๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 29, 2024, 04:01:19 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: กินเหล้าแล้วเสียว.....  (อ่าน 3723 ครั้ง)
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #15 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2007, 08:15:28 AM »

ถ้ากินแล้วเสียวแบบนี้ไม่เอาดีกว่า หลงอ่านนึกว่าเสียวแบบอื่น น้ำลายหก

...ไม่ดื่มดีกว่า  หรือไม่อ่านดีกว่า  Smiley

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10196

M85.ss

« ตอบ #16 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2007, 08:27:13 AM »

ถ้ากินแล้วเสียวแบบนี้ไม่เอาดีกว่า หลงอ่านนึกว่าเสียวแบบอื่น น้ำลายหก

...ไม่ดื่มดีกว่า  หรือไม่อ่านดีกว่า  Smiley
ไม่อ่านดีกว่าครับพี่ Grin

coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #17 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2007, 08:31:20 AM »

...จขกท. น้อยใจแย่สิครับ  งอน

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
น้องโด่ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 111

รักนะแต่ไม่แสดงออก

« ตอบ #18 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2007, 08:35:26 AM »

Grin Grin Grin
big single
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 321

« ตอบ #19 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2007, 09:30:22 AM »

ไม่สนซะอย่าง แลบลิ้น
ยังไงก็ยังยืนยันเจตนารมย์เดิม ไม่งั้นชีวิตไม่มีสีสัน  Grin  Grin
ชีวิตเหลืออีกไม่กี่สิบปี อยู่ให้คุ้มครับ  :Smiley

นักะติ๊ Club ขยับจะยิงแต่รักจริงนะจ๊ะจุ๊บๆ
korpat
คนน่ารัก มักใจร้าย
Hero Member

คะแนน 119

« ตอบ #20 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2007, 10:15:42 AM »

เดี๋ยวนี้นานๆ จะกินซักทีครับ  แต่ตอนช่วงเรียนมหาวิทยาลัยกินเกือบทุกวัน  แล้วจะมีผลมาถึงตอนนี้รึเปล่าครับ ตกใจหน้าซีด

ผ่านมากี่ฝนยังทนไม่ได้  ไม่รู้ทำไมใจต้องหวั่นไหว
แค่เพียงความเหงาที่เข้ามากับฝน  แต่ว่ามันซึมไปถึงหัวใจ
Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #21 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2007, 10:37:30 AM »

ไม่เป็นไรครับพี่  ตอนแรกอ่านแล้วเสียววาบจริงๆครับ  ไม่เคยเจอใครที่อธิบายแบบเข้าใจง่ายและเห็นภาพแบบคุณหมอท่านนี้มาก่อน

อ่านแล้วนึกภาพตาม.....เสียว ไม่หายครับ

ตอนแรกก็สองจิตสองใจ ว่าจะเอามาโพสท์แบ่งกันอ่านดีหรือเปล่า(กลัวโดนด่า อิอิ) แต่นึกๆดูแล้ว อย่างน้อยพี่ๆ น้องๆ เพื่อนๆ น่าจะได้อ่าน ส่วนใครจะคิดยังไงก็แล้วแต่ครับ  เป็นความคิดเห็นของแต่ละคนไป  Grin
MadFroG
Si vis pacem para bellum
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 46

Father and Son

« ตอบ #22 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2007, 11:40:24 AM »

เอ่อ.......

กินกับเยอะๆหน่อย พอช่วยได้ครับ
ไอ้ไม่กินเหล้านี่....... อ๋อย

เมื่อเกิดวงเล็บ จึงเกิดการก้าวกระโดดทางตรรกะ
JUNGLE
ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว
Hero Member

คะแนน 1208

การต่อสู้คือชัยชนะ

« ตอบ #23 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2007, 01:52:20 PM »

เมื่อต้นปีที่ผ่านมา... ผมก็เพิ่งจะเสียคุณพ่อไปเพราะโรคตับแข็งครับ... ตอนนี้กำลังเตรียมงาน เพื่อทำบุญอุทิศส่วนกุศลในวันที่ ๒๗ ตุลาคมที่จะถึงนี้ครับ
Wrangler 1
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #24 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2007, 02:23:22 PM »

เอ่อ.......

กินกับเยอะๆหน่อย พอช่วยได้ครับ
ไอ้ไม่กินเหล้านี่....... อ๋อย

เห็นด้วยอย้างแรงงงงงงง.....ครับผม  งอน งอน แต่ขอผักพื้นบ้านสดๆ พวก หัวกระชาย ข่า ขมิ้น ยอดและดอกขิง ขมิ้นขาว ผักแผ้ว ยอดจิก ยอดมันปู หัวเทียม ยอดสะเดา ผักสันตวา  เป็นต้น .......... สักหนึ่งโคมมาเพิ่ม นอกเหนือจากกับแกล้ม ครับผม  น้ำลายหก น้ำลายหก ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

ยังไม่พ้นขีดอันตราย
http://www.youtube.com/watch?v=D2MG3aJQ98k
coda
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #25 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2007, 03:18:14 PM »

ไม่เป็นไรครับพี่  ตอนแรกอ่านแล้วเสียววาบจริงๆครับ  ไม่เคยเจอใครที่อธิบายแบบเข้าใจง่ายและเห็นภาพแบบคุณหมอท่านนี้มาก่อน

อ่านแล้วนึกภาพตาม.....เสียว ไม่หายครับ

ตอนแรกก็สองจิตสองใจ ว่าจะเอามาโพสท์แบ่งกันอ่านดีหรือเปล่า(กลัวโดนด่า อิอิ) แต่นึกๆดูแล้ว อย่างน้อยพี่ๆ น้องๆ เพื่อนๆ น่าจะได้อ่าน ส่วนใครจะคิดยังไงก็แล้วแต่ครับ  เป็นความคิดเห็นของแต่ละคนไป  Grin

...ผมว่ามีผู้ที่อ่านแล้วลด ละ เลิกการดื่มแน่นอนครับ  เพียงแต่ว่าจะแสดงตัวหรือไม่เท่านั้นเอง  สำหรับท่านที่แสดงตัวว่าจะมุ่งมั่นดื่มอย่างเข้มแข็งจริงจังต่อไป  ก็เป็นสิทธิของท่านเหล่านั้นครับ  มีผู้นำข้อมูลมาให้แล้วไม่สนใจก็ถือว่าแล้วแต่จะเลือก  เป็นสิทธิส่วนตัวครับ  ยิ้มีเลศนัย

boon(เสือไบ)
ความประพฤติบกพร่อง จะทำให้บิดามารดาอับอาย
Hero Member

คะแนน 532

« ตอบ #26 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2007, 03:22:19 PM »

โชคดีครับผมดื่มไวน์ รักษาสุขภาพ Grin

If a man says he is not afraid of dying, he is either lying or is a Gurkha
lek
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1594

การแบ่งปัน ทำให้เราและคนอื่นมีความสุข

« ตอบ #27 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2007, 03:33:31 PM »

เมื่อก่อนผมหนักทั้งเหล้าทั้งบุหรี่     เดี๋ยวนี้เลิกหมด(เหลืออย่างเดียว)     ยังคิดอยู่ว่าเลิกทำไมใช่ว่าเลิกแล้วไม่ตาย
ผมว่าอยากทำอะไรก็ทำไม่ไหวก็เลิก     ทำประกันไว้เยอะหน่อยก็พอ

มีความสุขแบบที่เรามีก็พอhttp://www.gunsandgames.com/smf/index.php?board=29.0  (รวมพลคนอีสาน)
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์