๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 28, 2024, 11:22:19 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ผลการแ่ข่งขัน Navamin IPSC Championship 2007/2  (อ่าน 6774 ครั้ง)
ผองพัฒ
Administrator
Hero Member

คะแนน 311

« เมื่อ: เมษายน 08, 2007, 11:03:51 PM »

ผลการแ่ข่งขัน  Navamin IPSC Championship 2007/2

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #1 เมื่อ: เมษายน 08, 2007, 11:45:25 PM »

ยินดีกับนักกีฬาทุกท่านครับ  Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
sasawaii
Sr. Member

คะแนน 4

« ตอบ #2 เมื่อ: เมษายน 09, 2007, 12:31:10 AM »

Grin Grin Grin Grin  ยินดีด้วยครับนักกีฬาทุกท่าน  Grin Grin Grin Grin   หนุกหนานกันทั่วหน้าครับ  หลงรัก หลงรัก  หลงรัก

จูบบบบ จูบบบบ จูบบบบ ขอบคุณครับ ผลการแข่งขันรวดเร็วมากๆครับ สุดยอดเลยครับ ขอบคุณคร๊าบ  หลงรัก หลงรัก หลงรัก

ภูกามยาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 128

« ตอบ #3 เมื่อ: เมษายน 09, 2007, 02:50:10 AM »

ยินดีกับนักกีฬาทุกท่านครับ หลงรัก หลงรัก หลงรัก
Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #4 เมื่อ: เมษายน 09, 2007, 09:39:19 AM »

Cheesy  ยินดีกับนักกีฬาทุกท่านครับ  หนุกหนาน จริงๆ

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
Kengkung
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5 เมื่อ: เมษายน 09, 2007, 12:22:49 PM »

ยินดีกับทุกท่านที่ได้รับรางวัลด้วยครับ สนามมี12Stages ผมยิงไป6Stages DQเรียบร้อย โรงเรียนมือใหม่ หุหุ ดันกระโดดโดยลืมล็อคซองปืนหล่นตุ๊บ!! กลับบ้านเลยครับงานนี้
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #6 เมื่อ: เมษายน 09, 2007, 03:27:22 PM »

ยินดีกับทุกท่านที่ได้รับรางวัลด้วยครับ สนามมี12Stages ผมยิงไป6Stages DQเรียบร้อย โรงเรียนมือใหม่ หุหุ ดันกระโดดโดยลืมล็อคซองปืนหล่นตุ๊บ!! กลับบ้านเลยครับงานนี้

ใช้ซองอะไรครับ Grin Grin Grin  ทำไมหล่นง่ายจัง

pimuk
Hero Member

คะแนน 82

« ตอบ #7 เมื่อ: เมษายน 09, 2007, 03:51:19 PM »

ปิ๊ก ขยันจริงๆ ทั้งยิง ทั้งถ่าย กลับมาถึง กทม. ยังเป็นธุระ โพสต์ลิ้งค์ประกาศคะแนนอีก
เมียรักตายเลย

นายเก่ง น่าจะโดน DQ วันที่ 29 มากกว่าน่ะ... โดนแล้วจับสลากได้ปืน จริงๆ เอาอ่ะเปล่า Grin
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #8 เมื่อ: เมษายน 09, 2007, 04:39:21 PM »

นายเก่ง น่าจะโดน DQ วันที่ 29 มากกว่าน่ะ... โดนแล้วจับสลากได้ปืน จริงๆ เอาอ่ะเปล่า Grin

อย่าเชื่อโฆษณาชวนเชื่อนะครับ การ DQ ไม่ได้ทำให้จับฉลากได้ปืน  เดี๋ยวนักกีฬาผมจะเล่น DQ ซะเยอะ   Grin Grin Grin

คนดวงดีวันนั้นจะมีแค่สองคนครับ อยากรู้เหมือนกันว่าจะเป็นใคร  Grin Grin Grin  ตื่อเต้น ตื่นเต้นนนนน

Kengkung
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #9 เมื่อ: เมษายน 09, 2007, 08:08:07 PM »

ใช้ซอง Ghost ครับพี่เคณศ พอดีปืนที่บรรจุลูกเต็มแล้วกระโดดโดยไม่ได้ล็อค มันหลุดง่ายกว่าปืนเปล่าๆไม่มีแม็กอะครับ เรื่องนี้เป็นความผิดผมเองครับ ลืมไม่ได้ล็อคซองปืน พอเด้งตัวขึ้นตอนstartจากท่านั่งคุกเข่าเป็นท่ายืนมันเลยหล่น

จริงๆตอนกำลังจะกลับเห็นพี่ภิมุขเดินผ่านรถด้วยแต่ผมกำลังกลับแล้วทักไม่ทัน และก็ไม่รู้ว่าจะพูดว่า "สวัสดีพี่" หรือ "ขอตัวกลับก่อนนะพี่" ฮือๆๆๆ
ภูกามยาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 128

« ตอบ #10 เมื่อ: เมษายน 10, 2007, 01:35:18 AM »

ใช้ซอง Ghost ครับพี่เคณศ พอดีปืนที่บรรจุลูกเต็มแล้วกระโดดโดยไม่ได้ล็อค มันหลุดง่ายกว่าปืนเปล่าๆไม่มีแม็กอะครับ เรื่องนี้เป็นความผิดผมเองครับ ลืมไม่ได้ล็อคซองปืน พอเด้งตัวขึ้นตอนstartจากท่านั่งคุกเข่าเป็นท่ายืนมันเลยหล่น

จริงๆตอนกำลังจะกลับเห็นพี่ภิมุขเดินผ่านรถด้วยแต่ผมกำลังกลับแล้วทักไม่ทัน และก็ไม่รู้ว่าจะพูดว่า "สวัสดีพี่" หรือ "ขอตัวกลับก่อนนะพี่" ฮือๆๆๆ
รอบหน้าเอาใหม่ครับ หลงรักส่วนผมเจอแต่พี่ภิมุขแต่ของคุณเก่งคุงยังไม่ได้เจอะเจอกันเลยครับ Grin
carrera
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #11 เมื่อ: เมษายน 10, 2007, 11:53:59 AM »

ซองลื่นจริงๆ Ghost   Grin Grin Grin บอกแล้วไม่เชื่อ

ลื่นจนไม่ปลอดภัย

pimuk
Hero Member

คะแนน 82

« ตอบ #12 เมื่อ: เมษายน 10, 2007, 05:03:22 PM »

เก่ง ดีกว่าผิดพลาด ในวันที่ 29 ครับ  ผมเห็นเก่งแล้ว ตัวไม่เล็กเหมือนเดิม
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #13 เมื่อ: เมษายน 10, 2007, 05:18:24 PM »

ซองลื่นจริงๆ Ghost   Grin Grin Grin บอกแล้วไม่เชื่อ

...ซองยี่ห้อนี้น่าจะมีผลงานเด่น  ด้าน DQ  :Smiley

...ผมใช้ CR ต่อไปดีกว่า  Smiley

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #14 เมื่อ: เมษายน 10, 2007, 05:38:17 PM »

...ซองยี่ห้อนี้น่าจะมีผลงานเด่น ด้าน DQ :Smiley

...ผมใช้ CR ต่อไปดีกว่า Smiley

อยู่ที่คนใช้ครับพี่...เล่นกระโดดลุกทั้งตัวแบบนั้น ไงก็หลุดครับ....ต่อไปต้องระวังครับน้องเก่ง

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
หน้า: [1] 2
  พิมพ์