๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 30, 2024, 06:39:35 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เปิดอบรมการฝึกยิงปืนพกเบื้องต้น รุ่นที่ 4 จ.อุดรธานี  (อ่าน 4983 ครั้ง)
ตูมตาม - รักในหลวง -
Hero Member

คะแนน 100

« เมื่อ: สิงหาคม 01, 2007, 07:38:16 PM »

แจ้งสมาชิกที่สนใจครับ.......
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 03, 2007, 09:27:47 PM โดย ตูมตาม » บันทึกการเข้า

ใดๆในโลก  ล้วนมีข้อยกเว้น
น้าพงษ์...รักในหลวง
1911ต้อง.โค้ลท์.ที่เหลือคือก๊อปปี้.ลอกพี่.มะขิ่นครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 508

« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2007, 07:40:44 AM »

คุ้มค่านะครับ..เดี๋ยวจะบอก.ต่อๆไปครับ. หลงรัก

...ประเทศไทย.ไม่ใช่ที่สำหรับใครที่จะมา.ฝึกงาน...
chanin
จะทำความดี ตามรอยพ่อ จะเพียงและพอจากหัวใจ
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 16

ขอเป็นข้ารองบาททุกชาติไป

« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2007, 01:45:35 PM »

คราวนี้ไม่พลาดครับ
เรฟูจี
Jr. Member
**

คะแนน 5

อยากแพ้อย่างเสือหรือชนะอย่างหมา.

« ตอบ #3 เมื่อ: สิงหาคม 02, 2007, 02:38:13 PM »

น่าสนใจมากครับ อยากยิงปืนเก่งอย่างพี่ๆเค้าบ้างแต่ไม่มีโอกาสเข้าไปรับการฝึกอบรมอย่างถูกต้องเสียที

นักเดินทาง...ผู้ไม่ใช่คนแรกและคนสุดท้าย.
GIM11
ความพยายามอยู่ที่ไหนความสำเร็จอยู่ที่นั่น
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 18

« ตอบ #4 เมื่อ: สิงหาคม 03, 2007, 11:33:40 AM »

ท่านที่พลาดการฝึกอบรมหนก่อนต้องรีบสมัครครับ.. Grin
Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #5 เมื่อ: สิงหาคม 03, 2007, 09:02:04 PM »

การฝึกอบรมเพื่อเรียนรู้หลักการปฏิบัติการใช้อาวุธปืนอย่างถูกต้อง 
โดยเฉพาะกฎความปลอดภัยของผู้ที่ต้องมีอาวุธปืนไว้ในครอบครอง เป็นสิ่งจำเป็นครับ 
ใครมีโอกาสหรือมีเวลา น่าจะเข้าร่วมครับ ไม่ว่าที่ใด

montri รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน -120

« ตอบ #6 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2007, 04:38:44 PM »

จอง3ที่ครับ
Hero Member

คะแนน 100

« ตอบ #7 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2007, 10:38:21 AM »

จอง3ที่ครับ

ติดต่อตาม   ที่อยู่ที่ให้ใว้เลยครับ........

เรฟูจี
Jr. Member
**

คะแนน 5

อยากแพ้อย่างเสือหรือชนะอย่างหมา.

« ตอบ #8 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2007, 12:50:29 AM »

เคยเห็นนักกีฬาของทีมเสนีย์รณยุทธ์ตามสถานที่และสนามต่างๆหลายครั้งแต่ไม่กล้าเข้าไปทักได้แต่ยืนมองอยู่ห่างๆ

นักเดินทาง...ผู้ไม่ใช่คนแรกและคนสุดท้าย.
NAI HEAW
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #9 เมื่อ: สิงหาคม 08, 2007, 06:04:19 PM »

เคยเห็นนักกีฬาของทีมเสนีย์รณยุทธ์ตามสถานที่และสนามต่างๆหลายครั้งแต่ไม่กล้าเข้าไปทักได้แต่ยืนมองอยู่ห่างๆ
สวัสดีครับ ไม่ทราบว่าอยู่จังหวัดเดียวกันหรือเปล่าครับ เท่าที่ผมอ่านมารู้สึกคุ้นๆยังไงก็ไม่ทราบ แต่ถึงอย่างไรก็รู้สึกยินดีที่ได้รู้จักครับ หากคราวหน้ามีโอกาสทักทายกันบ้างนะครับ.
wasurats
Newbie
*

คะแนน 0

"โอกาสเกิด ถ้าเปิดมุมมองใหม่"

