๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 30, 2024, 09:20:02 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2 3 4 5
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ลิ่วล้อ..ทักษิณยังไม่เลิก.......  (อ่าน 8151 ครั้ง)
ทัดมาลา ขอเป็นข้ารองพระบาททุกชาติไป
มืออ่อน หมัดแข็ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 857

เตสาหัง สิรสา ปาเท วันทามิ ปุริสุตตเม

« เมื่อ: กันยายน 21, 2006, 05:59:11 PM »

หัวคะแนนไทยรักไทย เริ่มยุทธการข่าวลือ....

วันสองวันที่ผ่านมา ในหมู่บ้านและอำเภอรอบนอกของจังหวัดทางภาคอีสาน เช่น นครพนม ร้อยเอ็ด มุกดาหาร ฯลฯ
เริ่มมีหัวคะแนนออกพูดคุยกับชาวบ้าน โดยให้ข่าวโจมตีคณะปฏิรูปฯ และหาแนวร่วมเพื่อปลุกกระแสมวลชนเข้าข้างทักษิณ

ว่าการปฏิรูปและการล้มล้างทักษิณในครั้งนี้เป็นผลงานของพวกคอมมิวนิสต์ ทักษิณต่างหากที่เป็นประชาธิปไตย
ประชาธิปไตยต้องมาจากการเลือกตั้ง และอย่าให้คอมมิวนิสต์เข้ามารุกล้ำมายึดอำนาจจากการเลือกตั้ง ฯลฯ

หัวคะแนนเหล่านั้นต่างหากที่นำวิธีการของคอมมิวนิสต์มาใช้เพื่อปลุกระดมมวลชน
เมื่อไรจะเลิกสร้างความแตกแยกสักที นี่คือสาเหตุหนึ่งที่ผมต่อต้าระบอบทักษิณ
จะสร้างความแตกแยกเพื่อผลประโยชน์ไปถึงไหน

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า
เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป

ลูกหลานเหลนโหลนภายหน้า จะได้มีพสุธาอาศัย
อนาคตจะต้องมีประเทศไทย มิยอมให้ผู้ใดมาทำลาย
Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #1 เมื่อ: กันยายน 21, 2006, 06:53:15 PM »

ด้วยความเคารพครับ......

ถ้าห้วไม่ส่าย หางคงไม่กระดิก ลมหายใจเฮือกสุดท้าย... โดนชก โดนชก โดนชก

ขอบคุณครับ.................

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
วัฒน์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4114

เนรเทศยกโคตรดีกว่านิรโทษยกเข่ง

« ตอบ #2 เมื่อ: กันยายน 21, 2006, 06:55:13 PM »

Smiley อำนาจ และผลประโยชน์มันหอมหวานครับ ใครที่ได้เคยลองลิ้มชิมรสชาดแล้ว ตอนนี้ไม่ได้ มันก็ต้องแสวงหาเพื่อให้ได้มาอีกครับ คนพวกนี้ไม่น่าเกิดเป็นคนไทยเลยทำลายได้แม้กระทั่งคนชาติเดียวกันเอง

ฟ้าและดินไม่เห็นไม่เป็นไร ไม่ได้หวังให้ใครจดจำ
แม้ยากเย็นแค่ไหน ไม่เคยบ่นสักคำ ไม่มีใครจดจำ แต่เราก็ยังภูมิใจ

จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา จะยอมรับโชคชะตาไม่ว่าดีร้าย
ไม่มีใครอยู่ค้ำฟ้า ถึงเวลาก็ต้องไป เหลือไว้แต่คุณงามความดี
เสี่ยวหงส์
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 7

« ตอบ #3 เมื่อ: กันยายน 21, 2006, 06:55:32 PM »

ถ้าไม่ทำ อาจอดอยากปากแห้ง

เล่งชี้จี้ทง
..GlockGlack..
ทำดีไว้ไม่ขาดทุน..... ขาว อวบ. อิอิอิ
Hero Member

คะแนน 48

ใช้ปืนดี มีพระคุ้มครอง

« ตอบ #4 เมื่อ: กันยายน 21, 2006, 06:56:42 PM »

ขอรอดูกระแสทางเชียงใหม่ก่อนครับ

ขอสักกระทู้ที่ไม่เลอะเทอะเลื่อนเปื้อน จนเสียคุณค่าเนื้อความในกระทู้นะครับ Cheesy
a lone wolf
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 290

« ตอบ #5 เมื่อ: กันยายน 21, 2006, 06:57:56 PM »

ผมอาจจะเป็นคนโหดร้ายไปสักหน่อย
ไหนๆคณะปฎิรูปฯก็เสี่ยงชีวิตเพื่อชาติและราชบัลลังก์ไปแล้ว
จับมาเชือดไก่ให้ลิงดูสักคนสองคนคงไม่มีปัญหาอะไร  ช่วงนี้อยู่ในช่วงใช้กฏอัยการศึกอยู่แล้วนี่ครับ

It's not the years in your life but the life in your years, that counts
RUGER
ความเกรงใจเป็นสมบัติของผู้ดี ตรองดูซีทุกคนก็มีหัวใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

ฟ้าลิขิตชีวิตข้า ให้ค้าขาย

« ตอบ #6 เมื่อ: กันยายน 21, 2006, 07:01:12 PM »

ผมอาจจะเป็นคนโหดร้ายไปสักหน่อย
ไหนๆคณะปฎิรูปฯก็เสี่ยงชีวิตเพื่อชาติและราชบัลลังก์ไปแล้ว
จับมาเชือดไก่ให้ลิงดูสักคนสองคนคงไม่มีปัญหาอะไร ช่วงนี้อยู่ในช่วงใช้กฏอัยการศึกอยู่แล้วนี่ครับ
   ไม่ได้ครับ ไม่ว่าจะฝ่ายไหนคนส่วนใหญ่ก็ไม่ชอบให้ใช้กำลังรุนแรง

http://www.youtube.com/watch?v=Ci3YXN93QEs
เนื้อร้าย  ต้องตัดทิ้ง  ... 555
Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #7 เมื่อ: กันยายน 21, 2006, 07:35:25 PM »

หัวคะแนนไทยรักไทย เริ่มยุทธการข่าวลือ....

