๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 30, 2024, 12:40:32 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3 4
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เอารูป Rainbow มาฝากทุกคนค่ะ  (อ่าน 4500 ครั้ง)
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #15 เมื่อ: กันยายน 19, 2006, 05:30:14 PM »

...รูปสายรุ้งสวยดีครับ  แต่รูปคุณ Nancy สวยกว่า  เสียแต่ว่ารูปเล็กจัง  Grin

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
บาร์ท รักในหลวง
หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

Mountain Man

« ตอบ #16 เมื่อ: กันยายน 19, 2006, 05:36:36 PM »

ผมว่า...ผมไม่ได้ถามน้องบาร์ท นะ คริ คริ
Tongue ก็ป้า51พาดพิงป๋มนี่นา Grin Grin Grin

lek
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1594

การแบ่งปัน ทำให้เราและคนอื่นมีความสุข

« ตอบ #17 เมื่อ: กันยายน 19, 2006, 05:37:40 PM »

สายรุ้งที่อุตรดิดถ์สวยดีครับ

มีความสุขแบบที่เรามีก็พอhttp://www.gunsandgames.com/smf/index.php?board=29.0  (รวมพลคนอีสาน)
e-muak
ยามมาดุจลมพัด ยามจากไปไร้ร่องรอย
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 8

« ตอบ #18 เมื่อ: กันยายน 19, 2006, 05:39:31 PM »

ขออนุญาตครับ
รูปสวยดี
ขอบคุณครับ

ถึงเหล้าถูก เพื่อนดี ยังมีรส
ถ้าเพื่อนคด เหล้าดี หมดรสชาด

(ลอกมา)
ศรีวิชัย.
รักปืนไม่เปลี่ยนแปลง
Sr. Member

คะแนน 51

« ตอบ #19 เมื่อ: กันยายน 19, 2006, 06:09:43 PM »

รุ้งกินน้ำครับ
เป็นปรากฏการณ์ตามธรรมชาติที่มหัศจรรย์+สวยงามครับ
เด็กๆชอบดูมากๆครับ

ลูกปืนหล่นไม่ไกลเป้า.....///
nancy
nancy
Jr. Member
**

คะแนน 0

« ตอบ #20 เมื่อ: กันยายน 19, 2006, 06:37:31 PM »

ขอบคุณทุกคนที่เข้ามาดูน่ะค่ะ ดีใจจัง Smiley Smiley Smiley

I can't see it, but i can feel it.. ( I'm cute )
Mr.DA/SA
Hero Member

คะแนน 155

« ตอบ #21 เมื่อ: กันยายน 19, 2006, 06:57:57 PM »

รุ้ง๗สีทอดแสงไปบนฟ้าไกล   .ไกลสุดตา.

สวยงามมากครับ  ขอบคุณครับนึกถึงตอนเล็กๆเลยครับคุณพ่อคุณแม่ชี้ให้ดู

แถมมีคนแกล้งหลอกเราอีกว่า   อย่าเอานิ้วไปชี้มัน เดี๋ยวนิ้วจะกุด

ผมละกลัวน่าดูตอนนั้น  . ตกใจ ตอนนี้สบายมากแล้วครับ Grin Grin Grin

ขึ้นลำแล้วลดนก อุ่นใจ ปกป้องภัย ได้แน่นอน
Sundance
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 124

« ตอบ #22 เมื่อ: กันยายน 19, 2006, 07:17:12 PM »

แล้วยังเรียกพ่อแม่ว่า ปะป๊า ม้า อีกด้วย
big single
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 321

« ตอบ #23 เมื่อ: กันยายน 19, 2006, 08:45:09 PM »

ไม่เห็นสวยเลย รุ้ง เร้ง อา..ราย...ม่าย....รุ้.....สู้รูปสาวชุดแดงก้อ  ม่าย...ด้าย.... Grin    Grin    Grin

นักะติ๊ Club ขยับจะยิงแต่รักจริงนะจ๊ะจุ๊บๆ
RUGER
ความเกรงใจเป็นสมบัติของผู้ดี ตรองดูซีทุกคนก็มีหัวใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

ฟ้าลิขิตชีวิตข้า ให้ค้าขาย

« ตอบ #24 เมื่อ: กันยายน 19, 2006, 10:16:36 PM »

ผมว่า...ผมไม่ได้ถามน้องบาร์ท นะ คริ คริ
Tongue ก็ป้า51พาดพิงป๋มนี่นา Grin Grin Grin
  เด๋ว  เด๋ว ... เด๋ว โดน เจ้าบาร์ท ........ลบหลู่ สิ่งศักดิ์สิทธิ์ .... อิอิอิ

http://www.youtube.com/watch?v=Ci3YXN93QEs
เนื้อร้าย  ต้องตัดทิ้ง  ... 555
e.k.1911
ถ้าคนดีอยู่ในหมู่บ้านของชนเหล่าใด ความสุขและผลจักมีแก่ชนเหล่านั้น
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 251

