๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 29, 2024, 04:43:28 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: 007 ตอนที่ออกอากาศทางstar tv ในขณะนี้ขับรถไล่กันกลางกรุงเทพฯเลยครับ  (อ่าน 1948 ครั้ง)
nars รักในหลวงและแผ่นดินไทย
Website Sponsor
Hero Member

คะแนน 303

« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2007, 03:32:50 AM »

ตอนแรกว่าจะดู มาดริด กะ บาเยิร์น พอดีเปิดมาเจอเจมส์บอนด์น่าจะสร้างขึ้นยุก 60' สังเกตุจากรถอเมริกันยังเต็มเมืองไทย ครับ ขับรถไล่กันตั้งแต่ง ราชดำเนินยันเสาชิงช้าเลยครับ ถ้ามีโอกาศอย่าลืมดูนะครับเราจะได้เห็นเมืองไทยในอดีตครับ คิดว่าจะมีเอาฉายซ้ำดูจากหนังสือโปรแกรมก็ได้ครับ ไม่แน่ใจว่าตอนปืนทองหรือเปล่าครับ ตอนนี้โฆษณาทั่วประเทศไทยเลยมีเกาะตะปูด้วยครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 21, 2007, 04:02:45 AM โดย nars » บันทึกการเข้า

ถ้าเสียงส่วนใหญ่คือความถูกต้อง
ผีเปรตในนรกมันคงโหวตให้พวกมันได้ขึ้นสวรรค์
จะแก้รัฐธรรมนูญไปทำไม! ต้นตอปัญหามันเกิดจากรธน.ไม่ดี หรือพวกแกมันเลว!
NatthaphoN_
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

https://lh5.googleusercontent.com/-3fxkffwgtBc/AAA

« ตอบ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2007, 07:46:24 AM »

หนังมันส์ๆ เลยอดดูบอลเลยนะครับ เข้าฉายอีกเมื่อไหร่แจ้งให้ทราบด้วยนะ Wink
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10196

M85.ss

« ตอบ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2007, 08:41:16 AM »

ไล่กันตั้งแต่ราชดำเนิน ยัน รังสิต Grin

carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2007, 09:01:29 AM »

Grin Grin Grin ตอนนี้ถนนดีกว่าเก่าเยอะ

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
รัตตรา
"อร่อย..อารมณ์"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 506

08-21491911 08-59591911

« ตอบ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2007, 09:08:37 AM »

ตอนนี้จำได้ดี...มีการขับรถซิ่งข้ามคลองรังสิตพร้อมกับ ขี่เรือหางยาวไล่ชนกัน มันส์ระเบิด...โรเจอร์มัวร์

"จงคิดว่า มีใคร ได้มองอยู่...เฝ้ามองดู ตัวเรา อย่างเฝ้าจ้อง
ทำสิ่งใด รู้ได้ สายตามอง...อย่างน้อยต้อง รู้ละอาย ในหมายทำ"
yod - รักในหลวง ครับ
ความรัก - เริ่ม - จากความรู้สึก หรือ ความคิด กันแน่นะ ..... ประวัติศาสตร์อาจจะย้อนรอยเดิม แต่คนไม่อาจย้อนอดีตได้
Hero Member

คะแนน 1630

« ตอบ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2007, 01:27:10 PM »

ถูกต้องครับ....
ยังเห็นสิ่งประดิษฐ์ แบบใหม่ ๆ ที่ดูแล้ว ไม่น่าเป็นไปได้
อย่างเช่น  รถ มาประกบกับ ปีกเครื่องบิน ก็ กลายเป็นรถบินได้
แนวคิด ที่ไม่น่าจะเป็นไปได้ แต่ ก็ทำให้เป็นไปได้...

