๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 30, 2024, 01:01:09 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ทดสอบ Comp ของคุณ Visa กับ CZ 452  (อ่าน 19139 ครั้ง)
Kasalong
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #45 เมื่อ: มกราคม 10, 2007, 09:02:07 PM »

เห็นรูปโลโก้ครูโด่ง แล้วอยากเห็นตอนขยายจริงๆ ดูรูปเล็กๆเหมือนเด็กๆกำลังล้อมโดราเอมอนอยู่ Grin Grin Grin
หนับหนุน Shocked Grin

Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin

Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin บี่บอยไม่ทัก ก็ไม่สังเกตุนะเนี่ย Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin
หนานปั๋น
Hero Member

คะแนน 33

« ตอบ #46 เมื่อ: มกราคม 11, 2007, 08:25:24 AM »

สำหรับ ปืนยาว .22 น่าจะติด weight balance เพื่อ ถ่วงลำกล้อง
เพื่อใช้กับ กระสุน หลายๆ แบบ ในบ้านเรา มากกว่าการติด คอมพ์
น่าจะดี น่ะครับ ไม่มีสมาชิก ทดลอง บ้างหรือครับ

เห็นท่านกับตันคิดทำไว้เหมือนกันครับ
visa
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #47 เมื่อ: มกราคม 11, 2007, 08:50:48 AM »

มีรูปไหมครับพี่อยากเห็นครับ weight balance
เรือน้อย..น้อย
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 6

« ตอบ #48 เมื่อ: มกราคม 11, 2007, 11:06:33 AM »

มีหลายแบบ ครับ   ท่านอาจารย์ ผนิศวร เคยโพส ไว้ หลายกะทู้ครับ
ลอง ค้นดู ครับ 
ส่วนของผม เดี๋ยวมีเวลา จะถ่ายภาพมาให้ชม
ครับ แบบง่ายๆ ไม่ต้อง เจาะ กัด หรือ ทำอะไร กับ ตัวลำกล้อง ครับ

Safety  First
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #49 เมื่อ: มกราคม 11, 2007, 11:20:57 AM »

เห็นรูปโลโก้ครูโด่ง แล้วอยากเห็นตอนขยายจริงๆ ดูรูปเล็กๆเหมือนเด็กๆกำลังล้อมโดราเอมอนอยู่ Grin Grin Grin

Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin

Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin บี่บอยไม่ทัก ก็ไม่สังเกตุนะเนี่ย Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin

...เจ๊อยากดูโดราเอมอนหรืออยากดูเด็กๆ  Grin Grin

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
CAPTAINKID-รักในหลวงที่สุด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 63

สบู่สมุนไพรบ้านสุทธิกานต์ อาบสะอาดหอมสดชื่นแบบไทยๆ

« ตอบ #50 เมื่อ: มกราคม 11, 2007, 11:21:09 AM »

เดี๋ยวจัดให้ ตอนนี้มานอนเฝ้าลูกที่รพ.

สบู่สมุนไพรบ้านสุทธิกานต์ ใช้เนื้อสบู่ที่มีคุณภาพ ไม่มีไขมันสัตว์ ผสมสมุนไพรจีนและไทยกว่า 10 ชนิด ตามสูตรโบราณ ให้กลิ่นหอมแบบไทยๆ ฟองมาก อาบสะอาด ช่วยขจัดคราบไคล แก้ปัญหากลิ่นกาย โรคผิวหนัง สิวฝ้า และจุดด่างดำต่างๆ ได้ดี

หาซื้อได้ที่โฮมเฟรชมาร์ท ใน เดอะมอลล์ ทุกสาขา
visa
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #51 เมื่อ: มกราคม 11, 2007, 11:48:36 AM »

มีหลายแบบ ครับ ท่านอาจารย์ ผนิศวร เคยโพส ไว้ หลายกะทู้ครับ
ส่วนของผม เดี๋ยวมีเวลา จะถ่ายภาพมาให้ชม
ครับ แบบง่ายๆ ไม่ต้อง เจาะ กัด หรือ ทำอะไร กับ ตัวลำกล้อง ครับ
ขอบคุณครับพี่
visa
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #52 เมื่อ: มกราคม 11, 2007, 12:05:07 PM »

เดี๋ยวจัดให้ ตอนนี้มานอนเฝ้าลูกที่รพ.
ขอบคุณครับพี่
ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #53 เมื่อ: มกราคม 11, 2007, 12:40:34 PM »

