๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 27, 2024, 01:22:56 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ปืนสวัสดิการกรุงไทย  (อ่าน 13270 ครั้ง)
น้าพงษ์...รักในหลวง
1911ต้อง.โค้ลท์.ที่เหลือคือก๊อปปี้.ลอกพี่.มะขิ่นครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 508

« ตอบ #15 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2006, 07:28:48 AM »

ปืนสวัสดิการกรุงไทยถ้าราคานี้เสร็จคุณวายุแน่ๆ น้ำลายหก

...ประเทศไทย.ไม่ใช่ที่สำหรับใครที่จะมา.ฝึกงาน...
charoen
Jr. Member
**

คะแนน 3

« ตอบ #16 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2006, 08:08:21 AM »

โครงการของ สน.อส. ร่วมกับ บ.ไทยเนชั่นแนลการค้า ที่ผ่านมาไม่มีปัญหา
  ผมก็จองกับร้านนี้ ตอนนี้จ่าย  90 % ที่เหลือไปแล้วรอเอกสารตอบกลับ
  เพื่อประกอบการขอใบ ป. ครับ (โ ครงการจัดหาอาวุธปืน ปค.ระยะ2 ในโครง
  การนี้ไม่มี กล็อค เลยจอง ซีแซดไป)
HK_P7
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 3

« ตอบ #17 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2006, 08:10:54 AM »

ผมก็รอสวัสดิการประชาชนครับ :-*

...เหมือนผมเลยครับ... Sad Sad Sad

ฝันไกลจังเลยครับ กลัวจะมีชีวิตอยู่ไม่ทันเห็น  หัวเราะร่าน้ำตาริน ขอแค่ออก ป3 สะดวกหน่อยก็เลือนรางแล้วครับ  Smiley
GAMM TONG
Full Member

คะแนน 11

« ตอบ #18 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2006, 08:21:50 AM »

ได้แน่ๆล้านเปอร์เซนด์ แต่ต้องรอนานหน่อย ของผม 6 เดือนหลังจากจ่ายครบ ค่อยได้มาเชยชม รูเกอร์ มาร์ค3 ครับ
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #19 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2006, 09:27:20 AM »

...แล้วลูกค้ากรุงไทยล่ะ  มีไหม  :Smiley Huh Wink

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
สาม ต.
Full Member

คะแนน 0

« ตอบ #20 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2006, 09:29:53 AM »

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน ไปรษณีย์ก็อยากมีบ้างจัง อยู่กับเงินทุกวัน  Embarrassed Embarrassed

จะแน่วแน่แก้ไขในสิ่งผิด จะรักชาติจนชีวิตเป็นผุยผง
จะยอมตายหมายให้เกียรติดำรง จะปิดทองหลังองค์พระปฎิมา
korpat
คนน่ารัก มักใจร้าย
Hero Member

คะแนน 119

« ตอบ #21 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2006, 09:58:44 AM »

ไม่ทราบว่าปืนสวัสดิการกรุงไทย โอนได้ไม๊ครับ Grin

อยากทราบเช่นกันครับว่าโอนได้หรือไม่ถ้าโอนได้จะให้เพือนไปจองครับ

ผ่านมากี่ฝนยังทนไม่ได้  ไม่รู้ทำไมใจต้องหวั่นไหว
แค่เพียงความเหงาที่เข้ามากับฝน  แต่ว่ามันซึมไปถึงหัวใจ
spocid
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #22 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2006, 10:11:52 AM »

น่าจะมีสวัสดิการผู้เสียภาษีบ้างนะครับ     Tongue
CAPTAINKID-รักในหลวงที่สุด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 63

สบู่สมุนไพรบ้านสุทธิกานต์ อาบสะอาดหอมสดชื่นแบบไทยๆ

« ตอบ #23 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2006, 10:26:19 AM »

น่าจะไม่มีปัญหา เห็นที่ร้านก็มีคนไปรับรูเกอร์มาร์คทรีแล้ว ยังอยากได้เลย ตอนนี้กำลังคิดว่า จะเอาแบบไหนดี เพราะมีแต่ปืนยาวแบบต้องเอาเข้าสนามเท่านั้น ยังไม่มีเล็กๆไว้เป็นเพื่อนเลย

