๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 30, 2024, 08:03:44 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: *****ท่านปิ๊กครับ.....ทำไมเวปเราเป็นงี้ครับ***********  (อ่าน 1495 ครั้ง)
เด็กระยอง
ผมรักทุกท่านครับ
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 3

ยินดีรับใช้เพื่อนสมาชิกชาวปืนทุกท่านครับ

« เมื่อ: กันยายน 26, 2006, 09:36:00 PM »

ผมใช้ ชม.เน็ตของ E-GO เพิ่งซื้อมาครับ
แต่เข้าเวปเราไม่ได้.......

มิตรภาพที่ยาวนาน คือ การให้ครับ
โจ
Hero Member

คะแนน 51

« ตอบ #1 เมื่อ: กันยายน 26, 2006, 09:43:40 PM »

คนตรวจสอบจากกระทรวงICT อาจจะอ่านผิดเพราะสายตาสั้น โลกทัศน์แคบก็ได้ครับก็เลยมอง www.gunsandgames.com แต่อ่านเป็น gunsandgays.com ดูน่ากลัวยังไงก็ไม่รู้ ก็เลยห้ามเข้า ตามที่ผมเข้าใจ Grin Grin

ล้อเล่นนะครับ

ศรีวิชัย.
รักปืนไม่เปลี่ยนแปลง
Sr. Member

คะแนน 51

« ตอบ #2 เมื่อ: กันยายน 26, 2006, 09:47:02 PM »

.เน็ต. ตัวที่ท่านใช้ดูได้เฉพาะเวปไซด์  ที่อยู่ในประเทศไทยเท่านั้น.หรือเปล่า

ไม่รวม. หรือไม่ครอบคลุม. ไปถึงเวปไซด์ที่สามารถออนไลด์ไปถึงที่ต่างประเทศได้ด้วย.

เวปนี้.  ไปถึงต่างประเทศ.  เน็ตตัวนี้เลยใช้ไม่ได้.  ( เข้าใจผิดก็ขออภัย. )

ลองโทรไปสอบถาม. ตามเบอร์ที่ให้ไว้ซิครับ.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 26, 2006, 09:51:27 PM โดย ป.๑๓ » บันทึกการเข้า

ลูกปืนหล่นไม่ไกลเป้า.....///
☆ *~PLOY~* ☆
Hero Member

คะแนน 62

« ตอบ #3 เมื่อ: กันยายน 26, 2006, 09:47:53 PM »

เมื่อก่อนผมซื้อ ชม เน็ตเล่นของ CS NET ก็เป็นเหมือนกันครับถ้าเข้าเว็ปwww.gunsandgames.com จะไม่สามารถให้บริการได้ Huh Huh Huh

[URL=h
M 60 - 7 รักในหลวง
๗๗๖๙ "จับตาทุกความเคลื่อนไหว เฝ้าฟังทุกคำพูดของผู้คิดร้ายทำลายชาติ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1562

« ตอบ #4 เมื่อ: กันยายน 26, 2006, 09:48:14 PM »

ไม่เคยเจอแบบนี้เลยครับ ลองหลายครั้งแล้วก็ยังเหมือนเดิมหรือเปล่าครับ
เด็กระยอง
ผมรักทุกท่านครับ
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 3

ยินดีรับใช้เพื่อนสมาชิกชาวปืนทุกท่านครับ

« ตอบ #5 เมื่อ: กันยายน 26, 2006, 09:52:52 PM »

ปกติผมจะตั้งเวปนี้ไว้หน้าแรก..แต่พอเปิดมาก็เป็นแบบนี้ครับ
เลยต้องมาใช้ของ tot ครับ
อ้อ..สงสัยเน็ตนี้จะใช้ได้เฉพาะเน็ตในไทยมั้งครับ
...เซ็งเลย

มิตรภาพที่ยาวนาน คือ การให้ครับ
โจ
Hero Member

คะแนน 51

« ตอบ #6 เมื่อ: กันยายน 26, 2006, 09:53:42 PM »

ตอบแบบจริงๆจังๆ บางทีเขาอาจจะควบคุมโดยใช้ชื่ออักษร อย่างเช่น sex xxx gun หรืออะไรก็ตามที่มีอักษรแบบนี้บนชื่อเว็ปไซด์ จะไม่สามารถเข้าได้ เพื่อป้องกันเด็กเล่นเว็ปที่ไม่เหมาะสมครับ
ศรีวิชัย.
รักปืนไม่เปลี่ยนแปลง
Sr. Member

