋ยวให้เด็กๆ แถวยุดยา วางเรือใบรถนายใหม่เล่นดีกว่า ISUZU สีน้ำเงินใช่ป่ะ...

เยาะเย้ย วางทันหรอเพ่ Grin

ท้าหรือเปล่าหละ? เดี๋ยวผมช่วยพี่เสือ อีกอย่างเรือใบเค้าวางดักหน้าจ๊ะ ซิ่งแค่ไหนก็ไม่พ้น

พี่นกไฟ ไม่ได้ลงชื่อแต่ไปนั่งหลังห้องได้ไหมครับ แต่ที่สำคัญเมียให้ไปไหมหว่า
แห๋มพอรู้ว่าเอามือหนึ่งของไทยมาสอนละรีบเลยนะ เอางี้ก็แล้วกัน...ขออนุญาต ผบทบ มาให้เรียบร้อยพร้อมประทับลงตรามาด้วยแล้วอนุญาตให้เข้าร่วมฟัง ส่วนมีโอกาสได้ร่วมยิงจริงหรือไม่อยู่ที่เวลาที่มี เพราะผมต้องการให้เวลาและประโยชน์ตกกับกับผู้สมัครครับ ถ้าไม่งั้นมันไม่ยุติธรรมกับคนสมัคร การเปิดสมัครก็ไม่เกิดประโยชน์ เขาเสียเวลาและความตั้งใจจริง ผมก็ขอบคุณมากแล้วที่ทำให้ผมได้ทำในสิ่งที่ต้องการทำกับวงการ IPSC
ผมอาจจะจัดต่อให้กับผู้ที่เข้าอบรมครั้งนี้ ถ้าคนที่มาเห็นว่าได้ประโยชน์ เราจะได้มีคนรุ่นใหม่ที่มีฝีมือเพิ่มขึ้นโดยเฉพาะ Production Division ครับ ผมจะพยายามดันทั้ง11ท่านให้มากที่สุดเท่าที่ท่านต้องการครับ

coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #167 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2005, 11:32:08 AM »

...ทุกท่านที่ลงชื่อไว้  หากไม่ไปน่าดู... Sad Angry

...ไปแน่ครับ แต่ถ้าผมไปไฟลท์เช้าวันนั้น จะมีใครไปแวะรับผมไหมครับ แหม เกรงใจ แต่ไม่อยากขับรถไป แล้วก็เสียดายค่าแท๊กซี่

...อ้อ รับตอนเช้า ตอนเย็นช่วยส่งด้วยนะคร๊าบบบ นะ นะ นะ  Grin

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #168 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2005, 11:55:48 AM »

ท้าหรือเปล่าหละ? เดี๋ยวผมช่วยพี่เสือ อีกอย่างเรือใบเค้าวางดักหน้าจ๊ะ ซิ่งแค่ไหนก็ไม่พ้น

Grin บอกผิดน่ะ คือจะบอกว่า จะทันวางหรือเปล่าน่ะ เพราะพอเห็นรถผม พอจะวาง ผมก็วิ่งผ่านหน้าไปซะแล้ว ท้าเลยท้า 555 Grin

APACHE _ Love The King
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 21

« ตอบ #169 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2005, 11:59:49 AM »

...แค่คิด...ก็มีประโยชน์แล้วครับ...สนับสนุนเต็มที่ครับ...ผมช่วยติดเป้าได้

พี่นาจาครับ  ถ้าพี่มีอุปกรณ์เหลือละก็อขอยืมบ้างนะครับ.....ส่วนผมจะใช้ตัวนี้ครับ..สำหรับวันนั้น
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #170 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2005, 01:15:43 PM »

พวกแถวเดี่ยวอย่าลืมเอาแม็กไปนะครับ เพราะจะจัด Stage ให้ยิงจริงๆเลยครับ

นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #171 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2005, 01:23:26 PM »

พี่นาจาครับ  ถ้าพี่มีอุปกรณ์เหลือละก็อขอยืมบ้างนะครับ.....ส่วนผมจะใช้ตัวนี้ครับ..สำหรับวันนั้น

คุณApache ขาดอุปกรณ์อะไรบ้างครับ จะได้ทราบว่าผมมีหรือเปล่า Huh

...ไปแน่ครับ แต่ถ้าผมไปไฟลท์เช้าวันนั้น จะมีใครไปแวะรับผมไหมครับ แหม เกรงใจ แต่ไม่อยากขับรถไป แล้วก็เสียดายค่าแท๊กซี่

