๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 27, 2024, 06:10:46 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 ... 24
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอความเห็นแนะนำพื้นฐานการยิง IPSC  (อ่าน 70866 ครั้ง)
JarengkaBOW
Dog in Thailand
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #60 เมื่อ: สิงหาคม 03, 2005, 03:36:35 PM »

ว่าแต่ว่าจะสมัครแข่งต้องทำไงบ้างครับ ไปสมัครที่ฟาร์มเลยได้หรือเปล่าครับ   Smiley

ปกติจะสมัครแข่งที่สนามในวันแข่งเลยเจ้าค่ะ ยกเว้น level 3 เพราะต้องใช้เวลาเตรียมงานจึงต้องทำการสมัครล่วงหน้า คุณ Army เป็นสมาชิกสมาคมหรือยังเจ้าคะ

I am dying... -*-

coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #61 เมื่อ: สิงหาคม 03, 2005, 03:36:42 PM »

...ก่อนลงแข่งที่ฟาร์ม น่าจะไปซ้อมกับเพื่อนๆ ที่บางบัวทองก่อนครับ ผมไม่ได้เป็นสมาชิกแต่ไปร่วมกิจกรรมกลายครั้งแล้ว ที่นี่เป็นกันเองและสนับสนุนกีฬา IPSC อย่างมากครับ  Cheesy

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
Army - รักในหลวงครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 151

« ตอบ #62 เมื่อ: สิงหาคม 03, 2005, 03:44:37 PM »

ปกติจะสมัครแข่งที่สนามในวันแข่งเลยเจ้าค่ะ ยกเว้น level 3 เพราะต้องใช้เวลาเตรียมงานจึงต้องทำการสมัครล่วงหน้า คุณ Army เป็นสมาชิกสมาคมหรือยังเจ้าคะ[/color]

พี่ phoenix บอกว่าจะเอาบัตรสมาชิกไปให้ในวันแข่งที่ฟาร์มเลยครับ  Smiley

...ก่อนลงแข่งที่ฟาร์ม น่าจะไปซ้อมกับเพื่อนๆ ที่บางบัวทองก่อนครับ ผมไม่ได้เป็นสมาชิกแต่ไปร่วมกิจกรรมกลายครั้งแล้ว ที่นี่เป็นกันเองและสนับสนุนกีฬา IPSC อย่างมากครับ Cheesy

ครับ เดี๋ยวจะลองปรึกษาพี่ carrera กับคุณ Tonyman ให้ช่วยแนะนำให้หน่อย เดี๋ยวปล่อยไก่วันแข่ง  Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 03, 2005, 03:50:49 PM โดย Army » บันทึกการเข้า
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
Moderator
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #63 เมื่อ: สิงหาคม 03, 2005, 09:12:27 PM »

ปกติจะสมัครแข่งที่สนามในวันแข่งเลยเจ้าค่ะ ยกเว้น level 3 เพราะต้องใช้เวลาเตรียมงานจึงต้องทำการสมัครล่วงหน้า คุณ Army เป็นสมาชิกสมาคมหรือยังเจ้าคะ[/color]

พี่ phoenix บอกว่าจะเอาบัตรสมาชิกไปให้ในวันแข่งที่ฟาร์มเลยครับ  Smiley

...ก่อนลงแข่งที่ฟาร์ม น่าจะไปซ้อมกับเพื่อนๆ ที่บางบัวทองก่อนครับ ผมไม่ได้เป็นสมาชิกแต่ไปร่วมกิจกรรมกลายครั้งแล้ว ที่นี่เป็นกันเองและสนับสนุนกีฬา IPSC อย่างมากครับ Cheesy

ครับ เดี๋ยวจะลองปรึกษาพี่ carrera กับคุณ Tonyman ให้ช่วยแนะนำให้หน่อย เดี๋ยวปล่อยไก่วันแข่ง Grin

ปล่อยไก่ที่ฟาร์มฯไม่เป็นไรครับ...มีคนเลี้ยงให้ Grin

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #64 เมื่อ: สิงหาคม 03, 2005, 10:14:44 PM »

ปล่อยไก่ที่ฟาร์มฯไม่เป็นไรครับ...มีคนเลี้ยงให้ Grin

ปล่อยที่ฟาร์มไอ้เข้เอาไปกินหมดครับ  Grin Grin Grin Grin Grin 

เจอกันวันอาทิตย์ที่บางบัวทองครับ   Grin Grin Grin Grin Grin  เดี๋ยวนี้ที่สนามบางบังทองเขาจะจัดสนามให้เราซ้อมเลยครับ  Grin Grin Grin Grin Grin  แจ๋วมากกกกกกกก

