๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 28, 2024, 05:37:55 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2 3 4
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ผลการแข่งขันipsc เชียงใหม่ 11พ.ย.50  (อ่าน 11038 ครั้ง)
vq
Full Member

คะแนน 9

โอ๊คอ๊าค

« เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2007, 12:18:31 PM »

http://www.tubusa.com/pdf/chiangmai-overall.pdf
overall ครับ

http://www.tubusa.com/pdf/chiangmai-stage.pdf
stage overall ครับ

แก้ไข link ใหม่แล้วครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 12, 2007, 01:17:12 PM โดย vq » บันทึกการเข้า
mai_ipsc
Full Member

คะแนน 13

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2007, 02:46:25 PM »

วันแข่งมีเพื่อนๆนักยิงปืนไปกันเยอะมากทีเดียว ตั้งแต่ผมยิงปืนมาคิดว่าจำนวนนักกีฬาที่ร่วมการแข่งขันที่สนามรบพิเศษมากที่สุดก็ครั้งนี้แหล่ะครับ ทั้งหมด 68 ท่าน คาดการณ์ไว้ว่าไม่น่าจะเกิน 50 ท่าน เป็นที่น่ายินดีว่าไม่มี DQ ทุกท่านได้ยิงกันครบ 12 สนาม
สนามที่จัดไว้ก็น่าจะเป็นที่พอใจแก่เพื่อนๆทุกท่านนะครับ อาจโหดไปนิดช่วงบ่าย แต่เท่าที่ทราบไม่มีใครเป็นตะคริวหรือได้แผลใดๆ ผมเสียอีกป้อแป้เลยช่วงหลังกินข้าว

อาหารที่เตรียมไว้น้อยไปหน่อย มีไม่ได้กินข้าวเที่ยงหลายคน หลังจากข้าวแกง เพิ่มด้วยผัดไทย ก็ยังไม่พอ เอาข้าวห่อมาเพิ่มอีกชุดนึงก็ไม่ทันการณ์เพราะเริ่มยิงช่วงบ่ายไปแล้ว เท่าที่ผมจำได้ปัญหานี้ไม่เคยเกิดที่เชียงใหม่มาก่อนเลยครับ ประธานโอ่ง(คุณภูชิชย์)บ่นหิวข้าวอุบเลย

ปัญหาที่เกิดหลายครั้ง และคราวนี้ก็มีอีกจนได้ คือความล่าช้าในการคิดคะแนน เหตุที่เป็นดังนี้เพราะคนทำงานเป็นคนใหม่ทุกครั้ง แข่งทีนึงก็เปลี่ยนคนทำงานกันทีนึง น้องๆที่ทำหน้าที่นี้ก็ได้ทุ่มเทเต็มที่แล้วแต่ความที่เป็นมือใหม่จึงเกิดข้อติดขัดต่างๆขึ้น เรื่องนี้คงต้องขออภัยอีกครั้งหนึ่งครับ

หวังว่าโดยรวมๆ เพื่อนๆคงมีความสุขกับการยิงปืน และความสนุกที่ได้คงจะสามารถ กลบข้อผิดผลาดต่างๆไปได้ไม่มากก็น้อย

ประธานชมรมและสมาชิกชมรม IPSC Chiangmai ขอแสดงความขอบคุณ นักยิงปืนทุกท่านที่ไปร่วมการแข่งขันครั้งนี้ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 12, 2007, 02:53:39 PM โดย mai_ipsc » บันทึกการเข้า
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2007, 03:03:29 PM »

ขอแสดงความยินดีต่อนักกีฬา และผู้ที่ได้รับรางวัลทุกท่านด้วยครับ

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
sasinun รักในหลวง
Sr. Member

คะแนน 37

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2007, 03:10:23 PM »

ขอแสดงความยินดีกับนักกีฬาทุกท่าน เยี่ยม เยี่ยม
Lulu
อาณาจักรของคนรักส้ม
Hero Member

คะแนน 19

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2007, 03:10:46 PM »

ผมก็เป็นหนึ่งในนักกีฬาที่เร่วมเข้าแข่งขันในแมทช์นี้ ต้องขอขอบคุณผู้จัดการแข่งขันทุกท่าน
ที่จัดสนามได้สนุกมากๆ มีทั้งความยาก ความง่าย และเฮฮา ครบทุกรสเลยครับ สนุกมากๆ หลงรัก หลงรัก หลงรัก
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2007, 03:12:31 PM »

...ขอแสดงความยินดีกับนักกีฬาและผู้จัดการแข่งขันครับ  Smiley

...ปีนี้ติดธุระจริงๆ  ปีหน้าผมจะพยายามไปแข่งครับ  Cheesy

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2007, 03:13:05 PM »

ผมก็เป็นหนึ่งในนักกีฬาที่เร่วมเข้าแข่งขันในแมทช์นี้ ต้องขอขอบคุณผู้จัดการแข่งขันทุกท่าน
ที่จัดสนามได้สนุกมากๆ มีทั้งความยาก ความง่าย และเฮฮา ครบทุกรสเลยครับ สนุกมากๆ หลงรัก หลงรัก หลงรัก

สนิมคงเริ่มหมดแล้วนะครับ..
เจอกันที่พัทยาครับ.... Cheesy

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
Theera
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2007, 04:05:42 PM »

ขอแสดงความยินดีกับนักกีฬาและผู้จัดการแข่งขันครับ   Cheesy
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2007, 05:09:00 PM »

ยินดีกับนักกีฬาทุกท่านครับ

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2007, 06:18:50 PM »

.......ขอแสดงความยินดีกับนักกีฬาทุกท่านครับ.......