สบู่สมุนไพรบ้านสุทธิกานต์ ใช้เนื้อสบู่ที่มีคุณภาพ ไม่มีไขมันสัตว์ ผสมสมุนไพรจีนและไทยกว่า 10 ชนิด ตามสูตรโบราณ ให้กลิ่นหอมแบบไทยๆ ฟองมาก อาบสะอาด ช่วยขจัดคราบไคล แก้ปัญหากลิ่นกาย โรคผิวหนัง สิวฝ้า และจุดด่างดำต่างๆ ได้ดี

หาซื้อได้ที่โฮมเฟรชมาร์ท ใน เดอะมอลล์ ทุกสาขา
วายุ - รักในหลวง
เย็นศิระ เพราะพระบริบาล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 335

พระเจ้าสร้างมนุษย์ แต่โคลท์ทำให้มนุษย์เท่าเทียมกัน

« ตอบ #24 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2006, 10:33:00 AM »

ไม่ทราบว่าปืนสวัสดิการกรุงไทย โอนได้ไม๊ครับ Grin

อยากทราบเช่นกันครับว่าโอนได้หรือไม่ถ้าโอนได้จะให้เพือนไปจองครับ

2. อาวุธปืนที่สั่งซื้อ ไม่สามารถจำหน่ายจ่ายโอนได้ ยกเว้นตกทอดทางมรดก หรือได้รับอนุญาตจากรัฐมนตรีว่าการกระทรวงมหาดไทย

Tongue  Tongue  Grin  Grin

...แล้วลูกค้ากรุงไทยล่ะ มีไหม :Smiley Huh Wink

:Smiley  :Smiley  :Smiley  ....... มีครับพี่ กู้กับ ธ.กรุงไทย ไปซื้อที่ร้าน แล้วแบ่งจ่ายเป็นรายเดือนครับ  Grin  Grin

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป...
วายุ - รักในหลวง
เย็นศิระ เพราะพระบริบาล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 335

พระเจ้าสร้างมนุษย์ แต่โคลท์ทำให้มนุษย์เท่าเทียมกัน

« ตอบ #25 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2006, 10:35:43 AM »

ปืนสวัสดิการกรุงไทยถ้าราคานี้เสร็จคุณวายุแน่ๆ น้ำลายหก

3. ให้สั่งซื้อได้เพียงคนละ 1 กระบอก โดยผู้สั่งซื้อต้องไม่เป็นผู้มีอาวุธชนิดนั้นเป็นของตนเองอยู่แล้ว

จะซื้อ Glock อีกกระบอก หมดสิทธิ์เลยครับพี่...  Tongue  Embarrassed  Tongue  Embarrassed

แต่มอง ๆ รูเก้อร์มาร์คทรีไว้เหมือนกันครับ 38k เอง....  น้ำลายหก  น้ำลายหก  น้ำลายหก

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป...
quick-รักในหลวง
ตึงไปก็ขาด ย่อนไปก็ยาน คงความเป็นกลางไว้
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 48

« ตอบ #26 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2006, 10:40:25 AM »

อยากได้รูเกอร์ MKIII เหมือนกันครับ  ไปสมัครเข้ากรุงไทยตอนนี้ทันไหมหว่า Grin
J
Sr. Member

คะแนน 185

« ตอบ #27 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2006, 08:08:13 PM »

ขอบคุณมากๆครับ Grin
visith
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 474

« ตอบ #28 เมื่อ: กรกฎาคม 20, 2006, 11:46:26 PM »

จะซื้อ Glock อีกกระบอก หมดสิทธิ์เลยครับพี่... Tongue Embarrassed Tongue Embarrassed

แต่มอง ๆ รูเก้อร์มาร์คทรีไว้เหมือนกันครับ 38k เอง.... น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

...ใช่เจ้าเดียวกับ สน.อส./ไทยเนฯ ที่หมดเขต 30 ก.ย.49 หรือเปล่าครับ...กะว่า ถ้าตัว M.82 ผ่านฉลุย จะหันมาเหล่เจ้า Ruger MK III ...ซะหน่อย...Wink

"ร่วมส่งเสริมและพิทักษ์สิทธิการใช้อาวุธปืนของประชาชน"
neo1
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 159

« ตอบ #29 เมื่อ: กรกฎาคม 21, 2006, 12:22:29 AM »

เพื่อนผมก็จ่ายก่อน10%เหมื่อนกันครับเกือบปีแล้วยังไม่ได้เลย

นักะติ๊ Club
หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์