๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 28, 2024, 09:48:18 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 25 26 27 [28] 29
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: นัดหมาย Meeting กับ ทีมยิงปืน ทบ.อาเซียน  (อ่าน 63996 ครั้ง)
สุพินท์ - รักในหลวง
Guns & Games Staff
Hero Member

คะแนน 3539

« ตอบ #405 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2005, 09:25:50 PM »

ผู้การครับ เหลือน้องคนนี้ใว้สักคนนะครับ เดี๋ยวน้องๆเขาจะน้อยใจ คิดว่าคัดแต่คนสวยๆออก
ไอ้ก้อย  ติดตัวจริงไปแล้วครับ  อีกสองอาทิตย์จะพาไปทำพาสปอร์ต

Grin คัดเหลือกี่คนครับผู้การ Grin
ปืนพก  เหลือทีมละ 6 คน

บ้านอยู่ไหนครับ ?
เชียงใหม่  ตอนนี้อยู่ลพบุรี
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #406 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2005, 02:56:08 PM »

เชียงใหม่ ตอนนี้อยู่ลพบุรี

นั่นแน่ะ  ไม่ไกลครูดำเสียด้วย

krudam
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #407 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2005, 03:00:05 PM »

นั่นแน่ะ ไม่ไกลครูดำเสียด้วย

โธ่ !! พี่ ผมถามเล่นๆ ......เผื่อคุณโซ้ยตี๋กับคุณซีอุสอยากทำความรู้จัก  Grin Grin
Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #408 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2005, 03:13:24 PM »

โธ่ !! พี่ ผมถามเล่นๆ ......เผื่อคุณโซ้ยตี๋กับคุณซีอุสอยากทำความรู้จัก  Grin Grin
ตกใจคะ....ครูดำก๊าบบบบบ..คดีเก่าป๋มที่ถูกใส่ร้ายคณะตะละกาลยังไม่ยกฟ้องเลยอย่ามาเพิ่มคดีให้ป๋มกันดื้อ ๆ แบบนี้ จิก๊าบบบบบ...เออเห็นว่าอยู่ศูนย์บัญชาการสงครามพิเศสใช้หรือเปล่าครับผู้การเสาร์นี้จะไปยิงปืนที่นั้นอยู่พอดีเลยครับ Grin

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #409 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2005, 03:13:44 PM »

...ครูดำก็โยนให้เพื่อนซะงั้น  Wink

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
Army - รักในหลวงครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 151

« ตอบ #410 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2005, 03:22:48 PM »

บ้านอยู่ไหนครับ ?
เชียงใหม่  ตอนนี้อยู่ลพบุรี

พอดีผมยังยิงปืนไม่ค่อยเป็น ทักษะการยิงปืนยังไม่ถูกต้อง ไม่ทราบว่าสมาชิกทีมยิงปืนทบ.ชาวเชียงใหม่ที่ปัจจุบันอยู่แถวลพบุรีรับสอนบ้างหรือเปล่าครับ  Wink
boon
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #411 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2005, 03:28:50 PM »

ไอ้ก้อย  ติดตัวจริงไปแล้วครับ  อีกสองอาทิตย์จะพาไปทำพาสปอร์ต
ได้พาสปอร์ตแล้วผู้การพาน้องก้อยเลยมาเที่ยวทางนี้บ้างนะครับ
ช่วงอยู่ที่นี่ผมจะดูแลน้องเขาเอง ผู้การจะได้ไม่เหนื่อยมาก  หลงรัก
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10196

M85.ss

« ตอบ #412 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2005, 04:48:39 PM »

ไอ้ก้อย ติดตัวจริงไปแล้วครับ อีกสองอาทิตย์จะพาไปทำพาสปอร์ต
ได้พาสปอร์ตแล้วผู้การพาน้องก้อยเลยมาเที่ยวทางนี้บ้างนะครับ
ช่วงอยู่ที่นี่ผมจะดูแลน้องเขาเอง ผู้การจะได้ไม่เหนื่อยมาก หลงรัก

