๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 30, 2024, 03:26:23 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: กล็อก  (อ่าน 47169 ครั้ง)
วายุ - รักในหลวง
เย็นศิระ เพราะพระบริบาล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 335

พระเจ้าสร้างมนุษย์ แต่โคลท์ทำให้มนุษย์เท่าเทียมกัน

« ตอบ #60 เมื่อ: กันยายน 21, 2005, 12:32:35 PM »

ใครครับคุณใหม่ "เจ้าอ้าย" Grin

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป...
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #61 เมื่อ: กันยายน 21, 2005, 12:32:39 PM »

ผมทึ่ง อึ่ง ........ กับปืนกล็อกครับ มีความรู้สึกดีมาก ๆ กับปืนป๊าดสะติกกระบอกนี้ บอกได้ครับว่าสุดยอดดดดด Grin

สารภาพครับ....แต่ก่อนผมก็ไม่ชอบ ผมชอบปืนเหล็กมากกว่า แต่เดี๋ยวนี้กลับชอบกล็อกมากกว่าปืนเหล็กอีกนะ Grin

...ตอนตัดสินใจซื้อยังไม่ชอบเท่าตอนนี้ใช่ป่าว  Grin

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 335

พระเจ้าสร้างมนุษย์ แต่โคลท์ทำให้มนุษย์เท่าเทียมกัน

« ตอบ #62 เมื่อ: กันยายน 21, 2005, 12:38:18 PM »

ถูกต้องมากเลยครับพี่ coda ......... ตอนที่ซื้อยังเฉย ๆ อยู่ครับ ยังขาดศรัทธาอยู่เลย........แต่พอได้มายิง มาจับ มาจูบ เอ๊ย....  มาลูบคลำ แหม....อะไร ๆ ก็ดีไปหมดเลย Grin

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป...
visith
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 474

« ตอบ #63 เมื่อ: กันยายน 21, 2005, 12:41:22 PM »

ผมทึ่ง อึ่ง ........ กับปืนกล็อกครับ มีความรู้สึกดีมาก ๆ กับปืนป๊าดสะติกกระบอกนี้ บอกได้ครับว่าสุดยอดดดดด Grin

สารภาพครับ....แต่ก่อนผมก็ไม่ชอบ ผมชอบปืนเหล็กมากกว่า แต่เดี๋ยวนี้กลับชอบกล็อกมากกว่าปืนเหล็กอีกนะ Grin

....ซังคนหลายใจ...ซังคนหลายใจ...จะฮักผู้ได๋...ก็บ่แน่นอน.....Cheesy

"ร่วมส่งเสริมและพิทักษ์สิทธิการใช้อาวุธปืนของประชาชน"
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #64 เมื่อ: กันยายน 21, 2005, 12:42:10 PM »

ใครครับคุณใหม่ "เจ้าอ้าย" Grin

Grin SP-01 ครับ 01 หรือ 1 คือ อ้าย ไงครับ Grin

ถูกต้องมากเลยครับพี่ coda ......... ตอนที่ซื้อยังเฉย ๆ อยู่ครับ ยังขาดศรัทธาอยู่เลย........แต่พอได้มายิง มาจับ มาจูบ เอ๊ย.... มาลูบคลำ แหม....อะไร ๆ ก็ดีไปหมดเลย Grin

Grin ก็ด้วยอำนาจของความเห่ออ่ะนะ อะไรมันก็เลยดีไปหมด อันนี้ผมเข้าใจ เพราะผมเคยเห่อมาแว๊ววว ตอนนี้ก็ยังเห่อเจ้าอ้ายอยู่ เยาะเย้ย Grin

Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #65 เมื่อ: กันยายน 21, 2005, 12:42:23 PM »

Huh กระทู้นี้เพิ่งตั้งขึ้นมา  ไหง๋ไปไวจัง Huh

Ro@d - รักในหลวง
รักเธอ.. ประเทศไทย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4087

1 คัน 1 ชีวิตที่อิสระ มี G23 กาแฟอีก 1 เป็นเพื่อน

« ตอบ #66 เมื่อ: กันยายน 21, 2005, 12:42:25 PM »

Smiley..กระทู้ ผ่านมาแล้ว ๑๓ เดือน..
     ผมก็ยังยืนยันอย่างเดิม.ครับ.. ผม นำGlock G ๑๙  มาใช้ติดตัวติดรถ แทน Sig P ๒๒๖   
     ๙ มม.  ผมยังไม่ได้นำกระบอกอื่น มาเทียบแทน เลยครับ.. Grin

jakrit97 - รักในหลวง -
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 164

Dead boy can't shoot!