วันสองวันที่ผ่านมา ในหมู่บ้านและอำเภอรอบนอกของจังหวัดทางภาคอีสาน เช่น นครพนม ร้อยเอ็ด มุกดาหาร ฯลฯ
เริ่มมีหัวคะแนนออกพูดคุยกับชาวบ้าน โดยให้ข่าวโจมตีคณะปฏิรูปฯ และหาแนวร่วมเพื่อปลุกกระแสมวลชนเข้าข้างทักษิณ

ว่าการปฏิรูปและการล้มล้างทักษิณในครั้งนี้เป็นผลงานของพวกคอมมิวนิสต์ ทักษิณต่างหากที่เป็นประชาธิปไตย
ประชาธิปไตยต้องมาจากการเลือกตั้ง และอย่าให้คอมมิวนิสต์เข้ามารุกล้ำมายึดอำนาจจากการเลือกตั้ง ฯลฯ

หัวคะแนนเหล่านั้นต่างหากที่นำวิธีการของคอมมิวนิสต์มาใช้เพื่อปลุกระดมมวลชน
เมื่อไรจะเลิกสร้างความแตกแยกสักที นี่คือสาเหตุหนึ่งที่ผมต่อต้าระบอบทักษิณ
จะสร้างความแตกแยกเพื่อผลประโยชน์ไปถึงไหน

แถวที่ผมทำงานยังเงียบ ๆ อยู่ครับ หลบหน้าหลบตากันไม่เห็นเลย Grin

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #8 เมื่อ: กันยายน 21, 2006, 07:39:00 PM »

...จริงครับ  ยืนยันได้  คนใกล้ชิดรับฟังมาเอง  มีลิ่วล้อออกปล่อยข่าวลือจริงๆ "คอมมิวนิสต์ยึดกรุงเทพ" แถมด้วย "อภิสิทธิ์เป็นคนญวน" (หูยยย)  :Smiley

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #9 เมื่อ: กันยายน 21, 2006, 07:42:50 PM »

...จริงครับ ยืนยันได้ คนใกล้ชิดรับฟังมาเอง มีลิ่วล้อออกปล่อยข่าวลือจริงๆ "คอมมิวนิสต์ยึดกรุงเทพ" แถมด้วย "อภิสิทธิ์เป็นคนญวน" (หูยยย) :Smiley
น่าโทรแจ้งคนแถว ๆ นี้นะครับ........พวกคางคกยางหัวไม่ตกไม่รู้สึก ครับ..............กฎอัยการศึกส่งสัยจะไม่รู้ว่าเป็นไง.......เพราะปรกติทำตัวซ่าอยู่เหนื่อกฎหมาย พอมีอะไรก็เกณคนไปล้อม หรือกดดันให้ปล่อยตัว.............. Wink

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
* : L๐OKPlaNoi *:.รักแม่
....หมี คอมมานโด....
Hero Member

คะแนน 48

.......อาศัยความมั่ว.......เป็นฉากกำบัง..........

« ตอบ #10 เมื่อ: กันยายน 21, 2006, 08:17:31 PM »

Grin  ญวน  ยาเหล  ไม่รู้จะเตร่ไปหาใคร  จะซื้อเปลญวน...........  Grin

เบื่อ ๆ อยาก ๆ  อยากแล้วก็เบื่อ เบื่อแล้วก็อยาก  แต่เกือบทุกครั้ง อยากมากกว่าเบื่อ
ห ม า ย จั น ท ร์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 563

« ตอบ #11 เมื่อ: กันยายน 21, 2006, 08:25:49 PM »

คุกเข่า ไขว้ขา มือไพร่หลัง แล้ว............ ฟาดด้วยหวายให้หลังลายดีไหมครับจะได้หลาบจำ

E_mail
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #12 เมื่อ: กันยายน 21, 2006, 08:37:07 PM »

...จริงครับ ยืนยันได้ คนใกล้ชิดรับฟังมาเอง มีลิ่วล้อออกปล่อยข่าวลือจริงๆ "คอมมิวนิสต์ยึดกรุงเทพ" แถมด้วย "อภิสิทธิ์เป็นคนญวน" (หูยยย) :Smiley

แล้วสุรนันท์ เวชชาชีวะละครับ เป็นฝรั่งเศษเหยอ  :Smiley
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #13 เมื่อ: กันยายน 21, 2006, 08:55:13 PM »

แล้วสุรนันท์ เวชชาชีวะละครับ เป็นฝรั่งเศษเหยอ  :Smiley

...ก๊อน่านน่ะซิ  :Smiley

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
หินเหล็กไฟ
ถึงตายไปก็ช่างมัน...ขอให้ชีวิตยังอยู่ก็พอ..
Hero Member

คะแนน 1319

« ตอบ #14 เมื่อ: กันยายน 21, 2006, 08:56:15 PM »

เห็นแก่เศษเงินที่เขาฟาดหัว...อะไรมันก็ทำได้ไปหมด...ไม่ได้คิดถึงประเทศชาติเลย

[img]http://i7.tinypic.com/333hiqw.jpg[/img
หน้า: [1] 2 3 4 5
  พิมพ์