...ขอแสดงความยินดีกับนักกีฬาและผู้จัดการแข่งขันครับ  Smiley

...ปีนี้ติดธุระจริงๆ  ปีหน้าผมจะพยายามไปแข่งครับ  Cheesy

คิก คิก  สงสัยพี่แก้วไปทำธุระแถว Sentosa   ผมเห็นพี่ไปแถวนั้นอ่ะครับ.... ขำก๊าก

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
นาย หมาน้อย รักในหลวง
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 6

« ตอบ #10 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2007, 07:15:17 PM »

วันแข่งมีเพื่อนๆนักยิงปืนไปกันเยอะมากทีเดียว ตั้งแต่ผมยิงปืนมาคิดว่าจำนวนนักกีฬาที่ร่วมการแข่งขันที่สนามรบพิเศษมากที่สุดก็ครั้งนี้แหล่ะครับ ทั้งหมด 68 ท่าน คาดการณ์ไว้ว่าไม่น่าจะเกิน 50 ท่าน เป็นที่น่ายินดีว่าไม่มี DQ ทุกท่านได้ยิงกันครบ 12 สนาม
สนามที่จัดไว้ก็น่าจะเป็นที่พอใจแก่เพื่อนๆทุกท่านนะครับ อาจโหดไปนิดช่วงบ่าย แต่เท่าที่ทราบไม่มีใครเป็นตะคริวหรือได้แผลใดๆ ผมเสียอีกป้อแป้เลยช่วงหลังกินข้าว

อาหารที่เตรียมไว้น้อยไปหน่อย มีไม่ได้กินข้าวเที่ยงหลายคน หลังจากข้าวแกง เพิ่มด้วยผัดไทย ก็ยังไม่พอ เอาข้าวห่อมาเพิ่มอีกชุดนึงก็ไม่ทันการณ์เพราะเริ่มยิงช่วงบ่ายไปแล้ว เท่าที่ผมจำได้ปัญหานี้ไม่เคยเกิดที่เชียงใหม่มาก่อนเลยครับ ประธานโอ่ง(คุณภูชิชย์)บ่นหิวข้าวอุบเลย

ปัญหาที่เกิดหลายครั้ง และคราวนี้ก็มีอีกจนได้ คือความล่าช้าในการคิดคะแนน เหตุที่เป็นดังนี้เพราะคนทำงานเป็นคนใหม่ทุกครั้ง แข่งทีนึงก็เปลี่ยนคนทำงานกันทีนึง น้องๆที่ทำหน้าที่นี้ก็ได้ทุ่มเทเต็มที่แล้วแต่ความที่เป็นมือใหม่จึงเกิดข้อติดขัดต่างๆขึ้น เรื่องนี้คงต้องขออภัยอีกครั้งหนึ่งครับ

หวังว่าโดยรวมๆ เพื่อนๆคงมีความสุขกับการยิงปืน และความสนุกที่ได้คงจะสามารถ กลบข้อผิดผลาดต่างๆไปได้ไม่มากก็น้อย

ประธานชมรมและสมาชิกชมรม IPSC Chiangmai ขอแสดงความขอบคุณ นักยิงปืนทุกท่านที่ไปร่วมการแข่งขันครั้งนี้ครับ

เยี่ยม เยี่ยมบอกได้เลยครับว่ามันสุดๆ เยี่ยม เยี่ยม
ThaiLoei
KU 53 /EE
Sr. Member

คะแนน 43

อันตรายที่สุด คือ ความคาดหวัง

« ตอบ #11 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2007, 07:20:21 PM »

Grinอิจฉา จัง  หัวเราะร่าน้ำตาริน ไม่น่าเลยเรา  หัวเราะร่าน้ำตาริน ขอเเสดงความยินดีกับนักกีฬาทุกท่านครับ  หลงรัก

แผ่นดิน...มันยังไหว......กรู.......ก็ต้องไหวสิว่ะ......สู้โว้ย...T_T
นาย หมาน้อย รักในหลวง
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 6

« ตอบ #12 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2007, 07:36:59 PM »

คราวหน้า อ.ใหม่ จัดอีกนะครับ เยี่ยม เยี่ยม พี่ ๆ เพื่อน ๆ IPSC ทีเชียงใหม่ หน้ารักทุกท่านครับ หลงรัก หลงรักคราวหน้าเจอกันนะครับ หลงรัก หลงรัก
Lulu
อาณาจักรของคนรักส้ม
Hero Member

คะแนน 19

« ตอบ #13 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2007, 08:01:55 PM »

สนิมคงเริ่มหมดแล้วนะครับ..
เจอกันที่พัทยาครับ.... Cheesy
[/color]

ครับพี่ แต่ถ้าดูจากผลการแข่งขัน ผมว่าคงต้องเคาะสนิมอีกสัก 1 ปีแป็นอย่างน้อยครับ Cheesy Cheesy Cheesy
ยิงไปบ่นไปครับกับการยิงปืนของตัวเอง หลังจากไม่ได้ยิงไม่ได้ซ้อมมานานเกิน 6 เดือน
ตอนนี้เหมือนคนเริมหัดใหม่เลยครับแถมวิ่งไม่ได้อีก คุณหมอห้ามวิ่งในตอนนี้ ลำบากจังเลยครับ
แต่ใจรักนะครับพี่ Cheesy Cheesy Cheesy    แล้วเจอกันที่พัทยาครับ........
Uncle
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #14 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2007, 08:04:55 PM »

ยินดีกับทุกท่านครับ..โดยเฉพาะมาสเตอร์คาร์เรร่า ที่ 1..โปรดัคชั่นแมฃย์นี้  เยี่ยมมากครับ    Grin Grin Grin
หน้า: [1] 2 3 4
  พิมพ์