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #65 เมื่อ: สิงหาคม 03, 2005, 11:18:15 PM »

...ไม่ต้องห่วงเรื่องปล่อยไก่ครับ ผมปล่อยทุกแมตช์เป็นปกติอยู่แล้ว  หัวเราะร่าน้ำตาริน Grin

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
noomrider
Hero Member

คะแนน 74

ชีวิตไม่สิ้น ก็ดิ้นกันไป

« ตอบ #66 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2005, 06:10:44 AM »

เดี๋ยวผมจับไก่ให้เอง  ของมั่กๆ

อย่านอนตื่นสาย   อย่าอายทำกิน   อย่าหมิ่นเงินน้อย  อย่าคอยวาสนา
Tonyman
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 59

Best Wishes and Many Fast "A's" to You.

« ตอบ #67 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2005, 09:20:54 AM »

ปล่อยที่ฟาร์มไอ้เข้เอาไปกินหมดครับ  Grin Grin Grin Grin Grin 

เจอกันวันอาทิตย์ที่บางบัวทองครับ   Grin Grin Grin Grin Grin  เดี๋ยวนี้ที่สนามบางบังทองเขาจะจัดสนามให้เราซ้อมเลยครับ  Grin Grin Grin Grin Grin  แจ๋วมากกกกกกกก

วันอาทิตย์นะครับ ถ้าว่างก็เชิญเลยครับ จะได้มาฝึกซ้อมทำความคุ้นเคยครับผม  Grin Grin Grin

We can either find the way or make one.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 151

« ตอบ #68 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2005, 10:03:12 AM »

วันอาทิตย์นะครับ ถ้าว่างก็เชิญเลยครับ จะได้มาฝึกซ้อมทำความคุ้นเคยครับผม Grin Grin Grin

ปรกติไปซ้อมกันกี่โมงครับ จะได้ไปถูกเวลา
Tonyman
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 59

Best Wishes and Many Fast "A's" to You.

« ตอบ #69 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2005, 10:20:53 AM »

เจอกันวันอาทิตย์ที่บางบัวทองครับ Grin Grin Grin Grin Grin เดี๋ยวนี้ที่สนามบางบังทองเขาจะจัดสนามให้เราซ้อมเลยครับ Grin Grin Grin Grin Grin แจ๋วมากกกกกกกก
วันอาทิตย์นะครับ ถ้าว่างก็เชิญเลยครับ จะได้มาฝึกซ้อมทำความคุ้นเคยครับผม Grin Grin Grin

ปรกติไปซ้อมกันกี่โมงครับ จะได้ไปถูกเวลา

ประมาณ บ่ายโมงครับผม แต่พร้อมกันจริงๆ ก็บ่ายครึ่งครับ

แต่ไปก่อนก็ไม่เป็นไรครับ ถึงก่อนซ้อมก่อนครับผม Grin

We can either find the way or make one.
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #70 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2005, 10:22:10 AM »

สองโมงก็ไปเดินดูสนามได้แล้วครับ  Grin Grin Grin Grin 

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 151

« ตอบ #71 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2005, 10:53:54 AM »

ประมาณ บ่ายโมงครับผม แต่พร้อมกันจริงๆ ก็บ่ายครึ่งครับ
แต่ไปก่อนก็ไม่เป็นไรครับ ถึงก่อนซ้อมก่อนครับผม Grin

ผมไม่ได้เป็นสมาชิกน่ะครับ ไปถึงแล้วไม่เจอเจ้าถิ่น เกรงว่าจะเก้ๆกังๆทำอะไรไม่ถูก  Grin
โจ๊ค
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #72 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2005, 10:55:55 AM »

สวัดดีครับ
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #73 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2005, 11:00:54 AM »

ผมไม่ได้เป็นสมาชิกน่ะครับ ไปถึงแล้วไม่เจอเจ้าถิ่น เกรงว่าจะเก้ๆกังๆทำอะไรไม่ถูก Grin

ไม่มีใครเป็นเจ้าถิ่นแถวนั้นหรอกครับ   Grin Grin Grin Grin  ถึงแล้วก็เดินดูสนามอื่นๆก็ได้ แล้วก็โทรหาผมหรือ โทนี่แมนก็ได้ เอาหมวกไปด้วย หน้าจะได้ไม่ดำ เบอร์หลังไมค์ครับ

JarengkaBOW
Dog in Thailand
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #74 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2005, 11:06:38 AM »

สวัดดีครับ

สวัสดีเจ้าค่ะ

I am dying... -*-

หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 ... 24
  พิมพ์