๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 29, 2024, 07:00:05 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4 5
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: มีRuger 10/22 แสดงตัวหน่อยครับ  (อ่าน 15584 ครั้ง)
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #30 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2004, 09:23:16 PM »

...อีกหน่อย Cheesy

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #31 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2004, 09:28:31 PM »

...ตัวนี้ก็สวย  Wink กระบอกล่างก็ใช่  Grin

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
coda
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #32 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2004, 09:30:45 PM »

...ปุ่มอะไรหว่า  Huh :Smiley Tongue

หงส์ซิ่ง ♥ รักในหลวง ♥
Hero Member

คะแนน 1157

« ตอบ #33 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2004, 09:36:08 PM »

ส่วนมากจะใช้กล้องรุ่นไหน  ราคาเท่าไรครับ สงสัยใช้ปืนรุ่นนี้ขนหน้าแข้งคงร่วง

หมดขาแน่เลย ได้ยินว่าค่าแต่งแพงกว่าค่าปืนอีก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 11, 2004, 09:40:53 PM โดย CT » บันทึกการเข้า
coda
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #34 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2004, 09:36:38 PM »

...ในบ้านเรา ช่าวที่ไหนเจียร์ลูกเลื่อนแบบนี้ได้บ้างครับ Huh สวย  :Smiley

tangsten
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #35 เมื่อ: สิงหาคม 11, 2004, 11:36:38 PM »

ขอสอบถามคุณ CT หน่อยครับว่า Taurus m85 2" ใช้แล้วเป็นอย่างไรครับ เรื่องความแม่นยำระยะ 15 เมตรเข้าวงดำไม๊ แล้วก็สะบัดมากไม๊ครับ พอดีสนใจระหว่าง 2" กับ 3" ครับ หากมีโอกาสช่วย post รูปให้ดูหน่อยครับ หรือช่วยกรุณา e-mail เบอร์โทรให้หน่อยที่ lalil2000@hotmail.com จะเป็นพระคุณยิ่งครับ
หงส์ซิ่ง ♥ รักในหลวง ♥
Hero Member

คะแนน 1157

« ตอบ #36 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2004, 03:39:56 AM »

ขอสอบถามคุณ CT หน่อยครับว่า Taurus m85 2" ใช้แล้วเป็นอย่างไรครับ เรื่องความแม่นยำระยะ 15 เมตรเข้าวงดำไม๊ แล้วก็สะบัดมากไม๊ครับ พอดีสนใจระหว่าง 2" กับ 3" ครับ หากมีโอกาสช่วย post รูปให้ดูหน่อยครับ หรือช่วยกรุณา e-mail เบอร์โทรให้หน่อยที่ lalil2000@hotmail.com จะเป็นพระคุณยิ่งครับ

ด้วยความเคารพครับ พึ่งซื้อมาวันนี้วันที่2เองครับ ยังไม่ได้ยิงเลยครับ วันนี้ไปทำบัตรสมาชิก

สนามยิงปืนมาครับ ตอนนี้หาซื้อปืนยากครับสำหรับยี่ห้อนี้ สนใจเหมือนผมเลยครับตอนแรกอยากได้3"ครับ

ไปๆมาๆทนไม่ไหวเหลือแต่2" ก็เลยซื้อมาเลยครับ คือผมต้องการขอใบป.3สำหรับปืนยาวให้เร็วที่สุดครับ

ยิ่งได้มาเห็นรูปที่โพสมาด้วย ยิ่งอยากได้ไปใหญ่

สำหรับปืนเทารัสM85 ผมอ่านกระทู้ในเวปนี้นานเหมือนกันครับ ถึงตัดสินใจได้ อีกเหตุผลที่ตัด

สินใจซื้อเลยก็เพราะต้องรอนานครับ ผมว่าจะ2"หรือ3"เทารัสมันดีอยู่แล้วถ้าดูประวัติของเทารัสครับ

ถ้าอยากรู้ผล เดี๋ยวผมลองยิงแล้วจะตอบให้ครับ ผมซื้อมาจากร้านไทยเนฯครับตอนนี้น่าจะเหลืออยู่อีก

2กระบอกครับ แต่ดูจากเนื้องานของปืนทำได้เนียนครับ  หรือไม่ก็โพสถามได้ครับในเวปนี้สาวกเทารัส

เพียบเลยครับ

Choltit
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 143

« ตอบ #37 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2004, 07:31:56 AM »