« ตอบ #67 เมื่อ: กันยายน 21, 2005, 02:07:51 PM »

Grin SP-01 ครับ 01 หรือ 1 คือ อ้าย ไงครับ Grin

ซับซ้อนจริง ๆ

อั๋น
ยอมแพ้ในวันนี้ เพื่อชนะในวันพรุ่งนี้
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 139

« ตอบ #68 เมื่อ: กันยายน 21, 2005, 03:47:31 PM »

Smiley..กระทู้ ผ่านมาแล้ว ๑๓ เดือน..
 ผมก็ยังยืนยันอย่างเดิม.ครับ.. ผม นำGlock G ๑๙ มาใช้ติดตัวติดรถ แทน Sig P ๒๒๖
 ๙ มม. ผมยังไม่ได้นำกระบอกอื่น มาเทียบแทน เลยครับ.. Grin

อย่างนั้น Siig p226 กระผมขอรับอาสาไปดูแลให้นะครับ พี่ Ro@d Grin

มาด้วยใจ ไปด้วยกัน
มะจัง
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 3

รักครอบครัว รักเพื่อน รักปืน

« ตอบ #69 เมื่อ: กันยายน 21, 2005, 03:51:04 PM »

ถ้าไม่เชื่อว่าโพลิเมอร์  ทนทาน  พี่  ๆ ท่าน ๆ ลองไปถามนักวิทยาศาสตร์ นะครับ  โพลิเมอร์นี่  ย่อยสลาย  ยากกว่าเหล็ก  หลายเท่านัก  ลองฝังดิน  เป็นสิบปีก้อไม่ย่อยสบาย  ถ้าไม่ถูกสัตว์แทะกิน  แล้วพี่ลองเอาเหล็กไปฝังดินสิครับ  สิบปี  คงไม่เหลือสภาพเดิม  ถ้าไม่เชื่อ  ลองถามพี่แอ๊ดคาราบาวดูก้อได้  เพราะพี่แอ๊ดก้อใช้กล็อค  17  อยู่เหมือนกัน
Narong Ph
Jr. Member
**

คะแนน 5

รักเธอประเทศไทย

« ตอบ #70 เมื่อ: กันยายน 21, 2005, 04:03:56 PM »

กล็อก 19  ชัวร์  Grin ยอดเยี่ยม  ขอเชียร์ด้วยคน  กำลังหากล็อก  26  เพิ่ม  กะว่าจะเก็บเป็นชุด  "เบญจกล็อก"  เลยล่ะ ตกใจ
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #71 เมื่อ: กันยายน 21, 2005, 04:32:08 PM »

"เบญจกล็อก" เลยล่ะ ตกใจ

อย่าลืม
Glock 17
Glock 34
และ
Glock Etc.

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
Ro@d - รักในหลวง
รักเธอ.. ประเทศไทย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4087

1 คัน 1 ชีวิตที่อิสระ มี G23 กาแฟอีก 1 เป็นเพื่อน

« ตอบ #72 เมื่อ: กันยายน 21, 2005, 04:32:08 PM »

ผมก็ยังยืนยันอย่างเดิม.ครับ.. ผม นำGlock G ๑๙ มาใช้ติดตัวติดรถ แทน Sig P ๒๒๖
 ๙ มม. ผมยังไม่ได้นำกระบอกอื่น มาเทียบแทน เลยครับ.. Grin

อย่างนั้น Siig p226 กระผมขอรับอาสาไปดูแลให้นะครับ พี่ Ro@d Grin
.

ขอบคุณครับ คุณaun.. Grin

ถ้าไม่เชื่อว่าโพลิเมอร์ ทนทาน พี่ ๆ ท่าน ๆ ลองไปถามนักวิทยาศาสตร์ นะครับ โพลิเมอร์นี่ ย่อยสลาย ยากกว่าเหล็ก หลายเท่านัก ลองฝังดิน เป็นสิบปีก้อไม่ย่อยสบาย ถ้าไม่ถูกสัตว์แทะกิน แล้วพี่ลองเอาเหล็กไปฝังดินสิครับ สิบปี คงไม่เหลือสภาพเดิม ถ้าไม่เชื่อ ลองถามพี่แอ๊ดคาราบาวดูก้อได้ เพราะพี่แอ๊ดก้อใช้กล็อค 17 อยู่เหมือนกัน
..

..สมัยผมเรียน อยู่ มศ ๕ เพื่อนรักผม มันเอา Colt .380 แบบนกใน เถื่อน..จำรุ่นไม่ได้ครับ กระสุนมี ๓ นัด จะไปยิงกับจิ๊กโก๋ ปากซอยโรงเรียนที่ชอบมาซ่า ..  พอชักไอ้พวกนั้นวิ่งหนี  ไม่กล้ามากร่างจน เรียนจบ.. เพิ่งเจอกันถามถึงปืนกระบอกนี้ มันบอก แม่กลัวตำรวจจับ..ให้น้องเอาโยนทิ้งแม่น้ำหน้าบ้าน ชื่อคลองสุนัขหอน.. ก็ราว ๓๐ ปีมาแล้ว.. ตกใจ. ก็ปล่อยเลยตามเลยครับ..เป็นน้ำกร่อยที่สมุทรสาคร.. Grin

boon
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #73 เมื่อ: กันยายน 21, 2005, 04:38:55 PM »

"เบญจกล็อก" เลยล่ะ ตกใจ

อย่าลืม
Glock 17
Glock 34
และ
Glock Etc.
ผมมีแต่ กล๊อก21
            กล๊อก23
            สปริงฟิลXD.40
            HKusp45
ขาดอีกหนึ่งถึงจะครบเบญจพลาสติก

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 335

« ตอบ #74 เมื่อ: กันยายน 21, 2005, 04:47:39 PM »

....ซังคนหลายใจ...ซังคนหลายใจ...จะฮักผู้ได๋...ก็บ่แน่นอน.....Cheesy

บ่ได้หลายใจดอกอ้าย....... ข่อยฮักทุกคน........ Grin

หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8
  พิมพ์