ลูกไม่สบายเหรอคะ เป็นไรมากเปล่าคะ ขอให้หายไวๆค่ะ

...เจ๊อยากดูโดราเอมอนหรืออยากดูเด็กๆ Grin Grin

มีแผ่นโดราเอม่อนเต็มบ้านแล้วค่ะ เลยอยากดูหน้าเด็กๆที่ล้อมโดราเอม่อนบ้างอ่ะค่ะ...อิอิ(โอเชื่อว่าจะมีเสียงสนับสนุนอีกเพียบ) Grin Grin Grin Grin

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
นายบอย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 71

« ตอบ #54 เมื่อ: มกราคม 11, 2007, 06:33:29 PM »

โดราเอมอน .........อุ๊บ....ไม่ใช่    Cheesy Cheesy Cheesy

ครูโด่ง  หายไปเลย  สงสัยเข้าฟิตเนต   Grin Grin Grin Grin
josan
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 25

« ตอบ #55 เมื่อ: มกราคม 11, 2007, 07:26:57 PM »

มีหลายแบบ ครับ ท่านอาจารย์ ผนิศวร เคยโพส ไว้ หลายกะทู้ครับ
weight balance แบบนี้หรือปล่าวครับ

ได้แบบมาจากที่ท่านอาจารย์ ผนิศวร เขียนไว้ในบทความปืนพาดแท่น (อาวุธปืนฉบับที่315)
พอดีผมเพิ่งทำเสร็จเมื่อวานนี้ครับ ว่าจะลองเอาไปติดกับ cz453,ruger10/22 ซะหน่อยครับ Cheesy

A life without a friend is a life without a sun.
หนานปั๋น
Hero Member

คะแนน 33

« ตอบ #56 เมื่อ: มกราคม 12, 2007, 11:59:06 AM »

โดราเอมอน .........อุ๊บ....ไม่ใช่ Cheesy Cheesy Cheesy

ครูโด่ง หายไปเลย สงสัยเข้าฟิตเนต Grin Grin Grin Grin

ช่วงนี้ครูโด่งไปเข้าฟิตเนต เอ้ย ไม่ใช้ครับ ไปรับปริญญาที่กรุงเทพครับ สงสัยตอนนี้คงหลงระเริงอยู่แถวหลังวังครับ
เรือน้อย..น้อย
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 6

« ตอบ #57 เมื่อ: มกราคม 13, 2007, 09:41:54 AM »

ตัว clamp แบบเดียวกันกับ ของคุณ josan ครับ ต่างกันที่ 
 Juner ครับ     

Safety  First
CAPTAINKID-รักในหลวงที่สุด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 63

สบู่สมุนไพรบ้านสุทธิกานต์ อาบสะอาดหอมสดชื่นแบบไทยๆ

« ตอบ #58 เมื่อ: มกราคม 14, 2007, 10:08:28 PM »

ผมมีสองแบบครับตัวแรกทำจากทองเหลือง ทำไว้ก่อนมีปืนอีก ตอนนั้นอ่านพาดแท่นมากอยากเล่นจัด ทำแบบขันเกลียวปากลำกล้อง

ตัวที่สองทำไว้สำหรับจากัวร์ ไว้เผื่อแข่งพากแท่นศูนย์เปิด ดร.บอกว่าจะหาโมเดล5ลำกล้องหนาไปทำไม หายาก เอาตัวนี้ไปเติมนน.ก็เหมือนกัน ใช้วัสดุในท้องตลาด

ตัวจับของคุณJOSAN สวยดีครับไม่เทอะทะเหมือนของผม

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

สบู่สมุนไพรบ้านสุทธิกานต์ ใช้เนื้อสบู่ที่มีคุณภาพ ไม่มีไขมันสัตว์ ผสมสมุนไพรจีนและไทยกว่า 10 ชนิด ตามสูตรโบราณ ให้กลิ่นหอมแบบไทยๆ ฟองมาก อาบสะอาด ช่วยขจัดคราบไคล แก้ปัญหากลิ่นกาย โรคผิวหนัง สิวฝ้า และจุดด่างดำต่างๆ ได้ดี

หาซื้อได้ที่โฮมเฟรชมาร์ท ใน เดอะมอลล์ ทุกสาขา
หน้า: 1 2 3 [4]
  พิมพ์