๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 26, 2024, 06:45:37 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 6 7 8 [9]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ใครเปลี่ยนชื่อเป็นอะไร  (อ่าน 36435 ครั้ง)
ช.ช้าง
Rifle Team
Sr. Member

คะแนน 32

หลงรสเหล้าเมาควันปืน

« ตอบ #120 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2004, 02:13:54 PM »

ตาคุณ 51 คงหายและใช้ได้ตามปกติแล้วใช่ไหมครับ
หรือว่าใช้การได้ดีกว่าเดิมเสียอีก...ฮ่าๆๆ

ตอนนี้  กลายเป็นผู้สูงอายุไปแย้วคับ  สายตายาว....อิ อิ
ล่อไปตั้ง 250 แน่ะครับ อิ อิ

ยาวแต่สายตา กะตัวง่ะครับท่านโอ...

อย่างอื่นไม่ยาว...ง่ะ อิ อิ

อุตส่าห์แถมมาทั้งทีน่าจะแถมให้ครบๆนะครับ... Grin

เพราะชิวิตไม่สวยงามเหมือนความฝัน...การฆ่าฟันจึงยังคงอยู่
narongt
Sr. Member

คะแนน 16

« ตอบ #121 เมื่อ: กรกฎาคม 26, 2004, 09:44:48 PM »

ชื่อเดิมใช้ goliat หรือ att ครับ(ไม่ค่อยแน่ใจเพราะไม่ค่อยได้โพสท์เท่าไหร่)
เปลี่ยนเป็นชื่อ narongt ครับ
...GlockGlack™...
โพสท์ถึง 999 ก็พอ
Sr. Member

คะแนน 8

สติหมา ปัญญาหมี

« ตอบ #122 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2004, 12:04:14 PM »

ตาคุณ 51 คงหายและใช้ได้ตามปกติแล้วใช่ไหมครับ
หรือว่าใช้การได้ดีกว่าเดิมเสียอีก...ฮ่าๆๆ

ตอนนี้  กลายเป็นผู้สูงอายุไปแย้วคับ  สายตายาว....อิ อิ
ล่อไปตั้ง 250 แน่ะครับ อิ อิ

ยาวแต่สายตา กะตัวง่ะครับท่านโอ...

อย่างอื่นไม่ยาว...ง่ะ อิ อิ
แหม... นาย 51 น่าจะดีใจนะครับ ที่ได้ชื่อว่าเป็นผู้ มีสายตาอันยาวไกล  Wink  Cheesy

อื่นนอกนั้น ข้าพเจ้ามิอาจแสดงความเห็น  Grin

วันใดที่อาวุธปืนมีทะเบียนเป็นสิ่งผิดกฎหมาย สุจริตชนจะพ่าย แต่โจรผู้ร้ายกลับชนะ

Success Begins With A Fellow's Will,  It's All In The State Of Mind  Smiley
วายุ - รักในหลวง
เย็นศิระ เพราะพระบริบาล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 335

พระเจ้าสร้างมนุษย์ แต่โคลท์ทำให้มนุษย์เท่าเทียมกัน

« ตอบ #123 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2004, 12:23:42 AM »

ไม่ได้เข้ามาตั้งหลายวัน
สวัสดีครับ  ทุกท่าน
ของผมเปลี่ยนจาก VAYUPAK  เป็น  VAYUPAK1  ครับ  Cheesy Cheesy

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป...
แมวบ้า(น)
Sky is the limit, so do with it what you can
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 84

เช้าไดร์ฟ บ่ายชิพท์ เย็นพัตท์ สักวันเราจะเป็นโปร

« ตอบ #124 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2004, 12:37:32 AM »

ของผมเปลี่ยนจาก VAYUPAK  เป็น  VAYUPAK1  ครับ  Cheesy Cheesy
ว่าแต่่ว่าเมื่อวาน set ลง15จุด ทำไม vayupak ไม่ยอมเข้ามาทำตัวเป็นกองทุนพยุงหุ้นหน่อยหละจ๊ะ  Grin

CrazyCat CrazyGlock CrazyDog ^v^
แมว 084-128-9257

V for Vendetta
ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #125 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2004, 10:15:23 AM »

ว่าแต่่ว่าเมื่อวาน set ลง15จุด ทำไม vayupak ไม่ยอมเข้ามาทำตัวเป็นกองทุนพยุงหุ้นหน่อยหละจ๊ะ  Grin

ถ้าเกิดว่าเปิดกองทุน2, 3, 4ฯลฯ คุณVAYUPAK1จะเปลี่ยนชื่อตามกองทุนไปเรื่อยๆเปล่าค๊า...อิๆ ล้อเล่นน๊า

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
ภูกามยาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 128

« ตอบ #126 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2004, 02:28:07 PM »

จาก ae (เอ๋ ) เป็นภูกามยาว  ( ผมเกิดที่ พะเยา ) เป็นคนเหนือที่ชอบปืน ไม่เหมือนคนเหนือบางคน....อุ๊บ
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #127 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2004, 02:55:40 PM »

จาก ae (เอ๋ ) เป็นภูกามยาว  ( ผมเกิดที่ พะเยา ) เป็นคนเหนือที่ชอบปืน ไม่เหมือนคนเหนือบางคน....อุ๊บ

...นั่นสิครับ คนเหนือบางคนทำให้คนเหนือหลายๆๆๆ คน เซ็งในหัวใจไปตามๆ กัน Undecided

...เล่าเรื่อง "ภูกามยาว" หน่อยสิครับ ไหนๆ ก็เอามาตั้งชื่อแล้ว ผมไม่เคยได้ยินง่ะ Huh

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
ติงลี่
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 226

" รักกันน๊า "

« ตอบ #128 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2004, 05:08:55 PM »

ฝากเนื้อ ฝากตัวด้วยครับ......ติงลี่

แถวนี้ แม่ง เกลื่อน..........ถ้าไม่ แย่ จริง........พออยู่ได้
visith
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 474

« ตอบ #129 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2004, 05:13:32 PM »

ฝากเนื้อ ฝากตัวด้วยครับ......ติงลี่

Wink เฮียติง...สุภาษิตข้างล่างขอเป็นตัวจีนเลยได้อะเป่า อ่านเลี้ยว ก่งก๊ง... Grin

"ร่วมส่งเสริมและพิทักษ์สิทธิการใช้อาวุธปืนของประชาชน"
ติงลี่
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 226

" รักกันน๊า "

« ตอบ #130 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2004, 05:16:36 PM »

ถ้าเป็นภาษาจีนกลาง ผมว่าจะปวดหัวมากกว่านี้อีกครับ

แถวนี้ แม่ง เกลื่อน..........ถ้าไม่ แย่ จริง........พออยู่ได้
...GlockGlack™...
โพสท์ถึง 999 ก็พอ
Sr. Member

คะแนน 8

สติหมา ปัญญาหมี

« ตอบ #131 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2004, 06:56:28 PM »

ถ้าเป็นภาษาจีนกลาง ผมว่าจะปวดหัวมากกว่านี้อีกครับ
ผมอ่านแล้วคิดว่ามันเป็นสำเนียงจีนกลางไม่ใช่หรือครับ  แต่คงไม่ใช่แต้จิ๋วแน่

วันใดที่อาวุธปืนมีทะเบียนเป็นสิ่งผิดกฎหมาย สุจริตชนจะพ่าย แต่โจรผู้ร้ายกลับชนะ

Success Begins With A Fellow's Will,  It's All In The State Of Mind  Smiley
หน้า: 1 ... 6 7 8 [9]
  พิมพ์