รูปที่พี่นาจาโพสท์ (กระบอกเดียว) นั่นปืนใครครับ ? ไม้สวยครับ

เพราะมีเพื่อนหลายคนที่ไม่แต่ง 10/22 เลย ขอเอาไว้แบบเดิมๆ  Grin Grin

ครับ ของผมชอบเดิม ๆ ครับ  เคยมีตัว 10/22T แต่ขายไปแล้ว
ตอนนี้ใช้รุ่นออลเวทเทอ  เดิม ๆ จนนายทุเรียนแซว 
ผมมีชุดลั่นไกซื้อของซิ่งมาแล้ว รู้สึกว่าของเพาเวอร์คัสตอม
แต่ยังไม่ใส่  เพราะยังชอบของเดิมอยู่ครับ   มีใครสนใจชุดลั่นไกนี้ไหมครับ ?   

coda
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #38 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2004, 09:01:44 AM »

รูปที่พี่นาจาโพสท์ (กระบอกเดียว) นั่นปืนใครครับ ? ไม้สวยครับ

เพราะมีเพื่อนหลายคนที่ไม่แต่ง 10/22 เลย ขอเอาไว้แบบเดิมๆ  Grin Grin

ครับ ของผมชอบเดิม ๆ ครับ  เคยมีตัว 10/22T แต่ขายไปแล้ว
ตอนนี้ใช้รุ่นออลเวทเทอ  เดิม ๆ จนนายทุเรียนแซว 
ผมมีชุดลั่นไกซื้อของซิ่งมาแล้ว รู้สึกว่าของเพาเวอร์คัสตอม
แต่ยังไม่ใส่  เพราะยังชอบของเดิมอยู่ครับ   มีใครสนใจชุดลั่นไกนี้ไหมครับ ?   

...อักท่านที่ชอบของเดิมๆ คือผู้การสกายครับ ไม่รู้ตอนนี้ไปถึงไหนแล้ว  Huh

แก้มทอง
Full Member

คะแนน 2

« ตอบ #39 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2004, 03:46:50 PM »

เรียน คุณ choltit   ผมสนใจชุดลั่นไก รบกวนเมลล์ มาที่ porrames_sara@hotmail.com ขอรูปด้วยพร้อมรายละเอียดขอบคุณครับ
ช.ช้าง
Rifle Team
Sr. Member

คะแนน 32

หลงรสเหล้าเมาควันปืน

« ตอบ #40 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2004, 04:27:17 PM »

แจมพี่แก้วหน่อยแล้วกันครับ...10/22 SVD Dragunov... Shocked

เพราะชิวิตไม่สวยงามเหมือนความฝัน...การฆ่าฟันจึงยังคงอยู่
coda
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #41 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2004, 05:57:33 PM »

อ้างถึง
ส่วนมากจะใช้กล้องรุ่นไหน  ราคาเท่าไรครับ

...คุณ ช.ช้าง หรือใครก็ได้ ช่วยตอบที  :Smiley

ช.ช้าง
Rifle Team
Sr. Member

คะแนน 32

หลงรสเหล้าเมาควันปืน

« ตอบ #42 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2004, 06:05:44 PM »

อ้างถึง
ส่วนมากจะใช้กล้องรุ่นไหน  ราคาเท่าไรครับ

...คุณ ช.ช้าง หรือใครก็ได้ ช่วยตอบที  :Smiley

ผมตอบคงไม่เวอร์คมั๊งครับพี่แก้ว...ใช้อะไรไม่เหมือนชาวบ้านเท่าไหร่ Cheesy
กล้องปืน(ไม่ใช่กล้องถ่ายรูป) ...ผมเอามาจากชายแดนข้างบ้านทั้งนั้น ส่วนมากจะเป็น TASCO ครับ  Wink

เพราะชิวิตไม่สวยงามเหมือนความฝัน...การฆ่าฟันจึงยังคงอยู่
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #43 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2004, 07:25:51 PM »

..กระบอกนี้ของใครหว่า...จำไม่ได้แล้วครับ น่าจะอยู่ในชมรมฯนี่แหล่ะ Grin

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
coda
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #44 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2004, 09:40:18 PM »

...รู้สึกว่ากระบอกที่คุณนาจาโพสท์ จะมาจากเว็บเมืองนอกน่ะครับ (เข้าใจว่าผมอาจจะเอามาเอง)

...เอามาให้ดูอีกกระบอกที่คล้ายๆ กัน ตัวนี้ใช้ลำกล้อง Green Mountain สต๊อคของ Fajen กล้อง Weaver 6x20

...กระบอกล่าง สต๊อคทรงเดียวกัน แต่ผลิตในเมืองไทยครับ ดูมาดนายแบบเขามั่ง อิอิ

หน้า: 1 2 [3] 4 5
  พิมพ์