คะแนน 51

« ตอบ #7 เมื่อ: กันยายน 26, 2006, 09:59:09 PM »

ปกติผมจะตั้งเวปนี้ไว้หน้าแรก..แต่พอเปิดมาก็เป็นแบบนี้ครับ
เลยต้องมาใช้ของ tot ครับ
อ้อ..สงสัยเน็ตนี้จะใช้ได้เฉพาะเน็ตในไทยมั้งครับ
...เซ็งเลย

มีอีก ๒. ตัวคือ   CS LOX กับของ TRUE เน็ต ๒ ตัวนี้ใช้ดูเวปนี้ได้ครับ.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 26, 2006, 10:02:02 PM โดย ป.๑๓ » บันทึกการเข้า

ลูกปืนหล่นไม่ไกลเป้า.....///
RUGER
ความเกรงใจเป็นสมบัติของผู้ดี ตรองดูซีทุกคนก็มีหัวใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

ฟ้าลิขิตชีวิตข้า ให้ค้าขาย

« ตอบ #8 เมื่อ: กันยายน 26, 2006, 10:29:04 PM »

ว้าย ๆ ๆ แย่จัง แต่ก่อนเคยใช้ครับ แต่ไม่เคยเป็นครับ .... ลองตรวจสอบดูใหม่ครับ .... อิอิอิ

http://www.youtube.com/watch?v=Ci3YXN93QEs
เนื้อร้าย  ต้องตัดทิ้ง  ... 555
ธำรง
Hero Member

คะแนน 1734

.....รักในหลวง.....

« ตอบ #9 เมื่อ: กันยายน 26, 2006, 10:45:05 PM »

โทรไปคุยกับE-GO ISPเลยครับ ให้เขาเอาเวปนี้ออกจากรายการเวปต้องห้าม
ระบบการกรองเวบมันมั่วครับ....บางISPเวบราชการแท้ๆยังเข้าไม่ได้ก็มี
พอผู้ใช้โวย...เขาก็แก้ไขครับ .... ถ้าไม่ยอมแก้ก็เปลี่ยนไปใช้ISPอื่น  Grin

visith
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 474

« ตอบ #10 เมื่อ: กันยายน 26, 2006, 11:20:44 PM »

...เมื่อก่อน ISP ที่ทำงานผม เข้าใจว่าผ่านทางเนคเทค ก็เข้าเว็บ อวป. ไม่ได้ ต้องหันไปใช้ tot อยู่ช่วงหนึ่ง หลัง ๆ มีโอกาสเจอ จนท. ทีดูแลเว็บของทีทำงาน เลยให้ช่วยตรวจสอบให้ ทำตอนนี้เข้าเว็บ อวป. ได้แล้วครับ...

"ร่วมส่งเสริมและพิทักษ์สิทธิการใช้อาวุธปืนของประชาชน"
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #11 เมื่อ: กันยายน 26, 2006, 11:25:28 PM »

...เมื่อก่อน ISP ที่ทำงานผม เข้าใจว่าผ่านทางเนคเทค ก็เข้าเว็บ อวป. ไม่ได้ ต้องหันไปใช้ tot อยู่ช่วงหนึ่ง หลัง ๆ มีโอกาสเจอ จนท. ทีดูแลเว็บของทีทำงาน เลยให้ช่วยตรวจสอบให้ ทำตอนนี้เข้าเว็บ อวป. ได้แล้วครับ...

...ยินดีด้วยครับ  Cheesy

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
แจ็ค
"กำบ่มีอย่าไปอู้...กำบ่ฮู้อย่าได้จ๋า"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 461

« ตอบ #12 เมื่อ: กันยายน 27, 2006, 12:04:40 AM »

....ไม่ทราบจะช่วยอย่างไรดี   เพราะไม่เคยเจอปัญหาอย่างนี้  .....ด้วยความเคารพ...

... เมื่อความกลัวถึงขีดสุด  มันจะเกิดเป็นความกล้าที่บ้าบิ่น ...
หน้า: [1]
  พิมพ์