๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 30, 2024, 05:42:28 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ทดสอบ Comp ของคุณ Visa กับ CZ 452  (อ่าน 19141 ครั้ง)
Dhong
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #30 เมื่อ: มกราคม 08, 2007, 09:35:22 AM »

Winkผมลองถือดูแล้ว...................สรุปได้ว่าหนักครับ จูบบบบ...................เรื่องแรงกดดันลึกลับของชาวปืนเป็นเรื่องที่น่ากลัวมาก....... หัวเราะร่าน้ำตารินผมก็เจอบ่อยๆครับ.........สรุปได้เหมือนกันว่า................ถ้าจะไปสังสรรค์กับเพื่อนๆ............ตูไปคนเดียวดีกว่า เยาะเย้ย..............แต่ต้องเข้าบ้านและห้ามเกินตีหนึ่ง หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
หนานปั๋น
Hero Member

คะแนน 33

« ตอบ #31 เมื่อ: มกราคม 08, 2007, 10:03:40 AM »

ขอบคุณล่วงหน้าครับพี่แก้ว ฮิ ฮิ ฮิ

แรงรีคอยของปืนขนาด .22 ปกติแทบไม่มีอยู่แล้วครับ ติดไปแล้วผมว่าดูเทห์ขึ้น สวยขึ้นเท่านั้นครับ
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #32 เมื่อ: มกราคม 08, 2007, 11:01:53 AM »

ขอบคุณล่วงหน้าครับพี่แก้ว ฮิ ฮิ ฮิ

แรงรีคอยของปืนขนาด .22 ปกติแทบไม่มีอยู่แล้วครับ ติดไปแล้วผมว่าดูเทห์ขึ้น สวยขึ้นเท่านั้นครับ

...ก็น่านน่ะซี  หล่อกว่า  ขอแค่กลุ่มกระสุนไม่แย่กว่าเดิม  Wink

...แล้วผลทดสอบความหล่อ  ความเท่ห์ล่ะครับ  :Smiley Wink

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
{best}
ไม่เกี่ยวข้องกับคนชั่ว
Full Member

คะแนน 20

« ตอบ #33 เมื่อ: มกราคม 08, 2007, 01:03:12 PM »

ผมเห็นด้วยครับที่แรงรีคอยของปืนยาว.22นั้นมันแทบไม่รู้สึกอยู่แล้วหน่ะครับ เลยได้สวยเท่ไปเต็มๆ Cheesy

ถึงความรู้จะน้อยนิดแต่มีความจริงใจสูงนะครับ
toi
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 1

ทุกๆสิ่งมีสองด้านเสมอ

« ตอบ #34 เมื่อ: มกราคม 08, 2007, 05:29:18 PM »

ฝีมืออ้ายหนานปั๋นดีอยู่แล้วติด comp ติดไม่ติดไม่ต่างกันอยู่แล้วครับ ผมก็แอบคิดว่าน่าจะไม่แตกต่างตอนไปชม Cheesy
toi
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 1

ทุกๆสิ่งมีสองด้านเสมอ

« ตอบ #35 เมื่อ: มกราคม 08, 2007, 05:40:58 PM »

ได้ลอง VQ ของคุณ eakzax เป็นบุญมือ ปืนสวยก็สวย เวลายิงเสียงก็เพราะไกราบเรียบนุ่มนวล แม่นอีกต่างหากผมชักติดใจอยากได้ซักกะบอก
หนานปั๋น
Hero Member

คะแนน 33

« ตอบ #36 เมื่อ: มกราคม 08, 2007, 10:05:20 PM »

ฝีมือผมยังไม่เข้าขั้นครับ อ้าย Toi ยังต้องฝึกฝนหาประสพการณ์ไปอีกเยอะครับ
นายบอย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 71

« ตอบ #37 เมื่อ: มกราคม 09, 2007, 12:42:51 AM »

เห็นรูปโลโก้ครูโด่ง แล้วอยากเห็นตอนขยายจริงๆ    ดูรูปเล็กๆเหมือนเด็กๆกำลังล้อมโดราเอมอนอยู่ Grin Grin Grin
หนานปั๋น
Hero Member

คะแนน 33

« ตอบ #38 เมื่อ: มกราคม 09, 2007, 08:34:07 AM »

ฮิ ฮิ ว่าไปนั้น แต่ดูไปดูมาเหมือนจริง ๆ ครับ
Dhong
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #39 เมื่อ: มกราคม 09, 2007, 08:58:44 AM »

เห็นรูปโลโก้ครูโด่ง แล้วอยากเห็นตอนขยายจริงๆ ดูรูปเล็กๆเหมือนเด็กๆกำลังล้อมโดราเอมอนอยู่ Grin Grin Grin
ฮิ ฮิ ว่าไปนั้น แต่ดูไปดูมาเหมือนจริง ๆ ครับ
ตกใจ......................................................... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
ภูกามยาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 128

« ตอบ #40 เมื่อ: มกราคม 09, 2007, 10:01:40 AM »

เห็นรูปโลโก้ครูโด่ง แล้วอยากเห็นตอนขยายจริงๆ ดูรูปเล็กๆเหมือนเด็กๆกำลังล้อมโดราเอมอนอยู่ Grin Grin Grin
หนับหนุน Shocked Grin
makarms
เมื่อเป้าเคลื่อนไหว สับไกทันที
Hero Member

คะแนน 286

อัพเดททุกลมหายใจ

« ตอบ #41 เมื่อ: มกราคม 09, 2007, 12:30:37 PM »

Grin Grin Grin ด้วยความเคารพครับ(ตามมาดูผลการทดสอบครับ)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 09, 2007, 12:33:52 PM โดย makarms » บันทึกการเข้า

มิตรภาพนั้นเกิดขึ้นง่าย แต่การรักษาไว้กลับยากยิ่ง......
(จงอย่าแสวงหาความสุข บนความทุกข์ของผู้อื่น
จงเติมน้ำใจสักนิดเพื่อเป็นมิตรที่ถาวร..........)
ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #42 เมื่อ: มกราคม 09, 2007, 02:32:15 PM »

หนับหนุน Shocked Grin

Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
eakzax
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #43 เมื่อ: มกราคม 09, 2007, 04:10:09 PM »

ตกใจ......................................................... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
สงสาร อ.โด่ง ท่าทาง อึดอัดหายใจไม่ออก
ผมยังว่างอยู่นะครับ อ.โด่ง  ถ้าจะกรุณากระจายแบ่งๆมาทางนี้บ้างก็ได้นะครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ
เรือน้อย..น้อย
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 6

« ตอบ #44 เมื่อ: มกราคม 10, 2007, 09:56:17 AM »

สำหรับ ปืนยาว .22  น่าจะติด weight balance เพื่อ ถ่วงลำกล้อง
เพื่อใช้กับ กระสุน หลายๆ แบบ ในบ้านเรา มากกว่าการติด คอมพ์
น่าจะดี น่ะครับ  ไม่มีสมาชิก ทดลอง บ้างหรือครับ

Safety  First
หน้า: 1 2 [3] 4
  พิมพ์