« ตอบ #10 เมื่อ: สิงหาคม 13, 2007, 01:38:23 PM »

สวัสดีคับ น่าสนใจมากครับ กระผมเป็นคนอุดร คิดว่าจะกลับบ้านอาทิตย์ ที่ 18 -19 สิงหานี้นะครับถ้าอย่างไรจะขออนุญาตแวะเข้าชมที่สนามถ้าเกิดยังพอมีที่ว่างพอให้สมัครเข้าอบรมได้ หรือถ้าเต็มก่อนก็คิดว่าจะไปขอลองซ้อมยิงดูนะครับ เพราะกำลังหาเลือกซื้อปืนอยู่ครับ คิดว่าอยากได้ 9 มม ครับ
   ขอบคุณล่วงหน้าครับ

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]
Theera
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2007, 02:05:32 PM »

สวัสดีครับ น่าสนใจมากครับ  กระผมใคร่ขออนุญาตเรียนถามดังนี้ครับ

- ไม่ทราบว่าตอนนี้มีผู้เขาร่วมฝึกอบรม(การยิงปืนพกเบื้องต้นรุ่นที่ 4/50)เต็มแล้วหรือยังครับ
- ในกรณีที่ไม่ได้นำปืนของตัวเองไป ทางสนามยิงปืน(เสนีย์รณยุทธ์)มีปืนเอาไว้ให้บริการด้วยหรือ   ไม่ครับ

ขอขอบพระคุณกับคำตอบที่ได้รับล่วงหน้าครับ
montri รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน -120

« ตอบ #12 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2007, 09:48:35 AM »

สวัสดีครับ น่าสนใจมากครับ กระผมใคร่ขออนุญาตเรียนถามดังนี้ครับ

- ไม่ทราบว่าตอนนี้มีผู้เขาร่วมฝึกอบรม(การยิงปืนพกเบื้องต้นรุ่นที่ 4/50)เต็มแล้วหรือยังครับ
- ในกรณีที่ไม่ได้นำปืนของตัวเองไป ทางสนามยิงปืน(เสนีย์รณยุทธ์)มีปืนเอาไว้ให้บริการด้วยหรือ ไม่ครับ

ขอขอบพระคุณกับคำตอบที่ได้รับล่วงหน้าครับ
ได้ข่าวมาว่า เต็มแล้วครับ  ยังไงก็ลองโทรไปสอบถามได้ครับ ตามเบอร์ที่อยู่ข้างบน  เจ้าหน้าที่ทุกคนใจดี ยินดีตอบทุกเรื่อง ครับ
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #13 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2007, 11:07:06 AM »

สวัสดีคับ น่าสนใจมากครับ กระผมเป็นคนอุดร คิดว่าจะกลับบ้านอาทิตย์ ที่ 18 -19 สิงหานี้นะครับถ้าอย่างไรจะขออนุญาตแวะเข้าชมที่สนามถ้าเกิดยังพอมีที่ว่างพอให้สมัครเข้าอบรมได้ หรือถ้าเต็มก่อนก็คิดว่าจะไปขอลองซ้อมยิงดูนะครับ เพราะกำลังหาเลือกซื้อปืนอยู่ครับ คิดว่าอยากได้ 9 มม ครับ
   ขอบคุณล่วงหน้าครับ

...อย่าลืมไปใช้สิทธิลงประชามติร่างรฐธรรมนูญ  หรือมาเพราะเรื่องนี้โดยเฉพาะครับ  Smiley

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
Hero Member

คะแนน 100

« ตอบ #14 เมื่อ: สิงหาคม 16, 2007, 12:10:09 PM »

สวัสดีครับ น่าสนใจมากครับ กระผมใคร่ขออนุญาตเรียนถามดังนี้ครับ

- ในกรณีที่ไม่ได้นำปืนของตัวเองไป ทางสนามยิงปืน(เสนีย์รณยุทธ์)มีปืนเอาไว้ให้บริการด้วยหรือ ไม่ครับ

ได้ข่าวมาว่า เต็มแล้วครับ ยังไงก็ลองโทรไปสอบถามได้ครับ ตามเบอร์ที่อยู่ข้างบน เจ้าหน้าที่ทุกคนใจดี ยินดีตอบทุกเรื่อง ครับ

เรียนแจ้งสมาชิกครับ....การอบรมรุ่นนี้เต็มแล้วครับ......

หน้า: [1] 2
  พิมพ์