๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 28, 2024, 03:28:44 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สาธุ...ขลังจริงๆ เจ้าพ่อมะขิ่น ( ขออนุญาตต่อยอดจากกระทู้ร้องเรียนครับ )  (อ่าน 6450 ครั้ง)
visith
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 474

« ตอบ #15 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2005, 12:37:50 PM »

เฮ... เฮ...ดีใจกับทุกท่านที่รับความสุขจากพ่อปู่ มะขิ่น ท่านขลังจริงๆ 
    .......ตอนนี้ผมขอพ่อปู่บ้าง......
    พ่อปู่ครับช่วยมาเป็นเฒ่แก่ให้ผมหน่อย
  ถ้า สำเร็จจะทำลูกถวาย หัวปีท้ายปี
        มีกี่คนยกให้เป็นลูกศิษทั้งหมดทุกคน
         ........ในว่า "ท่านขลังดี" หลงรัก หลงรัก หลงรัก

...เถ้าแก่...บ่แม่น...เฒ่าแก่.....อิๆๆๆ..ช่วยครูแก้ว... Grin  Grin

"ร่วมส่งเสริมและพิทักษ์สิทธิการใช้อาวุธปืนของประชาชน"
TAZAN
Jr. Member
**

คะแนน 0

ความสุขเล็กๆ ความสุขน้อยๆ

« ตอบ #16 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2005, 12:47:40 PM »

ตายหน้าแตกแล้วตู ครายแซวไปยืนหัวแถวเอาต้นกล้วยไปถือหนักหน่อย
ส่วนต้นอ้อย รอผู้ดวงดีท่านต่อไป ฮิฮิ หลงรัก หลงรัก หลงรัก

มี   ศรัตรู    เพิ่มขึ้นหนึ่งคน   ก็มากเกินไป
มี   เพื่อน    เพิ่มขึ้นร้อยคน   ยังน้อยเกินไป
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #17 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2005, 12:52:40 PM »

ยินดี และดีใจด้วยครับ Cheesy

ผมไม่ทราบว่า ผู้การมะขิ่น จะชอบกับคำเรียกแบบนี้หรือเปล่านะ Huh :Smiley

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
ต่อครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 216

(** ^0^ **)

« ตอบ #18 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2005, 12:55:06 PM »

Grin

เป็นสมาชิกเวบบอร์ดอาวุธปืน...ได้อะไรมากกว่าที่คุณคิด

Grin

เพื่อชาติ<>ราชบัลลังค์.....ร่วมปกป้องสถาบัน.....
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #19 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2005, 01:00:28 PM »

ตายหน้าแตกแล้วตู ครายแซวไปยืนหัวแถวเอาต้นกล้วยไปถือหนักหน่อย
ส่วนต้นอ้อย รอผู้ดวงดีท่านต่อไป ฮิฮิ หลงรัก หลงรัก หลงรัก

...555 ถึงคราวครับ  Grin Grin

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
พลายแก้ว
Hero Member

คะแนน 5

โอย......อยากยิงปืนใจจะขาดอยู่แล้ว ปัง ปัง ปัง

« ตอบ #20 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2005, 01:05:26 PM »

ยินดีด้วยครับกับคุณคนริมควน และขอสัมทับในความขลังของทหารเลือดไทยที่ชื่อเจ้าพ่อมะขิ่นครับ ทั้งขลัง ทั้งศักด์สิทธิ์ ทั้งมีบารมี เสียดายหอบเอ็มสิบหกในร้านปืนดัลลัดไปถวายมิได้ ไม่งั้นได้มีของเซ่น

ขอพระอวยพรเจ้าพ่อมะขิ่น และคุณคนริมควน รวมทั้งทุกท่านครับผม

ดินปืนส่งกระสุน ควันอุ่นอุ่นตลบอบอวล รีคอยด์แสนนิ่มนวล เสียงโหยหวนของดินปืน นำปืนจับเข้ากริป แนบสนิทตรงง่ามมือ ท่ายืนอย่าได้ฝืน เล็งศูนย์ปืนให้เนียนเนียน วงดำอย่าให้ดิ้น ตั้งใจจริงในการเล็ง วงดำนั้นอย่างเจ๋ง ขึ้นนกเล็งแล้วลั่นไก
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6128

Let us go..!