..สิ่งสำคัญจึงไม่ได้อยู่ที่ว่า...วันนี้เขาอยู่หรือจากไป
สำคัญที่ว่า...ช่วงที่เรามีเวลาอยู่ด้วยกัน
ขอให้มีความทรงจำที่ดี...ก็เพียงพอแล้ว
อย่างน้อย เราก็ยังมีอะไรดีดีให้นึกถึง
และยิ้มให้ความทรงจำนั้นได้ ...

..กรอบใดกักขังแค่กาย แต่ใจอย่าหมายกั้นได้
โซ่ตรวนรัดรึงตรึงไว้  แต่ใจนั้นใฝ่เสรี..
Hero Member

คะแนน 303

« ตอบ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2007, 01:37:57 PM »

ชื่อตอนอะไรหรือครับใช่ golden gun หรือเปล่าครับ ใครทราบรบกวนบอกด้วยครับ
ความจริงแล้วหนังก็ไม่มันเท่าไหร่ เพราะเทคนิคมันเก่าครับ แต่ที่ดูนี่เพราะดีใจที่ได้เห็นกรุงเทพฯในอดีตน่ะครับ

ถ้าเสียงส่วนใหญ่คือความถูกต้อง
ผีเปรตในนรกมันคงโหวตให้พวกมันได้ขึ้นสวรรค์
จะแก้รัฐธรรมนูญไปทำไม! ต้นตอปัญหามันเกิดจากรธน.ไม่ดี หรือพวกแกมันเลว!
Hero Member

คะแนน 303

« ตอบ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2007, 01:39:33 PM »

ตอนนี้จำได้ดี...มีการขับรถซิ่งข้ามคลองรังสิตพร้อมกับ ขี่เรือหางยาวไล่ชนกัน มันส์ระเบิด...โรเจอร์มัวร์

ตอนนั้นถนนรังสิตนครนายก ยังเป็นถนนเลนเดียว มีสะพานไม้ข้ามคลองอยู่เลยครับ

coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2007, 01:52:48 PM »

ชื่อตอนอะไรหรือครับใช่ golden gun หรือเปล่าครับ ใครทราบรบกวนบอกด้วยครับ
ความจริงแล้วหนังก็ไม่มันเท่าไหร่ เพราะเทคนิคมันเก่าครับ แต่ที่ดูนี่เพราะดีใจที่ได้เห็นกรุงเทพฯในอดีตน่ะครับ

...The Man With The Golden Gun  :Smiley

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
seatuch--รักในหลวง
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 18

ทำดีได้ดีมีที่ไหนทำชั่วได้ดีมีถมไหน แต่ก็ทำดีได้ดี

« ตอบ #9 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2007, 04:07:55 PM »

Smiley
Chayanin-We love the king
ฟ้าสว่างสดใสไร้มลทิน เพียงเมฆินบังเบียดเสนียดฟ้า แกว่งยางยูงปัดป้องท้องนภา ผู้แก่กล้าโปรดอย่าว่าตัวข้าเลย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 62

« ตอบ #10 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2007, 04:35:49 PM »

ขอบคุณครับ
ผมจำเพลง Title theme ตอนนี้ได้หน่อยนึง
He has the powerful weapon....
....
....  He shoot anyone   the man with gol  ho.. ho... den gun

ไม่อยากเป็นมะเร็ง   ก็ใช่ว่าต้องเป็นโรคหัวใจ
สุขภาพดีเป็นเรื่องไม่ยาก
สุขภาพที่ดีของประเทศไทย   อยู่ที่สภาวะปราศจากโรคร้าย
ไม่ใช่อยู่ที่ต้องเลือกระหว่าง  มะเร็ง  กับ โรคหัวใจ
Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #11 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2007, 04:41:55 PM »

ตอนโน้น...  รุ่นพี่ผมบ้านอยู่ริมคลองที่ถ่ายฉากขับเรือไล่กันเขาเลยไปขอจับมือกับ โรเจอร์ มัวร์ มาครับ

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
หน้า: [1]
  พิมพ์