...อ้อ รับตอนเช้า ตอนเย็นช่วยส่งด้วยนะคร๊าบบบ นะ นะ นะ Grin

ไม่น่ามีปัญหาครับพี่แก้ว... Cheesy
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 25, 2005, 01:32:32 PM โดย น า จ า » บันทึกการเข้า

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
Pex Shotgun-รักในหลวงครับ
เป็ก ครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 70

« ตอบ #172 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2005, 01:36:50 PM »

ถ้าไม่ติดสอบ จะแว็ปไปครับ

เพื่อไปช่วยจับโปร เพราะกะว่าจะเป็น RO ซักหน่อย

หาคนเข้าทีม DQ อ่ะ  Grin Grin Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 25, 2005, 01:38:56 PM โดย Pex Shotgun » บันทึกการเข้า

ปืนที่เรามีเปรียบดังเช่นเครื่องดับเพลิง พวกเราภาวนาว่าไม่ต้องใช้มันในสถานะการณ์จริง

แต่ถ้าเราจำเป็นต้องใช้ ต้องใช้อย่างมีประสิทธิภาพสูงสุด
APACHE _ Love The King
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 21

« ตอบ #173 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2005, 02:27:51 PM »

ขาดซองใส่แม๊กครับพี่......แต่ถ้าไม่มีก็ไม่เป็นไรครับพี่เพราะที่มีอยู่ก็พอได้ครับแต่อาจเกะกะไปหน่อยนะครับ.....แม็กผมมี 4 ตัวครับพี่....
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #174 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2005, 02:29:47 PM »

ขาดซองใส่แม๊กครับพี่......แต่ถ้าไม่มีก็ไม่เป็นไรครับพี่เพราะที่มีอยู่ก็พอได้ครับแต่อาจเกะกะไปหน่อยนะครับ.....แม็กผมมี 4 ตัวครับพี่....

ครับใช้ที่มีอยู่ก็โอเค....ผมจะติดซองปืน ซองแม็กไปด้วย เผื่อใครไม่มี

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
JarengkaBOW
Dog in Thailand
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #175 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2005, 02:48:56 PM »

เพื่อไปช่วยจับโปร เพราะกะว่าจะเป็น RO ซักหน่อย

หาคนเข้าทีม DQ อ่ะ  Grin Grin Grin

เอางั้นเลยนะพี่

I am dying... -*-

Army - รักในหลวงครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 151

« ตอบ #176 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2005, 03:17:43 PM »

โดยเฉพาะ Production Division ครับ ผมจะพยายามดันทั้ง11ท่านให้มากที่สุดเท่าที่ท่านต้องการครับ

ไชโย! ได้ป๋าดันแล้ว ผมเล่น Production ซะด้วย ขอบคุณครับ  Grin
Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #177 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2005, 04:33:08 PM »

โดยเฉพาะ Production Division ครับ ผมจะพยายามดันทั้ง11ท่านให้มากที่สุดเท่าที่ท่านต้องการครับ

ไชโย! ได้ป๋าดันแล้ว ผมเล่น Production ซะด้วย ขอบคุณครับ Grin
ฟังแล้วหนาวเลย ครับ.....55555...ฝากไว้ก่อน

Phoenix
Hero Member

คะแนน 81

« ตอบ #178 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2005, 04:36:39 PM »

หาคนเข้าทีม DQ อ่ะ Grin Grin Grin

พี่จับคุณ Army เข้าทีมเลย สาเหตุหาว่าผมแก่ครับ.....อย่างนี้ถือว่า DQ ฐาน 360 ซึ่งมากกว่า 180 หรือเปล่าครับ

Pex Shotgun-รักในหลวงครับ
เป็ก ครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 70

« ตอบ #179 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2005, 12:15:24 PM »

เอางั้นเลยนะพี่

Grin หลงรัก เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย

หาคนเข้าทีม DQ อ่ะ Grin Grin Grin

พี่จับคุณ Army เข้าทีมเลย สาเหตุหาว่าผมแก่ครับ.....อย่างนี้ถือว่า DQ ฐาน 360 ซึ่งมากกว่า 180 หรือเปล่าครับ

สงสัยได้ลูกทีมเพิ่ม  เพราะ DQ กรณีดูหมินนักกีฬาอาวุโส โดยประมาท Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 26, 2005, 12:18:11 PM โดย Pex Shotgun » บันทึกการเข้า

ปืนที่เรามีเปรียบดังเช่นเครื่องดับเพลิง พวกเราภาวนาว่าไม่ต้องใช้มันในสถานะการณ์จริง

แต่ถ้าเราจำเป็นต้องใช้ ต้องใช้อย่างมีประสิทธิภาพสูงสุด
หน้า: 1 ... 9 10 11 [12] 13 14 15 ... 24
  พิมพ์