« ตอบ #21 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2005, 01:08:12 PM »

อ้าว...ขุดบ่อล่องู...เอ้ย ล่อครูแก้วนี่นา..
ผมจะเตือนเรื่องคำ ในว่า ... หยุดเลยดีกั่ว

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

สหายอ๋อง เซียนปลาซิว
จริงใจ บริสุทธ์ใจ แล้วจะแคล้วคลาด จากภัยทั้งปวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 657

คบหมาเป็นเพื่อน ดีกว่าคบเพื่อนหมาๆ

« ตอบ #22 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2005, 04:13:16 PM »

ถ้าท่านมะขิ่นมิชอบคำที่เปรียบเปรย ต้องขออภัยด้วยครับ แค่หยอกเล่นมิได้มีเจตนาแอบแฝง  แต่ที่ตลกคือ พอพวก คุณๆทั้งหลายรู้ว่าผมติดต่อนักข่าวได้ น้ำและความช่วยเหลือเริ่มทยอยกันมา นัยว่าสังคมไทย ถ้ไม่แหกปากให้สื่อช่วย คุณก็ตอ้งรอไปก่อน ( เวรกรรม )
วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #23 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2005, 05:23:51 PM »

Grin ดีใจกับคุณ ฅนริมควน ด้วยครับที่ได้น้ำใช้น้ำกิน

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6128

Let us go..!

« ตอบ #24 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2005, 05:34:33 PM »

ถ้าท่านมะขิ่นมิชอบคำที่เปรียบเปรย ต้องขออภัยด้วยครับ แค่หยอกเล่นมิได้มีเจตนาแอบแฝง  แต่ที่ตลกคือ พอพวก คุณๆทั้งหลายรู้ว่าผมติดต่อนักข่าวได้ น้ำและความช่วยเหลือเริ่มทยอยกันมา นัยว่าสังคมไทย ถ้ไม่แหกปากให้สื่อช่วย คุณก็ตอ้งรอไปก่อน ( เวรกรรม )

ภาษาสมัยเรียนวิทยาศาสตร์เรียกว่ากระตุ้นครับ
ต้องกระตุ้นให้เกิดปฏิกิริยาครับ

ต่อไปท่านฅนริมควน อาจได้รับการจับตามองด้วยความไม่ไว้วางใจจากหลายฝ่ายครับ
ทำใจเย็นๆไว้ อย่าไปปริวิตกกังวล
 Grin Grin Grin

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

มะขิ่น
Hero Member

คะแนน 2453

"ทหารแก่ไม่มีวันตาย แต่จะค่อยๆเลือนหายไป"

« ตอบ #25 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2005, 06:22:51 PM »

ดีใจครับ................ที่ได้รับใช้และได้ผล

มีอะไรก็บอกกล่าวกันมาครับ

เรียกผมเจ้าพ่อ หรือ พ่อปู่ ไม่กลัวผม สาป หรือครับ Grin Grin Grin

อย่าดึงฟ้าต่ำ  อย่าทำหินแตก  อย่าแยกแผ่นดิน
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #26 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2005, 07:41:17 PM »

เยาะเย้ย เยาะเย้ย....เหวอ.......พ่อปู่มะขิ่น......ขลังและเฮี้ยนจริงๆ
ปล่อยอิทธิฤทธิ์ไปถึงพังงาและภูเก็ตด้วย........เอาอีก เอาอีก เอาอีก ครับ.......ยังไม่พอ น้ำลายหก น้ำลายหก

Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #27 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2005, 07:55:06 PM »

Grinยินดีด้วยครับที่แก้ใขปัญหาเรืองน้ำได้...... Grinให้มันรู้สะมั้งว่าร้องเรียนกับไผ Grin Grin
ดีใจครับ................ที่ได้รับใช้และได้ผล

มีอะไรก็บอกกล่าวกันมาครับ

เรียกผมเจ้าพ่อ หรือ พ่อปู่ ไม่กลัวผม สาป หรือครับ Grin Grin Grin
Grinกลัวสิครับ...เห็นตัวอย่างมาแย้วววววววว.....ขนาดคนงูตัวดำ ๆ ยังเสกให้ขาวได้เลยยยยย Grin

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #28 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2005, 08:17:38 PM »

ยอมรับ... ขลังครับ... เย้
หินเหล็กไฟ
ถึงตายไปก็ช่างมัน...ขอให้ชีวิตยังอยู่ก็พอ..
Hero Member

คะแนน 1319

« ตอบ #29 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2005, 08:27:33 PM »

Grin Grin  ถ้าขลังจริงๆทำรุ่นสองบอกผมด้วยนะ...แฮ่ะๆๆ ขออนุญาติหยอกแหน่เดอ Grin Grin

[img]http://i7.tinypic.com/333hiqw.jpg[/img
หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์