๏ฟฝ๏ฟฝ็บบ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝสน๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝ๏ฟฝาปืน
เมษายน 29, 2024, 04:39:55 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ประท้วง อวป.  (อ่าน 3929 ครั้ง)
Zymeth
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #15 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2004, 07:04:47 PM »

น่าจะมีชุดสำหรับ แม้บ pa-15 อาก้าทุกรุ่น อูซี่ ้hk-33 mp-5 หรือบราวนิง bda ก็คงจะดีครับ
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #16 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2004, 09:20:34 PM »

รู้สึกว่าทาง อวป.จะลำเอียงไม่นำเสนอชุดลูกกรดซึ่งใช้ร่วมกับปืนยี่ห้อ HK

ใคร่ขอคำชี้แจงด้วยว่ามีชุดลูกกรดสำหรับปืนยี่ห้อนี้หรือไม่ 

งานนี้....ผมว่า...พี่ Na-Ja ยิ้มออกอยู่คนเดียว...แหง๋ม ๆ อิ อิ

จิงม่ะคับ พี่....

จากนิ้ว...ที่จิ้มแป้น...

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]
Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #17 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2004, 10:26:25 PM »

Grinขำเืกือบตกเก้าอี้ตอนเปรียบเทียบ มุข กับ ลูกนิมิตร อิอิอิ Grin
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #18 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2004, 05:24:09 AM »

รู้สึกว่าทาง อวป.จะลำเอียงไม่นำเสนอชุดลูกกรดซึ่งใช้ร่วมกับปืนยี่ห้อ HK

ใคร่ขอคำชี้แจงด้วยว่ามีชุดลูกกรดสำหรับปืนยี่ห้อนี้หรือไม่ 

งานนี้....ผมว่า...พี่ Na-Ja ยิ้มออกอยู่คนเดียว...แหง๋ม ๆ อิ อิ

จิงม่ะคับ พี่....

Grin Grin Grin จริงก็จริง

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #19 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2004, 09:33:35 AM »

...ร่วมประท้วงด้วยครับ  ไม่ได้ประท้วงเรื่องชุดลูกกรด  แต่ประท้วงที่เปลี่ยนตำแหน่งของ "ป๋าตระกูล" Cool

Check your monitor:

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
vichai01++รักในหลวง++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 111

« ตอบ #20 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2004, 09:43:59 AM »

Grin Grin Grinเออ ท่านผู้การสุพินท์ครับ เอาชุดลูกเลื่อนของเจเกอร์ไปใส่เลยไม่ได้หรือครับ  Grin Grin Grin

คาถาป้องกันภัยพิบัติทั้งปวง
ปะโตเมตัง ปะระชิวินัง สุขะโต จุติ
จิตะเมตะ นิพพานัง สุขะโตจุติ
สุพินท์ - รักในหลวง
Guns & Games Staff
Hero Member

คะแนน 3539

« ตอบ #21 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2004, 10:11:17 AM »

...ร่วมประท้วงด้วยครับ  ไม่ได้ประท้วงเรื่องชุดลูกกรด  แต่ประท้วงที่เปลี่ยนตำแหน่งของ "ป๋าตระกูล" Cool
เปลี่ยน ไป๋ อยู่ตำแหน่งไหนครับ  กระทู้นี้หรือเปล่า   หาไม่เจอ Huh

Grin Grin Grinเออ ท่านผู้การสุพินท์ครับ เอาชุดลูกเลื่อนของเจเกอร์ไปใส่เลยไม่ได้หรือครับ  Grin Grin Grin
คนละเรื่องเลยครับ  เอากระสุน.22 ไปยิงในรังเพลิงคอขวด  ต้องทำรังเพลิงให้มันด้วย  แต่ถ้าจะให้ยิง Full Auto ก็ต้องทำอีกหลายชิ้น ให้มีตัวเตะเซียร์เพิ่ม   แตที่ยากที่สุดคือทำซองกระสุน
coda
None of us is as smart as all of us.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #22 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2004, 10:16:40 AM »

เปลี่ยน ไป๋ อยู่ตำแหน่งไหนครับ  กระทู้นี้หรือเปล่า   หาไม่เจอ Huh

...ลองดูรูปสีใน อวป. เล่มล่าสุดครับ รูปที่ป๋ากระเตงไรเฟิล .222 Wink Grin

https://www.facebook.com/StudioCoda

"ยึดปืนคนดี  อัปรีย์จะครองเมือง"
สุพินท์ - รักในหลวง
Guns & Games Staff
Hero Member

คะแนน 3539

« ตอบ #23 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2004, 12:32:31 PM »

...ลองดูรูปสีใน อวป. เล่มล่าสุดครับ รูปที่ป๋ากระเตงไรเฟิล .222 Wink Grin

แหน่ว   พิมพ์ผิดอีกที่นึงแล้ว   รูปนี้คุณวิโรจน์เป็นคนถ่าย  ผมเป็นคนสั่งให้ลงพิมพ์  แต่ไม่ได้ตรวจปรู๊ฟเอง  ขอรับผิดแต่เพียงผู้เดียวครับ
coda
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1081

« ตอบ #24 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2004, 12:36:13 PM »

...ถือว่าเป็นตำแหน่งพิเศษมีเฉพาะที่ อวป. ที่เดียว อิอิ Grin Grin

...ต้องชมว่ารูปสวย มาดเท่ห์ครับ

Cheesy Wink

vichai01++รักในหลวง++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 111

« ตอบ #25 เมื่อ: ธันวาคม 10, 2004, 02:34:31 PM »

Grin Grin Grin ขอบพระคุณครับท่านผู้การ  Grin Grin Grin

คาถาป้องกันภัยพิบัติทั้งปวง
ปะโตเมตัง ปะระชิวินัง สุขะโต จุติ
จิตะเมตะ นิพพานัง สุขะโตจุติ
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์