๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 27, 2024, 10:43:20 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4] 5
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: วิธีจับปืนลูกโม่  (อ่าน 23782 ครั้ง)
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #45 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2005, 03:06:46 PM »

ขอบคุณค่ะพี่อ๋อง...มือฝรั่งเนี่ยมันอ๊วบ...อวบเน้อ น้ำลายหก เยาะเย้ย Grin

นึกว่าชอบดูแต่จมูก

Sting รักในหลวง
มีกิน มีเหลือ เผื่อแผ่ สังคม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 192

ปรารถนาใดใดในปฐพี เอาไมตรีแลกได้ดังใจจง

« ตอบ #46 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2005, 07:00:26 PM »

อ้าว เหรอครับ ยินดีด้วยครับ
พี่ Sting ช่วยโพสท์ภาพใหญ่หน่อยได้ไหมครับ ?

ขอบคุณครับคุณอ๋อง ผมเห็นเหรียญออกแบบสวยดี ก็เลยเอามาทำ LOGO  ครับ

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 29, 2005, 07:08:29 PM โดย sting » บันทึกการเข้า

มโน                         มอบพระผู้เสวยสวรรค์     
แขน                        มอบถวายทรงธรรม์เทิดหล้า    
ดวงใจ                     มอบเมียขวัญและแม่    
เกียรติศักดิ์รักข้า      มอบไว้แก่ตัว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 192

ปรารถนาใดใดในปฐพี เอาไมตรีแลกได้ดังใจจง

« ตอบ #47 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2005, 07:09:42 PM »

ด้านหลังครับ

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

มโน                         มอบพระผู้เสวยสวรรค์     
แขน                        มอบถวายทรงธรรม์เทิดหล้า    
ดวงใจ                     มอบเมียขวัญและแม่    
เกียรติศักดิ์รักข้า      มอบไว้แก่ตัว
RUGER
ความเกรงใจเป็นสมบัติของผู้ดี ตรองดูซีทุกคนก็มีหัวใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

ฟ้าลิขิตชีวิตข้า ให้ค้าขาย

« ตอบ #48 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2005, 07:19:58 PM »

Cheesy ยินดีด้วยครับ พี่ sting  Cheesy

http://www.youtube.com/watch?v=Ci3YXN93QEs
เนื้อร้าย  ต้องตัดทิ้ง  ... 555
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #49 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2005, 10:43:43 PM »

เหรียญสวยจริงๆ ครับ 
พอเห็นรูปใหญ่  รู้สึกว่าฝีมือถ่ายภาพพี่ Sting ก็ไม่เบานะครับ  รูปนี้ใช้กล้องอะไรครับ

rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1990

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #50 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2005, 11:12:18 PM »

Cheesy ขอแสดงความยินดีด้วยคับพี่สติง...

แล้วทำไมถึงเลือกภาพด้านหลังของเหรียญทำโลโก้ล่ะคับ...Cheesy
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #51 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2005, 06:41:14 AM »

แล้วทำไมถึงเลือกภาพด้านหลังของเหรียญทำโลโก้ล่ะคับ...Cheesy

คงจะเผยโฉมทีละด้าน(มั้ง)

coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #52 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2005, 09:45:54 AM »

...เห็นตราแล้วงงเล็กน้อย อ้อ แข่งที่สนามราชนาวี สัตหีบ แต่ตำรวจเป็นผู้จัดใช่ไหมครับ  Smiley

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 192

« ตอบ #53 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2005, 05:31:45 PM »

Cheesy ยินดีด้วยครับ พี่ sting Cheesy
Cheesy ขอแสดงความยินดีด้วยคับพี่สติง...

ขอบคุณครับ ท่าน RUGER/น้องหมอ rute

ส่วนที่เลื่อกด้านหลังทำโลโก้ เป็นการให้เกียรติเจ้าภาพ ที่ทำเหรียญได้สวยนะครับ

เหรียญสวยจริงๆ ครับ
พอเห็นรูปใหญ่ รู้สึกว่าฝีมือถ่ายภาพพี่ Sting ก็ไม่เบานะครับ รูปนี้ใช้กล้องอะไรครับ

กล้อง NIKON COOLPIX 3200 ครับ

Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #54 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2005, 05:40:08 PM »

อ้างถึง

อ้าว  .........อ.ผณิศวรมีเพื่อนร่วมแก๊ง(กล้อง)แล้ว  Cheesy

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 192

« ตอบ #55 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2005, 05:44:30 PM »

...เห็นตราแล้วงงเล็กน้อย อ้อ แข่งที่สนามราชนาวี สัตหีบ แต่ตำรวจเป็นผู้จัดใช่ไหมครับ Smiley

ใช่แล้วครับ พี่แก้ว ปี 2548 ทีม สยป.ตร.เป็นเจ้าภาพครับ

ที่จริง วายุก็เป็นสมาชิกคนนึงในทีมผมครับ แต่เสียดายที่อยู่ไกลไปหน่อยเลยไม่ค่อยมีเวลาฝึกซ้อมร่วมกันคงต้องฝากเป็นลูกศิษย์ให้พี่แก้วเทรนนิ่งบ้าง

สำหรับการแข่งขันสามัคคีชาวปืน เป็นการแข่งขันของหน่วยราชการและรัฐวิสาหกิจ ที่เข้ามาสังสรรค์กัน แรกเริ่มจากกลุ่มย่อย ๆ อย่างที่เรามิตติ้งกันแหละครับ แล้วขยายไปสู่หน่วยงาน เป็นการสังสรรค์ตามประสาคนชอบปืนเหมือนกัน พอนาน ๆ เข้าก็มีการสลับสับกันเป็นเจ้าภาพ แต่จะแข่งกันที่สนามราชนาวี สัตหีบทุกปีครับ

Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #56 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2005, 05:56:44 PM »

คุณธำรง ไม่ได้ร่วมทีมพี่ Sting หรือครับ ?

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 192

« ตอบ #57 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2005, 06:15:11 PM »

อ้างถึง

อ้าว .........อ.ผณิศวรมีเพื่อนร่วมแก๊ง(กล้อง)แล้ว Cheesy

กล้องตัวนี้ ได้รับความอนุเคราะห์จากคุณวิโรจน์ ร้านสิงห์ทอง ช่วยติดต่อซื้อให้ในราคาพิเศษ เพราะเห็น อ.ผณิศวรท่านใช้อยู่ครับ

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 192

« ตอบ #58 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2005, 06:16:24 PM »

คุณธำรง ไม่ได้ร่วมทีมพี่ Sting หรือครับ ?

ผมอยู่ทีม KTB ครับ

Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #59 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2005, 06:28:55 PM »

ที่ถามเพราะคุณธำรง รู้สึกจะอยู่ KTB เหมือนกับคุณวายุน่ะสิครับ  แต่ไม่ทราบว่า สนง.ไหน

หน้า: 1 2 3 [4] 5
  พิมพ์