๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 29, 2024, 01:57:54 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2 3 4 ... 56
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขออนุญาต ถามเรื่องอาชีพ  (อ่าน 99933 ครั้ง)
สีอำพัน-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 258

« เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2004, 10:06:21 PM »

สวัสดีครับพี่ๆ
  อ่านเจอข้อความของพี่ชลธิตว่า ปืนทำให้รู้จักคนหลายวงการ ก็เลยขออนุญาตสอบถามเรื่องอาชีพ
ที่ทำมาหากินกันครับ
  ผม เป็น ครู สอนระดับ ปวส ป ตรี ครับ

อันวันใดไม่สำคัญเท่าวันนี้ เป็นวันที่สำคัญกว่าวันไหน
อันวันนี้สำคัญกว่าวันใด  วันไหนไหนไม่สำคัญเท่าวันนี้
พลายแก้ว
Hero Member

คะแนน 5

โอย......อยากยิงปืนใจจะขาดอยู่แล้ว ปัง ปัง ปัง

« ตอบ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2004, 10:12:11 PM »

พนักงานบริษัทเอกชน(แห่งหนึ่ง) ครับผม  พึงจบปอตรีได้สองปีก่าๆเองง่ะ ปัจจุบันเก็บตังซื้อปืนกับเงินก้อนเพื่อดาว์คอนโด(เพื่อจะได้อยู่กินกับคนที่ถ่ายคู่กับผม) แค่นี้แหละครับ ขอบคุณครับผม

ขอพระอวยพรทุกท่านครับผม

ดินปืนส่งกระสุน ควันอุ่นอุ่นตลบอบอวล รีคอยด์แสนนิ่มนวล เสียงโหยหวนของดินปืน นำปืนจับเข้ากริป แนบสนิทตรงง่ามมือ ท่ายืนอย่าได้ฝืน เล็งศูนย์ปืนให้เนียนเนียน วงดำอย่าให้ดิ้น ตั้งใจจริงในการเล็ง วงดำนั้นอย่างเจ๋ง ขึ้นนกเล็งแล้วลั่นไก
Ninja 19 + รักในหลวง +
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 333

" อยู่อย่างจงรัก ตายอย่างภักดี "

« ตอบ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2004, 10:21:22 PM »

.............. Grin..สถาปนิก ครับ... Grin

BLUE ZONE " สิ่งเดียวที่ทำให้คนชั่วได้ชัยชนะ นั้นก็เพราะคนดีๆ นิ่งดูดาย " http://www.youtube.com/watch?v=EfCsNdSTNdQ
...GlockGlack™...
โพสท์ถึง 999 ก็พอ
Sr. Member

คะแนน 8

สติหมา ปัญญาหมี

« ตอบ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2004, 10:26:09 PM »

ผมก็เป็นพนักงานกึ่งบริษัทกึ่งโรงงาน (เป็นยามไปด้วยในตัว)  แต่กำลังคิดว่าจะเปิดแผงพระเป็นอาชีพเสริมดีกว่า รับจองพระใหม่ทั่วราชอาณาจักร แล้วก็เป็นคนกลางระหว่างเจ้าของพระคนเดิมกับเจ้าของพระคนใหม่ (แหะแหะ... สมบัติผลัดกันชม)

วันใดที่อาวุธปืนมีทะเบียนเป็นสิ่งผิดกฎหมาย สุจริตชนจะพ่าย แต่โจรผู้ร้ายกลับชนะ

Success Begins With A Fellow's Will,  It's All In The State Of Mind  Smiley
Ch@i-Yo.
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 5

« ตอบ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2004, 10:35:31 PM »

... พนักงานติดตาม และเร่งรัดหนี้สิน โดยเฉพาะหนี้  NPL คร๊าบบบบ ...

" Forgive your enemies  but  never forget their names "... J.F.K. ...
แก้มทอง
Full Member

คะแนน 2

« ตอบ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2004, 10:47:01 PM »

เจ้าของร้านเน็ต+เกมส์เพลย์2
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2004, 11:02:17 PM »

...ผมอยู่วงการน้ำตาลครับ  Cool

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
nick
Hero Member

คะแนน 12

« ตอบ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2004, 11:04:03 PM »

เกี่ยวกับสิ่งพิมพ์ครับ
carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2357

« ตอบ #8 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2004, 11:16:33 PM »

ค้าขายอยู่แถวสีลมครับ

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #9 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2004, 11:22:45 PM »

นายสมชายรับจ้างเป็น IT Manager และรับจ้างพัฒนา Strategic Plan ขององค์กรครับ... ตอนนี้ทำให้โรง'บาลแห่งหนึ่ง... สักพักงานคงหมด แล้วก็ย้ายที่อีกครับ... คล้ายกับพวกคนงานก่อสร้าง... ฮา... พอสร้างระบบ สร้างแผนงานให้คนอื่นเสร็จ งานก็หมด... ร่อนเร่... กึ๋ยส์
MedCadet
Sr. Member

คะแนน 14

« ตอบ #10 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2004, 11:41:31 PM »

เป็นนักเรียนแพทย์ทหาร ปีหกแล้วครับ อีกไม่กี่เดือนก็จะจบไปเป็นแพทย์ทหารรับใช้ประเทศชาติครับ

True success is not in the learning, but in its application to benefit mankind.
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #11 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2004, 11:45:55 PM »

...อยู่ในวงการกฎหมาย และผู้ใช้แรงงาน...
...และลูกจ้างเมียครับ... Grin

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #12 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2004, 11:48:10 PM »

...อยู่ในวงการกฎหมาย และผู้ใช้แรงงาน...
...และลูกจ้างเมียครับ... Grin
โห เหมือกันเลย Grin Grin Grin
อ้างถึง
full/part time > Honey do!!!
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #13 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2004, 11:50:29 PM »

โห เหมือกันเลย Grin Grin Grin

full/part time > Honey do!!!

55555 Grin Grin Grin Grin Grin

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
เด็กขนส่ง
...ชนชั้นผู้น้อย..ที่เฝ้าคอยการแก้ไข...
Full Member

คะแนน 2

"Justice In The Barrel"

« ตอบ #14 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2004, 11:59:16 PM »

Grin แฮะๆ...ตัวกระผมเองก็ออฟฟิตดูแลฝ่ายยานยนต์ ของ บริษัท ขอรับ..

"ฉันเรียนรู้เพื่ออยู่เพียงตัวและจิตใจ เป็นมิตรแท้ที่ดีต่อกัน"
หน้า: [1] 2 3 4 ... 56
  พิมพ์