Still Loving COLT

« ตอบ #25 เมื่อ: กันยายน 19, 2006, 11:41:54 PM »

สวยมากครับ แต่ตอนดู ตามันคอยแต่เอียงไปทางซ้ายอยู่เรื่อย เลยครับ

โปรดจงเอาดอกไม้เสียบไว้ที่ปลายปืน  แล้วหยิบยื่นไมตรีมิตรให้แก่กัน
ช่าง...ตู่....
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 39

« ตอบ #26 เมื่อ: กันยายน 21, 2006, 04:16:06 PM »

ยิ่งดูยิ่งปวดตา...

สายตาเอียงไปเยอะแล้วนะเนี้ย...

แต่ดีนะ..ที่หัวใจอยู่ทางซ้าย.....

...ตากแดดที่แสนร้อน...ยังเย็นได้ด้วยเหงื่อกาย....
...ตากแอร์เย็นสบาย....แต่ร้อนใจดังไฟเผา......

นักะติ๊ Club
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #27 เมื่อ: กันยายน 21, 2006, 04:29:31 PM »

เด๋ว เด๋ว ... เด๋ว โดน เจ้าบาร์ท ........ลบหลู่ สิ่งศักดิ์สิทธิ์ .... อิอิอิ

บาร์ทจ๋า....
น้องเค้า...บ้านอยู่ที่ไหนจ๊ะ....ที่เมืองไทยอ่ะ
จะได้ไปคอยปรนนิบัติพัดวี ทำความรู้จัก...ป่ะป๊า...กะหม่าม๊า ของน้องเค้าก่อนอ่ะจ๊ะ
นะ บาร์ทนะ...นะ นะ บาร์ทหล่อที่ซู๊ด....เรยยยย.......

บ้านพี่...ขาดหุงข้าว....คริ คริ
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6128

Let us go..!

« ตอบ #28 เมื่อ: กันยายน 21, 2006, 04:32:39 PM »

คิดถึงเมืองไทย จะแย่อยู่แล้ว อาทิตย์หน้า ปะป๊า+ม้า จะบินมาหาค่ะ (เลยค่อยยังชั่วหน่อย)
ตอนนี้ที่เมืองไทย ฝนตกตลอดเลยใช่ป่าวค่ะ Shocked

เมื่อเช้า ฝนตกจ้า....
แต่งานนี้ สงสัย จะได้ของฝากจะเป็นอาหารไทยที่ชอบแน่ๆ

กว่าปะป๊า+ม้า จะกลับเมืองไทย เสื้อคงเล็กไปหลายตัวเนาะ Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 21, 2006, 04:45:40 PM โดย submachine » บันทึกการเข้า

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #29 เมื่อ: กันยายน 21, 2006, 04:32:48 PM »

บ้านพี่ขาดคนหุงข้าวอยากได้เจ้าเป็นคนช่วยหุง
พ่อแม่ท่านแก่ท่านเฒ่าขาดคนหุงข้าวที่บ้านเลยยุ่ง
พี่เองก็งานนังนุง
ทุกวันพี่ยุ่งขาดคนปลอบใจ

คุณแม่ท่านเคยบอกเล่าอยากได้เจ้ามาเป็นสะใภ้
คุณพ่อท่านก็โอเคอยากได้หลานไกวเปลฝากผีฝากไข้
หากได้เจ้ามาเป็นเพื่อนร่วมตาย
ลำบากเพียงใดจะไม่บ่นให้รำคาญ

*มาซิมา มาซิมา มาซิขวัญตามาเป็นแม่บ้าน
หากมีลูกชายจะส่งไปเรียนเป็นนายทหาร
หากมีลูกสาวจะให้เรียนพยาบาล
เมื่อเจ็บป่วยพลันจะได้มาช่วยรักษา

** บ้านพี่ขาดคนหุงข้าวอยากได้เจ้ามาช่วยหุงช่วยหา
พี่จะเป็นฝ่ายขาดทุนจะให้ใช้นามสกุลโดยไม่คิดมูลค่า
มารักพี่เถิดแม่ยอดชีวา
มาซิมาเป็นทองแผ่นเดียวกัน

จากนิ้ว...ที่จิ้มแป้น...
โผล่แป้นแร๊น...ออกมา...จากใจ...คริ คริ
หน้า: 1 [2] 3 4
  พิมพ์