๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 26, 2024, 11:43:26 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เมื่อครั้งทหารไทยในอิรัค  (อ่าน 6234 ครั้ง)
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2006, 01:39:13 PM »

Grin ภาพดี ๆ เพียบครับ ตามลิค์ข้างล่างนี้เลย Grin
http://www.militaryphotos.net/forums/showthread.php?t=74602

Grin ภาพตัวอย่าง Grin

ยอดดอย
รุกก่อน ถอนทีหลัง
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 31

« ตอบ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2006, 04:52:30 PM »

ขอบคุณครับ
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2006, 05:10:07 PM »

ทหารหญิงไทยน่ารักมีมากเหมือนกัน แถมส่วนใหญ่เป็นคนรักเด็กด้วยสิ

มะเอ็ม
Hero Member

คะแนน 348

"ปักษ์ใต้บ้านเรามันเหงาจังไม่มีคนนั่งแลหนังโนราห์"

« ตอบ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2006, 05:25:30 PM »

เยี่ยมยอดครับทหารไทย
เทพ กังฟูแพนด้า รักในหลวง
พร้อมรบทุกสถานการณ์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 37

หลวงพ่อฤาษีลิงดำ

« ตอบ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2006, 06:25:29 PM »

ขอบคุณครับ......คุณยอดดอยไม่ได้ไปเหรอครับ Grin

Dhong
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2006, 06:34:21 PM »

ทหารหญิงไทยน่ารักมีมากเหมือนกัน แถมส่วนใหญ่เป็นคนรักเด็กด้วยสิ
Grinเป็นนางงามทุกคนครับ หลงรัก
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2006, 07:01:30 PM »

...ขอบคุณครับ  ผมว่ากลับมาก็ดีแล้วครับ  Smiley

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2006, 09:45:51 AM »

...เยี่ยมยอดทุกนายครับ....โดยเฉพาะทหารหญิง....ซึ่งแม้ตัวเป็นหญิง แต่ความกล้าหาญ เด็ดเดี่ยว หาได้ด้อยกว่าชายไม่....ขอคารวะ  ครับ...
plo-รักในหลวง
Sr. Member

คะแนน 51

« ตอบ #8 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2006, 06:42:37 PM »

Huh.......เคยสงสัยมั้ยครับ  ทหารไทยซื้อใจคนอิรักได้..... Huh

....แต่ทำไม   ซื้อใจคน 3 จังหวัดชายแดนใต้ไม่ค่อยได้(บางพื้นที่ไม่ได้เลย)......... Lips Sealed

ช่วงนี้ทหารไทยตายแทบจะรายวันเลยครับ.......เมื่อไหร่จะสงบซะที Tongue

ขอให้คนไทยรักกันให้มากขึ้น.....เห็นแก่ตัวน้อยลง..........สาธุ Smiley
E_mail
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #9 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2006, 08:20:01 PM »

อันนี้ทหารชายก็เป็นกันหลายท่านครับ  Grin
เอ็ม
Hero Member

คะแนน 14

Good Guy Goes to Heaven, BAD Guy Goes Everywhere.

« ตอบ #10 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2006, 12:07:34 PM »

ขอบคุณ จขกท. สำหรับเรื่องดีๆครับ

ขอบคุณทหารไทย ที่ยอมตรากตรำเพื่อประเทศชาติ และประชาชนเสมอมา

อย่าใช้อารมณ์........... จงใช้อาวุธ
Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #11 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2006, 12:57:32 PM »

Huh.......เคยสงสัยมั้ยครับ  ทหารไทยซื้อใจคนอิรักได้..... Huh

....แต่ทำไม   ซื้อใจคน 3 จังหวัดชายแดนใต้ไม่ค่อยได้(บางพื้นที่ไม่ได้เลย)......... Lips Sealed

ช่วงนี้ทหารไทยตายแทบจะรายวันเลยครับ.......เมื่อไหร่จะสงบซะที Tongue

ขอให้คนไทยรักกันให้มากขึ้น.....เห็นแก่ตัวน้อยลง..........สาธุ Smiley
Grinไม่มีใครตอบผมตอบให้ก็ได้ครับ ในอิรัก ประชาชนเขามีศาสนาที่นับถือ คืออิสลาม ใน 3 จังหวัดชายแดนของเราก็เช่นเดียวกัน คือมี่ศาสนาอิสลามเป็นสิ่งยึดเหนี่ยว และแน่นอนครับศาสนาทุก ๆ ศาสนาสอนให้ทุก ๆ คนเป็นคนดี โจรที่ปฏิบัติการอยู่ใน 3 จังหวัดชายแดนภาคใต้นั้นเหตุที่ซื้อใจไม่ได้ก็เพราะโจรที่ปฏิบัติการเหล่านั้นคือบุคคลที่ไม่มีศาสนาครับเลยไม่จักรู้ผิดชอบชั่วดี Grin

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10196

M85.ss

« ตอบ #12 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2006, 01:05:45 PM »

Grinไม่มีใครตอบผมตอบให้ก็ได้ครับ ในอิรัก ประชาชนเขามีศาสนาที่นับถือ คืออิสลาม ใน 3 จังหวัดชายแดนของเราก็เช่นเดียวกัน คือมี่ศาสนาอิสลามเป็นสิ่งยึดเหนี่ยว และแน่นอนครับศาสนาทุก ๆ ศาสนาสอนให้ทุก ๆ คนเป็นคนดี โจรที่ปฏิบัติการอยู่ใน 3 จังหวัดชายแดนภาคใต้นั้นเหตุที่ซื้อใจไม่ได้ก็เพราะโจรที่ปฏิบัติการเหล่านั้นคือบุคคลที่ไม่มีศาสนาครับเลยไม่จักรู้ผิดชอบชั่วดี Grin
ฟังเข้าท่าก็วันนี้แหละ Grin

Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #13 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2006, 01:29:17 PM »

ฟังเข้าท่าก็วันนี้แหละ Grin
จูบบบบ จูบบบบ จูบบบบ จูบบบบป๋มออกจะเป็นเด็กดี๊เด็กดีของพี่จอยฯเสมอมาฮับ หลงรัก หลงรัก หลงรัก

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1990

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #14 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2006, 04:41:47 PM »

ผมไม่คิดเหมือนท่าน zeus คับ...

ในกรณีของอิรัค ศัตรูของชาวอิรัค(ในความรู้สึกของเขา)เดิมคือซัดดัมและพรรคพวก ต่อมาคืออเมริกาและอังกฤษ...

ไทยเราเข้าไปในอีกฐานะหนึ่ง คือเป็นชาวเอเชียที่ส่งไปช่วยเหลือฟื้นฟูบ้านเขา...

แต่ก็ยังอุตส่าห์โดนคาร์บอร์มนะคับ...

แต่ในกรณีของสามจังหวัดชายแดนภาคใต้...

ฝ่ายตรงข้ามนั้นเห็นเจ้าหน้าที่ของรัฐเป็นศัตรู...

ชาวบ้านนั้นก็ไม่กล้าให้ความร่วมมือ...

เพราะกลัวโดนเช็คบิลภายหลัง...

คนละสถานะกันคับ ไม่ได้คนละศาสนา... Cheesy
หน้า: [1] 2
  พิมพ์