คิดดีแล้วหรือครับพี่บุญ แม่นน๊ะจะบอกให้

boon
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #413 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2005, 04:58:25 PM »

ไอ้ก้อย ติดตัวจริงไปแล้วครับ อีกสองอาทิตย์จะพาไปทำพาสปอร์ต
ช่วงอยู่ที่นี่ผมจะดูแลน้องเขาเอง ผู้การจะได้ไม่เหนื่อยมาก หลงรัก

คิดดีแล้วหรือครับพี่บุญ แม่นน๊ะจะบอกให้
ผมอัดลูกเอง ไม่ใส่ดินปืนครับ ลูกโรงงานก็ถอดหัวเถดินปืนออก ใส่หัวกลับไปเหมือนเดิม ปืนที่บ้านก็ทำแบบนี้ ถึงไม่กลัวครับ
Army - รักในหลวงครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 151

« ตอบ #414 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2005, 05:06:30 PM »

ผมอัดลูกเอง ไม่ใส่ดินปืนครับ ลูกโรงงานก็ถอดหัวเถดินปืนออก ใส่หัวกลับไปเหมือนเดิม ปืนที่บ้านก็ทำแบบนี้ ถึงไม่กลัวครับ

อัดลูกปืนได้ก็ดีอย่างนี้เอง ถ้าผมมีโอกาสได้แต่งงานคงต้องขอแบ่งลูกแบบนี้จากพี่บุญซัก 1 แม็กนะครับ  Smiley
จอยฮันเตอร์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10196

M85.ss

« ตอบ #415 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2005, 10:20:52 AM »

ไม่กลัวความลับถูกเปิดเผยหรือครับ

Hero Member

คะแนน 3539

« ตอบ #416 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2005, 11:22:30 AM »

ตกใจคะ....ครูดำก๊าบบบบบ..คดีเก่าป๋มที่ถูกใส่ร้ายคณะตะละกาลยังไม่ยกฟ้องเลยอย่ามาเพิ่มคดีให้ป๋มกันดื้อ ๆ แบบนี้ จิก๊าบบบบบ...เออเห็นว่าอยู่ศูนย์บัญชาการสงครามพิเศสใช้หรือเปล่าครับผู้การเสาร์นี้จะไปยิงปืนที่นั้นอยู่พอดีเลยครับ Grin
ไม่เจอหรอก  ทำหนังสือส่งตัวให้รายงานตัวกับต้นสังกัดวันที่ 1 ส.ค.
จอยฮันเตอร์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10196

M85.ss

« ตอบ #417 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2005, 11:26:57 AM »

ไม่เจอหรอก ทำหนังสือส่งตัวให้รายงานตัวกับต้นสังกัดวันที่ 1 ส.ค.
แห้วอีกแล้ว โดนชก หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

Hero Member

คะแนน 3539

« ตอบ #418 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2005, 11:32:52 AM »

คิดดีแล้วเหรอครับ  เมื่อวานนี้ตอนเล่นกีฬาชายหาด  ผมเห็นลงไปเตะบอลกับพวกผู้ชาย  แถมยังหัดไดรว์กอล์ฟ   ตอนจะเล่นบัดดี้รัน  พวกจะต่อให้ผู้หญิง 10 เมตร   ผมต้องรีบแก้กติกาว่าต้องยกเว้นไอ้ก้อย 
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6128

Let us go..!

« ตอบ #419 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2005, 12:08:12 PM »

โธ่ !! พี่ ผมถามเล่นๆ ......เผื่อคุณโซ้ยตี๋กับคุณซีอุสอยากทำความรู้จัก Grin Grin
แหม...คิดว่า ท่านครูดำ จะลองเสื้อเกราะ

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

หน้า: 1 ... 25 26 27 [28] 29
  พิมพ์